โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล คอนแคแคฟโกลด์คัพ ฟุตบอล คอนแคแคฟโกลด์คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[19] คอสตาริกา
FT
06:35
1 - 0
3 - 0
21เฟรนช์ เกียนา (N)
  
[109] แคนาดา1
FT
09:00
0 - 0
0 - 0
ฮอนดูรัส (N) [69]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[NIRD1-2] ลินฟีลด์ เอฟซี3
FT
23:00
0 - 2
0 - 2
5เซลติก [SCOPR-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ ฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOCH-10] อายร์ ยูไนเต็ด
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
คิลมาร์น็อค [SCOPR-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ ฟุตบอล ออสเตรีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUSD3E-6] อาเอสคา เอไพรช์สดอร์ฟ1
FT
22:30
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 3-4
51ออสเตรียเวียนนา [AUTD1-2]
  
Askoe Oedt12
FT
22:30
1 - 0
3 - 1
1เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า [AUSD3M-4]
  
[AUSD3M-7] เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา2
FT
23:55
1 - 0
1 - 1 *ET 1-4
2เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค [AUTD2-4]
  
[AUSL-138] ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์3
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
1คัพเฟ่นเบิร์ก [AUTD2-6]
  
[AUSD3M-11] เอสซี ไวซ์
FT
00:00
0 - 1
2 - 1
2ลาฟนิทซ์ [AUSD3M-2]
  
[AUSD3M-5] เอสซี คาลสดอฟ4
FT
00:00
0 - 1
0 - 2
5น็อยซีเดิล [AUSD3E-13]
  
[AUSD3E-9] พาร์นดรอฟ1
FT
00:00
1 - 1
1 - 1 *ET 2-1
2เฟริส เวียนนา 1894 [AUSD3E-1]
  
[AUSD3W-10] SV Seekirchen3
FT
00:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-2
3เอสวี โกรดิก [AUSD3W-2]
  
[AUSL-16] วอคลามาร์ค1
FT
00:00
3 - 0
7 - 0
Worgl Obi SV [AUSD3W-13]
  
[AUSD3E-7] เอสเคยู อัมเสตทเทน3
FT
00:30
0 - 0
1 - 0
2เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ [AUTD2-8]
  
[AUTD2-10] เอสวี ฮอร์น
FT
00:30
1 - 1
3 - 1
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ [AUTD2-9]
  
SC Bad Sauerbrunn1
FT
00:30
0 - 1
0 - 4
1ASV Bruck
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ ฟุตบอล รัสเซีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
FC Delin Izhevsk1
FT
17:00
1 - 0
3 - 0
1Dynamo Kirov
  
FK Metallurg Asha
FT
20:00
0 - 0
3 - 1
โนสต้า โนโวทรอย
  
เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์2
FT
21:00
0 - 0
0 - 0 *ET 1-0
2เชลยาบินสค์
  
วอลกา อูลยานอฟสค์3
FT
21:00
2 - 0
2 - 0
21Anzhi Zelenodolsk Junior
  
Zorkyi Krasnogorsk
FT
23:00
0 - 0
3 - 0
Young Moscow
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย ซุปเปอร์ คัพ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[RUSPR-8] โลโคโมทีฟ มอสโก2
FT
01:30
0 - 0
0 - 0 *ET 1-2
4สปาร์ตัก มอสโก (N) [RUSPR-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ ฟุตบอล โปแลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PolD4-49] โปโลเนีย ซรอดา
FT
22:00
1 - 0
1 - 2
1เคเอส อีเนอเกติก โร [POLD4-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล African Nations Championship ฟุตบอล African Nations Championship

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[147] ซูดานใต้
FT
20:30
0 - 0
0 - 0
ยูกันดา [71]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] อาร์ฮุส เอจีเอฟ3
FT
23:00
1 - 2
1 - 2
1เอซี ฮอร์เซ่นส์ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
FT
01:45
0 - 1
2 - 1
4เดอร์รี่ ซิตี้ [5]
  
[8] ฟินน์ ฮาร์ปส์4
FT
02:00
1 - 1
2 - 1
1โบฮีเมี่ยนส์ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 ฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] แอธโลน ทาวน์1
FT
01:45
1 - 0
1 - 1
2คาร์บินทารี เอฟซี [6]
  
[4] เชลบอร์น2
FT
01:45
1 - 0
1 - 2
5เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] วิสล่า พล็อค12
FT
23:00
0 - 2
0 - 2
2เลเชีย กอเดนซ์ [4]
  
[6] โปกอน เซซิน1
FT
01:30
1 - 2
1 - 2
2วิสล่า คราคอฟ [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] ซีเอส คราอิโอว่า
FT
01:00
1 - 0
2 - 0
3ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่ (N) [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] บราซิล เด เปโลตัส4
FT
05:15
1 - 2
1 - 2
61ฟิกูเรนเซ่ [18]
  
[14] โอเอสเต้2
FT
06:30
2 - 0
2 - 0
2ปารานา พีอาร์ [10]
  
[11] คริคูม่า5
FT
07:30
0 - 0
1 - 0
31โกยาส [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] เทียนจิน เทนด้า2
FT
18:35
0 - 0
1 - 1
2เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
NK Farmtech Verzej
FT
16:00
0 - 0
0 - 0
ไนเรกิฮาซา [HUND2E-12]
  
[PORD1-4] สปอร์ติ้ง บราก้า
FT
16:15
2 - 0
2 - 0
นาซิอองนาล ดา มาไดร่า
  
Ner Poddebice
FT
17:00
0 - 0
0 - 1
พิลิแกน โลวิส [PolD4-3]
  
[DEND1-11] โรสกิลด์2
FT
20:30
0 - 0
0 - 0
ไนโคบิ้ง เอฟซี [DEND1-6]
  
[IRNPR-3] แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ2
FT
20:45
1 - 1
1 - 1
เซปาฮัน [IRNPR-5]
  
[SVKD2West-5] นิตร้า
FT
21:00
0 - 1
1 - 2
1เบอโน่ [CZED1-12]
  
[SVKD1-3] เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค
FT
21:00
1 - 1
2 - 3
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า [CZED1-10]
  
[GERD2-6] ไฮน์เดนเฮลม์
FT
21:00
1 - 1
1 - 2
วิโซซิน่า จิคลาวา [CZED1-14]
  
[ITAD1-2] เอเอส โรม่า
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
สโลวัคโก้ [CZED1-11]
  
[GEROBW-17] บาลินเกอร์
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
เวลลิงเก้น
  
[CZED1-3] สปาร์ตาปราก
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส [ENGLCH-22]
  
[DEND1-5] เฟรเดอริเซีย11
FT
22:00
0 - 0
2 - 0
มิดเดลฟาร์ท [DEND2B-2]
  
Dinamo Kostroma
FT
22:00
1 - 3
1 - 4
สปาร์ตัก โคสโตรมา
  
[LATD1-3] คาราบัค/ดีนาโม ริก้า
FT
22:00
1 - 0
2 - 1
เออีพี ปาฟอส [CYPD2-2]
  
[GRED1-4] เออีเค เอเธนส์
FT
22:00
2 - 1
3 - 1
2บานิค ออสตราว่า [CZED2-2]
  
[SVKD2East-5] Spisska Nova Ves
FT
22:30
2 - 0
4 - 2
FK Svit
  
[GERD1-11] ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
FT
22:30
0 - 1
0 - 3
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส [GERD2-17]
  
[AUTD1-9] เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น
FT
22:30
1 - 0
1 - 0
ASV Spratzern [AUSL-139]
  
[FRAD2-2] อาเมียงส์
FT
23:00
0 - 1
1 - 1
1ชาเลอร์รัว [BELD1-6]
  
[GERD2-11] ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ2
FT
23:00
0 - 0
0 - 2
3ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน (N) [ENGLCH-2]
  
[FRAD1-14] เม็ตซ์
FT
23:00
1 - 2
1 - 4
เอเจ โอแซร์ [FRAD2-3]
  
[GERD1-13] ไฟร์บวร์ก
FT
23:00
0 - 1
0 - 3
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น [GERD2-10]
  
[SUID3-4] เอสซี แชม
FT
23:00
1 - 0
3 - 2
โวห์เลน [SUID1-7]
  
วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม1
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
2เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ [GEROBW-3]
  
[AUSL-112] SV Wurmla
FT
23:00
0 - 6
1 - 10
St.Polten Amateure [AUSD3E-14]
  
[LITD1-6] เลียตาว่า โจนาว่า3
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
5เฮอฟอล์จ โคเก้ [DEND1-3]
  
[GRED1-3] พานาธิไนกอส
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
เกนเคลอร์บิลิจี้ [TURD1-8]
  
[GERD3-15] ฮันซ่า รอสต๊อค
FT
23:00
1 - 0
2 - 2
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)
  
[FRAD1-17] ก็อง
FT
23:05
1 - 1
1 - 1 *PEN 4-3
1เลอ อาฟร์ (N) [FRAD2-12]
  
[GERD2-8] กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
FT
23:30
3 - 0
9 - 0
เอเอสวี วีเซียร์นดอร์ฟ
  
[AUSL-117] SV Eberau
FT
23:30
2 - 0
3 - 0
TSV Sparkasse Pollau
  
ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)
FT
23:30
1 - 1
4 - 1
3Heesseler SV
  
[ENGL1-16] นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
FT
23:30
1 - 1
4 - 1
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) [ENGU23D1-6]
  
[SERSL-1] FK Teleoptik Zemun
FT
23:30
1 - 0
2 - 3
แรดนิค ซูดูลิซาร์ [SERD1-14]
  
SV Dessau 05
FT
23:30
0 - 4
0 - 7
แอร์เบ ไลป์ซิก [GERD1-18]
  
[HOLD2-3] เอสซี คัมบูร์1
FT
00:00
0 - 1
2 - 3
อัลเมเร่ ซิตี้ [HOLD2-8]
  
[BELD1-5] ออสเทนเด้
FT
00:00
1 - 1
1 - 1
โรเซลาเร่ [BELD2-5]
  
ASK Marienthal
FT
00:00
0 - 1
1 - 3
1เอลเอซี อินเตอร์
  
Grossklein1
FT
00:00
1 - 3
1 - 4
1SV Lebring [AUSL-63]
  
อดมิรา ดอร์นเบิร์น
FT
00:00
2 - 1
3 - 1
SK Meiningen
  
เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
วีเอฟอาร์ น็อยมุนสเตอร์ [GERSHL-4]
  
[PORD1-2] มาริติโม่
FT
00:05
1 - 0
1 - 2
สปอร์ติ้ง บราก้า [PORD1-4]
  
[SOUPL-2] ติเวอร์ตัน ทาวน์
FT
00:15
3 - 0
3 - 1
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด [ENGConf-17]
  
[BELD1-9] สตองดาร์ด ลีแอช1
FT
00:30
1 - 0
1 - 0
2มูสครอน เปรูเวลซ์ [BELD1-15]
  
[SUID1-6] วินเตอร์ทูร์
FT
00:30
0 - 0
2 - 1
โวล์ฟสบวร์ก [GERD1-6]
  
[SPAD1-11] มาลาก้า
FT
00:30
0 - 1
0 - 1
4เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด [ENGL1-1]
  
Arosa Sociedad Cultural
FT
00:30
0 - 2
0 - 7
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า [SPAD1-16]
  
[HOLD1-14] พีอีซี ซโวลล์1
FT
00:30
2 - 0
3 - 0
เอ็มเมน [HOLD2-9]
  
เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์
FT
00:30
1 - 0
1 - 1
เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก [GEROBW-83]
  
[AUSL-40] เอสซี พินกาเฟลด์
FT
00:30
1 - 2
2 - 3
USV Gnas
  
[SCOPR-10] ดันดี
FT
01:00
0 - 2
1 - 2
โบลตัน วอนเดอเรอส์ [ENGL1-2]
  
[WALPR-7] ลานดูเนา
FT
01:00
0 - 1
0 - 1
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [ENGL2-7]
  
[SPAD34-9] รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
เรอัล เบติส [SPAD1-15]
  
[WALD1-9] Taffs Well
FT
01:00
0 - 1
0 - 1
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ [ENGLCH-12]
  
[SUID2-4] โซล็อตเทิร์น
FT
01:00
1 - 0
3 - 2
1SC Dudingen [SUID2-12]
  
[IREPR-4] แชมร็อค โรเวอร์ส
FT
01:00
0 - 1
0 - 4
เบิร์นลี่ย์ [ENGPR-16]
  
[WALD1-8] Undy Athletic
FT
01:00
0 - 0
1 - 1
นิวพอร์ต เคาน์ตี้ [ENGL2-24]
  
[GON-32] HSC Hannover1
FT
01:15
1 - 4
4 - 4
Eintracht Celle
  
[ENG-NPR-16] ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต
FT
01:30
0 - 0
0 - 4
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน [ENGLCH-20]
  
[ENGLCH-23] วีแกน แอธเลติก
FT
01:30
1 - 1
1 - 1
ลิเวอร์พูล [ENGPR-4]
  
[ENGCS-9] บาธ ซิตี้
FT
01:30
0 - 0
0 - 2
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ [ENGL2-20]
  
Bishop\s Cleeve
FT
01:30
0 - 4
0 - 6
เชลแน่ม ทาวน์ [ENGL2-17]
  
[SUID2-7] FC Mendrisio Stabio2
FT
01:30
0 - 2
1 - 2
3โลคาร์โน [SUID2-14]
  
[SCOPR-5] ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี
FT
01:45
1 - 2
1 - 2
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด [ENGLCH-1]
  
Hemsworth M W
FT
01:45
0 - 0
1 - 1
Ossett Albion A.F.C.
  
[MEXD2a-2] มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส
FT
07:20
0 - 0
2 - 0
1เฮเรดิอาโน [CRCD1c-2]
  
[MEXD2a-10] เอฟซี ฮัวเรซ3
FT
09:05
0 - 3
2 - 4
2คลับ ตีฮัวนา [MEXD1c-1]
  
โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง)1
FT
09:30
0 - 0
1 - 2
Kingborough Lions Reserves
  
[MLS-5] ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
FT
09:35
2 - 0
4 - 1
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต [GERD1-14]
  

โปรแกรมฟุตบอล Four Nations Tournament-Woman 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
แคนาดา (ญ) ยู17
FT
15:00
0 - 1
1 - 1
สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู17 (N)
  
อิรัก(ญ) ยู16
FT
18:35
1 - 0
2 - 2
ญี่ปุ่น (ญ) ยู16
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[41] บูร์กินาฟาโซ1
FT
16:30
0 - 0
0 - 0 *PEN 0-3
2เบลารุส (N) [83]
  
[127] ไทย
FT
19:30
1 - 0
3 - 0
2เกาหลีเหนือ [114]
  
ฝรั่งเศส ฟุตบอลในร่ม
FT
01:30
0 - 0
3 - 2
โปรตุเกส (ฟุตซอล)
  
เดนมาร์ก ฟุตบอล ในร่ม
FT
02:00
0 - 0
2 - 2
เยอรมนี(ฟุตซอล)
  
จีน ฟุตซอล
FT
02:30
0 - 0
0 - 7
บราซิล ฟุตซอล
  
อิตาลี (ฟุตซอล)
FT
03:15
0 - 0
2 - 1
Nigeria Indoor Soccer
  
สเปน (ฟุตซอล)
FT
03:45
0 - 0
2 - 1
เม็กซิโก ฟุตซอล
  
อังกฤษ(ฟุตซอล)
FT
04:15
2 - 0
3 - 1
สกอตแลนด์(ฟุตซอล)
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] อินเตอร์ ซาเปรซิค5
FT
01:00
1 - 1
3 - 1
3เฮชเอ็นเคซิบาเลีย [9]
  
Facebook share Line line Twitter tweet