โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ ฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PORD1-14] ปอร์ติโมเนนเซ่1
FT
21:00
1 - 1
3 - 1
21จีดี ชาเวซ [PORD1-17]
  
[PORD1-4] ริโอ อาฟ3
FT
00:00
1 - 0
2 - 0
1โควา พีดาเด้ [PORD2-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป ฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[112] จอร์เจีย2
FT
23:00
1 - 1
1 - 1
2ไอร์แลนด์ [29]
  
[42] เซอร์เบีย
FT
23:00
2 - 0
3 - 0
มอลโดวา [159]
  
[63] แอลเบเนีย
FT
23:00
0 - 0
2 - 0
4ลิกเตนสไตน์ [190]
  
[110] ฟินแลนด์4
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
61ไอซ์แลนด์ [20]
  
[18] เวลส์1
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
2ออสเตรีย [37]
  
[70] อิสราเอล
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
2FYR มาซิโดเนีย [135]
  
[11] สเปน
FT
01:45
2 - 0
3 - 0
2อิตาลี [12]
  
[27] ยูเครน1
FT
01:45
2 - 0
2 - 0
1ตุรกี [33]
  

โปรแกรมฟุตบอล Scotland FA Cup ฟุตบอล Scotland FA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ธนาคาร โอ ดี
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
ลินลิธโกว์ โรส
  
กลาสโกว์ ยูนิเวอร์ซิตี้
FT
21:00
1 - 0
1 - 1
Threave Rovers
  
เคอร์ไวล์พาร์ค
FT
21:00
1 - 0
5 - 0
เปรสตัน แอทเติลติก [SCOLL-14]
  
Lothian Hutchison
FT
21:00
3 - 0
4 - 0
โคลด์สตรีม
  
Glenafton Athletic FC
FT
21:00
1 - 1
6 - 1
Golspie Sutherland
  
St Cuthberts Wanderers
FT
21:00
1 - 3
3 - 5
การ์วิน
  

โปรแกรมฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup ฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOCH-8] ดัมบาร์ตัน2
FT
20:30
0 - 1
1 - 1 *ET 2-1
31คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี [WALPR-2]
  
[NIRD1-4] ครูซาเดอร์1
FT
21:00
1 - 0
3 - 2
มาเธอร์เวลล์ เอฟซี (ยู 20) [SCOU20-3]
  
[SCOCH-3] เซนต์ เมียร์เรน1
FT
21:00
1 - 0
3 - 1
ฮาร์ทส์ (ยู 20) [SCOU20-1]
  
[SCOCH-4] ดันดี ยูไนเต็ด
FT
21:00
0 - 0
3 - 1
2อัลลัว แอทเลติค [SCOL1-7]
  
[SCOLL-5] สปาร์ตันส์3
FT
21:00
0 - 1
1 - 2
ลินฟีลด์ เอฟซี [NIRD1-1]
  
[SCOL2-3] เอลจิน ซิตี้
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
2Bray
  
[SCOU20-10] แฮมิลตัน เอฟซี (ยู 20)2
FT
21:00
0 - 3
1 - 3
2โคฟ เรนเจอร์ [SCOHL-1]
  
[SCOL2-5] เบอร์วิค เรนเจอร์ส2
FT
21:00
0 - 0
0 - 5
ควีน ออฟ เซาธ์ [SCOCH-2]
  
[SCOHL-2] บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี3
FT
21:00
0 - 3
0 - 3
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก [SCOCH-1]
  
[SCOL1-1] เรธโรเวอร์ส1
FT
21:00
4 - 0
4 - 0
1รอสส์ เคาน์ตี้ ( ยู 20 ) [SCOU20-9]
  
[SCOU20-8] อเบอร์ดีน (ยู 20)12
FT
21:00
0 - 3
2 - 4
11อินเวอร์เนสส์ [SCOCH-7]
  
[SCOL2-4] ปีเตอร์เฮด3
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
4แอนนัน แอธเลติก [SCOL2-9]
  
[IREPR-10] สลิโก โรเวอร์ส2
FT
01:45
1 - 2
1 - 2
3ฟัลเคิร์ก [SCOCH-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGTB-65] ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์2
FT
01:10
0 - 1
1 - 1 *PEN 5-6
3เบลกราโน่ [ARGD1-28]
  

โปรแกรมฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา ฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[96] แซมเบีย13
FT
20:00
2 - 0
3 - 1
4แอลจีเรีย [48]
  
[88] กาบอง
FT
23:00
0 - 0
0 - 3
1ไอเวอรี่โคสต์ [54]
  
[31] เซเนกัล12
FT
03:00
0 - 0
0 - 0
4บูร์กินาฟาโซ [47]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] แบรดฟอร์ด ซิตี้1
FT
18:30
1 - 0
3 - 1
บริสตอล โรเวอร์ส [11]
  
[8] แบล็คพูล1
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
31เอเอฟซี วิมเบิลดัน [16]
  
[18] บิวรี่1
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
3สคันธอร์ป ยูไนเต็ด [6]
  
[13] ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส2
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
3ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด [1]
  
[21] จิลลิ่งแฮม1
FT
21:00
0 - 2
1 - 2
1ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ [3]
  
[20] มิลตัน คียนส์ ดอนส์1
FT
21:00
0 - 1
1 - 1
2อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [7]
  
[23] โอลด์แฮม แอทเลติก17
FT
21:00
1 - 2
3 - 4
3ชาร์ลตัน แอธเลติก [4]
  
[15] เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด3
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
31โรชเดล [22]
  
[12] วอลซอลล์1
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
1พลีมัธ อาร์ไกล์ [17]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ ฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด3
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
4โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [16]
  
[11] คาร์ไลล์ยูไนเต็ด2
FT
21:00
1 - 0
1 - 1
4แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ [14]
  
[23] เชลแน่ม ทาวน์1
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
3สตีฟเนจ โบโรห์ [3]
  
[24] เชสเตอร์ฟิลด์14
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
1โคเวนทรี ซิตี้ [10]
  
[20] คราวเลย์ ทาวน์4
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
3เยโอวิล ทาวน์ [12]
  
[1] เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
3นิวพอร์ต เคาน์ตี้ [2]
  
[22] กริมสบี้ ทาวน์2
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
2ครูว์ อเล็กซานดร้า [4]
  
[13] ลินคอล์น ซิตี้
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
1ลูตัน ทาวน์ [5]
  
[15] มอร์แคมบ์13
FT
21:00
0 - 1
1 - 2
1แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ [6]
  
[21] พอร์ทเวล1
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
1น็อตต์สเคาน์ตี้ [7]
  
[9] สวินดอน ทาวน์11
FT
21:00
0 - 2
1 - 4
1บาร์เน็ต [17]
  
[8] วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส2
FT
21:00
3 - 0
3 - 1
1ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส [19]
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] อัลเดอร์ช็อต ทาวน์3
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
2โซลิฮัลล์ มอร์ [23]
  
[19] บาร์โรว์12
FT
21:00
2 - 1
2 - 1
บอร์แฮม วู๊ด [7]
  
[2] ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์2
FT
21:00
1 - 1
3 - 1
2เกทส์เฮด [6]
  
[13] เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด1
FT
21:00
1 - 1
2 - 2
1อีสต์ไลก์ [11]
  
[16] ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น1
FT
21:00
0 - 0
2 - 1
21เอเอฟซี ฟิลด์ [12]
  
[21] ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด2
FT
21:00
1 - 0
3 - 1
เมดสโตน ยูไนเต็ด [17]
  
[3] เลย์ตัน โอเรียนท์
FT
21:00
2 - 1
4 - 1
3กุยเซลีย์ [22]
  
[10] แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์1
FT
21:00
1 - 2
1 - 3
วอคกิ้ง [18]
  
[1] ซัตตั้น ยูไนเต็ด2
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
1ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด [14]
  
[24] ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
FT
21:00
1 - 0
1 - 1
1เชสเตอร์ เอฟซี [20]
  
[4] เร็กซ์แฮม4
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
4บรอมลีย์ [8]
  
[15] ทรานเมียร์ โรเวอร์3
FT
23:30
0 - 0
0 - 1
31โดเวอร์ แอทเตลิก [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[21] ซีดี ลูโก้3
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
1คาดิส [6]
  
[4] นูมานเซีย3
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
5อัลเมเรีย [5]
  
[19] กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า2
FT
23:00
0 - 3
0 - 4
3สปอร์ติ้ง กิฆอน [2]
  
[12] ลอร์ก้า2
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
2ราโย่ บาเยกาโน่ [3]
  
[18] โอซาซูน่า6
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
7ฮูเอสก้า [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] เบรสชา3
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
ปาแลร์โม่ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส ฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] ยูเอสแอล ดันเคอร์2
FT
20:00
0 - 1
1 - 1
3สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[19] อาร์เคซี วาลไวก์2
FT
00:45
0 - 0
0 - 0
31เดอ กราฟสคัป [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม ฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] เวสเตอร์โล15
FT
22:00
2 - 2
2 - 2
11อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน [4]
  
[3] เซอร์เคอร์ บรูซ1
FT
01:30
1 - 0
2 - 0
41ลีแอร์ส [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] โรสกิลด์2
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
1เวนด์ซีเซล [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] เดเกอร์ฟอร์ส3
FT
21:00
1 - 1
3 - 2
1บรอมมาปอจคาร์น่า [1]
  
[3] ฟัลเค่นเบิร์ก2
FT
23:00
0 - 3
0 - 4
2เกเฟล ไอเอฟ [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] เกรมิโอ้ ปอร์โต้1
FT
02:00
2 - 0
5 - 0
4สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น1
FT
06:00
1 - 0
4 - 0
51ออร์แลนโด ซิตี้ [9]
  
[7] มอนทรีออล อิมแพ็ค11
FT
06:00
0 - 0
0 - 1
2ชิคาโก ไฟร์ [4]
  
[6] เอฟซี ดัลลัส12
FT
08:05
0 - 1
2 - 2
2นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส [5]
  
[10] แอลเอ กาแลกซี่
FT
10:10
2 - 0
3 - 0
โคโลราโด ราปิดส์ [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
FT
16:00
1 - 0
1 - 1
นาโกย่า แกรมปัส เอต [3]
  
[12] เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา3
FT
16:00
0 - 0
2 - 2
โตเกียวเวอร์ดี้ [6]
  
[19] คามาทามาเร่ ซานูกิ
FT
16:00
0 - 1
2 - 2
อวิสปา ฟูกูโอกะ [2]
  
[8] มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี
FT
16:00
2 - 1
3 - 1
21โตกุชิม่า วอร์ทิส [4]
  
[16] เกียวโต แซงก้า3
FT
16:00
0 - 2
1 - 2
2รีโนฟา ยามากูชิ [21]
  
[13] มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
FT
16:00
0 - 1
1 - 1
2ฟาเจียโน โอคายามา [9]
  
[10] โออิตะ ตรินิต้า
FT
17:00
1 - 0
1 - 0
1เธสปา คูซัทสึ [22]
  
[20] โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ1
FT
17:00
0 - 1
0 - 1
5มาชิดา เซลเวีย [15]
  
[18] ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี4
FT
17:00
0 - 1
1 - 2
วี-วาเรน นากาซากิ [5]
  
[1] โชนัน เบลมาเร่1
FT
17:00
1 - 0
2 - 2
1โยโกฮามา เอฟซี [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] กวางจู เอฟซี
FT
17:00
0 - 1
0 - 1
1เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[175] อินโดนีเซีย
FT
16:00
0 - 0
0 - 0
ฟิจิ [181]
  
เวลส์(ยู 19)
FT
21:00
0 - 3
0 - 4
ไอซ์แลนด์ ยู19
  
เบลารุส(ยู 19)1
FT
21:00
2 - 0
2 - 0
3เอสโตเนีย ยู19
  
โรมาเนีย ยู18
FT
21:00
1 - 0
4 - 1
สโลวาเกีย (ยู 18) (N)
  
เซอร์เบีย(ยู 19)
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
3ยูเครน(ยู 19)
  
กรีซ(ยู 19)
FT
22:00
0 - 0
1 - 2
11ลัตเวีย ยู19
  
ฮังการี ยู191
FT
22:00
0 - 0
2 - 0
1มอนเตเนโก ยู19 (N)
  
[104] โมซัมบิก
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
เคนยา [82]
  
ไอร์แลนด์(ยู 19)5
FT
01:45
1 - 1
2 - 1
4สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19)
  
[95] แคนาดา1
FT
06:10
2 - 0
2 - 0
1จาเมกา [57]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด3
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
4คลิฟตันวิลล์ [7]
  
[5] เกล็นโตรัน2
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
51วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ [8]
  
[9] ดันแกนน่อน สวิฟท์ส
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
1บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด [10]
  
[2] โคเลอไรน์2
FT
21:00
3 - 1
4 - 2
2เกล็นนาโวน ลูร์กัน [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค
FT
20:30
1 - 0
2 - 0
เลคเนียร์ เอฟ [12]
  
Facebook share Line line Twitter tweet