โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ ฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGL1-9] บิวรี่
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
2ซันเดอร์แลนด์ [ENGLCH-15]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] วิตอเรีย กิมาไรส์1
FT
03:00
2 - 0
3 - 2
4จีดี ชาเวซ [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น ฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[NORD1-7] สตาเบ็ค
FT
23:00
2 - 0
3 - 0
1อาเลซุนด์ เอฟเค [NORD1-9]
  
[NORD1-11] วาเลเรนก้า1
FT
23:30
1 - 0
1 - 0
3เอลเวอร์รัม [NORAL-15]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ ฟุตบอล รัสเซีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[RUSD3-3] Titan Klin2
FT
22:10
0 - 2
0 - 3
3โดโมเดโดโว
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ ฟุตบอล โปแลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[POLD2-15] ซาเกิลบี ซอสโนเวียค13
FT
00:00
0 - 0
0 - 0 *ET 1-2
2โคโรน่า คีลเซ่ [POLD1-7]
  
[POLD1-6] อาร์ก้า กดิเนีย3
FT
01:00
0 - 2
2 - 2 *ET 4-2
5สลาสค์ วรอคลาวน์ [POLD1-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAD1-10] โบตาโฟโก้ (อาร์เจ)14
FT
05:15
2 - 0
2 - 0
73เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ [URUD1A-1]
  
[ARGD1-7] ซาน ลอเรนโซ่2
FT
07:45
0 - 0
0 - 1 *PEN 5-4
31คลับสปอร์ต เอเมเลค [ECUD1-3]
  
[BRAD1-3] ซานโตส
FT
07:45
0 - 0
1 - 0
1แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [BRAD1-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] ไอเอฟเค โกเตบอร์ก3
FT
00:00
0 - 1
2 - 1
2เอไอเค โซลน่า [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ1
FT
00:00
1 - 0
2 - 1
2เดเกอร์ฟอร์ส [7]
  
[5] เฮลซิงบอร์ก1
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
1แอตวิดาเบิร์ก [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] คูพีเอส1
FT
22:30
0 - 0
1 - 0
จีวาคีล่า เจเค [12]
  
[3] ลาห์ติ4
FT
22:30
0 - 0
1 - 0
2อินเตอร์ ตูร์คู [7]
  
[10] โรพีเอส โรวานีมี่1
FT
22:30
1 - 0
3 - 0
2ไอเอฟเค มารีฮามน์ [8]
  
[6] เอสเจเค ไซนาโจเอน2
FT
00:00
0 - 1
0 - 6
1เอชเจเค เฮลซิงกิ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] เทเลค กรอซนี่ย์1
FT
00:00
0 - 0
2 - 3
3เอฟซี คราซ์โนดาร์ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] บาเซิ่ล1
FT
01:00
2 - 0
3 - 2
2กราสฮ็อปเปอร์ [10]
  
[2] เอฟซี ซูริค3
FT
01:00
2 - 0
2 - 0
1เอฟซี ซิยง [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] อารัว3
FT
01:00
0 - 1
1 - 2
4เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น [2]
  
[5] วาดุซ1
FT
01:00
1 - 2
2 - 2
1วินเตอร์ทูร์ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] กาซ เมตาน เมดิอัส3
FT
22:30
2 - 0
2 - 1
3เซ็บซี่ [7]
  
[3] ซีเอฟอาร์ คลูจ์22
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
1ดินาโม บูคาเรสต์ [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี1
FT
18:35
0 - 1
0 - 3
1กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ [1]
  
[4] เทียนจิน ฉวนเจียน4
FT
18:35
2 - 0
2 - 2
2ปักกิ่ง กั๋วอัน [7]
  
[6] เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน2
FT
18:35
0 - 1
2 - 2
3เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ริเยกา ยู 193
FT
14:35
0 - 0
0 - 0
11ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19)
  
อุลซัน ฮุนได(ยู 19)2
FT
16:15
2 - 0
2 - 0
11เฟเยนูร์ด ยู 19
  
บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง)1
FT
16:55
0 - 1
1 - 3
3ดินาโม เบรสต์(สำรอง)
  
KCCA FC2
FT
20:00
0 - 0
1 - 1
1อาซาม เอฟซี
  
เมอร์ซิน1
FT
20:00
1 - 0
3 - 1
1Cizrespor
  
[ISRD3S-11] Hapoel Hod HaSharon
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
ฮาโปเอล เยรูซาเลม
  
[ISRD3S-2] เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า
FT
21:00
4 - 2
7 - 2
Beitar Kfar Saba Shlomi [ISRD3S-14]
  
NK Omladinac Vranjic
FT
21:30
1 - 2
1 - 2
ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 [CROD2-36]
  
เรอัล มาดริด ยู 193
FT
21:30
2 - 0
2 - 0
2ออสเตรีย เวียนนา (ยู 19)
  
มัคคาบี้ อิโรนิ
FT
21:30
1 - 2
2 - 2
Hapoel Kafr Kanna
  
เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา(สำรอง)4
FT
21:55
0 - 0
1 - 2
1เอฟเคเวนต์สปิลส์(สำรอง)
  
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ)
FT
22:00
0 - 3
0 - 3
กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ)
  
ซองดาล ยู192
FT
22:30
0 - 0
1 - 3
1โมลเด้ ยู19
  
[CYPD1-3] อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี
FT
22:30
0 - 1
1 - 2
เนีย ซาลามิส [CYPD1-8]
  
Bryne FK U19
FT
23:00
0 - 0
2 - 1
บรานน์ ยู19
  
ดินาโม ซาเกร็บ ยู 191
FT
23:15
1 - 0
3 - 0
3เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)
  
เอ็นเค โซลิน3
FT
23:30
3 - 1
3 - 1
Zmaj Blato
  
ซีดี บาสโคเนีย
FT
00:00
0 - 2
0 - 2
เอสดี เกอร์นิกา [SPAD32-16]
  
[SWED1SNS-7] แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ1
FT
00:00
0 - 0
1 - 1
2เอฟซี โรเซ็นการ์ด [SWED1SNS-14]
  
Colegio Aleman Valencia Women\s1
FT
00:15
0 - 0
0 - 1
2โมร็อกโก (ญ)
  
เลกาเนส บี
FT
00:30
2 - 1
4 - 2
1ซีดี กวาดาลาฮารา
  
SG Unterrath1
FT
00:30
3 - 1
8 - 2
1VFL Benrat
  
[GRED1-2] พานาธิไนกอส2
FT
01:00
0 - 0
0 - 2
3อโพลลอน สมายร์นิส [GRED1-8]
  
[SPAD33-16] แอตเลติโก้ ซากัลทิโน
FT
01:00
1 - 0
5 - 0
1อะเซโร
  
Sottegem1
FT
01:10
2 - 0
5 - 0
1Ronse XI
  
[ITAC1A-13] ปิสโทลเซ่
FT
01:30
0 - 1
0 - 3
2ฟิออเรนติน่า [ITAD1-8]
  
ซีดี คาเบเซนเซ4
FT
01:30
0 - 0
0 - 0
5แอตเลติโค ซานลูเกโน่
  
Andraus Brasil/PR U2311
FT
01:30
0 - 1
0 - 3
4Portuguesa Londrinense U23
  
ปาร์ม่า(เยาวชน)3
FT
01:40
1 - 4
1 - 5
1อินเตอร์ มิลาน ยู19
  
Asd Pineto Calcio
FT
01:45
1 - 1
2 - 1
เปสคารา [ITAD1-20]
  
UD Pilas
FT
01:45
0 - 4
3 - 4
UD Tomares
  
[ITAD1-3] นาโปลี
FT
02:00
1 - 0
2 - 0
2เอสปันญ่อล [SPAD1-8]
  
เอฟซี อินเฟสต้า
FT
02:00
0 - 3
0 - 4
Pedras Rubras
  
UD Icodense2
FT
02:00
2 - 0
2 - 0
2UD Orotava
  
เอเอสพีทีที อัลบิ (ญ)1
FT
02:15
0 - 0
0 - 1
เลบานเต้ ยูดี (ญ)
  
[SPAD1-4] เซบีย่า2
FT
03:00
0 - 0
2 - 1
2เอเอส โรม่า [ITAD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
อิสราเอล ยู19
FT
14:00
1 - 1
2 - 1
เบลารุส(ยู 19)
  
โรมาเนีย(ยู 19)11
FT
14:30
0 - 0
0 - 1
6ไซปรัส(ยู 19)
  
เซอร์เบีย (ญ) ยู19
FT
15:05
4 - 0
7 - 1
3โรมาเนีย (ญ) ยู19
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] เอชเค โคปาโวกค์2
FT
02:15
2 - 1
2 - 1
3ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ [7]
  
Facebook share Line line Twitter tweet