โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย ฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[74] สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์15
FT
23:30
1 - 1
2 - 1
1ซาอุดีอาระเบีย [59]
  

โปรแกรมฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup ฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOL1-2] อายร์ ยูไนเต็ด
FT
01:45
1 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 5-6
มอนโทรส [SCOL2-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[DEND2B-6] ดาลุ่ม12
FT
22:30
0 - 0
0 - 1
โอเดนเซ่ บีเค [DENSASL-8]
  
[DEND2C-1] เจมส์เมอบังค์
FT
22:30
0 - 1
3 - 1
1เวเจิล [DEND1-1]
  
Aabyhoj IF23
FT
22:30
2 - 2
3 - 3 *ET 3-4
11มิดเดลฟาร์ท [DEND2B-4]
  
[DEND4-32] Hedensted2
FT
22:30
0 - 0
1 - 0
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด [DEND2C-2]
  
เวการ์1
FT
22:30
1 - 1
4 - 3
1เอฟซี ซีสเวส [DEND2C-7]
  
Valle Brooklyn
FT
22:30
1 - 0
1 - 0
นาสบี้ [DEND2B-8]
  
[DEND4-24] บี 1913 โอเดนเซ่1
FT
22:30
1 - 2
1 - 3
1ฮวิโดฟ ไอเอฟ [DEND2A-1]
  
Frem Sakskobing
FT
22:30
0 - 2
0 - 9
เกรฟ [DEND2B-7]
  
Agerbaek Starup
FT
22:30
0 - 4
2 - 7
แรนเดอร์ส [DENSASL-14]
  
สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ1
FT
22:30
0 - 1
1 - 5
1ฮอลเบค
  
[DEND4-26] Ledoje Smorum Fodbold3
FT
22:30
0 - 0
1 - 0
1บี 93 โคเปนเฮเกน [DEND2A-2]
  
บี 73 สลาเกลเซ่1
FT
23:30
1 - 0
1 - 1 *ET 2-1
3เอบี โคเปนฮาเกน [DEND2A-6]
  
[DEND2C-6] วีเอสเค อาร์ฮุส1
FT
00:00
1 - 3
1 - 4
1อาร์ฮุส เอจีเอฟ [DENSASL-10]
  
[DEND2B-3] โคลดิ้ง3
FT
00:00
0 - 1
0 - 1
1โฮโบร [DENSASL-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ ฟุตบอล ตุรกี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
คลาสสปอร์
FT
17:30
1 - 0
1 - 0
Mourinho Sishi state
  
Kars 36 Spor7
FT
17:30
1 - 0
1 - 0
4Mus Spor FC
  
Agri 1970 Spor
FT
18:30
0 - 0
0 - 1
เบเลดิเย แวนสปอร์ [TUR3BB-15]
  
[TUR3BC-14] Elazig Belediyespor
FT
19:30
0 - 2
2 - 5
1Yeni Diyarbakirspor [TUR3BB-2]
  
EdirnesporGenclik3
FT
20:30
1 - 0
3 - 0
41คานาคคาเล่ ดาร์ดาเนลสปอร์ [TUR3BA-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล Wales Challenge League Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[WALD1-8] อาแฟน ลิโด้1
FT
01:30
1 - 0
2 - 1
1Penybont FC [WALD1-1]
  
[WALPR-6] บาลา ทาวน์2
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
2นิวทาวน์ เอเอฟซี [WALPR-7]
  
[WALPR-4] บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี
FT
01:45
1 - 2
5 - 2
1Denbigh Town [WALCA-13]
  
[WALCA-4] พอร์ทมาด็อก
FT
01:45
0 - 2
3 - 5
Holyhead Hotspur [WALCA-1]
  
[WALD1-4] Goytre AFC
FT
01:45
1 - 1
1 - 2
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน [WALPR-3]
  
[WALCA-7] แอร์บัส ยูเค บรอจตัน
FT
01:45
2 - 2
2 - 2 *ET 3-2
เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ [WALPR-8]
  
[WALCA-6] รีห์ล เอฟซี
FT
01:45
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด [WALCA-5]
  
[WALPR-1] ลานดูเนา1
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
2แกลร์นาร์ฟอน [WALCA-3]
  
[WLD2-2] Pontypridd
FT
01:45
1 - 0
3 - 0
Taffs Well [WALD1-7]
  
[WALD1-5] ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้
FT
01:45
1 - 1
2 - 1
Goytre United [WALD1-3]
  
[WALCA-9] คาร์เออร์ว
FT
02:00
0 - 1
0 - 2
อเบอรี่สวิธทาวน์ [WALPR-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ANSWL-2] เวสท์ ซิดนี่ย์ เบอร์เรียส
FT
16:30
0 - 1
0 - 3
1ซิดนีย์ เอฟซี (N) [AUSD1-1]
  
[AUSNSW-2] แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน5
FT
16:30
1 - 1
3 - 1
3เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส [AUSNSW-1]
  
[AUSNSW-8] ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี2
FT
16:30
1 - 2
2 - 3
เมลเบิร์น ซิตี้ (N) [AUSD1-4]
  
[AUSVPL-4] เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์15
FT
16:35
0 - 1
0 - 4
4เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ [AUSD1-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล ฟุตบอล กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[B2] อินโดนีเซีย (ยู22)1
FT
15:30
0 - 1
3 - 1
31เมียนมา (ยู 22) (N) [A2]
  
[A1] มาเลเซีย (ยู22)2
FT
19:45
0 - 1
0 - 1
2ไทย (ยู22) [B1]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ4
FT
00:00
1 - 0
1 - 1
3เฮลซิงบอร์ก [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ ฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGL1-8] แบล็คพูล1
FT
01:00
0 - 0
1 - 1 *PEN 4-5
1วีแกน แอธเลติก [ENGL1-2]
  
[ENGL2-24] เชสเตอร์ฟิลด์2
FT
01:00
1 - 1
2 - 4
1แบรดฟอร์ด ซิตี้ [ENGL1-9]
  
[ENGL2-4] ครูว์ อเล็กซานดร้า
FT
01:30
0 - 1
1 - 2
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) [ENGPU23B-3]
  
[ENGL1-23] โอลด์แฮม แอทเลติก
FT
01:30
0 - 0
0 - 0 *PEN 2-4
พอร์ทเวล [ENGL2-21]
  
[ENGL2-16] โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด1
FT
01:30
1 - 2
2 - 2 *PEN 6-5
3เรดดิ้ง(ยู 23) [ENGPU23B-10]
  
[ENGL2-19] ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส1
FT
01:30
1 - 0
2 - 0
2นิวพอร์ต เคาน์ตี้ [ENGL2-2]
  
[ENGL1-5] ฟลีตวู้ด ทาวน์
FT
01:45
1 - 0
3 - 0
เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) [ENGPU23A-5]
  
[ENGL2-15] มอร์แคมบ์1
FT
01:45
0 - 2
0 - 2
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด [ENGL2-11]
  
[ENGL1-10] แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
3สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) [ENGPU23B-8]
  
[ENGL2-10] โคเวนทรี ซิตี้1
FT
01:45
0 - 2
2 - 3
21ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ [ENGL1-3]
  
[ENGL2-14] แมนส์ฟิลด์ ทาวน์2
FT
01:45
1 - 1
1 - 3
2ลินคอล์น ซิตี้ [ENGL2-13]
  
[ENGL2-22] กริมสบี้ ทาวน์2
FT
01:45
1 - 1
1 - 1 *PEN 3-4
1ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส [ENGL1-13]
  
[ENGL1-6] สคันธอร์ป ยูไนเต็ด2
FT
01:45
2 - 0
3 - 1
1ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) [ENGPU23A-10]
  
[ENGL2-20] คราวเลย์ ทาวน์3
FT
01:45
0 - 1
0 - 2
ชาร์ลตัน แอธเลติก [ENGL1-4]
  
[ENGL1-21] จิลลิ่งแฮม3
FT
01:45
1 - 1
2 - 1
4เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด [ENGL1-15]
  
[ENGL2-8] วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
FT
01:45
1 - 2
1 - 5
บริสตอล โรเวอร์ส [ENGL1-11]
  
[ENGL2-1] เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้3
FT
01:45
0 - 0
1 - 3
4เยโอวิล ทาวน์ [ENGL2-12]
  
[ENGL1-20] มิลตัน คียนส์ ดอนส์2
FT
01:45
1 - 0
2 - 0
1ไบรท์ตัน (ยู 23) [ENGPU23B-4]
  
[ENGL2-3] สตีฟเนจ โบโรห์1
FT
01:45
1 - 2
2 - 6
1อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [ENGL1-7]
  
[ENGL1-24] นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์1
FT
01:45
1 - 1
1 - 1 *PEN 5-4
1เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด [ENGL2-18]
  
[ENGL1-1] ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด1
FT
01:45
2 - 0
2 - 0
เซาแธมป์ตัน (ยู 23) [ENGPU23B-7]
  
[ENGL2-17] บาร์เน็ต
FT
02:00
2 - 2
3 - 4
เอเอฟซี วิมเบิลดัน [ENGL1-16]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ ฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Moyola Park1
FT
01:45
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 7-8
1อินสติตูเต้ เอฟซี [NIRCH-6]
  
[NIRD1-12] อาดส์ เอฟซี
FT
01:45
2 - 0
5 - 0
1มหาวิทยาลัยควีนส์ [NIRD3-9]
  
[NIRCH-1] Ballyclare Comrades
FT
01:45
0 - 0
2 - 0
นิววิงตัน [NIRD3-10]
  
[NIRD1-11] บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
FT
01:45
1 - 0
3 - 0
21Knockbreda Parish [NIRCH-5]
  
[NIRCH-2] พอร์ทาดาวน์1
FT
01:45
3 - 2
3 - 2
4Harland & Wolff Welders [NIRCH-7]
  
[NIRD1-2] โคเลอไรน์
FT
01:45
3 - 0
4 - 1
Larne FC [NIRCH-12]
  
[NIRD1-3] เกล็นนาโวน ลูร์กัน
FT
01:45
4 - 1
5 - 1
ดันเนกอล เซลติก [NIRD3-1]
  
[NIRD1-6] คาร์ริค แรนเจอร์ส1
FT
01:45
0 - 0
3 - 0
1Dergview FC [NIRCH-11]
  
[NIRD1-7] คลิฟตันวิลล์
FT
01:45
2 - 0
4 - 0
1Banbridge Town [NIRD3-13]
  
[NIRD1-4] ครูซาเดอร์2
FT
01:45
1 - 1
2 - 1
1ดันเดลา เอฟซี [NIRD3-7]
  
[NIRCH-8] Limavady United
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
Police Service of Northern Ireland FC [NIRCH-4]
  
[NIRD1-1] ลินฟีลด์ เอฟซี2
FT
01:45
2 - 0
6 - 0
ลิสเบิร์น ดิสติลเรอรี่ [NIRD3-2]
  
[NIRCH-10] Loughgall FC
FT
01:45
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
เกล็นโตรัน [NIRD1-5]
  
[NIRCH-9] นิวรี่ ซิตี้
FT
01:45
0 - 1
0 - 4
ดันแกนน่อน สวิฟท์ส [NIRD1-9]
  
[NIRD1-8] วอร์เรนพอยท์ ทาวน์1
FT
01:45
3 - 0
4 - 1
2เลอร์แกน เซลติก [NIRCH-3]
  
[NIRD1-10] บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด2
FT
02:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 8-7
2Tobermore United FC [NIRD3-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD1a-7] คลับ ตีฮัวนา1
FT
09:00
0 - 0
0 - 0
4ซีเอฟ แอตแลนเต้ [MEXD2a-14]
  
[MEXD1a-17] ชีวาส กัวดาลาจาร่า1
FT
09:00
0 - 0
1 - 0
2ซานโตส ลากูน่า [MEXD1a-14]
  
[MEXD2a-10] ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา2
FT
09:05
0 - 1
2 - 2
4กัวเรตาโร่ เอฟซี [MEXD1a-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[157] เมียนมาร์
FT
16:30
0 - 0
1 - 0
มาเลเซีย [166]
  
นอร์เวย์ ยู17
FT
17:00
1 - 2
2 - 3
โปรตุเกส(ยู 17) (N)
  
เบลเยียม (ยู 17)
FT
17:00
0 - 0
4 - 1
อุสเบกิสทาน(U17) (N)
  
สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19)
FT
21:30
0 - 2
0 - 3
สโลวะเกีย(ยู 19)
  
โรมาเนีย(ยู 17)
FT
22:00
1 - 1
2 - 1
ยูเครน(ยู 17) (N)
  
โปแลนด์(ยู 17)
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
ฮังการี ยู17
  
สโลวีเนีย(ยู 19)3
FT
22:30
2 - 0
4 - 0
1คาซัคสถาน(ยู 19)
  
[124] บาห์เลน2
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
1จอร์แดน [108]
  
แอลเบเนีย (ญ) ยู 193
FT
00:00
0 - 0
2 - 0
1บอสเนีย(ญ) ยู19
  
Facebook share Line line Twitter tweet