โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

ฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ ฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:45
FT
[ENGL1-9] บิวรี่
0 - 0
0 - 1
ซันเดอร์แลนด์ [ENGLCH-15]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:00
FT
[4] วิตอเรีย กิมาไรส์1
2 - 0
3 - 2
จีดี ชาเวซ [11]4
 - 
 - 
  

ฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น ฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[NORD1-7] สตาเบ็ค
2 - 0
3 - 0
อาเลซุนด์ เอฟเค [NORD1-9]1
 - 
 - 
  
23:30
FT
[NORD1-11] วาเลเรนก้า1
1 - 0
1 - 0
เอลเวอร์รัม [NORAL-15]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล รัสเซีย คัพ ฟุตบอล รัสเซีย คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:10
FT
[RUSD3-3] Titan Klin2
0 - 2
0 - 3
โดโมเดโดโว3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล โปแลนด์ คัพ ฟุตบอล โปแลนด์ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[POLD2-15] ซาเกิลบี ซอสโนเวียค13
0 - 0
0 - 0 *ET 1-2
โคโรน่า คีลเซ่ [POLD1-7]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[POLD1-6] อาร์ก้า กดิเนีย3
0 - 2
2 - 2 *ET 4-2
สลาสค์ วรอคลาวน์ [POLD1-12]5
 - 
 - 
  

ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
05:15
FT
[BRAD1-10] โบตาโฟโก้ (อาร์เจ)14
2 - 0
2 - 0
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ [URUD1A-1]73
 - 
 - 
  
07:45
FT
[ARGD1-7] ซาน ลอเรนโซ่2
0 - 0
0 - 1 *PEN 5-4
คลับสปอร์ต เอเมเลค [ECUD1-3]31
 - 
 - 
  
07:45
FT
[BRAD1-3] ซานโตส
0 - 0
1 - 0
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [BRAD1-8]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[11] ไอเอฟเค โกเตบอร์ก3
0 - 1
2 - 1
เอไอเค โซลน่า [2]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[6] เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ1
1 - 0
2 - 1
เดเกอร์ฟอร์ส [7]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[5] เฮลซิงบอร์ก1
0 - 0
0 - 0
แอตวิดาเบิร์ก [14]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:30
FT
[5] คูพีเอส1
0 - 0
1 - 0
จีวาคีล่า เจเค [12]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[3] ลาห์ติ4
0 - 0
1 - 0
อินเตอร์ ตูร์คู [7]2
 - 
 - 
  
22:30
FT
[10] โรพีเอส โรวานีมี่1
1 - 0
3 - 0
ไอเอฟเค มารีฮามน์ [8]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[6] เอสเจเค ไซนาโจเอน2
0 - 1
0 - 6
เอชเจเค เฮลซิงกิ [1]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[4] เทเลค กรอซนี่ย์1
0 - 0
2 - 3
เอฟซี คราซ์โนดาร์ [9]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[4] บาเซิ่ล1
2 - 0
3 - 2
กราสฮ็อปเปอร์ [10]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[2] เอฟซี ซูริค3
2 - 0
2 - 0
เอฟซี ซิยง [5]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[9] อารัว3
0 - 1
1 - 2
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น [2]4
 - 
 - 
  
01:00
FT
[5] วาดุซ1
1 - 2
2 - 2
วินเตอร์ทูร์ [10]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:30
FT
[14] กาซ เมตาน เมดิอัส3
2 - 0
2 - 1
เซ็บซี่ [7]3
 - 
 - 
  
01:00
FT
[3] ซีเอฟอาร์ คลูจ์22
1 - 0
1 - 0
ดินาโม บูคาเรสต์ [5]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:35
FT
[14] เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี1
0 - 1
0 - 3
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ [1]1
 - 
 - 
  
18:35
FT
[4] เทียนจิน ฉวนเจียน4
2 - 0
2 - 2
ปักกิ่ง กั๋วอัน [7]2
 - 
 - 
  
18:35
FT
[6] เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน2
0 - 1
2 - 2
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี [2]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
14:35
FT
ริเยกา ยู 193
0 - 0
0 - 0
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19)11
 - 
 - 
  
16:15
FT
อุลซัน ฮุนได(ยู 19)2
2 - 0
2 - 0
เฟเยนูร์ด ยู 1911
 - 
 - 
  
16:55
FT
บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง)1
0 - 1
1 - 3
ดินาโม เบรสต์(สำรอง)3
 - 
 - 
  
20:00
FT
KCCA FC2
0 - 0
1 - 1
อาซาม เอฟซี1
 - 
 - 
  
20:00
FT
เมอร์ซิน1
1 - 0
3 - 1
Cizrespor1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ISRD3S-11] Hapoel Hod HaSharon
0 - 0
0 - 0
ฮาโปเอล เยรูซาเลม
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ISRD3S-2] เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า
4 - 2
7 - 2
Beitar Kfar Saba Shlomi [ISRD3S-14]
 - 
 - 
  
21:30
FT
NK Omladinac Vranjic
1 - 2
1 - 2
ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 [CROD2-36]
 - 
 - 
  
21:30
FT
เรอัล มาดริด ยู 193
2 - 0
2 - 0
ออสเตรีย เวียนนา (ยู 19)2
 - 
 - 
  
21:30
FT
มัคคาบี้ อิโรนิ
1 - 2
2 - 2
Hapoel Kafr Kanna
 - 
 - 
  
21:55
FT
เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา(สำรอง)4
0 - 0
1 - 2
เอฟเคเวนต์สปิลส์(สำรอง)1
 - 
 - 
  
22:00
FT
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ)
0 - 3
0 - 3
กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ)
 - 
 - 
  
22:30
FT
ซองดาล ยู192
0 - 0
1 - 3
โมลเด้ ยู191
 - 
 - 
  
22:30
FT
[CYPD1-3] อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี
0 - 1
1 - 2
เนีย ซาลามิส [CYPD1-8]
 - 
 - 
  
23:00
FT
Bryne FK U19
0 - 0
2 - 1
บรานน์ ยู19
 - 
 - 
  
23:15
FT
ดินาโม ซาเกร็บ ยู 191
1 - 0
3 - 0
เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)3
 - 
 - 
  
23:30
FT
เอ็นเค โซลิน3
3 - 1
3 - 1
Zmaj Blato
 - 
 - 
  
00:00
FT
ซีดี บาสโคเนีย
0 - 2
0 - 2
เอสดี เกอร์นิกา [SPAD32-16]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SWED1SNS-7] แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ1
0 - 0
1 - 1
เอฟซี โรเซ็นการ์ด [SWED1SNS-14]2
 - 
 - 
  
00:15
FT
Colegio Aleman Valencia Women\s1
0 - 0
0 - 1
โมร็อกโก (ญ)2
 - 
 - 
  
00:30
FT
เลกาเนส บี
2 - 1
4 - 2
ซีดี กวาดาลาฮารา1
 - 
 - 
  
00:30
FT
SG Unterrath1
3 - 1
8 - 2
VFL Benrat1
 - 
 - 
  
01:00
FT
[GRED1-2] พานาธิไนกอส2
0 - 0
0 - 2
อโพลลอน สมายร์นิส [GRED1-8]3
 - 
 - 
  
01:00
FT
[SPAD33-16] แอตเลติโก้ ซากัลทิโน
1 - 0
5 - 0
อะเซโร1
 - 
 - 
  
01:10
FT
Sottegem1
2 - 0
5 - 0
Ronse XI1
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ITAC1A-13] ปิสโทลเซ่
0 - 1
0 - 3
ฟิออเรนติน่า [ITAD1-8]2
 - 
 - 
  
01:30
FT
ซีดี คาเบเซนเซ4
0 - 0
0 - 0
แอตเลติโค ซานลูเกโน่5
 - 
 - 
  
01:30
FT
Andraus Brasil/PR U2311
0 - 1
0 - 3
Portuguesa Londrinense U234
 - 
 - 
  
01:40
FT
ปาร์ม่า(เยาวชน)3
1 - 4
1 - 5
อินเตอร์ มิลาน ยู191
 - 
 - 
  
01:45
FT
Asd Pineto Calcio
1 - 1
2 - 1
เปสคารา [ITAD1-20]
 - 
 - 
  
01:45
FT
UD Pilas
0 - 4
3 - 4
UD Tomares
 - 
 - 
  
02:00
FT
[ITAD1-3] นาโปลี
1 - 0
2 - 0
เอสปันญ่อล [SPAD1-8]2
 - 
 - 
  
02:00
FT
เอฟซี อินเฟสต้า
0 - 3
0 - 4
Pedras Rubras
 - 
 - 
  
02:00
FT
UD Icodense2
2 - 0
2 - 0
UD Orotava2
 - 
 - 
  
02:15
FT
เอเอสพีทีที อัลบิ (ญ)1
0 - 0
0 - 1
เลบานเต้ ยูดี (ญ)
 - 
 - 
  
03:00
FT
[SPAD1-4] เซบีย่า2
0 - 0
2 - 1
เอเอส โรม่า [ITAD1-2]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
14:00
FT
อิสราเอล ยู19
1 - 1
2 - 1
เบลารุส(ยู 19)
 - 
 - 
  
14:30
FT
โรมาเนีย(ยู 19)11
0 - 0
0 - 1
ไซปรัส(ยู 19)6
 - 
 - 
  
15:05
FT
เซอร์เบีย (ญ) ยู19
4 - 0
7 - 1
โรมาเนีย (ญ) ยู193
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:15
FT
[6] เอชเค โคปาโวกค์2
2 - 1
2 - 1
ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ [7]3
 - 
 - 
  
Facebook share Line line Twitter tweet