ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้รวบรวม ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน ทุกลีก ทุกนัด พร้อมสถิติการพบกัน และวิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอล ให้ท่านได้รับทราบ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร ท่านก็จะไม่พลาดโปรแกรมบอลของวันนี้


ประมวลผลด้วย AI  ข้อมูลที่จัดแสดงใน ตารางบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ จะมีข้อมูลราคาบอล ทีเด็ดบอล และ วิเคราะห์บอล ซึ่งเป็นการรวบรวมสถิติข้อมูลของแต่ละทีมที่เราได้เก็บรวบรวมไว้ แล้วนำมาวิเคราะห์ด้วย โปรแกรมคอมพิวเตอร์ หรือ AI ซึ่งทำให้ข้อมูลที่อยู่ในตารางบอลที่นำมาแสดงในวันนี้ เป็นข้อมูลที่มีความแม่นยำสูง น่าเชื่อถือ มั่นใจได้ 


ตารางบอล Ballzs.com สามารถแสดงผลได้ ทั้งบนมือถือ Android , IOS และคอมพิวเตอร์ 


วิธีดูตารางบอล

ชื่อทีมสีแดงขีดเส้นใต้คือทีมเต็ง ทรรศนะจากทีมงาน


คือสถิติการพบกัน (คลิกอ่านได้)
FTคือFull Time (จบเวลาการแข่งขัน)


ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:30
 
[3] แรนส์
 
-
โอลิมปิก ลียง [7]
 - 
 - 
  
02:00
 
[10] อองเช่ร์
 
-
ตูลูส [20]
 - 
 - 
  
02:00
 
[16] ดิฌง
 
-
อาเมียงส์ [19]
 - 
 - 
  
02:00
 
[15] เม็ตซ์
 
-
แบรสต์ [14]
 - 
 - 
  
02:00
 
[6] นีซ
 
-
มงต์เปลลิเย่ร์ [8]
 - 
 - 
  
02:00
 
[18] นีมส์
 
-
บอร์กโดซ์ [12]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:30
 
[14] เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด
 
-
เอดีโอ เดน ฮาก [17]
 - 
 - 
  
01:45
 
[15] พีอีซี ซโวลล์
 
-
วีวีวี เวนโล [13]
 - 
 - 
  
01:45
 
[7] วิเทสส์ อาร์นเฮม
 
-
วิลเล่ม ทเว [5]
 - 
 - 
  
02:45
 
[10] เอสซี ฮีเรนวีน
 
-
อาร์เคซี วาลไวก์ [18]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
 
[1] เซลติก
 
-
เซนต์ จอห์นสโตน [7]
 - 
 - 
  
22:00
 
[11] ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
 
-
ฮิเบอร์เนี่ยน [6]
 - 
 - 
  
22:00
 
[12] ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี
 
-
รอสส์ เคาน์ตี้ [10]
 - 
 - 
  
22:00
 
[5] ลิฟวิงสตัน
 
-
อเบอร์ดีน [4]
 - 
 - 
  
22:00
 
[3] มาเธอร์เวลล์
 
-
คิลมาร์น็อค [8]
 - 
 - 
  
22:00
 
[9] เซนต์ เมียร์เรน
 
-
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส [2]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:15
 
[ARGD1-5] อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
 
-
อัลโดซิวี [ARGD1-22]
 - 
 - 
  
03:45
 
[ARGD1-8] ซาน ลอเรนโซ่
 
-
กิมนาเซีย ลา พลาต้า [ARGD1-19]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
 
[15] ลินคอล์น ซิตี้
 
-
โคเวนทรี ซิตี้ [1]
 - 
 - 
  
22:00
 
[22] เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
 
-
โบลตัน วอนเดอเรอส์ [23]
 - 
 - 
  
22:00
 
[10] อิปสวิช ทาวน์
 
-
พอร์ทสมัธ [4]
 - 
 - 
  
22:00
 
[18] มิลตัน คียนส์ ดอนส์
 
-
จิลลิ่งแฮม [11]
 - 
 - 
  
22:00
 
[5] ฟลีตวู้ด ทาวน์
 
-
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด [2]
 - 
 - 
  
22:00
 
[19] โรชเดล
 
-
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน [12]
 - 
 - 
  
22:00
 
[6] ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
 
-
บริสตอล โรเวอร์ส [14]
 - 
 - 
  
22:00
 
[17] แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
 
-
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส [9]
 - 
 - 
  
22:00
 
[20] เอเอฟซี วิมเบิลดัน
 
-
ทรานเมียร์ โรเวอร์ [21]
 - 
 - 
  
22:00
 
[7] ซันเดอร์แลนด์
 
-
บิวรี่ [24]
 - 
 - 
  
22:00
 
[8] วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
 
-
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [3]
 - 
 - 
  
22:00
 
[16] ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
 
-
แบล็คพูล [13]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
 
[5] เชลแน่ม ทาวน์
 
-
กริมสบี้ ทาวน์ [13]
 - 
 - 
  
22:00
 
[21] แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
 
-
วอลซอลล์ [14]
 - 
 - 
  
22:00
 
[18] คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
 
-
เลย์ตัน โอเรียนท์ [17]
 - 
 - 
  
22:00
 
[15] นิวพอร์ต เคาน์ตี้
 
-
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [6]
 - 
 - 
  
22:00
 
[19] โอลด์แฮม แอทเลติก
 
-
พอร์ทเวล [8]
 - 
 - 
  
22:00
 
[20] สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
 
-
ซอลฟอร์ด ซิตี้ [10]
 - 
 - 
  
22:00
 
[16] เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
 
-
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ [7]
 - 
 - 
  
22:00
 
[3] พลีมัธ อาร์ไกล์
 
-
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ [4]
 - 
 - 
  
22:00
 
[23] มอร์แคมบ์
 
-
สตีฟเนจ โบโรห์ [24]
 - 
 - 
  
22:00
 
[1] ครูว์ อเล็กซานดร้า
 
-
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส [11]
 - 
 - 
  
22:00
 
[2] สวินดอน ทาวน์
 
-
คราวเลย์ ทาวน์ [12]
 - 
 - 
  
22:00
 
[9] แบรดฟอร์ด ซิตี้
 
-
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ [22]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
 
[16] อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
 
-
วอคกิ้ง [10]
 - 
 - 
  
22:00
 
[11] บาร์เน็ต
 
-
ซัตตั้น ยูไนเต็ด [14]
 - 
 - 
  
22:00
 
[19] เชสเตอร์ฟิลด์
 
-
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด [22]
 - 
 - 
  
22:00
 
[24] ชอร์เล่ย์ เอฟซี
 
-
เอเอฟซี ฟิลด์ [23]
 - 
 - 
  
22:00
 
[18] ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์
 
-
โดเวอร์ แอทเตลิก [12]
 - 
 - 
  
22:00
 
[17] อีสต์ไลก์
 
-
เยโอวิล ทาวน์ [4]
 - 
 - 
  
22:00
 
[21] เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด
 
-
บรอมลีย์ [13]
 - 
 - 
  
22:00
 
[2] ฮาโรเกต ทาวน์
 
-
บาร์โรว์ [1]
 - 
 - 
  
22:00
 
[9] ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
 
-
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น [6]
 - 
 - 
  
22:00
 
[7] สต็อคพอร์ท เคาน์ตี
 
-
น็อตต์สเคาน์ตี้ [3]
 - 
 - 
  
22:00
 
[15] ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
 
-
โซลิฮัลล์ มอร์ [8]
 - 
 - 
  
22:00
 
[20] เร็กซ์แฮม
 
-
บอร์แฮม วู๊ด [5]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
 
[1] ดันดี ยูไนเต็ด
 
-
อัลลัว แอทเลติค [8]
 - 
 - 
  
22:00
 
[5] ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก
 
-
กรีน็อค มอร์ตัน [7]
 - 
 - 
  
22:00
 
[2] อินเวอร์เนสส์
 
-
ดันดี [3]
 - 
 - 
  
22:00
 
[9] ควีน ออฟ เซาธ์
 
-
อาร์บรอท [6]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
 
[12] คาร์มาร์เธ็น
 
-
Penybont FC [10]
 - 
 - 
  
22:00
 
[8] เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์
 
-
แอร์บัส ยูเค บรอจตัน [11]
 - 
 - 
  
22:00
 
[9] อเบอรี่สวิธทาวน์
 
-
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน [7]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:30
 
[13] นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
 
-
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส [7]
 - 
 - 
  
01:00
 
[13] แนชวิลล์ เอฟซี
 
-
โคลัมบัส ครูว์ [5]
 - 
 - 
  
02:00
 
[2] มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
 
-
มอนทรีออล อิมแพ็ค [3]
 - 
 - 
  
02:00
 
[11] เอฟซี ซินซินเนติ
 
-
โตรอนโต้ เอฟซี [4]
 - 
 - 
  
02:30
 
[8] ชิคาโก ไฟร์
 
-
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด [1]
 - 
 - 
  
07:00
 
[12] Inter Miami CF
 
-
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส [2]
 - 
 - 
  
08:00
 
[9] รีล ซอลต์ เลค
 
-
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น [7]
 - 
 - 
  
08:00
 
[3] โคโลราโด ราปิดส์
 
-
ฮุสตัน ไดนาโม [12]
 - 
 - 
  
09:00
 
[6] ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
 
-
เอฟซี ดัลลัส [4]
 - 
 - 
  
09:00
 
[11] ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
 
-
แคนซัส วิซาร์ดส์ [1]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
06:00
 
[c-18] มอนเทอร์เรย์
 
-
ซานโตส ลากูน่า [c-3]
 - 
 - 
  
06:00
 
[c-10] พูอีบลา
 
-
ครูซ อาซูล [c-1]
 - 
 - 
  
08:00
 
[c-4] คลับ อเมริกา
 
-
คลับ เลออน [c-2]
 - 
 - 
  
08:00
 
[c-11] ปาชูก้า
 
-
โตลูก้า [c-15]
 - 
 - 
  
10:00
 
[c-14] เนกาซ่า
 
-
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล [c-7]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
12:00
 
[19] เกียวโต แซงก้า
 
-
เธสปา คูซัทสึ [22]
 - 
 - 
  
14:00
 
[7] ฟาเจียโน โอคายามา
 
-
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ [20]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:30
FT
[8] เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์1
0 - 1
1 - 1
ซิดนีย์ เอฟซี [1]1
 -0.5 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
14:00
 
[6] แกงวัน เอฟซี
 
-
ปูซานไอปาร์ค [KORD2-2]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
12:00
FT
SSHOR Zvezda Perm3
4 - 0
14 - 0
Krasnokamsk2
 - 
 - 
  
14:00
FT
SSHOR Zvezda Perm II1
1 - 1
4 - 2
FK Oktan Perm1
 - 
 - 
  
15:45
FT
Shakhtar Perm1
3 - 1
9 - 1
Univer PGNIU1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[SWED3VG-11] เอสโลฟ2
1 - 1
1 - 1
โฮกาเบิร์กบีเค2
 -0.5 
 - 
  
16:00
FT
ดนีโปร โมกิเลฟ
2 - 0
4 - 1
กอร์กี1
 - 
 - 
  
16:00
FT
เอฟซี โมโลเดชโน2
0 - 3
0 - 5
สมอร์กอน เอฟซี [BLRD2-14]2
 - 
 - 
  
16:05
FT
Olimp Skopa Zheleznodorozhny
2 - 1
2 - 2
Lyubertsy
 - 
 - 
  
16:30
FT
Furuby IF1
2 - 1
2 - 1
Rottne IF1
 - 
 - 
  
17:00
FT
Cuando Cubango
-
d - d
Academica Do Lobito
 - 
 - 
  
17:00
FT
Santa Rita de Cassia
-
d - d
Benfica Lubango
 - 
 - 
  
17:00
FT
Katrineholm1
0 - 1
3 - 1
Halleforsnas IF1
 - 
 - 
  
17:00
FT
IFK Osby (W)
1 - 0
3 - 0
Ronneby BK (W)
 - 
 - 
  
17:00
FT
กรานิต
0 - 1
1 - 2
Shahter Petrikov II
 - 
 - 
  
17:30
FT
[SWEWD2-12] บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)
2 - 0
4 - 2
Tyres FF (W)2
 - 
 - 
  
17:30
FT
Oshmyany FK
2 - 1
5 - 1
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์
 - 
 - 
  
18:00
 
[NORD2B-3] กเจลแซส
 
-
ยูลเลิร์น เอฟซี [NORD4-15]
 - 
 - 
  
18:00
 
[NORD1-12] ชาร์ปบอร์ก 08
 
-
โมสส์ [NORD2A-8]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[SWED3SS-13] AFK Linkoping
-
p - p
Mjolby AI FF
 - 
 - 
  
18:00
FT
ลินโดมี่ จีไอเอฟ3
0 - 1
0 - 2
ไอเค ออเดวอร์ด5
 -1 
 - 
  
18:00
FT
Lule SK (W)
1 - 0
4 - 1
Trangfors IF Boden (w)
 - 
 - 
  
18:00
FT
Markaryds IF
1 - 0
4 - 2
Vastra Karups IF3
 - 
 - 
  
18:00
FT
Arsenal Dzyarzhynsk1
0 - 1
1 - 1
Kommunalnik Slonim [BLRD2-13]
 -0.5 
 - 
  
18:00
FT
Oka Stupino2
2 - 0
6 - 1
FC Stupino1
 - 
 - 
  
18:00
FT
เอสไคลสมินเน ไอเอฟ
-
p - p
ไอเอส ฮาลเมีย [SWED3VG-7]
 - 
 - 
  
18:00
FT
SMI Autotrans2
0 - 2
2 - 4
Osipovichy3
 - 
 - 
  
19:00
 
[NORD2A-2] ควิด ฮอลเด้น
 
-
เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ [SWED3NG-2]
 - 
 - 
  
19:00
 
[SWED2-11] เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
 
-
เฮลซิงบอร์ก [SWED1-10]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[FIND1-7] เอสเจเค ไซนาโจเอน
-
p - p
โรพีเอส โรวานีมี่ [FIND1-10]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[SWED2-6] ฮาล์มสตัด
-
p - p
แลนด์สโครน่า [SWED1SNS-2]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[SWED1-6] ฮัคเค่น1
4 - 1
6 - 1
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า [SWED2-4]2
 -1.5 
 - 
  
19:00
FT
[SWED3OG-2] ไอเอฟเค เบอร์ก้า
1 - 1
4 - 1
แฮนวิเคนส์ เอสเค
 - 
 - 
  
19:00
FT
ลินสเดล ไอเอฟ
0 - 0
0 - 1
ออสคาร์แชมส์ เอไอเค
 - 
 - 
  
19:00
FT
[SWED3VG-1] ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ1
2 - 0
2 - 1
สเตนังซันส์ ไอเอฟ [SWED3NG-3]4
 -0.75 
 - 
  
19:00
FT
Vaxjo Norra IF1
0 - 1
2 - 2
Gransholms IF3
 - 
 - 
  
19:00
FT
บีเคฟอร์เวิร์ด
1 - 0
1 - 0
เอ็นโคปิ้งก์ [SWED3NS-11]
 -1 
 - 
  
19:00
FT
IFK Osby
2 - 0
2 - 0
VMA IK3
 - 
 - 
  
19:00
FT
เอฟซี โกเมล5
1 - 2
2 - 4
เอฟเค ลิด้า (N) [BLRD2-7]6
 - 
 - 
  
19:00
FT
ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ3
0 - 3
0 - 5
ไอเคสเล็ปเนอร์ (N)2
 - 
 - 
  
19:00
FT
ลุนด์ บีเค
1 - 0
3 - 0
ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ [SWED3OG-5]2
 -1 
 - 
  
19:00
FT
Zvezda BBC Minsk
0 - 0
0 - 1
RB Strikerz Minsk
 - 
 - 
  
19:10
FT
[SWED3VG-12] ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค12
1 - 1
2 - 3
ทอร์น ไอเอฟ1
 -1 
 - 
  
19:30
 
[GERRegNE-13] BSG Chemie Leipzig
 
-
ฮัลเลน
 - 
 - 
  
19:30
FT
[SWED3OG-3] ฮัสควาร์น่า เอฟเอฟ13
2 - 1
3 - 2
แอตวิดาเบิร์ก1
 -10 
 - 
  
20:00
FT
[FIND2-4] เคทีพี ค็อตก้า
-
p - p
ฮาก้า [FIND2-1]
 - 
 - 
  
20:00
 
[SWED1-11] ไอเคซิริอุสเอฟเค
 
-
เอเอฟซี เอสคิลทูน่า [SWED1-16]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[SWED2-10] วาสเทราส เอสเค เอฟเค
-
p - p
บรอมมาปอจคาร์น่า [SWED2-15]
 - 
 - 
  
20:00
 
[NORD4-13] วินด์ยาร์ต
 
-
อีเกอร์ซันด์ ไอเค [NORD2A-4]
 - 
 - 
  
20:00
FT
ลุคเจนบี้2
1 - 1
3 - 2
Växjö Norra1
 - 
 - 
  
20:00
FT
สค็อปดี้ เอไอเค
0 - 1
2 - 2
เอฟซีโทรลฮัทตัน (N)
 - 
 - 
  
20:00
FT
FC Olimp Odintsovo3
1 - 2
4 - 5
Gorki 2 Odintsovo2
 - 
 - 
  
20:00
FT
Angered BK4
3 - 0
8 - 1
เวเนอร์สเบริกส์ [SWED3NG-9]
 -0.5 
 - 
  
20:10
FT
FC Oka Stupino U20
1 - 0
7 - 0
Zvezda Serpukhov
 - 
 - 
  
20:15
FT
[FIND2-3] ยาโร
-
p - p
จีวาคีล่า เจเค [FinlandK-43]
 - 
 - 
  
20:30
FT
[SWED1SNN-9] ไอเอฟ ซิลเวีย2
0 - 2
0 - 2
ไอเอฟเค วาร์นาโม่ [SWED1SNS-7]1
 -0.5 
 - 
  
20:30
FT
สเมดบี้ เอไอเอส2
0 - 3
0 - 5
โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค2
 - 
 - 
  
20:50
FT
สปุตนิก3
2 - 0
3 - 0
Khimik Svetlogorsk2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[BELD1-7] ราซิ่ง เกงค์
-
p - p
Excelsior Virton [BELD2-2]
 - 
 - 
  
21:00
 
[SWED1SNN-2] ยูเมีย เอฟซี
 
-
วีพีเอส วาซ่า [FIND1-12]
 - 
 - 
  
21:00
 
[SWED1-15] จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
 
-
ไอเค บราเก้ [SWED2-3]
 - 
 - 
  
21:00
FT
Wisseltofta IF2
1 - 1
2 - 1
IFK Osby
 - 
 - 
  
22:00
FT
Assyriska United IK3
0 - 2
2 - 6
Arameiska-Syrianska IF3
 -0.25 
 - 
  
22:30
 
[SWED1SNN-1] อโครโพลิส ไอเอฟ
 
-
วาซาลุนด์ ไอเอฟ [SWED1SNN-6]
 - 
 - 
  
23:00
FT
BK Sport2
0 - 0
1 - 0
AC Primavera2
 -0.5 
 - 
  
23:00
FT
Spanga IS (w)
0 - 4
1 - 9
IFK Lidingo (w)
 - 
 - 
  
01:00
FT
[FIND1-6] ไอเอฟเค มารีฮามน์
-
p - p
อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล [FIND2-6]
 - 
 - 
  
02:30
 
FC West United
 
-
SV Robinhood
 - 
 - 
  
03:00
 
Itupiranga
 
-
Carajas EC
 - 
 - 
  
04:00
 
Rio Negro/RR
 
-
บาเร อาร์อาร์
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
 
บาห์เรน ยู 18
 
-
Lebanon U18
 - 
 - 
  
23:00
 
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ ยู 18
 
-
ปาเลสไตน์ ยู 18
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
 
[10] บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
 
-
อินสติตูเต้ เอฟซี [12]
 - 
 - 
  
22:00
 
[8] คาร์ริค แรนเจอร์ส
 
-
ครูซาเดอร์ [3]
 - 
 - 
  
22:00
 
[4] คลิฟตันวิลล์
 
-
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ [11]
 - 
 - 
  
22:00
 
[9] ดันแกนน่อน สวิฟท์ส
 
-
เกล็นนาโวน ลูร์กัน [7]
 - 
 - 
  
22:00
 
[5] เกล็นโตรัน
 
-
ลินฟีลด์ เอฟซี [1]
 - 
 - 
  
22:00
 
[6] Larne FC
 
-
โคเลอไรน์ [2]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
 
[1] อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี
 
-
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี [2]
 - 
 - 
  
22:00
 
[12] โดซ่า คาโตโกเปีย
 
-
อิโนซิส พาราลิมนิ่ [10]
 - 
 - 
  
22:00
 
[11] เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี
 
-
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี [9]
 - 
 - 
  
23:30
 
[6] เออีเอล ลิมาสซอล
 
-
อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี [4]
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้ [ www.ballzs.com]

Facebook share Line line Twitter tweet