โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล คอนแคแคฟโกลด์คัพ ฟุตบอล คอนแคแคฟโกลด์คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[19] คอสตาริกา
FT
06:35
1 - 0
3 - 0
21เฟรนช์ เกียนา (N)
  
[109] แคนาดา1
FT
09:00
0 - 0
0 - 0
ฮอนดูรัส (N) [69]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[NIRD1-2] ลินฟีลด์ เอฟซี3
FT
23:00
0 - 2
0 - 2
5เซลติก [SCOPR-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ ฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOCH-10] อายร์ ยูไนเต็ด
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
คิลมาร์น็อค [SCOPR-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ ฟุตบอล ออสเตรีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUSD3E-6] อาเอสคา เอไพรช์สดอร์ฟ1
FT
22:30
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 3-4
51ออสเตรียเวียนนา [AUTD1-2]
  
Askoe Oedt12
FT
22:30
1 - 0
3 - 1
1เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า [AUSD3M-4]
  
[AUSD3M-7] เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา2
FT
23:55
1 - 0
1 - 1 *ET 1-4
2เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค [AUTD2-4]
  
[AUSL-138] ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์3
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
1คัพเฟ่นเบิร์ก [AUTD2-6]
  
[AUSD3M-11] เอสซี ไวซ์
FT
00:00
0 - 1
2 - 1
2ลาฟนิทซ์ [AUSD3M-2]
  
[AUSD3M-5] เอสซี คาลสดอฟ4
FT
00:00
0 - 1
0 - 2
5น็อยซีเดิล [AUSD3E-13]
  
[AUSD3E-9] พาร์นดรอฟ1
FT
00:00
1 - 1
1 - 1 *ET 2-1
2เฟริส เวียนนา 1894 [AUSD3E-1]
  
[AUSD3W-10] SV Seekirchen3
FT
00:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-2
3เอสวี โกรดิก [AUSD3W-2]
  
[AUSL-16] วอคลามาร์ค1
FT
00:00
3 - 0
7 - 0
Worgl Obi SV [AUSD3W-13]
  
[AUSD3E-7] เอสเคยู อัมเสตทเทน3
FT
00:30
0 - 0
1 - 0
2เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ [AUTD2-8]
  
[AUTD2-10] เอสวี ฮอร์น
FT
00:30
1 - 1
3 - 1
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ [AUTD2-9]
  
SC Bad Sauerbrunn1
FT
00:30
0 - 1
0 - 4
1ASV Bruck
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ ฟุตบอล รัสเซีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
FC Delin Izhevsk1
FT
17:00
1 - 0
3 - 0
1Dynamo Kirov
  
FK Metallurg Asha
FT
20:00
0 - 0
3 - 1
โนสต้า โนโวทรอย
  
เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์2
FT
21:00
0 - 0
0 - 0 *ET 1-0
2เชลยาบินสค์
  
วอลกา อูลยานอฟสค์3
FT
21:00
2 - 0
2 - 0
21Anzhi Zelenodolsk Junior
  
Zorkyi Krasnogorsk
FT
23:00
0 - 0
3 - 0
Young Moscow
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย ซุปเปอร์ คัพ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[RUSPR-8] โลโคโมทีฟ มอสโก2
FT
01:30
0 - 0
0 - 0 *ET 1-2
4สปาร์ตัก มอสโก (N) [RUSPR-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ ฟุตบอล โปแลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PolD4-49] โปโลเนีย ซรอดา
FT
22:00
1 - 0
1 - 2
1เคเอส อีเนอเกติก โร [POLD4-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล African Nations Championship ฟุตบอล African Nations Championship

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[147] ซูดานใต้
FT
20:30
0 - 0
0 - 0
ยูกันดา [71]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] อาร์ฮุส เอจีเอฟ3
FT
23:00
1 - 2
1 - 2
1เอซี ฮอร์เซ่นส์ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
FT
01:45
0 - 1
2 - 1
4เดอร์รี่ ซิตี้ [5]
  
[8] ฟินน์ ฮาร์ปส์4
FT
02:00
1 - 1
2 - 1
1โบฮีเมี่ยนส์ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 ฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] แอธโลน ทาวน์1
FT
01:45
1 - 0
1 - 1
2คาร์บินทารี เอฟซี [6]
  
[4] เชลบอร์น2
FT
01:45
1 - 0
1 - 2
5เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] วิสล่า พล็อค12
FT
23:00
0 - 2
0 - 2
2เลเชีย กอเดนซ์ [4]
  
[6] โปกอน เซซิน1
FT
01:30
1 - 2
1 - 2
2วิสล่า คราคอฟ [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] ซีเอส คราอิโอว่า
FT
01:00
1 - 0
2 - 0
3ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่ (N) [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] บราซิล เด เปโลตัส4
FT
05:15
1 - 2
1 - 2
61ฟิกูเรนเซ่ [18]
  
[14] โอเอสเต้2
FT
06:30
2 - 0
2 - 0
2ปารานา พีอาร์ [10]
  
[11] คริคูม่า5
FT
07:30
0 - 0
1 - 0
31โกยาส [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] เทียนจิน เทนด้า2
FT
18:35
0 - 0
1 - 1
2เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล Four Nations Tournament-Woman 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
แคนาดา (ญ) ยู17
FT
15:00
0 - 1
1 - 1
สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู17 (N)
  
อิรัก(ญ) ยู16
FT
18:35
1 - 0
2 - 2
ญี่ปุ่น (ญ) ยู16
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[41] บูร์กินาฟาโซ1
FT
16:30
0 - 0
0 - 0 *PEN 0-3
2เบลารุส (N) [83]
  
[127] ไทย
FT
19:30
1 - 0
3 - 0
2เกาหลีเหนือ [114]
  
ฝรั่งเศส ฟุตบอลในร่ม
FT
01:30
0 - 0
3 - 2
โปรตุเกส (ฟุตซอล)
  
เดนมาร์ก ฟุตบอล ในร่ม
FT
02:00
0 - 0
2 - 2
เยอรมนี(ฟุตซอล)
  
จีน ฟุตซอล
FT
02:30
0 - 0
0 - 7
บราซิล ฟุตซอล
  
อิตาลี (ฟุตซอล)
FT
03:15
0 - 0
2 - 1
Nigeria Indoor Soccer
  
สเปน (ฟุตซอล)
FT
03:45
0 - 0
2 - 1
เม็กซิโก ฟุตซอล
  
อังกฤษ(ฟุตซอล)
FT
04:15
2 - 0
3 - 1
สกอตแลนด์(ฟุตซอล)
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] อินเตอร์ ซาเปรซิค5
FT
01:00
1 - 1
3 - 1
3เฮชเอ็นเคซิบาเลีย [9]
  
Facebook share Line line Twitter tweet