โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MOLD1-2] เชอร์ริฟ ติราสโพล3
FT
00:00
0 - 1
1 - 2
5คาราบัค [AZED1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ ฟุตบอล รัสเซีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
สเมน่า โคมโซโมล์ส
FT
15:00
0 - 0
1 - 0
ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์
  
ซแวซด้า1
FT
17:00
1 - 2
1 - 5
3เอฟเค ชิต้า
  
เออทิช 1946ออมส์2
FT
19:00
0 - 1
3 - 2
1ไดนาโม บรานัวล์
  

โปรแกรมฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[TSATPL-2] โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส3
FT
16:30
0 - 2
0 - 5
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (N) [AUSNSW-2]
  
[AUSBPL-2] เพนินซูล่า เพาเวอร์3
FT
16:30
0 - 1
0 - 2
เมลเบิร์น ซิตี้ (N) [AUSD1-4]
  
[AUSD1-6] เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์3
FT
16:30
0 - 0
0 - 0 *ET 1-0
1เวลริงตัน โฟนิค (N) [AUSD1-7]
  
[AUSVPL-1] ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด2
FT
16:35
0 - 0
1 - 0
1เพิร์ท กลอรี่ [AUSD1-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล Chinese FA Cup ฟุตบอล Chinese FA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CHAD1-7] เซี่ยงไฮ้ เซินซิน2
FT
18:35
1 - 1
2 - 1
21เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี [CHACSL-13]
  
[CHACSL-1] กวางโจว เอเวอร์แกรนด์7
FT
19:00
4 - 1
7 - 2
51กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ [CHACSL-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PARD1-1] ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง1
FT
05:15
0 - 0
2 - 0
2ซีเอ ฮูราแคน [ARGD1-25]
  
[ARGD1-21] แอดเลติโก ทูคูแมน2
FT
07:45
1 - 0
3 - 0
6โอเรียนเต้ เปโตรเลโร [BOLD1a-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอาดีคัพ ฟุตบอล เอาดีคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SPAD1-3] แอตเลติโก้ มาดริด13
FT
22:45
0 - 0
2 - 1
3นาโปลี (N) [ITAD1-3]
  
[GERD1-1] บาเยิร์น มิวนิค2
FT
01:30
0 - 2
0 - 3
1ลิเวอร์พูล [ENGPR-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ2
FT
00:00
0 - 1
0 - 1
2ฮันซ่า รอสต๊อค [6]
  
[3] SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส3
FT
00:00
1 - 0
2 - 0
3เอฟเอสวี ซวิคเกา [15]
  
[16] สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้3
FT
00:00
1 - 1
1 - 2
4เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 [7]
  
[13] เฮลเลนเชอร์ เอฟซี13
FT
00:00
0 - 1
0 - 2
2คาร์ล ไซส์ เยน่า [20]
  
[1] เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน1
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
3อุนเตอร์ฮัคกิ้ง [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] บราแบรนด์3
FT
22:30
0 - 1
1 - 1
1โรสกิลด์ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] เอซี โอลู13
FT
22:30
1 - 2
2 - 2
3ฮอนก้าเอสพู [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ปารานา พีอาร์3
FT
05:15
1 - 1
4 - 1
4ซีอาร์บี แม็คซิโอ [9]
  
[16] บราซิล เด เปโลตัส1
FT
05:15
0 - 0
0 - 0
3บาว อีสปอร์ตี่ คลับ [11]
  
[18] ฟิกูเรนเซ่
FT
05:15
1 - 0
2 - 2
3ยูเวนตูเด้ [5]
  
[1] อเมริกา มิไนโร่2
FT
06:30
1 - 1
3 - 2
1ลอนดริน่า พีอาร์ [6]
  
[2] วิลา โนวา
FT
06:30
0 - 1
0 - 1
31เนาติโก (พีอี) [20]
  
[14] ซานตา ครูซ (พีอี)13
FT
06:30
1 - 0
1 - 2
4เอสซี เปซานดู (พีเอ) (N) [15]
  
[12] โอเอสเต้1
FT
06:30
0 - 0
1 - 1
1เอบีซี อาร์เอ็น [19]
  
[8] ซิเอร่า
FT
07:30
3 - 0
3 - 1
คริคูม่า [7]
  
[4] อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส2
FT
07:30
0 - 0
3 - 0
5โกยาส [13]
  
[17] ลูเวอร์เดนเซ่3
FT
07:30
0 - 0
1 - 0
1กัวรานี่ เอสพี [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD2a-12] เซเลยา เอฟซี2
FT
07:00
0 - 0
1 - 1
1พูมาส ยูนัม [MEXD1a-9]
  
[MEXD2a-11] มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส4
FT
07:00
0 - 1
1 - 2
2เนกาซ่า [MEXD1a-2]
  
[MEXD1a-6] โตลูก้า1
FT
09:00
1 - 0
3 - 0
2ดอราดอส เดอ ซินาลัว [MEXD2a-1]
  
[MEXD1a-15] คลับ ตีฮัวนา1
FT
09:00
1 - 0
1 - 0
1พูอีบลา [MEXD1a-14]
  
[MEXD2a-7] ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา2
FT
09:00
0 - 0
0 - 1
1ปาชูก้า [MEXD1a-17]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-19] เบเลซ ซาร์สฟิลด์
FT
20:25
0 - 0
2 - 0
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ [ARGD1-11]
  
[TURD3LB-5] ชีวาส เบเลดิเยสปอร์
FT
21:30
1 - 1
1 - 3
ชีวาสสปอร์ [TURD2-1]
  
เอฟซี อรัคซัคช์2
FT
21:30
1 - 0
2 - 0
อีเรบูนี [ARMD2-7]
  
ฮาโปเอล เบนาย ลอด
FT
21:30
3 - 0
3 - 0
ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม
  
Szeol
FT
22:00
0 - 2
1 - 3
1Mehkereki SE
  
เปสคารา
FT
22:00
2 - 0
3 - 1
ฟิเดริส อัลเดียร์ (N) [ITAC1C-12]
  
[TURD3BG-6] คาซิยาก้า
FT
22:00
0 - 2
0 - 3
Yeni Diyarbakirspor (N) [TUR3BC-4]
  
บูร์ซาสปอร์
FT
22:00
4 - 0
4 - 0
เคซิโอเรนกูคู
  
Halkanoras
FT
22:15
0 - 0
0 - 1
อาลกิ
  
Zajazi Zajas1
FT
22:30
0 - 2
0 - 2
3FC Struga Trim Lum
  
Vellaznimi Gjakova2
FT
22:30
0 - 1
0 - 1
3พริสตีนา
  
Lokomotiva Skopje
FT
22:45
1 - 4
2 - 9
ราบ็อตนิคกี้ [MKDD1-3]
  
[GERD2-1] สตุ๊ตการ์ต
FT
23:00
2 - 0
3 - 3
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ (N) [ENGLCH-5]
  
Cigand SE
FT
23:00
1 - 3
1 - 5
Diosgyori VTK II [HUND3E-23]
  
[AUSL-30] SV Gerasdorf Stammer
FT
23:00
3 - 0
6 - 0
SV Hirschstetten
  
[FinlandK-96] โครสแนส เอฟเอฟ13
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
1คิอิสโต้ วาซ่า [FinlandK-26]
  
NK Zagora Unesic1
FT
23:05
0 - 3
1 - 4
เฮชเอ็นเคซิเบนิค [CROD2-7]
  
Radnik Sesvete
FT
23:30
1 - 1
2 - 1
อินเตอร์ ซาเปรซิค [CROD1-5]
  
Leopoldsdorf
FT
23:30
1 - 2
2 - 2
SR Donaufeld Wien [AUSL-1]
  
Bad Voslau
FT
23:30
1 - 0
4 - 1
Simmeringer SC [AUSL-125]
  
[AUTD1-3] แอลเอเอสเค ลินซ์1
FT
23:30
2 - 1
2 - 2
โคโลญจน์ (N) [GERD1-5]
  
[MALD1-7] เซนต์ แอนดรู
FT
23:30
1 - 0
3 - 0
Lija Athletic [MALD2-1]
  
[GERD2-7] ซังค์ เพาลี
FT
23:30
2 - 1
4 - 2
สโต๊ค ซิตี้ [ENGPR-13]
  
[GERRegN-39] อัลโตน่า 93
FT
23:30
2 - 1
3 - 3
11เวสต์แฮมยูไนเต็ด [ENGPR-11]
  
[GERD2-3] ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
FT
23:30
1 - 2
2 - 3
2ฟิออเรนติน่า [ITAD1-8]
  
[SPAD33-5] เอร์กูเลส3
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
2เอฟซี คาร์ทาเกน่า (N) [SPAD34-9]
  
ATUS Barnbach
FT
00:00
3 - 2
3 - 2
TuS Rein
  
ASV Geel
FT
00:00
0 - 1
0 - 2
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น [HOLD2-11]
  
[SERD1-12] เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค1
FT
00:00
0 - 2
0 - 2
Radnicki Pirot [SERD2-6]
  
Grossklein
FT
00:00
2 - 2
5 - 3
USV Fliesen Klampfer Gabersdorf
  
[HOLD1-16] เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
FT
00:00
0 - 0
2 - 1
2อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) (N) [UAELP-1]
  
SVG Guntramsdorf
FT
00:00
1 - 0
1 - 2
SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์ [AUSL-10]
  
[BELD2-7] เควีเอสเค ลอมเมล
FT
00:00
1 - 2
3 - 3
2เอฟซี ออสส์ (N) [HOLD2-16]
  
[AUSL-107] ASV Salzburg12
FT
00:00
0 - 1
1 - 3
4FC Pinzgau Saalfelden [AUSD3W-16]
  
SV Nitscha1
FT
00:15
0 - 2
1 - 6
AC Linden Leibnitz
  
Jeunesse Molenbeek
FT
00:30
2 - 0
4 - 1
11ลีแอร์ส [BELD2-2]
  
[GERD1-3] โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์1
FT
00:30
0 - 0
0 - 1
1อตาลันต้า (N) [ITAD1-4]
  
[ENG-SPR-1] ชิพเพนแฮม ทาวน์4
FT
01:00
0 - 3
2 - 3
1สวินดอน ทาวน์ [ENGL2-5]
  
[SPAD2-2] คิโรน่า
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
21ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน (N) [ENGLCH-2]
  
[NIRD3-12] ดันเดลา เอฟซี
FT
01:00
0 - 2
0 - 2
ลินฟีลด์ เอฟซี [NIRD1-2]
  
CD Azuqueca1
FT
01:00
2 - 0
2 - 0
ซีดี กวาดาลาฮารา
  
Bezana
FT
01:15
2 - 1
4 - 1
Selaya FC
  
[CRCD2-18] AD ซานโฮเซ โอเบร์โร
FT
01:30
1 - 0
1 - 1
เรอัล เบติส 2 [SPAD34-12]
  
[ENGL2-4] พอร์ทเวล
FT
01:30
0 - 1
1 - 1
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน [ENGPR-10]
  
[ENG-NPR-15] วิตตัน อัลเบียน
FT
01:30
1 - 2
1 - 3
1บาร์โรว์ [ENGConf-7]
  
[WLD2-3] แอลลาเนลี
FT
01:30
1 - 1
1 - 3
Merthyr Town [ENG-SPR-3]
  
[MALD2-6] Pieta Hotspurs
FT
01:30
0 - 0
0 - 1
Zejtun Corinthians
  
[ENGUD1-7] แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์
FT
01:30
0 - 0
0 - 1
บิวรี่ [ENGL1-19]
  
[ENGLCH-20] เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
FT
01:45
2 - 0
2 - 1
เลสเตอร์ ซิตี้ [ENGPR-12]
  
[ENG-SPR-7] บิ๊กเกรซเวด ทาวน์
FT
01:45
2 - 1
4 - 4
สตีฟเนจ โบโรห์ [ENGL2-22]
  
[ENGRYM-4] วอร์ทติ้ง
FT
01:45
1 - 1
4 - 1
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส [ENGL2-23]
  
[ENG-NPR-14] รูเชล โอลิมปิค
FT
01:45
1 - 1
2 - 2
วอลซอลล์ [ENGL1-14]
  
Annagh United
FT
01:45
1 - 1
1 - 3
พอร์ทาดาวน์ [NIRD1-12]
  
[ENGCS-13] อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด
FT
01:45
3 - 0
5 - 1
1Tilbury
  
[ENGCS-17] ไวท์ฮอว์ก
FT
01:45
1 - 1
1 - 2
เลเวส [ENGRL1-10]
  
[ENGCN-18] เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
FT
01:45
0 - 1
1 - 2
ฟลีตวู้ด ทาวน์ [ENGL1-4]
  
CD อัลกาล่า
FT
01:55
1 - 3
1 - 3
ซีดี เตรรา
  
UB Lebrijana13
FT
02:00
0 - 2
1 - 2
21แอตเลติโค ซานลูเกโน่
  
UD Las Zocas
FT
02:00
2 - 0
5 - 0
2Atletico Granadilla
  
[ENGPR-16] เบิร์นลี่ย์
FT
02:00
1 - 2
2 - 2
เซลต้า บีโก้ [SPAD1-13]
  
MLS Homegrown
FT
07:00
1 - 1
2 - 2
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) [MEXU20a-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ไออาร์ เรกยะวิก1
FT
02:15
1 - 0
2 - 2
1เฟรม เรย์จาวิค [8]
  
Facebook share Line line Twitter tweet