โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ ฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGPR-19] คริสตัล พาเลซ
FT
01:30
0 - 0
2 - 1
1อิปสวิช ทาวน์ [ENGLCH-2]
  
[ENGPR-18] ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
บาร์เน็ต [ENGL2-12]
  
[ENGLCH-5] ลีดส์ ยูไนเต็ด5
FT
01:45
1 - 1
5 - 1
4นิวพอร์ต เคาน์ตี้ [ENGL2-9]
  
[ENGLCH-6] ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส2
FT
01:45
1 - 3
1 - 4
เบรนท์ฟอร์ด [ENGLCH-24]
  
[ENGLCH-16] นอริช ซิตี้
FT
01:45
1 - 1
4 - 1
ชาร์ลตัน แอธเลติก [ENGL1-6]
  
[ENGLCH-10] เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด2
FT
01:45
0 - 0
1 - 4
2เลสเตอร์ ซิตี้ [ENGPR-9]
  
[ENGLCH-1] คาร์ดิฟฟ์ซิตี้1
FT
01:45
0 - 1
1 - 2
1เบอร์ตัน อัลเบี้ยน [ENGLCH-21]
  
[ENGL1-16] มิลตัน คียนส์ ดอนส์1
FT
01:45
1 - 1
1 - 4
1สวอนซี ซิตี้ [ENGPR-15]
  
[ENGL2-5] คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
FT
01:45
0 - 1
1 - 2
4ซันเดอร์แลนด์ [ENGLCH-12]
  
[ENGL1-8] ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
FT
01:45
0 - 0
2 - 0
2ฮัลล์ ซิตี้ [ENGLCH-14]
  
[ENGL2-6] แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
FT
01:45
0 - 2
1 - 3
1เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน [ENGPR-3]
  
[ENGLCH-9] มิดเดิลสโบรห์
FT
01:45
2 - 0
3 - 0
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด [ENGL1-9]
  
[ENGLCH-19] ฟูแล่ม
FT
01:45
0 - 1
0 - 1
3บริสตอล โรเวอร์ส [ENGL1-18]
  
[ENGPR-4] วัดฟอร์ด12
FT
01:45
0 - 0
2 - 3
บริสตอล ซิตี้ [ENGLCH-11]
  
[ENGLCH-17] แอสตัน วิลล่า1
FT
01:45
3 - 1
4 - 1
1วีแกน แอธเลติก [ENGL1-1]
  
[ENGLCH-15] เบอร์มิงแฮม ซิตี้2
FT
01:45
1 - 0
1 - 2
2บอร์นมัธ เอเอฟซี [ENGPR-17]
  
[ENGL2-18] กริมสบี้ ทาวน์13
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
3ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ [ENGLCH-8]
  
[ENGLCH-18] เร้ดดิ้ง
FT
02:00
1 - 1
1 - 1 *ET 3-1
มิลล์วอลล์ [ENGLCH-23]
  
[ENGLCH-22] โบลตัน วอนเดอเรอส์2
FT
02:00
1 - 0
3 - 2
2เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ [ENGLCH-13]
  

โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ลีกคัพ ฟุตบอล เฟร้นช์ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[FRAD2-3] ลอริยองต์
FT
23:30
3 - 2
3 - 2
2ล็องส์ [FRAD2-19]
  
[FRAD2-8] อฌักซิโอ้ GFCO3
FT
01:00
0 - 0
0 - 0 *PEN 3-4
3เรด สตาร์ 93 [FRAD3-2]
  
[FRAD2-14] ปารีส เอฟซี3
FT
01:00
0 - 1
0 - 2
2แกลร์กมงต์ ฟุต [FRAD2-10]
  
[FRAD2-20] ตูร์ แอฟเซ
FT
01:00
0 - 0
0 - 0 *PEN 3-4
2เลอ อาฟร์ [FRAD2-1]
  
[FRAD2-15] น็องซี่2
FT
01:00
2 - 1
2 - 2 *PEN 4-2
2โอร์แลงส์ ยูเอส [FRAD2-7]
  
[FRAD2-11] วาล็องเซียนส์2
FT
02:00
2 - 0
3 - 0
1แร็งส์ [FRAD2-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[KAZPR-1] โลโคโมทีฟ อัสตานา3
FT
22:30
1 - 1
4 - 3
เซลติก [SCOPR-1]
  
[FRAD1-11] นีซ2
FT
01:45
0 - 0
0 - 2
1นาโปลี [ITAD1-4]
  
[SLOD1-2] มาริบอร์2
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
4ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า [ISRD1-6]
  
[CROD1-4] ริเยก้า2
FT
01:45
0 - 1
0 - 1
4โอลิมเปียกอส ไพรีอัส [GRED1-1]
  
[SPAD1-10] เซบีย่า3
FT
01:45
0 - 1
2 - 2
2อิสตันบูล บูยูคเซ็ค [TURD1-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์คัพ ฟุตบอล ดัตช์คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[NLDD4-9] ชีเวนนินเกน
FT
23:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 5-3
Spijkenisse
  
[HOLD3-24] ฮาเคเมส บอยส์1
FT
01:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 2-3
1สปาร์ต้า ไนจ์เคิร์ก
  
[HOLD3-5] บาเรนเดร๊กท์
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
วีวีโอจี
  
เฮชเอสซี 21 ไบรน์1
FT
01:00
0 - 1
0 - 1
1Zwaluwen
  
Blauw Geel
FT
01:15
2 - 1
3 - 2
สปาเคนเบิร์ก [HOLD3-17]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ ฟุตบอล ตุรกี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Sinopspor
FT
18:00
0 - 1
4 - 2
Yeni Amasya Spor
  
แอร์ซินสปอร์2
FT
19:30
1 - 0
1 - 1 *ET 2-2 *PEN 3-1
2Yeni Orduspor
  
Igdir Aras Spor
FT
19:30
0 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 1-4
คลาสสปอร์
  
Artvin Hopaspor
FT
19:30
3 - 1
3 - 1
Ardahanspor
  
มาร์ดินสปอร์1
FT
19:30
0 - 0
0 - 2
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
  
Yuksekova Belediye Spor1
FT
19:30
1 - 0
3 - 0
Tatvan Genclerbirligi Spor
  
Mourinho Sishi state
FT
19:30
2 - 0
3 - 1
Dersimspor [TUR3BB-16]
  
Agri 1970 Spor
FT
19:30
2 - 0
2 - 0
62 Pertekspor
  
Modafen Spor3
FT
20:00
0 - 1
0 - 1
4EdirnesporGenclik
  
ตูร์กัสลูสปอร์1
FT
20:00
2 - 2
3 - 2
Usakspor
  
Yeni Altindag BS4
FT
20:00
1 - 0
1 - 1
21074 Cankirispor
  
Ergene Velimese
FT
20:00
1 - 0
1 - 1 *ET 3-2
Erokspor
  
Altinova Belediyespor
FT
20:00
2 - 1
4 - 1
Bozuyuk Vitraspor
  
ทีบี ลินยิตสปอร์
FT
20:00
1 - 1
2 - 1
Kutahyaspor [TUR3BA-18]
  
Ispartaspor
FT
20:00
1 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 6-7
Bucak Belediye Oguzhanspor
  
Bartinspor
FT
20:00
1 - 0
2 - 1
Turk Metal Kirikkale
  
[TUR3BB-18] คิริคคาเลสปอร์
FT
20:00
0 - 0
0 - 3
ยิมปา ยอซกัตสปอร์
  
Yeni Altındag BS
FT
20:00
1 - 0
1 - 1 *ET 3-2
แคนกีรี่ เบเลดิสสเปอร์
  
เยนิ ไคร์เซไฮร์สปอร์
FT
20:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
Aksarayspor
  
Karaman Belediyespor
FT
20:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 3-4
1Nevsehirspor Genclik
  
Karaman Belediyesi Spor1
FT
20:00
0 - 0
0 - 0 *ET 1-0
1คิลิส เบเลดิเยสปอร์
  
Osmaniyespor
FT
20:00
1 - 0
2 - 0
อดิยามานสปอร์
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-21] แอดเลติโก ทูคูแมน3
FT
07:45
1 - 0
1 - 0
5อินดิเพนเดนเต้ [ARGD1-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ ฟุตบอล เอเอฟซี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
อิสทิโล ดูชานบี3
FT
21:00
2 - 0
4 - 0
2เซเรส เอฟซี [PHUFL-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล ฟุตบอล กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[B4] ฟิลิปปินส์ (ยู22)1
FT
15:00
0 - 2
0 - 2
1ไทย (ยู22) (N) [B2]
  
[B5] ติมอร์เลสเต (ยู22)3
FT
19:45
0 - 0
1 - 0
กัมพูชา (ยู22) (N) [B6]
  
[B1] เวียดนาม (ยู22)2
FT
19:45
0 - 0
0 - 0
41อินโดนีเซีย (ยู22) (N) [B3]
  

โปรแกรมฟุตบอล Southeast Asian Games football Women ฟุตบอล Southeast Asian Games football Women

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เมียนมาร์ (ญ)
FT
14:45
4 - 0
6 - 0
1ฟิลิปปินส์ (ญ) (N)
  
เวียดนาม(ญ)
FT
15:00
1 - 1
1 - 1
2ไทย(ญ) (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CHACSL-2] เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี2
FT
19:00
2 - 0
4 - 0
1กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ [CHACSL-1]
  
[IRNPR-1] เพอร์เซโปลิส1
FT
23:00
0 - 1
2 - 2
2อัล อาห์ลี (N) [KSAPR-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] คองสวิงเกอร์2
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
1โบโด กลิมท์ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] บราซิล เด เปโลตัส4
FT
05:15
1 - 1
2 - 1
4โกยาส [15]
  
[1] อเมริกา มิไนโร่1
FT
07:30
0 - 0
0 - 0
4คริคูม่า [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[a-12] ปาชูก้า2
FT
07:00
2 - 0
4 - 1
4เวราครูซ [a-9]
  
[a-10] อัตลาส11
FT
08:30
0 - 0
1 - 1
4โลบอส บ๊วบ [a-8]
  
[a-11] พูมาส ยูนัม4
FT
09:00
0 - 0
1 - 2
4โมนาร์คัส โมเรเลีย [a-16]
  
[a-7] กัวเรตาโร่ เอฟซี12
FT
09:00
0 - 2
1 - 3
3คลับ ตีฮัวนา [a-15]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[QATD1-11] อัล คอร์1
FT
20:40
0 - 2
2 - 3
21อัมม์ ซาลาล [QATD1-6]
  
ASV Spratzern Women\s1
FT
21:30
0 - 1
1 - 4
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) [GERWD1-1]
  
[ISRD3N-9] ฮาโปเอล อซิ กิลโบอา
FT
21:30
0 - 0
1 - 0
ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก [ISRD3N-8]
  
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย
FT
22:10
0 - 0
2 - 1
อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม (N)
  
Gnistan Ogeli1
FT
22:15
0 - 1
1 - 2
1ลีพา
  
[SERD1-2] วอจโวดิน่า โนวิ แซด
FT
22:30
0 - 0
0 - 0
2FK Backa Topola
  
[FinlandK-8] ตัวโกลัน เตราส2
FT
22:30
1 - 1
1 - 2
3เอฟซี ไวคิงกิต [FIND3AB-3]
  
[ISRD3S-4] มัคคาบี้ ยาฟเน่
FT
22:45
0 - 0
5 - 2
Hapoel Mahane Yehuda [ISRD3S-13]
  
Vasteras IK Women
FT
00:00
0 - 4
0 - 11
วาสเทราสบีเค30 (ญ) [SWD1-8]
  
VC Herentals
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
ASV Geel
  
Strommen U19 21
FT
01:15
1 - 0
4 - 0
1Skedsmo U19 2
  
UB Lebrijana1
FT
02:00
0 - 0
0 - 0
3โคเรีย ซีเอฟ
  
[BRAD2-5] ซิเอร่า1
FT
06:00
2 - 0
2 - 0
1ทิราเดนเตส ซีอี [BRACE-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เวียดนาม (ฟุตซอล)
FT
13:00
0 - 0
6 - 1
เมียนมาร์(ฟุตซอล)
  
ญี่ปุ่น (ยู 18)
FT
16:00
0 - 0
1 - 0
รัสเซีย (ยู 18) (N)
  
สโลวาเกีย (ยู 18)
FT
16:00
0 - 0
0 - 0
ยูเครน ยู18 (N)
  
เวียดนาม(ญ) ฟุตซอล
FT
16:00
1 - 0
1 - 1
มาเลเซีย ฟุตซอล ( ญ )
  
บัลแกเรีย ยู16
FT
18:30
1 - 3
1 - 4
อิสราเอล ยู16 (N)
  
อินโดนีเซีย ฟุตซอล
FT
18:45
0 - 0
0 - 5
มาเลเซีย ฟุตซอล
  
[99] เซนต์คิตส์และเนวิส
FT
19:00
0 - 1
1 - 1
มอริเชียส [153]
  
สกอตแลนด์(ยู 17)
FT
19:00
0 - 0
2 - 0
ตุรกี(ยู 17)
  
[167] มาเลเซีย1
FT
19:45
0 - 0
1 - 2
ซีเรีย [82]
  
รัสเซีย (ยู 16)
FT
21:40
1 - 0
3 - 0
ลิธัวเนีย (ยู 16)
  
สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18)
FT
22:00
3 - 0
3 - 0
ไอซ์แลนด์ ยู18
  
สหรัฐอเมริกา(ยู 18)
FT
22:00
2 - 0
4 - 1
ฮังการี ยู18
  
มอนเตเนโกร ยู17
FT
22:30
1 - 0
2 - 2
ไซปรัส ยู17
  
Facebook share Line line Twitter tweet