โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ ฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ITAC1A-10] เรนาเต้ เอซี1
FT
21:00
1 - 0
3 - 1
3ยูเอส ซิราคูซ่า [ITAC1C-5]
  
[ITAS4-7] ตราสเตเวเร กัลโช่
FT
21:30
0 - 1
1 - 2
1เรจเจียนา [ITAC1B-5]
  
เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้
FT
22:00
1 - 0
3 - 1
1ไอโมเลเซ่ [ITAS4-5]
  
[ITAD2-20] วิเชนซ่า1
FT
23:00
2 - 1
4 - 1
1โปร เปียเซนซ่า [ITAC1A-11]
  
[ITAC1A-6] ปิอาเชนซา
FT
23:30
0 - 0
1 - 0
1Massese [ITAS4-12]
  
[ITAC1C-7] โคเซนซ่า 1914
FT
01:30
0 - 0
1 - 1 *ET 2-3
11อาเลซซานเดรีย [ITAC1A-1]
  
[ITAC1A-5] เจียน่า เออมินิโอ1
FT
01:30
0 - 1
1 - 3
2อัลบิโนเลฟเฟ่ [ITAC1B-10]
  
[ITAC1B-6] กุบบิโอ2
FT
01:30
0 - 0
1 - 0
3Nuova Monterosi [ITAS4-36]
  
[ITAC1C-2] เลชเช่1
FT
01:30
1 - 0
3 - 0
2Ciliverghe Mazzano [ITAS4-25]
  
[ITAC1A-3] ลิวอร์โน่1
FT
01:30
0 - 0
0 - 0 *PEN 5-4
เฟอรัลพิซาโล [ITAC1B-8]
  
[ITAC1C-3] มาเตล่า1
FT
01:30
1 - 0
2 - 0
ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 [ITAC1C-10]
  
[ITAC1B-4] ปาโดวา2
FT
01:30
1 - 1
1 - 1 *ET 2-1
แรนเด [ITAS4-17]
  
[ITAD2-22] ปิซ่า
FT
01:30
1 - 1
3 - 1
2A.S.วาเรเซ่ [ITAS4-4]
  
[ITAC1B-3] ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี
FT
01:30
1 - 0
2 - 0
1Societa Sportiva Matelica Calcio [ITAS4-112]
  
[ITAC1B-7] แซมเบเนเดทเซ่3
FT
01:30
0 - 0
0 - 0 *ET 2-0
2ลุคเชเซ่ [ITAC1A-9]
  
[ITAD2-19] ทราปานี่
FT
01:30
3 - 0
6 - 0
1ปากาเนเซ่ [ITAC1C-9]
  
[ITAC1C-4] ยูเว่ สตาเบีย3
FT
01:45
2 - 1
3 - 1
3บาสซาโน่ [ITAC1B-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ ฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PORD2-13] อารัวก้า2
FT
22:00
1 - 0
1 - 2
3ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า [PORD1-15]
  
[PORD1-10] โมไรเรนเซ่
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
1อาเวส [PORD1-14]
  
[PORD2-8] ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่7
FT
22:00
0 - 1
2 - 1
2ซานตาคลารา (N) [PORD2-5]
  
[PORD2-12] อูเนียว มาไดร่า4
FT
22:00
0 - 0
2 - 1
กิล วิเซนเต้ [PORD2-3]
  
[PORD1-1] วิตอเรีย เซตูบัล4
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
41ซีดี ทอนเดลา [PORD1-18]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
FT
18:00
2 - 1
9 - 1
1ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ [18]
  
[13] ราชนาวี เอฟซี
FT
18:00
1 - 1
3 - 1
1สุโขทัย เอฟซี [15]
  
[14] นครราชสีมา เอฟซี1
FT
19:00
1 - 0
3 - 0
2ศรีสะเกษ เอฟซี [16]
  
[10] การท่าเรือ เอฟซี3
FT
19:00
0 - 1
1 - 2
3เชียงราย ยูไนเต็ด [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] กระบี่ เอฟซี2
FT
18:00
0 - 1
0 - 3
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี [2]
  
[5] ปตท.เอฟซี ระยอง5
FT
18:00
0 - 2
1 - 4
11ระยอง เอฟซี [10]
  
[3] ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี4
FT
19:00
1 - 0
3 - 2
3หนองบัว พิชญ เอฟซี [8]
  
[16] ตราด เอฟซี
FT
19:00
1 - 1
4 - 2
บางกอก เอฟซี [17]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ ฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ITAD1-2] เอเอส โรม่า2
FT
03:15
0 - 1
1 - 1 *PEN 4-5
1ยูเวนตุส (N) [ITAD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ ฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOPR-10] ดันดี1
FT
21:00
0 - 1
1 - 1 *PEN 3-4
3ดันดี ยูไนเต็ด [SCOCH-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ ฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Reet
FT
19:00
0 - 0
1 - 6
Robur
  
Brustem Centrum
FT
20:00
0 - 0
2 - 4
Tongeren
  
RSC Tilffois
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
Loyers
  
Onhaye
FT
21:00
0 - 0
5 - 2
Habaysienne
  
ESC Poupehan
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
Habaysienne
  
Eendracht Wervik
FT
21:00
0 - 0
4 - 0
Eernegem
  
KSK Vlamertinge
FT
21:00
0 - 0
0 - 3
RC Lauwe
  
Brielen
FT
21:00
0 - 0
0 - 4
Menen
  
Belceil
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
Wielsbeke
  
Estaimbourg
FT
21:00
0 - 0
0 - 3
KSKV Zwevezele
  
KWS Lauwe
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
ASC Havinnes
  
Poperinge
FT
21:00
0 - 0
2 - 4
Sassport Boezinge
  
Taintignies
FT
21:00
0 - 0
0 - 6
Racing Waregem
  
Oostnieuwkerke
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
Kortemark
  
Harchies-Bernissart
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
KVV Oostduinkerke
  
Peruwelz FC
FT
21:00
0 - 0
6 - 0
Westrozebeke
  
KVE Drongen
FT
21:00
0 - 0
1 - 5
Avanti Stekene
  
Jong Lede
FT
21:00
0 - 0
2 - 1
Maldegem
  
Westkapelle
FT
21:00
0 - 0
5 - 0
SC Dikkelvenne
  
Ardennen
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
Merelbeke
  
Wingene
FT
21:00
0 - 0
5 - 0
SK Berlare
  
Oostkamp
FT
21:00
0 - 0
0 - 0 *PEN 6-5
Eendracht Aalter
  
KSK De Jeugd Lovendegem
FT
21:00
0 - 0
0 - 4
KV Zelzate
  
Sint-Gillis Waas
FT
21:00
0 - 0
4 - 1
Sint-Kruis-Winkel
  
Varsenare
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
Blankenberge
  
Ternesse
FT
21:00
0 - 0
3 - 1
Eendracht Buggenhout
  
Bonheiden
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
RC Lebbeke
  
Gierle
FT
21:00
0 - 0
0 - 5
KFC Houtvenne
  
KFC Putte
FT
21:00
0 - 0
1 - 4
Svelta Melsele
  
Mariekerke
FT
21:00
0 - 0
1 - 1 *PEN 4-5
Eendracht Zele
  
Kruibeke
FT
21:00
0 - 0
0 - 0 *PEN 3-2
เคเอฟซี ลีลล์
  
Berlaar-Heikant
FT
21:00
0 - 0
3 - 4
FC Walem
  
Sint-Job
FT
21:00
0 - 0
4 - 2
Oppuurs
  
Mariaburg
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
Hamme-Zogge
  
SC Aarschot
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
Wolvertem Merchtem
  
KAC Betekom
FT
21:00
0 - 0
2 - 2
Racing jet wavre
  
Union Lasne-Ohain
FT
21:00
0 - 0
2 - 2 *PEN 1-4
Hoeilaart
  
RC Waterloo
FT
21:00
0 - 0
1 - 1 *PEN 6-5
KDN United
  
Sterrebeek
FT
21:00
0 - 0
2 - 1
Strombeek
  
Tollembeek
FT
21:00
0 - 0
0 - 0 *PEN 5-4
Kampenhout
  
Appelterre-Eichem
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
KFC Eppegem
  
Huizingen
FT
21:00
0 - 0
5 - 2
Leopold Uccle
  
Woluwe Zaventem
FT
21:00
0 - 0
5 - 1
Eendracht Mazenzele
  
Voorde
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
Sporting Bruxelles
  
Braine
FT
21:00
0 - 0
4 - 0
Wemmel
  
Liedekerke
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
KSKL Ternat
  
Sint-Dymphna
FT
21:00
0 - 0
1 - 4
Eendracht Termien
  
Diest
FT
21:00
0 - 0
3 - 1
FC Alken
  
Helson Helchteren
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
Wellen
  
Zutendaal
FT
21:00
0 - 0
1 - 3
HIH Hoepertingen
  
Flandria Paal
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
KMR Biesen
  
KFC Wezel
FT
21:00
0 - 0
2 - 1
Herk FC
  
Sporting Budingen
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
Grimbie
  
Vlijtingen
FT
21:00
0 - 0
5 - 1
Beringen
  
Ster-Francorchamps
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
Stockay-Warfusee
  
R.FC Huy
FT
21:00
0 - 0
4 - 0
Etoile Vervietoise
  
Butgenbach
FT
21:00
0 - 0
0 - 5
FC Tilleur
  
Union Royale Namur
FT
21:00
0 - 0
2 - 1
Pontisse Cite FC
  
Richelle United
FT
21:00
0 - 0
4 - 0
Dalhem
  
Herstal
FT
21:00
0 - 0
6 - 0
Fernelmont-Hemptinne
  
Loyers B
FT
21:00
0 - 0
0 - 4
Aywaille
  
Weywertz
FT
21:00
0 - 0
1 - 1 *PEN 5-4
Cointe-Liege
  
Ougree FC
FT
21:00
0 - 0
0 - 4
URS Lixhe-Lanaye
  
Jamboise
FT
21:00
0 - 0
3 - 2
Andennais
  
Union La Calamine
FT
21:00
0 - 0
0 - 3
UCE Liege
  
Stade Disonais
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
RCS Verviers
  
Queue-du-Bois
FT
21:00
0 - 0
1 - 3
Assesse
  
RFC Malmundaria
FT
21:00
0 - 0
1 - 1 *PEN 4-2
Amay
  
Mormont
FT
21:00
0 - 0
4 - 0
RUS Melreux
  
La Roche
FT
21:00
0 - 0
3 - 1
Lierneux
  
Champlon
FT
21:00
0 - 0
1 - 1 *PEN 4-5
Royal Marloie Sport
  
Nassogne
FT
21:00
0 - 0
1 - 1 *PEN 4-2
Rochefort
  
ES Wellinoise
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
RUS Gouvy
  
RRAC Florenvillois
FT
21:00
0 - 0
0 - 3
ES de la Molignee
  
RSC Paturages
FT
21:00
0 - 0
1 - 5
Genly-Quevy
  
Villers-La-Ville
FT
21:00
0 - 0
1 - 1 *PEN 4-3
Royal Stade Brainois
  
Mont-Saint-Guibert
FT
21:00
0 - 0
2 - 3
Entite Manageoise
  
Binche
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
PAC Buzet
  
Malonne
FT
21:00
0 - 0
1 - 8
Aische
  
RAS Monceau
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
FC Charleroi
  
Rhisnes
FT
21:00
0 - 0
2 - 4
Solrezienne
  
Montignies B
FT
21:00
0 - 0
0 - 5
Jeunesse Tamines
  
RUSC Anderlues
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
RUS Saint-Ghislain-Tertre-Hautrage
  
ASE De Chastre
FT
21:00
0 - 0
2 - 1
RLC Givry
  
Rapid Symphorinois
FT
21:00
0 - 0
7 - 1
AC Le Roeulx
  
FC Flenu
FT
21:00
0 - 0
1 - 4
RFC Grand-Leez
  
Bambrugge
FT
22:00
0 - 0
1 - 3
Wetteren Kwatrecht
  
K.Groen Rood Katelijne
FT
23:00
0 - 0
2 - 1
KFC Nijlen
  
กริมเบอร์เก้น
FT
23:00
0 - 0
3 - 2
Nederhasselt
  
Melo Zonhoven
FT
23:00
0 - 0
0 - 2
Waltwilder
  

โปรแกรมฟุตบอล เอมิเรสต์ คัพ ฟุตบอล เอมิเรสต์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GERD1-2] แอร์เบ ไลป์ซิก
FT
20:00
1 - 0
2 - 0
เบนฟิก้า (N) [PORD1-5]
  
[ENGPR-5] อาร์เซน่อล
FT
22:20
0 - 0
1 - 2
2เซบีย่า [SPAD1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] เนิร์นแบร์ก
FT
18:30
2 - 0
3 - 0
3ไกเซอร์สเลาเทิร์น [13]
  
[5] ดินาโม เดรสเดน1
FT
20:30
0 - 0
1 - 0
41เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก [GERD3-1]
  
[GERD3-2] โฮลสไตน์ คีล2
FT
20:30
0 - 2
2 - 2
3เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส2
FT
19:00
0 - 0
1 - 1
3แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า ฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] ออสเตรียเวียนนา4
FT
21:00
0 - 1
2 - 3
4สตวร์มกราซ [6]
  
[7] เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์2
FT
23:30
3 - 0
4 - 1
2เรนดอร์ฟ อัลทัช [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม ฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] เมเชเลน3
FT
19:30
1 - 1
1 - 1
3สตองดาร์ด ลีแอช [9]
  
[12] แซงต์ ทรุยด็อง2
FT
23:00
0 - 1
3 - 2
4เคเอเอ เกนท์ [4]
  
[5] ออสเทนเด้13
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
3มูสครอน เปรูเวลซ์ [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] มิดทิลแลนด์
FT
19:00
1 - 1
2 - 1
แรนเดอร์ส [13]
  
[2] นอร์ดเจลแลนด์1
FT
21:00
1 - 1
3 - 2
อัลบอร์ก [12]
  
[7] บรอนด์บี้ ไอเอฟ3
FT
23:00
1 - 2
5 - 3
41ลิงบี้ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] เฮอฟอล์จ โคเก้1
FT
18:45
0 - 0
1 - 3
เวเจิล [6]
  
[5] ไนโคบิ้ง เอฟซี2
FT
18:45
1 - 2
3 - 2
1สคีฟซ์ ไอเค [7]
  
[11] ทิซเตด เอฟซี
FT
18:45
0 - 1
2 - 1
2วีบรอก [2]
  
[8] เวนด์ซีเซล
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
4เฟรมัด อเมเจอร์ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] ไอเอฟเค โกเตบอร์ก1
FT
20:00
2 - 1
4 - 1
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค [5]
  
[6] ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค2
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
1ฮาล์มสตัด [15]
  
[3] เอไอเค โซลน่า
FT
22:30
0 - 0
0 - 1
2คัลมาร์ [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] ออสเตอร์ ไอเอฟ2
FT
22:30
0 - 0
3 - 0
แอตวิดาเบิร์ก [12]
  
[5] ฟัลเค่นเบิร์ก2
FT
00:00
1 - 1
2 - 1
2วาลเบิร์ก เอฟซี [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] ซานด์เนส ยูไอเอฟ2
FT
20:00
0 - 1
1 - 1
3สตาร์ต คริสเตียนเซ่น [2]
  
[6] เลวานเจอร์ เอฟเค1
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
1เอฟเค เจิร์ฟ [13]
  
[15] เอลเวอร์รัม2
FT
23:00
2 - 2
3 - 4
โฟลโร [8]
  
[12] คองสวิงเกอร์11
FT
23:00
1 - 1
1 - 3
2อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล [10]
  
[4] เรนเฮล์ม ไอแอล1
FT
23:00
2 - 0
3 - 1
ทรอมส์ดาเลน [5]
  
[14] เฟรดริกซ์สตรัด3
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
1สตรอมเมน [9]
  
[16] เอฟเคอเรนดัล1
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
อาซาเน่ ฟุตบอล [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] เดอร์รี่ ซิตี้3
FT
23:00
2 - 0
3 - 0
1ลิเมอริค เอฟซี [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] ทีพีเอส ตูร์คู1
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
4โอพีเอส อูลู [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] อัมคาร์ เพิร์ม1
FT
19:00
0 - 0
0 - 1
1เอฟเค รอสตอฟ [12]
  
[4] โลโคโมทีฟ มอสโก3
FT
21:30
0 - 0
1 - 0
1อันจิ มาคัชคาล่า [10]
  
[15] เอฟเคตอสโนว์3
FT
00:00
0 - 1
0 - 1
1เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล เช็กลีกา 1 ฟุตบอล เช็กลีกา 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] สโลวาน ลิเบอเรช1
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
41ฟาสตาฟ ซลิน [6]
  
[4] มลาด้า โบเลสลาฟ3
FT
22:00
0 - 2
1 - 2
4ซิกม่า โอโลมุช [CZED2-1]
  
[3] สปาร์ตาปราก
FT
00:00
1 - 0
1 - 1
2เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] อาร์ก้า กดิเนีย4
FT
20:30
1 - 1
1 - 1
2วิสล่า พล็อค [10]
  
[9] โปกอน เซซิน2
FT
20:30
0 - 0
0 - 1
21จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก [3]
  
[15] เลช พอซนาน
FT
23:00
2 - 0
5 - 1
1ปิแอส กลิวิส [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] บาเซิ่ล3
FT
21:00
2 - 0
3 - 1
4ลูเซิร์น [3]
  
[5] ลัวซานนี สปอร์ท2
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
เอฟซี ซิยง [4]
  
[2] เอฟซี ซูริค2
FT
21:15
0 - 1
2 - 1
2เอฟซี ธูน [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] วาดุซ1
FT
21:00
0 - 1
1 - 1
เซอร์เวตต์ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า4
FT
22:00
0 - 0
0 - 1
3ดินาโม บูคาเรสต์ [7]
  
[3] สเตอัว บูคาเรสต์4
FT
01:00
0 - 1
1 - 1
4ซีเอส คราอิโอว่า [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี1
FT
21:00
1 - 0
1 - 2
1แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ [20]
  
[1] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
FT
02:00
1 - 0
1 - 1
1ฟลาเมงโก [4]
  
[16] กอริติบ้า พีอาร์4
FT
02:00
0 - 1
0 - 2
4อัตเลติโก มิไนโร่ [13]
  
[14] บาเฮีย บีเอ1
FT
02:00
0 - 1
1 - 3
6สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี [6]
  
[2] เกรมิโอ้ ปอร์โต้15
FT
05:00
1 - 1
1 - 1
5ซานโตส [3]
  
[9] ครูไซโร่ (เอ็มจี)4
FT
05:00
0 - 0
0 - 0
4วิตอเรีย บีเอ [19]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] โตรอนโต้ เอฟซี1
FT
01:00
1 - 0
4 - 0
1นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[a-10] โตลูก้า1
FT
00:00
2 - 0
3 - 1
2คลับ เลออน [a-18]
  
[a-8] ซานโตส ลากูน่า3
FT
06:30
0 - 1
1 - 1
71ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล [a-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] เวกัลตา เซนได
FT
16:30
0 - 0
1 - 1
คาชิว่า เรย์โซล [6]
  
[17] ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า1
FT
16:30
0 - 0
0 - 1
3สากัน โตสู [11]
  
[10] เอฟซี โตเกียว1
FT
17:00
0 - 1
1 - 1
1อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ [18]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ฟาเจียโน โอคายามา
FT
16:00
2 - 0
2 - 0
วี-วาเรน นากาซากิ [5]
  
[18] เอฟซี กิฟู1
FT
16:00
1 - 0
2 - 0
4เธสปา คูซัทสึ [22]
  
[19] โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ2
FT
17:00
0 - 1
0 - 1
2นาโกย่า แกรมปัส เอต [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี1
FT
18:35
0 - 0
1 - 0
ชางชุน ย่าไท่ (N) [10]
  
[4] ซานตง ลู่เนิ่ง2
FT
18:35
0 - 1
2 - 1
3เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
มิทเชลตัน ( ญ )
FT
13:15
2 - 0
7 - 0
Souths United BPL (w)
  
[ESTWD2-1] วาปรุส แปร์นู(ญ)
FT
14:00
1 - 2
2 - 5
รีกาส ฟุตโบลา สโคลา(ญ) [LatWL-2]
  
Boroondara Eagles Women\s1
FT
15:00
7 - 1
8 - 1
Richmond Women
  
ASK Eggendorf1
FT
15:30
2 - 5
2 - 6
1Team Wiener Linien [AUSL-8]
  
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา
FT
15:30
0 - 0
3 - 0
วีทีเจ มาร์ติน
  
[POLD2-1] ออด้าโอพอล
FT
16:00
2 - 1
2 - 4
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา [PolD4-67]
  
สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี
FT
17:00
2 - 0
3 - 1
เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว [SPAD31-18]
  
กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ)
FT
17:00
0 - 1
1 - 3
จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) [POLWD1-2]
  
ก็อง(ยู 21)2
FT
17:15
0 - 0
1 - 2
1แก็งก็อง(ยู 21)
  
จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ)1
FT
18:00
0 - 1
0 - 4
เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ)
  
[NORD1-14] คริสเตียนซุนด์ บีเค
FT
18:00
0 - 1
2 - 3
โมลด์ [NORD1-3]
  
เบรสต์(ยู 21)
FT
18:45
1 - 0
1 - 0
ลอริยองต์(ยู 21)
  
[NLDD4-21] วีวี ดอนเกน
FT
19:00
1 - 2
1 - 3
เอฟซี เดน บอสช์(เยาวชน) [NLDD4-12]
  
[ENGPU23A-3] ลิเวอร์พูล (ยู 23)
FT
19:30
0 - 0
1 - 3
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) [HOLD2-4]
  
[GEROB-4] TSV Marl Huls1
FT
20:00
2 - 2
3 - 4
2VFB Homberg [GON-24]
  
[BELU21-6] สแตนดาร์ด ลีเอจ ยู21
FT
20:00
0 - 0
2 - 2
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) [ENGU21A-8]
  
[GON-10] เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต
FT
20:30
0 - 0
2 - 1
3FC Wulfrath
  
[GERD1-12] ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
FT
20:50
0 - 2
1 - 3
1ลาซิโอ (N) [ITAD1-5]
  
[ENGPR-9] บอร์นมัธ เอเอฟซี
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
บาเลนเซีย [SPAD1-12]
  
[ENGPR-13] สโต๊ค ซิตี้
FT
21:00
0 - 3
1 - 3
ครูว์ อเล็กซานดร้า [ENGL2-2]
  
[ENGLCH-4] เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
1กลาสโกว์ เรนเจอร์ส [SCOPR-3]
  
Stradomka Skrzydlna1
FT
21:00
1 - 3
1 - 6
Limanovia Limanowa
  
[NORD2B-6] เฟรม ลาวิค
FT
21:00
0 - 3
0 - 8
ซานเดฟยอร์ด [NORD1-11]
  
KMSK Deinze
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
Sparta Petegem
  
FC Olympique Klosterneuburg 05
FT
21:00
1 - 1
3 - 2
KSC Donaustadt
  
รอนเซ่
FT
21:00
1 - 0
3 - 0
1โอลิมปิก ชาเลอร์รัว
  
[IRED1-5] เชลบอร์น1
FT
21:00
0 - 2
0 - 6
คลิฟตันวิลล์ [NIRD1-4]
  
[ENGRYM-22] เมอร์สทัมเอฟซี
FT
21:00
3 - 0
6 - 0
แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ [ENGCS-7]
  
SV Krottendorf (W)
FT
21:00
3 - 0
4 - 2
ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ)
  
[ITAD2-17] โปร เวอร์เซลลี่
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
คูนีโอ [ITAS4-9]
  
[CZEW1-3] สโลวัคโก้ (ญ)1
FT
21:05
4 - 0
5 - 2
Neulengbach Woman\s [AFB-3]
  
[GON-7] เรติงเกน เอสวี2
FT
21:30
1 - 0
1 - 1
4เอฟซี เครย์ [GON-31]
  
[ITAS4-28] กาวอร์ราโน
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
มอนเตวาชี [ITAS4-134]
  
[ITAS4-1] มอนซ่า 1912
FT
22:00
2 - 1
3 - 1
1ปอนเต ซาน เปียโตร [ITAS4-95]
  
Turbacz Mszana Dolna
FT
22:00
2 - 0
5 - 2
3Zalesianka Zalesie
  
[ITAD2-6] ชิตตาเดลล่า
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
เอซี เมสเตร่ [ITAS4-63]
  
[UAELP-4] อัล ไอน์2
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู [AZED1-7]
  
[TURD2-12] มานิซาสปอร์1
FT
22:00
0 - 2
1 - 3
อุมรานิเยสปอร์ [TURD2-8]
  
[ITAC1B-2] ปาร์ม่า
FT
22:00
1 - 0
4 - 0
Dro Calcio [ITAS4-137]
  
[CROD2-39] NK Croatia Zmijavci
FT
22:00
0 - 2
1 - 3
ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 [CROD2-17]
  
[TURD2-11] เดนิซลิสปอร์
FT
22:00
0 - 1
2 - 1
บาลิเคซิสปอร์ [TURD2-9]
  
[GERD2-2] ฮันโนเวอร์ 961
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
1อูดิเนเซ่ (N) [ITAD1-13]
  
[GERD1-10] ชาลเก้ 041
FT
22:30
0 - 0
1 - 0
1เออิบาร์ (N) [SPAD1-10]
  
[QATD1-1] เลคห์วิย่า1
FT
23:00
1 - 1
1 - 1
2เคย์เซริสปอร์ (N) [TURD1-14]
  
[CYPD1-8] เนีย ซาลามิส
FT
23:00
0 - 0
1 - 3
อัลกิ โอโรกลินี [CYPD2-1]
  
[ITAD2-16] อัสโคลี่
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
1ซาแลร์นิตาน่า [ITAD2-11]
  
[MALD2-6] Pieta Hotspurs
FT
23:30
0 - 2
0 - 2
เซนต์ แอนดรู [MALD1-7]
  
[FRAD2-1] สตารส์บูร์ก
FT
23:30
3 - 1
4 - 1
ยูเอ็นเอฟพี
  
[TURD1-6] แทร็บซอนสปอร์
FT
23:30
0 - 0
0 - 0
เอสซี ฮีเรนวีน [HOLD1-9]
  
[ENGCN-12] นูเนียตัน โบโรห์
FT
23:55
0 - 1
1 - 2
โคเวนทรี ซิตี้ [ENGL2-1]
  
[GERD1-11] ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
FT
00:00
0 - 1
1 - 1
เบเนเวนโต้ [ITAD2-4]
  
[NORD1-7] วาเลเรนก้า2
FT
00:00
0 - 1
0 - 3
1แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [ENGPR-6]
  
[SPAD1-5] บียาร์เรอัล
FT
00:00
0 - 1
3 - 1
เลบานเต้ (N) [SPAD2-1]
  
เอ็นเค โซลิน13
FT
00:00
3 - 3
6 - 4
2เอ็นเคเนเรวานนัค โซปูเซน
  
[SPAD31-1] เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล1
FT
01:00
0 - 1
0 - 3
3ซีดี ลูโก้ [SPAD2-10]
  
[SPAD1-15] เรอัล เบติส
FT
01:00
0 - 1
1 - 1
เบซิคตัส เจเค (N) [TURD1-1]
  
[ITAD2-17] โปร เวอร์เซลลี่
FT
01:30
0 - 0
0 - 0
As Casale Calcio [ITAS4-79]
  
[PORD1-7] ปอร์โต้
FT
01:30
2 - 0
4 - 0
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า [SPAD1-16]
  
[MALD1-8] จีซีร่า ยูไนเต็ด
FT
01:30
2 - 0
3 - 1
Qrendi
  
[FRAD1-15] มงต์เปลลิเย่ร์1
FT
01:30
1 - 0
1 - 1
1โอลิมปิก ลียง (N) [FRAD1-4]
  
[ITAD2-5] เปรูจา
FT
01:30
1 - 0
1 - 1
สปอล [ITAD2-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[39] ฮังการี(ญ)1
FT
20:00
0 - 1
3 - 2
1โรมาเนีย(ญ) [36]
  
[49] เบลารุส(ญ)1
FT
22:30
0 - 3
1 - 6
เซอร์เบีย(ญ) [43]
  
[6] ญี่ปุ่น(ญ)
FT
04:15
1 - 3
2 - 4
1ออสเตรเลีย(ญ) (N) [8]
  
[2] สหรัฐอเมริกา(ญ)2
FT
07:00
1 - 1
4 - 3
3บราซิล (ญ) [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] อิลลิชิเว็ตส์1
FT
21:00
1 - 0
3 - 0
1เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า [12]
  
[10] พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย2
FT
23:30
1 - 0
1 - 1
2ซอร์ย่า ลูแฮงส์ [9]
  
[5] โอลิมปิก โดเน็ตส์ค4
FT
23:30
0 - 0
0 - 0
1เวเลซ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] เฮชเอ็นเคซิบาเลีย3
FT
00:00
0 - 0
1 - 2
2ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต [4]
  
[6] แซดเอ็นเคโอซีเยค4
FT
02:00
1 - 1
1 - 1
3ดินาโม ซาเกร็บ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์3
FT
00:00
2 - 1
2 - 2
31เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ [2]
  
Facebook share Line line Twitter tweet