โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ ฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGL2-2] โคเวนทรี ซิตี้1
FT
01:45
1 - 2
1 - 3
3แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส [ENGL1-19]
  
[ENGLCH-20] มิลล์วอลล์
FT
01:45
0 - 0
2 - 0
1สตีฟเนจ โบโรห์ [ENGL2-9]
  
[ENGL1-24] ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด1
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
2ลินคอล์น ซิตี้ [ENGL2-15]
  
[ENGL2-4] แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
FT
01:45
1 - 0
3 - 2
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ [ENGLCH-7]
  
[ENGL2-13] แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
FT
01:45
0 - 1
0 - 1
1โรชเดล [ENGL1-24]
  
[ENGLCH-17] เบอร์มิงแฮม ซิตี้
FT
01:45
3 - 0
5 - 1
2คราวเลย์ ทาวน์ [ENGL2-22]
  
[ENGL1-6] แบรดฟอร์ด ซิตี้1
FT
01:45
1 - 1
2 - 3
1ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส [ENGL1-15]
  
[ENGLCH-23] บาร์นสลีย์2
FT
01:45
2 - 1
4 - 3
3มอร์แคมบ์ [ENGL2-7]
  
[ENGLCH-2] ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส2
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
41นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ [ENGL1-23]
  
[ENGLCH-4] คาร์ดิฟฟ์ซิตี้1
FT
01:45
0 - 1
1 - 1 *ET 2-1
พอร์ทสมัธ [ENGL1-1]
  
[ENGL1-14] เอเอฟซี วิมเบิลดัน1
FT
01:45
1 - 0
1 - 1 *ET 1-3
1เบรนท์ฟอร์ด [ENGLCH-22]
  
[ENGLCH-1] บริสตอล ซิตี้
FT
01:45
4 - 0
5 - 0
พลีมัธ อาร์ไกล์ [ENGL1-17]
  
[ENGL1-3] ฟลีตวู้ด ทาวน์14
FT
01:45
0 - 1
1 - 1 *ET 1-2
5คาร์ไลล์ยูไนเต็ด [ENGL2-18]
  
[ENGLCH-8] น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์2
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
2ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ [ENGL1-8]
  
[ENGLCH-21] เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์2
FT
01:45
2 - 1
4 - 1
2เชสเตอร์ฟิลด์ [ENGL2-21]
  
[ENGL1-5] วีแกน แอธเลติก1
FT
01:45
2 - 0
2 - 1
แบล็คพูล [ENGL1-21]
  
[ENGL1-22] บริสตอล โรเวอร์ส
FT
01:45
2 - 0
4 - 1
1เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด [ENGL2-19]
  
[ENGL1-16] สคันธอร์ป ยูไนเต็ด3
FT
01:45
0 - 1
2 - 2 *ET 3-3 *PEN 6-5
2น็อตต์สเคาน์ตี้ [ENGL2-23]
  
[ENGL2-8] เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้2
FT
01:45
0 - 0
1 - 2
11ชาร์ลตัน แอธเลติก [ENGL1-4]
  
[ENGLCH-11] นอริช ซิตี้2
FT
01:45
3 - 1
3 - 2
4สวินดอน ทาวน์ [ENGL2-6]
  
[ENGL1-2] อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด3
FT
01:45
3 - 1
3 - 3 *ET 3-4
1เชลแน่ม ทาวน์ [ENGL2-17]
  
[ENGL1-7] ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
FT
01:45
1 - 2
1 - 3
บาร์เน็ต [ENGL2-14]
  
[ENGL2-16] วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
FT
01:45
0 - 0
0 - 2
1ฟูแล่ม [ENGLCH-14]
  
[ENGL2-1] ลูตัน ทาวน์
FT
01:45
0 - 1
0 - 2
4อิปสวิช ทาวน์ [ENGLCH-9]
  
[ENGLCH-6] วูล์ฟแฮมป์ตัน
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
เยโอวิล ทาวน์ [ENGL2-24]
  
[ENGL2-11] ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
FT
01:45
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
4มิลตัน คียนส์ ดอนส์ [ENGL1-18]
  
[ENGL1-10] เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
FT
01:45
0 - 0
0 - 2
2นิวพอร์ต เคาน์ตี้ [ENGL2-10]
  
[ENGLCH-24] เร้ดดิ้ง
FT
02:00
0 - 0
2 - 0
1จิลลิ่งแฮม [ENGL1-20]
  

โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ลีกคัพ ฟุตบอล เฟร้นช์ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[FRAD3-5] สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี1
FT
23:30
0 - 1
1 - 1 *PEN 3-4
2ลอริยองต์ [FRAD2-13]
  
[FRAD2-16] น็องซี่
FT
23:30
0 - 0
3 - 0
บาสเตีย [FRAD1-20]
  
[FRAD2-14] อฌักซิโอ้ GFCO2
FT
01:00
0 - 0
0 - 0 *PEN 6-5
3เกรไตล์ [FRAD3-12]
  
[FRAD2-7] ปารีส เอฟซี1
FT
01:00
0 - 0
0 - 0 *PEN 4-3
1แบรสต์ [FRAD2-17]
  
[FRAD2-19] บรูค พีรอนนาส1
FT
01:00
0 - 1
0 - 1
3แร็งส์ [FRAD2-2]
  
[FRAD2-20] ตูร์ แอฟเซ11
FT
01:00
2 - 0
4 - 1
2ชามัวร์ นิออร์ท [FRAD2-15]
  
[FRAD3-19] เรด สตาร์ 931
FT
01:00
1 - 0
1 - 1 *PEN 6-5
1เอเจ โอแซร์ [FRAD2-11]
  
[FRAD2-6] วาล็องเซียนส์2
FT
01:00
2 - 0
3 - 1
4โซโชซ์ [FRAD2-3]
  
[FRAD2-12] เกววีลย์ อูแอส3
FT
01:00
0 - 1
0 - 1
3โอร์แลงส์ ยูเอส (N) [FRAD2-8]
  
[FRAD2-1] เลอ อาฟร์1
FT
01:00
0 - 2
4 - 4 *PEN 5-4
นีมส์ [FRAD2-10]
  
[FRAD2-9] ชาโตรูซ์
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
1แกลร์กมงต์ ฟุต [FRAD2-4]
  
[FRAD2-18] ล็องส์1
FT
02:00
0 - 1
2 - 1
1อฌักซิโอ้ [FRAD2-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ซุปเปอร์คัพ ฟุตบอล ยูฟ่า ซุปเปอร์คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SPAD1-1] เรอัล มาดริด2
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
2แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (N) [ENGPR-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] มาริติโม่2
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
2ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ ฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOPR-1] เซลติก
FT
01:45
3 - 0
5 - 0
1คิลมาร์น็อค [SCOPR-7]
  
[SCOCH-9] ฟัลเคิร์ก2
FT
01:45
1 - 1
1 - 1 *ET 1-2
3ลิฟวิงสตัน [SCOCH-5]
  
[SCOPR-2] ฮิเบอร์เนี่ยน
FT
01:45
2 - 0
5 - 0
1อายร์ ยูไนเต็ด [SCOL1-1]
  
[SCOPR-6] เซนต์ จอห์นสโตน3
FT
01:45
0 - 0
0 - 3
1แพททริค ทริสเทล [SCOPR-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Marstal Rise
FT
22:30
0 - 0
0 - 1
เอฟซี ซีสเวส [DEND2C-5]
  
ฮูซัม บีเค3
FT
23:05
1 - 0
1 - 0
4เอ็นบี บอร์นโฮล์ม
  
[DEND4-9] Virum Sorgenfri1
FT
23:15
1 - 3
3 - 6
3บี 93 โคเปนเฮเกน [DEND2A-3]
  
[DEND2A-2] ฮวิโดฟ ไอเอฟ1
FT
23:30
0 - 0
1 - 0
2บีเค เฟรม [DEND2A-4]
  
[DEND4-17] คาสทรูป1
FT
23:30
1 - 2
1 - 4
2เอบี โคเปนฮาเกน [DEND2A-12]
  
[DEND4-21] Ledoje Smorum Fodbold
FT
23:30
1 - 1
1 - 1 *ET 3-3 *PEN 4-3
จีวีไอ [DEND4-10]
  
Tarnby FF
FT
23:30
1 - 1
1 - 2
บรอนชอยจ์ [DEND2A-5]
  
Herstedoster1
FT
23:30
0 - 1
0 - 1
Frem Sakskobing
  
LUIF
FT
23:30
0 - 2
0 - 5
1ฮอลเบค
  
ริงสเตด
FT
23:30
0 - 1
0 - 1
Fredensborg BI
  
บี 73 สลาเกลเซ่
FT
23:30
2 - 0
3 - 0
KFUM Roskilde [DEND4-12]
  
Valle Brooklyn
FT
23:30
2 - 0
4 - 1
Dollefjelde
  
[DEND4-19] บี 1913 โอเดนเซ่14
FT
23:30
0 - 1
1 - 1 *ET 4-1
1Sonderborg Fremad [DEND4-15]
  
อีเจน ยูไอ
FT
23:30
2 - 1
2 - 4
มิดเดลฟาร์ท [DEND2B-7]
  
Krarup/Espe
FT
23:30
2 - 1
2 - 4
วาลเด้ [DEND4-14]
  
เคอาร์เอฟเค
FT
23:30
0 - 2
0 - 3
นาสบี้ [DEND2B-6]
  
Otterup3
FT
23:30
1 - 2
3 - 2
3มาเรียไลน์ [DEND2B-2]
  
Tasinge f. B.
FT
23:30
0 - 2
0 - 5
โคลดิ้ง [DEND2B-1]
  
Christiansbjerg IF14
FT
23:30
1 - 0
2 - 3
3Aabyhoj IF
  
Hirtshals
FT
23:30
2 - 2
2 - 2 *ET 2-3
คเจลเลอรูบ [DEND2C-1]
  
[DEND2C-2] เจมส์เมอบังค์2
FT
23:30
0 - 0
3 - 0
3ออดเดอร์ ไอจีเอฟ [DEND2C-6]
  
RKG
FT
23:30
0 - 0
2 - 0
Hatting/Torsted
  
Bramming
FT
23:30
0 - 4
0 - 5
Agerbaek Starup
  
Grassrodderne
FT
00:00
1 - 2
2 - 3
วอนลอส [DEND4-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ ฟุตบอล รัสเซีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[RUSD2S-6] เอฟซี เอนกัสท์ นาซราน1
FT
21:00
1 - 2
2 - 2 *ET 2-3
1สปาร์ตัก นาลชิค [RUSD2S-4]
  
[RUSD2S-1] ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์2
FT
23:00
3 - 0
4 - 0
1Stavropolye-2009 [RUSD2S-11]
  
[RUSD2S-7] เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่5
FT
23:00
0 - 0
0 - 0 *ET 2-0
42FK Afips [RUSD2S-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
สโลวาน เวลวารี่1
FT
22:00
0 - 0
0 - 1
ฮราเดตส์กราลอเว [CZED2-3]
  
[CZECFLM-8] Sardice1
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
1วิทโควิซ [CZED2-15]
  
FK Pencin Turnov
FT
22:00
1 - 1
1 - 3
2อัสติ นาดลาเบม [CZED2-6]
  
[CZECFLM-7] โอดรา เปอร์โคเวีย5
FT
22:00
1 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 2-4
1เอสซี ซนอย์โม [CZED2-14]
  
[CZECFLM-15] ฮลูชิน2
FT
22:00
1 - 0
1 - 1 *ET 1-3
2ซิกม่า โอโลมุช [CZED1-2]
  
[CZECFLC-16] บีเนโซว4
FT
22:30
0 - 3
1 - 5
1เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 [CZED1-4]
  
[CZECFLM-1] เอชเอฟเค โอโลมุช2
FT
23:00
1 - 0
2 - 1
เบอโน่ [CZED1-15]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ ฟุตบอล โปแลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[POLD4-11] ชาก้า ตราโนร์บเช็ค2
FT
22:00
0 - 1
1 - 1 *ET 1-4
2แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า [POLD1-11]
  
[PolD4-12] Ruch Zdzieszowice2
FT
22:00
2 - 1
2 - 1
3โกลนิค เลชน่า [POLD2-11]
  
[POLD4-18] วิสลา พูลาเว่2
FT
23:00
0 - 2
1 - 4
ลีเกีย วอร์ซอว์ [POLD1-10]
  
[POLD2-16] รุช ซอร์ซอฟ
FT
00:00
1 - 1
1 - 3
3โครบริ โกลกูฟว์ [POLD2-6]
  
[POLD2-10] สตอล เมียเลช13
FT
00:00
0 - 1
0 - 2
ปิแอส กลิวิส [POLD1-16]
  
[PolD4-18] สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้1
FT
00:00
1 - 2
1 - 3
2ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา [POLD2-14]
  
[POLD1-2] วิสล่า คราคอฟ5
FT
01:45
0 - 0
2 - 1
51วิสล่า พล็อค [POLD1-13]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-8] ลานุส2
FT
05:15
0 - 0
1 - 0
1เดอะ สตรองเกสต์ [BOLD1a-1]
  
[ARGD1-2] ริเวอร์เพลท
FT
07:45
0 - 1
1 - 1
5กัวรานี อาซุนซิยง [PARD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] อัลเดอร์ช็อต ทาวน์4
FT
01:45
1 - 1
3 - 2
3ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด [17]
  
[7] บาร์โรว์1
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
4ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น [3]
  
[11] บอร์แฮม วู๊ด1
FT
01:45
1 - 2
1 - 2
1ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ [4]
  
[19] เชสเตอร์ เอฟซี
FT
01:45
1 - 1
1 - 1
2เอเอฟซี ฟิลด์ [1]
  
[6] โดเวอร์ แอทเตลิก2
FT
01:45
0 - 1
1 - 2
4บรอมลีย์ [10]
  
[15] อีสต์ไลก์1
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
4ซัตตั้น ยูไนเต็ด [12]
  
[2] เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด2
FT
01:45
0 - 0
2 - 0
11เมดสโตน ยูไนเต็ด [14]
  
[8] เกทส์เฮด2
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
3กุยเซลีย์ [20]
  
[24] เลย์ตัน โอเรียนท์1
FT
01:45
1 - 0
3 - 1
51โซลิฮัลล์ มอร์ [16]
  
[9] แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์1
FT
01:45
1 - 0
1 - 1
2ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด [23]
  
[1] ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด1
FT
01:45
1 - 1
1 - 2
1เร็กซ์แฮม [13]
  
[2] ทรานเมียร์ โรเวอร์
FT
01:45
2 - 1
3 - 1
3วอคกิ้ง [18]
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[24] ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่2
FT
01:00
1 - 0
2 - 1
1เอสแอล เบนฟิก้า บี (N) [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล  ออสเตรีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค4
FT
23:30
1 - 2
3 - 2
21ออสเตรีย ลัสเตนัว [6]
  
[8] คัพเฟ่นเบิร์ก3
FT
23:30
0 - 1
0 - 1
2เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ [9]
  
[1] เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์
FT
23:30
0 - 0
1 - 0
1ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก [3]
  
[10] เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์3
FT
23:30
0 - 0
1 - 0
2ดับบริวเอสจี วัตเท่น [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ออสเตอร์ ไอเอฟ12
FT
00:00
1 - 0
2 - 0
3จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก [11]
  
[12] ซีเรียนสก้าเอฟซี
FT
00:00
1 - 2
3 - 4
2นอร์บี้ ไอเอฟ [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] เอสเคเอ คาบารอฟกี้2
FT
15:00
0 - 0
2 - 0
2อันจิ มาคัชคาล่า [14]
  
[16] อัมคาร์ เพิร์ม2
FT
21:30
0 - 0
0 - 0
2เอฟซี อูฟา [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] โบโตซานี่1
FT
20:45
1 - 0
1 - 0
1เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า [7]
  
[11] เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า1
FT
22:45
0 - 0
0 - 0
1ซีเอส โวลุนทารี [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] ซานตา ครูซ (พีอี)
FT
05:15
1 - 0
1 - 2
คริคูม่า [12]
  
[17] ลูเวอร์เดนเซ่3
FT
07:30
1 - 0
1 - 0
2ยูเวนตูเด้ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD2a-5] ซีเอฟ แอตแลนเต้1
FT
07:00
0 - 1
1 - 1
21คลับ ตีฮัวนา [MEXD1a-18]
  
[MEXD2a-6] ซากาเตเปค3
FT
07:00
2 - 0
2 - 1
3ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล [MEXD1a-7]
  
[MEXD1a-6] คลับ อเมริกา11
FT
09:00
1 - 1
2 - 1
41ยูเออีเอ็ม โปตรอส [MEXD2a-11]
  
[MEXD1a-4] เนกาซ่า2
FT
09:00
1 - 0
1 - 1
3โมนาร์คัส โมเรเลีย [MEXD1a-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
อิสราเอล ยู191
FT
14:00
1 - 0
1 - 0
2เบลารุส(ยู 19)
  
เซอร์เบีย (ญ) ยู191
FT
22:00
2 - 1
3 - 1
2โรมาเนีย (ญ) ยู19
  
โรมาเนีย(ยู 19)2
FT
23:30
0 - 0
0 - 0
1ไซปรัส(ยู 19)
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] ไวกิงเกอร์ เรยาวิค4
FT
01:00
0 - 1
1 - 1
2ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ [11]
  
[12] อัคราเนส2
FT
02:15
1 - 0
1 - 1
1เคอาร์ เรย์ยาวิค [5]
  
[3] ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์2
FT
02:15
0 - 0
2 - 1
2วาลูร์ เรย์ยาวิค [1]
  
Facebook share Line line Twitter tweet