โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] อาร์เคซี วาลไวก์
 
17:15
 
 
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม [3]
  
[17] เอดีโอ เดน ฮาก
 
19:30
 
 
เอ็มเมน [12]
  
[1] อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
 
19:30
 
 
พีอีซี ซโวลล์ [15]
  
[14] เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด
 
21:45
 
 
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] คาซ่า เพีย เอซี
 
22:00
 
 
จีดี ชาเวซ [12]
  
[11] สปอร์ติ้ง โควิลฮา
 
22:00
 
 
นาซิอองนาล ดา มาไดร่า [1]
  
[6] วาร์ซิม
 
22:00
 
 
เฟยเรนเซ่ [3]
  
[2] เอสซี เฟยเรนเซ่
 
22:00
 
 
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า [7]
  
[10] ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่
 
22:00
 
 
ไลซอส [9]
  
[16] วิล่าแฟรเนียนเซ
 
22:00
 
 
อคาเดมีโค วิสุ [8]
  
[4] เอสโตริล
 
22:00
 
 
โควา พีดาเด้ [17]
  
[15] เอสแอล เบนฟิก้า บี
 
22:00
 
 
เปนาฟิลด์ [14]
  
[13] ปอร์โต้ บี
 
22:00
 
 
ซีดี มาฟรา [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] เฮลซิงบอร์ก
 
19:30
 
 
วาลเบิร์ก เอฟซี [SWED2-2]
  
[3] ฮัมมาร์บี้
 
19:30
 
 
คัลมาร์ [14]
  
[12] ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
 
19:30
 
 
มอลล์บี้ เอไอเอฟ [SWED2-1]
  
[11] ไอเคซิริอุสเอฟเค
 
22:30
 
 
ฟัลเค่นเบิร์ก [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SWED1SNN-2] ยูเมีย เอฟซี
 
19:30
 
 
ดัลคุลด์ เอฟเอฟ [8]
  
[11] เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
 
19:30
 
 
ออร์ไกร์ท [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] สตาเบ็ค
 
23:00
 
 
ออด เกรนแลนด์ [4]
  
[6] คริสเตียนซุนด์ บีเค
 
23:00
 
 
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น [NORAL-3]
  
[NORAL-1] อาเลซุนด์ เอฟเค
 
23:00
 
 
เฮาเกซุนด์ [7]
  
[NORAL-2] ซานเดฟยอร์ด
 
23:00
 
 
ชาร์ปบอร์ก 08 [12]
  
[3] โรเซนบอร์ก
 
01:00
 
 
เอสเค บรานน์ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ฮามคาม
 
21:00
 
 
ลีลล์สตรอม [NORD1-14]
  
[13] สตรอมเมน
 
00:00
 
 
ซทจอร์ดาล บริ้ง [NORD2A-1]
  
[4] เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
 
00:00
 
 
รัวฟอส [11]
  
[12] เอฟเค เจิร์ฟ
 
00:00
 
 
โกรลุด [NORD2B-1]
  
[6] ซองน์ดาล
 
00:00
 
 
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล [8]
  
Oygarden FK
 
00:00
 
 
อาซาเน่ ฟุตบอล [NORD2B-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] Inter Miami CF
 
02:00
 
 
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน [10]
  
[11] เอฟซี ซินซินเนติ
 
04:00
 
 
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน
 
14:30
 
 
เหอหนาน เจี้ยนเย้ [8]
  
[10] ฉงชิ่ง ลี่ฟาน
 
18:35
 
 
คิงดัว หวางยัง [CHAD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ ฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGL1-4] พอร์ทสมัธ
 
02:45
 
 
ซอลฟอร์ด ซิตี้ [ENGL2-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี
 
20:00
 
 
เออีเค ลาร์นาคา [5]
  
[6] เออีเอล ลิมาสซอล
 
22:00
 
 
อโปเอล นิโคเซีย [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์16
FT
18:00
1 - 0
2 - 0
2ตอร์ปิโด มินส์ค [1]
  
[11] เอฟเค วิเท็บส์ค13
FT
20:00
1 - 0
1 - 0
2เอฟซี สโมเลวิชี่ (N) [15]
  
[3] เอฟเค อิสล็อก มินส์ค2
FT
22:00
0 - 1
2 - 3
31ซลูตัสค์ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุรุนดี พรีเมียร์ลีก 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
บูจุมบูรา ซิตี้3
FT
18:30
2 - 1
3 - 3
Bumamuru
  
Olympique Star1
FT
20:00
0 - 0
6 - 0
LLB Academic
  
โอลิมปิค สตาร์
 
20:00
 
 -0.25 
Lydia Ludic Burundi
  
บีเอส ไดนามิค1
FT
21:00
2 - 1
4 - 1
3Aigle Noir
  
แอตเลติโก้ โอลิมปิก
 
22:00
 
 
LLB S4A
  
Facebook share Line line Twitter tweet