โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ ฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGLCH-3] ลีดส์ ยูไนเต็ด1
FT
01:45
1 - 1
4 - 1
21พอร์ทเวล [ENGL2-3]
  
[ENGLCH-5] เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
FT
01:45
0 - 1
3 - 2
2วอลซอลล์ [ENGL1-14]
  
[ENGL2-12] ครูว์ อเล็กซานดร้า1
FT
01:45
1 - 0
1 - 2
1โบลตัน วอนเดอเรอส์ [ENGLCH-16]
  
[ENGL1-20] โอลด์แฮม แอทเลติก
FT
01:45
0 - 0
2 - 3
1เบอร์ตัน อัลเบี้ยน [ENGLCH-19]
  
[ENGL2-20] โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด2
FT
01:45
1 - 2
1 - 2
2แอสตัน วิลล่า [ENGLCH-13]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] ปอร์โต้1
FT
01:00
1 - 0
4 - 0
1เอสโตริล [10]
  
[1] เบนฟิก้า2
FT
03:00
2 - 1
3 - 1
3สปอร์ติ้ง บราก้า [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] ชลบุรี เอฟซี1
FT
19:00
2 - 0
5 - 0
1ไทยฮอนด้า เอฟซี [17]
  

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ ฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOPR-9] ดันดี3
FT
01:45
1 - 1
2 - 1
2ดันดี ยูไนเต็ด [SCOCH-3]
  
[SCOPR-11] ฮามิลตัน อคาเดมิคัล3
FT
01:45
0 - 1
0 - 1
1อเบอร์ดีน [SCOPR-3]
  
[SCOPR-5] กลาสโกว์ เรนเจอร์ส2
FT
01:45
4 - 0
6 - 0
1ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก [SCOCH-4]
  
[SCOPR-4] รอสส์ เคาน์ตี้1
FT
01:45
0 - 0
1 - 1 *ET 2-3
21มาเธอร์เวลล์ [SCOPR-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Lesuo
FT
23:30
0 - 2
0 - 3
เวเจิล [DEND1-1]
  
Helsinge Fodbold
FT
23:30
0 - 1
0 - 2
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ [DEND2B-5]
  
[DEND4-6] Herlufsholm GF
FT
23:30
0 - 2
0 - 5
เฮอฟอล์จ โคเก้ [DEND1-6]
  
[DEND4-37] Rishoj2
FT
23:30
0 - 2
0 - 6
2เกรฟ [DEND2B-3]
  
[DEND2B-4] บีเค อวาลต้า
FT
23:30
0 - 1
0 - 5
2เฟรมัด อเมเจอร์ [DEND1-11]
  
[DEND4-26] Vinder Vatanspor-VRI3
FT
23:30
0 - 3
0 - 4
สคีฟซ์ ไอเค [DEND1-10]
  
Silkeborg KFUM1
FT
23:30
0 - 1
1 - 1 *ET 1-3
1วีบรอก [DEND1-12]
  
[DEND4-29] ทารูก-พารูก ไอเอฟ2
FT
23:30
1 - 1
1 - 2
1ดาลุ่ม [DEND2B-8]
  
Dracula 2000
FT
23:30
0 - 1
0 - 3
บราแบรนด์ [DEND1-5]
  
[DEND4-36] โฮลสเตโบร บีเค1
FT
23:30
0 - 0
0 - 3
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด [DEND2C-3]
  
[DEND4-13] Lystrup IF2
FT
23:30
0 - 2
0 - 3
2เวนด์ซีเซล [DEND1-4]
  
Linde BK
FT
23:30
0 - 5
0 - 12
วีเอสเค อาร์ฮุส [DEND2C-4]
  
[DEND1-9] โรสกิลด์3
FT
23:30
0 - 0
0 - 1
1ไนโคบิ้ง เอฟซี [DEND1-7]
  
Hedensted3
FT
23:45
2 - 1
3 - 2
1ทิซเตด เอฟซี [DEND1-3]
  
[DEND1-8] เฟรเดอริเซีย1
FT
00:15
1 - 0
4 - 0
3เอสเบิร์ก [DEND1-2]
  
Sunred Beach
FT
00:30
1 - 0
1 - 1 *ET 2-2 *PEN 4-2
ซีเอสซี
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น ฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[NORAL-11] เอฟเค เจิร์ฟ4
FT
23:30
1 - 1
1 - 2
โรเซนบอร์ก [NORD1-1]
  
[NORD1-10] ลีลล์สตรอม2
FT
23:30
0 - 0
1 - 0
1ทรอมโซ่ ไอแอล [NORD1-16]
  
[NORD1-14] คริสเตียนซุนด์ บีเค1
FT
23:30
0 - 0
1 - 0
2โฟลโร [NORAL-5]
  
[NORD1-5] เฮาเกซุนด์15
FT
23:30
0 - 1
0 - 2
1โมลด์ [NORD1-3]
  
[NORD1-2] ชาร์ปบอร์ก 08
FT
23:30
2 - 0
4 - 0
ออด เกรนแลนด์ [NORD1-6]
  
[NORAL-10] เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ1
FT
00:45
1 - 0
1 - 0
เอสเค บรานน์ [NORD1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CZECFLC-19] โซคอล โบรซานี่2
FT
22:00
0 - 3
0 - 4
1วิคตอเรีย ซิซคอฟ [CZED2-10]
  
[CZECFLC-10] เอฟซี ปิเซ็ค1
FT
22:00
1 - 1
1 - 1 *ET 2-2 *PEN 5-4
ปาร์ดูบีตเซ [CZED2-7]
  
[CZECFLC-6] เอฟเค คราลุฟ ดวูล
FT
22:00
0 - 0
1 - 2
3เอฟเค มาส ทาบอร์สโก [CZED2-9]
  
[CZEDFL-17] โซโคล ซิวาไนซ์3
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
1เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ [CZED2-13]
  
[CZEDFL-40] Kozlovice4
FT
22:00
0 - 1
0 - 2
2สลาเวีย โครเมอร์ริซ [CZECFLM-4]
  
Jiskra Mseno1
FT
22:00
1 - 2
1 - 4
เบามิต ยาโบลเนค [CZED1-12]
  
[CZECFLM-14] สปาร์ตัก ฮิวลิน2
FT
22:00
0 - 2
0 - 5
บานิค ออสตราว่า [CZED1-3]
  
[CZECFLC-2] โลโค ทาวิน2
FT
22:00
0 - 2
2 - 3
เทปลิเซ่ [CZED1-7]
  
[CZECFLC-7] เอสเค เพรวีซอฟ2
FT
22:00
0 - 1
0 - 2
2ดูก้า ปรากซ์ [CZED1-16]
  
[CZEDFL-4] Slavicin1
FT
22:00
0 - 1
0 - 2
1เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า [CZED1-8]
  
Zdirec nad Doubravou
FT
22:00
0 - 3
0 - 4
2ทริเน็ค [CZED2-1]
  
[CZECFLC-9] เอสเค ซาปี้5
FT
22:00
1 - 1
2 - 4
1เอฟเค บานิค โซโคลอฟ [CZED2-16]
  
จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ1
FT
22:00
1 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-5
2สโลวัคโก้ [CZED1-11]
  
[CZECFLM-11] Valasske Mezirici2
FT
22:05
2 - 1
3 - 1
1เอสเค ลิเซน [CZECFLM-2]
  
Dobris1
FT
22:30
0 - 1
0 - 3
สโลวาน ลิเบอเรช [CZED1-10]
  
[CZECFLC-11] สเตโชไวซ์1
FT
22:30
1 - 1
1 - 3
2ไพรบราม [CZED2-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ ฟุตบอล โปแลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[POLD2-12] เมียดิซ เลกนิก้า16
FT
00:00
1 - 0
1 - 2
31แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ [POLD1-8]
  
[POLD2-2] บิโตเวีย บิโตฟ3
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
3เลเชีย กอเดนซ์ [POLD1-9]
  
[PolD4-40] Sokol Ostroda2
FT
00:00
1 - 0
1 - 3
2กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ [POLD1-5]
  
[POLD4-7] จีเคเอสเบลชาโตว์4
FT
00:00
0 - 0
0 - 3
2ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช [POLD2-8]
  
[POLD2-4] จีเคเอส ทิคี13
FT
00:30
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 1-4
1คราโคเวีย คราคอฟ [POLD1-14]
  
[POLD1-15] โปกอน เซซิน14
FT
01:00
2 - 0
3 - 0
3เลช พอซนาน [POLD1-4]
  
[POLD1-1] ซาเกลบี้ ลูบิน2
FT
01:00
1 - 0
2 - 1
31จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก [POLD1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUSD1-9] อดิไลเด้ ยูไนเต็ด1
FT
16:30
0 - 0
1 - 0
3นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (N) [AUSD1-10]
  
[AUSD1-3] บริสแบน โรว์2
FT
16:30
0 - 2
1 - 5
1เมลเบิร์น วิคตอรี่ (N) [AUSD1-2]
  
[AUSNSW-7] ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด
FT
16:30
2 - 1
7 - 2
1ฟาร์นอร์ทควีนส์แลนด์ ฮีท [AUSQSL-7]
  
[AUSVPL-8] ฮูม ซิตี้
FT
16:35
0 - 1
1 - 1
3เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ [AUSVPL-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ FA คัพ ฟุตบอล เกาหลีใต้ FA คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[KORD1-8] ชุนนัมดรากอนส์1
FT
17:00
1 - 2
1 - 3
1ปูซานไอปาร์ค [KORD2-2]
  
[KORD1-3] วุลซาน ฮุนได โฮรางอี1
FT
17:30
1 - 1
3 - 1
22ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ [KORD1-9]
  
[KORD1-2] ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
FT
17:30
0 - 0
1 - 1 *ET 2-1
1กวางจู เอฟซี [KORD1-12]
  
[KORD2-4] ซองนัม เอฟซี12
FT
18:00
0 - 3
0 - 3
ม็อกโป ซิตี้ [KORD3-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAD1-5] ฟลาเมงโก1
FT
07:45
4 - 0
5 - 0
1ปาเลสติโน่ [CHID1A-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ ฟุตบอล เอเอฟซี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PHUFL-3] เซเรส เอฟซี3
FT
18:30
2 - 0
2 - 0
3โฮม ยูไนเต็ด เอฟซี [SIND1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAD1-2] เกรมิโอ้ ปอร์โต้14
FT
05:15
1 - 1
2 - 1
4โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า [ARGD1-14]
  
[BRAD1-14] อัตเลติโก มิไนโร่1
FT
07:45
0 - 0
0 - 0
3ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ [BOLD1a-6]
  
[BRAD1-4] พัลไมรัส2
FT
07:45
0 - 0
1 - 0 *PEN 4-5
3บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) [ECUD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[17] ไฮน์เดนเฮลม์2
FT
01:00
1 - 1
2 - 1
31แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] ออร์ไกร์ท15
FT
00:00
0 - 1
0 - 2
บรอมมาปอจคาร์น่า [1]
  
[16] เกเฟล ไอเอฟ2
FT
00:00
0 - 0
2 - 0
1วาลเบิร์ก เอฟซี [11]
  
[5] ฟัลเค่นเบิร์ก1
FT
00:00
1 - 0
2 - 0
3ไอเอฟเค วาร์นาโม่ [9]
  
[2] ดัลคุลด์ เอฟเอฟ1
FT
00:00
1 - 1
3 - 2
1ไอเค ฟรีจ เทบีย์ [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] เฮดไอเอฟเค2
FT
22:30
0 - 1
2 - 1
2วีพีเอส วาซ่า [2]
  
[9] พีเอส เคมิ คิงส์1
FT
22:30
0 - 0
0 - 0
1อิลเวส แทมเปเร่ [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์1
FT
21:30
1 - 0
1 - 1
1เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก [1]
  
[10] สปาร์ตัก มอสโก2
FT
23:30
1 - 0
2 - 0
3อาร์เซน่อล ตูล่า [12]
  
[9] รูบิน คาซาน14
FT
00:00
0 - 0
1 - 1
4โลโคโมทีฟ มอสโก [2]
  
[13] เอฟเคตอสโนว์
FT
00:00
0 - 0
1 - 2
1ซีเอสเคเอ มอสโก [7]
  
[6] เอฟเค รอสตอฟ4
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
3ดินาโม มอสโก [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] ลัวซานนี สปอร์ท2
FT
01:00
1 - 1
2 - 3
2ลูกาโน [7]
  
[1] ยัง บอยส์3
FT
01:00
0 - 3
0 - 4
3เอฟซี ธูน [10]
  
[5] เซนต์ กัลเลน3
FT
01:00
0 - 1
0 - 2
3ลูเซิร์น [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] เคียสโซ2
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
2เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา [7]
  
[6] โวห์เลน3
FT
01:00
1 - 0
1 - 2
1เนอชาแตล ซามักซ์ [2]
  
[3] เซอร์เวตต์11
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
2เอฟซี วิล 1900 [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย13
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
คอนคอร์เดีย เชียจน่า [12]
  
[13] ยูเวนตุส บูคาเรสต์3
FT
23:15
0 - 1
0 - 1
1ซีเอส คราอิโอว่า [6]
  
[3] สเตอัว บูคาเรสต์1
FT
01:45
0 - 1
1 - 1
4ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่ [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] ปอนเต เปรตา1
FT
06:00
0 - 0
0 - 0
1ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] คาชิว่า เรย์โซล22
FT
17:00
0 - 0
0 - 0
2สากัน โตสู [9]
  
[18] อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ1
FT
17:00
0 - 1
0 - 2
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ [5]
  
[15] คอนซาโดล ซัปโปโร13
FT
17:00
0 - 0
0 - 2
2โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส [4]
  
[14] เวนท์ฟอเรท โกฟุ1
FT
17:00
0 - 1
0 - 1
3อูราวะ เรด ไดมอนส์ [8]
  
[13] เวกัลตา เซนได4
FT
17:00
0 - 0
0 - 0
1จูบิโล อิวาตะ [7]
  
[12] ชิมิสุ เอส-พัลส์2
FT
17:00
0 - 2
3 - 2
เซเรโซ โอซาก้า [1]
  
[10] วิสเซล โกเบ4
FT
17:00
0 - 0
1 - 2
1คาชิม่า แอนท์เลอร์ส [2]
  
[17] ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า4
FT
17:00
1 - 0
2 - 2
3กัมบะ โอซาก้า [6]
  
[16] โอมิยะ อาร์ดิย่า4
FT
17:00
0 - 1
1 - 2
2เอฟซี โตเกียว [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] ยานเบียน ฟัด2
FT
15:00
0 - 1
3 - 1
2เทียนจิน เทนด้า [15]
  
[9] เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว13
FT
18:35
0 - 0
0 - 3
3กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง [10]
  
[8] ฉงชิ่ง ลี่ฟาน3
FT
18:35
1 - 0
1 - 0
3ซานตง ลู่เนิ่ง [4]
  
[12] เหอหนาน เจี้ยนเย้
FT
18:35
0 - 1
0 - 2
2ชางชุน ย่าไท่ [11]
  
[5] กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ2
FT
18:35
1 - 1
4 - 2
4เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล USA โอเพ่น คัพ ฟุตบอล USA โอเพ่น คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MLS-1] แคนซัส วิซาร์ดส์
FT
07:30
1 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 5-4
3ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ [MLS-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD1a-14] เวราครูซ1
FT
07:00
1 - 1
1 - 2
3คลับ เลออน [MEXD1a-15]
  
[MEXD1a-17] ปาชูก้า2
FT
07:05
0 - 0
0 - 0
4กัวเรตาโร่ เอฟซี [MEXD1a-9]
  
[MEXD1a-13] พูมาส ยูนัม13
FT
08:30
0 - 1
1 - 1
3มอนเทอร์เรย์ [MEXD1a-2]
  
[MEXD2a-15] ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า12
FT
09:00
0 - 1
0 - 2
31โตลูก้า [MEXD1a-3]
  
[MEXD2a-9] เอฟซี ฮัวเรซ1
FT
09:00
0 - 1
0 - 1
1ชีวาส กัวดาลาจาร่า [MEXD1a-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เมอร์ซิน1
FT
15:00
0 - 1
1 - 5
3ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ (N) [ALGD1-2]
  
[ARGD1-19] เบเลซ ซาร์สฟิลด์
FT
20:00
0 - 1
2 - 1
เทมเปอร์ลีย์ [ARGD1-18]
  
[TUR3BB-15] พาซาสปอร์
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
Sultanbeyli [TUR3BC-12]
  
[TURD3LB-2] อาเหม็ดสปอร์
FT
20:05
0 - 0
0 - 0
1อัล ฮาเซม [KSAD1-9]
  
ฟรีมุนเด้
FT
22:00
0 - 0
2 - 2
วิลาเวอเดินเซ่
  
Metalurgistul Cugir
FT
22:00
0 - 0
3 - 1
1CS Sanatatea Cluj
  
[GRED3-24] AO Chalkida
FT
22:00
0 - 2
0 - 2
เลวาเดียกอส [GRED1-9]
  
Trento
FT
22:00
1 - 1
2 - 1
Correggese Calcio [ITAS4-49]
  
[ITAS4-39] โปรเซดโต้
FT
22:00
0 - 1
1 - 2
2US Pergolettese [ITAS4-108]
  
[SPAWD1-3] Colegio Aleman Valencia Women\s
FT
22:30
2 - 0
2 - 0
41เอเอสพีทีที อัลบิ (ญ) [FRAWD1-10]
  
[ITAS4-28] กาวอร์ราโน1
FT
22:30
0 - 0
0 - 0
US Pianese [ITAS4-119]
  
[GRED2-4] โอเอฟไอ เครเต้
FT
22:30
1 - 2
2 - 2
พานาคายคิ 2005 [GRED3-48]
  
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี2
FT
23:00
3 - 0
4 - 1
1อัล อราบี
  
[AUSL-31] SV Gerasdorf Stammer
FT
23:00
3 - 0
3 - 0
Red Star-Penzing
  
[CROD2-23] Kustosija
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
Radnik Sesvete
  
[SPAD1-18] สปอร์ติ้ง กิฆอน
FT
23:30
0 - 0
1 - 1
ราซิ่ง ซานตานเดร์ (N) [SPAD32-1]
  
ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก11
FT
23:30
0 - 0
0 - 1
2เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ [GERRegN-9]
  
[CROD2-2] เอ็นเค โซลิน1
FT
23:50
0 - 0
2 - 0
ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 [CROD2-17]
  
[SPAD34-16] ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย
FT
00:00
1 - 1
4 - 2
1เบงกาลูรู [INDD1-4]
  
KMSK Deinze1
FT
00:00
0 - 1
4 - 1
2รอนเซ่
  
เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่1
FT
00:00
1 - 0
4 - 0
3อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี
  
บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา13
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
1ยูดี เลบานเต้ บี
  
[SPAD34-1] ลอร์ก้า3
FT
00:00
1 - 0
3 - 0
4บานนี่ ยาส [UAELP-14]
  
[GERRegN-16] บีเอสวี เรห์เด้น2
FT
00:00
0 - 2
1 - 3
2วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค [GERD3-19]
  
[SPAD32-7] เรอัล โซเซียดาด บี1
FT
00:00
0 - 0
2 - 0
2เรอัล ยูนิโอน [SPAD32-4]
  
[GRED1-5] พีเอโอเค ซาโลนิก้า
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
เลเมีย [GRED1-12]
  
[SPAD32-3] มิรานเดส
FT
00:00
0 - 1
0 - 2
เอสดี ไลเนา [SPAD32-18]
  
[HOLD2-12] เดอ กราฟสคัป1
FT
00:00
2 - 1
4 - 2
อาชิเลส
  
ซาลามังก้า3
FT
00:00
0 - 1
1 - 1
1เมริดา
  
[SPAD34-18] กรานาดา ซีเอฟ บี3
FT
00:15
0 - 0
0 - 0
2เซบีย่า แอตเลติโก [SPAD2-13]
  
[73] โมร็อกโก (ญ)11
FT
00:15
0 - 0
0 - 1
1แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) [SPAWD1-1]
  
[SPAD32-2] บูร์โกส ซีเอฟ
FT
00:30
0 - 1
2 - 3
เรอัล โซเซียดาด [SPAD1-6]
  
[GRED1-10] พีเออี อโตรมิตอส2
FT
00:30
0 - 0
1 - 0
2โอลิมเปียกอส ไพรีอัส [GRED1-3]
  
ซามูดิโอ้ เอสดี
FT
00:30
0 - 1
0 - 5
แอธเลติก บิลเบา บี [SPAD32-5]
  
[SPAD1-13] เซลต้า บีโก้1
FT
00:30
1 - 0
1 - 1 *PEN 2-3
1อูดิเนเซ่ [ITAD1-13]
  
เอชเอสวี ฮูค
FT
00:30
0 - 0
2 - 2
ดอร์เดรชท์ [HOLD2-19]
  
ราโย่ บาเยกาโน่ 2
FT
00:30
0 - 0
1 - 0
อัลคอร์ค่อน บี
  
[CROD2-7] เฮชเอ็นเคซิเบนิค
FT
00:30
1 - 0
1 - 0
เอ็นเค ดูโกพอลเจ [CROD2-5]
  
[SPAD2-16] เอดี อัลคอร์ค่อน3
FT
01:00
1 - 0
2 - 1
2เกตาเฟ่ [SPAD2-3]
  
อคูลัส ซีเอฟ
FT
01:00
0 - 0
0 - 2
1อัลเมเรีย [SPAD2-15]
  
ฮอสปิตาเลย์
FT
01:00
0 - 1
0 - 1
3ยูอี แอลลาโกสเตลา [SPAD33-14]
  
[ITAS4-88] US Folgore Caratese
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
โนวาร่า [ITAD2-9]
  
[SPAD2-7] เรอัล บายาโดลิด4
FT
01:00
0 - 1
1 - 1
2ราโย่ บาเยกาโน่ [SPAD2-12]
  
[SPAD2-10] ซีดี ลูโก้1
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
4มายอร์ก้า [SPAD33-1]
  
[ARGD1-16] โอลิมโป บาเฮีย บลังกา
FT
01:00
0 - 0
1 - 3
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ [ARGD1-11]
  
[SPAD34-13] รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
FT
01:00
1 - 0
2 - 0
3อัล วาเซิ่ล [UAELP-2]
  
วิเซล่า
FT
01:00
4 - 1
5 - 1
Sousense
  
สปาเคนเบิร์ก
FT
01:00
1 - 0
2 - 1
เอเอสวี เด ไดก์
  
ทีอีซี
FT
01:00
3 - 0
3 - 0
เอ็นอีซี ไนจ์เมเกน สำรอง
  
แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า2
FT
01:15
1 - 4
2 - 5
คูลทูรัล เลโอเนซ่า [SPAD31-1]
  
[SPAD2-14] กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า1
FT
01:30
1 - 0
2 - 1
11เรอัล ซาราโกซ่า [SPAD2-17]
  
ซีดี เอล ปาโล2
FT
01:30
0 - 0
1 - 1
2แอตเลติโก้ มาลากูโน
  
ปารานา พีอาร์ (ยู 23)3
FT
01:30
1 - 0
1 - 1
3โฟซ โด อีกัวสุ พีอาร์ (ยู 23)
  
ริโอ บรานโก้ (ยู 23)4
FT
01:30
0 - 1
0 - 1
5คาสคาวีล พีอาร์ (ยู 23)
  
อิตาลี (ยู 23)3
FT
01:30
0 - 0
1 - 1
5Toledo Colonia Work PR U23
  
[ITAD1-12] ซัสเซาโล่
FT
01:45
1 - 0
3 - 0
เครโมเนเซ่ [ITAC1A-2]
  
[ITAD1-6] เอซี มิลาน5
FT
01:45
0 - 0
1 - 2
4เรอัล เบติส (N) [SPAD1-15]
  
[SPAD1-17] เลกาเนส1
FT
01:45
0 - 1
1 - 1 *PEN 4-2
2อลาเบส [SPAD1-9]
  
[SPAD34-2] เรอัล มูร์เซีย1
FT
02:00
1 - 0
2 - 0
4เอร์กูเลส [SPAD33-5]
  
[SPAD34-9] เอฟซี คาร์ทาเกน่า
FT
02:00
1 - 0
2 - 0
2อัลบาเซเต้ [SPAD32-1]
  
แอตเลติโก้เดอ มาดริด(ยู 20)2
FT
02:15
0 - 0
1 - 0
4โมร็อคโก ยู20
  
วาเลนเซีย ยู 201
FT
04:15
1 - 0
4 - 1
1เลบานเต้ ยู20
  
เพนารอล
FT
06:40
0 - 0
0 - 0
4เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า [ARGD1-3]
  
[ECUD1-5] มาคาร่า อัมบาโต้2
FT
07:30
0 - 0
0 - 1
1เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ [ECUD2-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[80] มาเลเซีย (ญ)
FT
19:45
0 - 0
1 - 0
สิงคโปร์ (ญ) [98]
  
อาร์เมเนีย ยู195
FT
21:00
2 - 0
4 - 1
2อุซเบกิสถาน ยู19
  
สโลวีเนีย (ยู 18)
FT
22:30
2 - 2
3 - 3
อิตาลี ยู18
  
มอลโดวา(ยู 21)1
FT
23:00
1 - 0
2 - 1
3ไซปรัส(ยู 21)
  
โครเอเชีย(ยู 19)3
FT
23:30
0 - 1
0 - 2
2อิตาลี ยู19
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] ฟจอลเนอร์3
FT
01:00
2 - 1
2 - 2
3เคเอ อคูเรย์รี่ [8]
  
[10] ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค5
FT
02:15
1 - 0
2 - 1
2กรินดาวิค [5]
  
[3] เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์1
FT
03:00
0 - 0
2 - 0
2เบรย์ดาบลิค [7]
  
Facebook share Line line Twitter tweet