โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGPR-1] ลิเวอร์พูล1
FT
03:00
1 - 0
1 - 0 *ET 2-3
2แอตเลติโก้ มาดริด [SPAD1-6]
     
[FRAD1-1] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง5
FT
03:00
2 - 0
2 - 0
21โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ [GERD1-2]
   

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค1
FT
00:30
1 - 0
2 - 1
2โคโลญจน์ [10]
    

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] เซนต์ เมียร์เรน
FT
02:45
0 - 0
1 - 0
2ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ ฟุตบอล โปแลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[POLPR-7] เลเชีย กอเดนซ์1
FT
00:00
0 - 0
2 - 1
1ปิแอส กลิวิส [POLPR-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAD2-4] ยูเวนตูเด้4
FT
05:15
0 - 1
1 - 1
4อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น [BRACPoff-2]
  
[BRASP-10] เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี2
FT
05:15
0 - 0
0 - 0
1อเมริกา มิไนโร่ [BRAMG-1]
  
[BRACCD1-4] ฟิกูเรนเซ่2
FT
05:15
0 - 0
1 - 0
5ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) [BRARJTG-3]
  
[BRACGD-1] แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่2
FT
07:30
2 - 0
2 - 0
4เซา โจเซ่อาร์เอส
  
[BRAMG-5] ครูไซโร่ (เอ็มจี)5
FT
07:30
0 - 1
0 - 2
2ซีอาร์บี แม็คซิโอ [BRAD2-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-5] อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส3
FT
08:10
1 - 0
1 - 0
4Canuelas FC (N) [ACTM-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ ฟุตบอล เอเอฟซี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[E4] Bashundhara Kings2
FT
16:30
2 - 1
5 - 1
TC Sports Club (N) [E3]
  
[G3] สะเวย์ เรียง เอฟซี1
FT
18:00
1 - 1
1 - 4
1ทัน กวางนินห์ (N) [VIED1-14]
    
[G1] เซเรส เอฟซี4
FT
18:30
1 - 0
4 - 0
3บาหลี ยูไนเต็ด (N) [IDNISL-4]
    
[MACD1-1] Chao Pak Kei
 
19:00
 
 
Tatung FC [ChineseTL-1]
  
[D2] อิสทิโล ดูชานบี2
FT
20:00
2 - 0
2 - 0
3เอฟเค คูจานด์ [D4]
  
[INDD1-8] เจนไน ซิตี้
FT
21:00
1 - 0
2 - 2
2มาซิย่า เอส&อาร์ซี [E1]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[URUD1A-9] ซีเอ เพนาโรล12
FT
05:15
0 - 0
1 - 0
3ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ [BOLD1a-4]
  
[CHID1-12] โคโล โคโล่2
FT
05:15
1 - 0
1 - 0
2แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [BraPL-1]
  
[ARGD1-2] ริเวอร์เพลท1
FT
05:15
1 - 0
8 - 0
2อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล [PERD1-3]
  
[ECUD1-6] อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล
FT
07:30
0 - 0
3 - 0
3แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า (N) [COLD1a-6]
  
[BRARJTG-2] ฟลาเมงโก2
FT
07:30
2 - 0
3 - 0
4บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) [ECUD1-7]
  
[BRASP-3] เซาเปาโล3
FT
07:30
2 - 0
3 - 0
41แอลดียู กีโต้ [ECUD1-1]
  
[PARD1-6] โอลิมเปีย อาซันซิออง12
FT
07:30
0 - 0
2 - 1
2เดเฟนซา วาย จัสติเชีย [ARGD1-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] เอฟเค โซชิ
FT
23:30
2 - 0
5 - 1
1กาโซวิก โอเรนเบิร์ก [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก ฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] เยนิ มาลัตยาสปอร์3
FT
00:00
1 - 2
1 - 3
2แทร็บซอนสปอร์ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] อุมรานิเยสปอร์1
FT
18:00
1 - 0
1 - 1
2เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ [12]
  
[11] กิริซันสปอร์3
FT
20:30
1 - 0
1 - 0
2เคซิโอเรนกูคู [9]
  
[4] อดาน่า เดมิร์สปอร์1
FT
23:00
0 - 1
2 - 3
3อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ [7]
  
[13] อิสตันบูลสปอร์1
FT
23:00
0 - 0
0 - 2
อัลตินอร์ดู [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ICED1-8] ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง
FT
03:00
1 - 0
1 - 2
อัคราเนส [ICEPR-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD1c-18] มอนเทอร์เรย์2
FT
10:00
1 - 0
2 - 0 *PEN 6-5
1เอฟซี ฮัวเรซ [MEXD1c-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[26] เม็กซิโก (ญ)1
FT
18:00
0 - 0
0 - 0
1สาธารณรัฐเช็ก(ญ) (N) [28]
  
เซอร์เบีย ยู17
FT
18:55
1 - 0
2 - 2
โครเอเชีย(ยู 17)
  
[47] สโลวะเกีย(ญ)3
FT
20:30
1 - 2
2 - 4
ฟินแลนด์(ญ) (N) [28]
  
ไอร์แลนด์เหนือ ยู18
 
21:00
 
 
เวลส์ ยู18
  
[52] โครเอเชีย(ญ)
 
23:00
 
 
ไทย(ญ) [38]
  
[14] อิตาลี(ญ)
 
01:45
 
 
เยอรมนี(ญ) (N) [2]
  
[6] อังกฤษ(ญ)2
FT
04:15
0 - 0
0 - 1
2สเปน(ญ) (N) [13]
  
[1] สหรัฐอเมริกา(ญ)1
FT
07:00
2 - 0
3 - 1
2ญี่ปุ่น(ญ) [10]
  
[48] จาเมกา
FT
07:00
0 - 0
2 - 0
เบอร์มิวดา [168]
  
Facebook share Line line Twitter tweet