โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ ฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PORD1-5] มาริติโม่2
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
1เอสโตริล [PORD1-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป ฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[105] คาซัคสถาน3
FT
23:00
0 - 1
0 - 3
1มอนเตเนโกร [52]
  
[40] สาธารณรัฐเช็ก2
FT
01:45
0 - 1
1 - 2
2เยอรมนี [2]
  
[85] นอร์เวย์
FT
01:45
1 - 0
2 - 0
31อาเซอร์ไบจาน [79]
  
[204] ซานมารีโน4
FT
01:45
0 - 0
0 - 3
ไอร์แลนด์เหนือ [23]
  
[46] เดนมาร์ก
FT
01:45
2 - 0
4 - 0
1โปแลนด์ [5]
  
[42] โรมาเนีย3
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
31อารเมเนีย [72]
  
[190] มอลตา
FT
01:45
0 - 0
0 - 4
อังกฤษ [13]
  
[22] สโลวาเกีย1
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
1สโลวีเนีย [51]
  
[99] ลิธัวเนีย1
FT
01:45
0 - 2
0 - 3
1สกอตแลนด์ [58]
  

โปรแกรมฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ ฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[26] สหรัฐอเมริกา2
FT
05:55
0 - 1
0 - 2
2คอสตาริกา [21]
  
[83] ตรินิแดดและโตเบโก1
FT
07:00
0 - 2
1 - 2
21ฮอนดูรัส [75]
  
[14] เม็กซิโก1
FT
08:30
0 - 0
1 - 0
2ปานามา [61]
  

โปรแกรมฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup ฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOL1-8] สแตรนแรร์
FT
01:45
1 - 0
2 - 0
2แพททริค ทริสเทล (ยู 20) [SCOU20-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-4] ราซิ่ง คลับ12
FT
01:00
2 - 0
2 - 4
2โอลิมโป บาเฮีย บลังกา (N) [ARGD1-16]
  
[ARGD1-15] ทัลเลเรส กอร์โดบา1
FT
04:00
0 - 0
1 - 1 *PEN 2-4
5กิมนาไซ เมนโดซ่า [ARGTB-77]
  
[ARGD1-17] แอดเตริโค ราแฟล่า1
FT
07:10
0 - 4
2 - 4
1บานฟิลด์ (N) [ARGD1-5]
  
[ARGD1-25] ซีเอ ฮูราแคน2
FT
07:15
0 - 0
1 - 0
3โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ (N) [ARGD1-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา ฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[50] กานา
FT
22:30
0 - 1
1 - 1
3คองโก-บราซซาวิล [81]
  
[38] ไนจีเรีย1
FT
23:00
2 - 0
4 - 0
2แคเมอรูน [35]
  
[114] เคปเวิร์ด1
FT
01:30
2 - 1
2 - 1
21แอฟริกาใต้ [66]
  
[34] ตูนิเซีย3
FT
03:00
1 - 1
2 - 1
2คองโก-กินชาซา [28]
  
[60] โมร็อกโก1
FT
03:00
2 - 0
6 - 0
72มาลี [65]
  

โปรแกรมฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying ฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[I1] คาซัคสถาน(ยู 21)4
FT
20:00
0 - 0
1 - 1
4มอนเตเนโกร(ยู 21) [I4]
  
[D1] ลัตเวีย(ยู 21)2
FT
21:30
1 - 1
1 - 1
1ยูเครน (ยู 21) [D6]
  
[I3] สโลวีเนีย(ยู 21)2
FT
21:30
0 - 1
3 - 1
41ลักเซมเบิร์ก(ยู 21) [I6]
  
[B2] เอสโตเนีย(ยู 21)5
FT
21:45
0 - 1
1 - 2
1สโลวะเกีย(ยู21) [B5]
  
[H1] บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ยู 21)15
FT
22:00
1 - 1
1 - 3
4โรมาเนีย(ยู 21) [H2]
  
[A2] เบลารุส(ยู 21)16
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
2กรีซ(ยู 21) [A5]
  
[C4] จอร์เจีย(ยู 21)3
FT
23:00
0 - 0
0 - 3
โปแลนด์(ยู 21) [C5]
  
[D5] เนเธอร์แลนด์(ยู 21)1
FT
23:00
1 - 1
1 - 1
1อังกฤษ(ยู 21) [D3]
  
[F5] ไซปรัส(ยู 21)3
FT
23:00
1 - 1
2 - 1
1มอลตา(ยู 21) [F6]
  
[G5] เซอร์เบีย(ยู 21)
FT
23:00
4 - 0
4 - 0
3ยิบรอลตาร์ (ยู 21) [G6]
  
[H3] สวิตเซอร์แลนด์ (ยู 21)1
FT
00:00
0 - 2
0 - 3
4เวลส์(ยู 21) [H5]
  
[E6] โคโซโว ยู 214
FT
00:00
2 - 2
3 - 2
1นอร์เวย์(ยู 21) [E1]
  

โปรแกรมฟุตบอล FIFA World Cup qualification (OFC) ฟุตบอล FIFA World Cup qualification (OFC)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[123] นิวซีแลนด์2
FT
14:35
3 - 0
6 - 1
1หมู่เกาะโซโลมอน [155]
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] กรานาดา ซีเอฟ2
FT
02:30
1 - 1
2 - 2
1บาร์เซโลน่า บี [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส ฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] บูโลญจน์2
FT
01:00
0 - 0
1 - 1
1เอเอส เบซิเอร์ [8]
  
[3] โชเลท เอสโอ2
FT
01:00
0 - 1
0 - 1
31จีเอส คอนโซลาท มาร์แซย์ [11]
  
[14] อูแอส กงการ์กโน่2
FT
01:00
0 - 3
2 - 3
4ลียง ดูเชรี่ [5]
  
[13] เกรไตล์1
FT
01:00
0 - 0
2 - 0
32เกรอน็อบล์ [2]
  
[15] ปัว เอฟซี1
FT
01:00
0 - 0
2 - 0
1อาวรองเช่ [17]
  
[9] โรเดซ อเวรอน
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
เอฟซี แซมบี [16]
  
[7] อองตองต์ เอสเอสจี2
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
2เล เออบิเยรส์ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ดอร์เดรชท์2
FT
01:00
0 - 1
2 - 2
1เอ็มเมน [6]
  
[14] เฮลมอนด์ สปอร์ต2
FT
01:00
0 - 1
1 - 1
2โก อเฮด อีเกิ้ลส์ [13]
  
[8] พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)
FT
01:00
0 - 2
0 - 3
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) [2]
  
[20] เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)1
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
2อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) [3]
  
[7] เอ็มวีวี มาสทริสช์3
FT
01:00
1 - 0
3 - 0
5เดน บอสช์ [17]
  
[4] เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
FT
01:00
1 - 0
2 - 1
1เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น [11]
  
[9] ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด3
FT
01:00
2 - 0
2 - 1
5อัลเมเร่ ซิตี้ [16]
  
[12] เอสซี เทลสตาร์1
FT
01:00
0 - 2
3 - 3
1เอฟซี ออสส์ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม ฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] โรเซลาเร่1
FT
01:30
0 - 1
0 - 4
3เบียรส์ชอทวิลริค [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] ออสเตอร์ ไอเอฟ2
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
1ไอเค ฟรีจ เทบีย์ [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] ลิเมอริค เอฟซี2
FT
01:45
0 - 1
0 - 2
51ฟินน์ ฮาร์ปส์ [10]
  
[4] แชมร็อค โรเวอร์ส2
FT
01:45
2 - 0
3 - 1
2คอร์ก ซิตี้ [1]
  
[2] ดันดาล์ค
FT
01:45
2 - 0
6 - 0
21เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก [8]
  
[6] โบฮีเมี่ยนส์2
FT
01:45
1 - 0
1 - 1
5ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 ฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] แอธโลน ทาวน์3
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
2โคห์บ รัมเบลอ [2]
  
[4] คาร์บินทารี เอฟซี3
FT
01:45
0 - 1
0 - 2
ลองฟอร์ด ทาวน์ [5]
  
[3] ยูซี ดับลิน
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
1เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) [7]
  
[1] วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด1
FT
01:45
0 - 1
1 - 1
4เชลบอร์น [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] ฮาก้า2
FT
22:30
2 - 0
2 - 1
1อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล [7]
  
[1] ทีพีเอส ตูร์คู
FT
22:30
1 - 0
2 - 0
1เอซี โอลู [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BULD1-11] โบเตฟ พล็อฟดิฟ
FT
14:30
2 - 1
3 - 1
พีเอฟซี เนซีบาร์ [BULD2-8]
  
[CZED1-11] ฟาสตาฟ ซลิน
FT
15:30
0 - 0
0 - 1
วิทโควิซ [CZED2-15]
  
[CZED2-11] อัสติ นาดลาเบม3
FT
16:00
0 - 2
0 - 4
1ดินาโม เดรสเดน [GERD2-13]
  
[POLD2-13] ซาเกิลบี ซอสโนเวียค1
FT
16:00
0 - 0
1 - 3
โอปาว่า [CZED2-3]
  
[CZED2-10] วิคตอเรีย ซิซคอฟ
FT
16:00
0 - 2
0 - 2
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 [CZED1-10]
  
[SPAD1-1] เรอัล โซเซียดาด
FT
16:00
1 - 0
1 - 2
อลาเบส [SPAD1-18]
  
[SVKD1-12] เอฟเค เซนิก้า
FT
16:00
0 - 3
1 - 4
สโลวัคโก้ [CZED1-8]
  
[GERD2-9] ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
FT
16:30
0 - 3
0 - 3
1เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน [GERD3-6]
  
[ISRD3S-11] Hapoel Hod HaSharon3
FT
17:45
0 - 0
2 - 2
2Beitar Kfar Saba Shlomi [ISRD3S-14]
  
[CZED1-9] เบามิต ยาโบลเนค
FT
18:00
1 - 0
6 - 1
เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ [GERRegNE-5]
  
[THAPR-3] แบงค็อก ยูไนเต็ด
FT
18:00
1 - 1
3 - 2
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด [THAPR-5]
  
[CHACSL-16] ยานเบียน ฟัด
FT
18:00
0 - 2
0 - 3
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี [KORD1-2]
  
[FRAD1-18] อาเมียงส์
FT
21:00
0 - 0
2 - 1
ชาโตรูซ์ [FRAD2-6]
  
[BELD1-2] ชาเลอร์รัว
FT
21:00
3 - 1
5 - 3
วาล็องเซียนส์ [FRAD2-7]
  
[BULD1-6] โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
FT
21:00
2 - 0
3 - 0
Oboriste [BULD2-6]
  
อาลกิ
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
โอโมเนีย อราดิปปู [CYPD2-11]
  
คาร์มิโอทิสซ่า
FT
21:30
1 - 1
1 - 4
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี [CYPD1-11]
  
NK Vinjani
FT
21:30
1 - 2
1 - 3
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
  
[CZED2-14] ฟรีเดค-มิสตัค
FT
22:00
1 - 1
2 - 1
1บานิค ออสตราว่า [CZED1-12]
  
[GRED1-5] สโกดา ซานธี2
FT
22:00
2 - 0
2 - 0
2Orfeas Puma Xanthis
  
[CYPD1-7] เนีย ซาลามิส2
FT
22:00
1 - 1
3 - 4
2เออีเอล ลิมาสซอล [CYPD1-5]
  
[CZED1-15] วิโซซิน่า จิคลาวา
FT
22:00
3 - 0
6 - 2
เอสซี ซนอย์โม [CZED2-9]
  
[FRAD1-11] ทรัวส์
FT
22:20
0 - 0
0 - 0
ปารีส เอฟซี [FRAD2-13]
  
[AUTD1-10] เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น
FT
22:30
0 - 0
0 - 0
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก [AUTD2-2]
  
[CROD1-8] เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ2
FT
22:40
1 - 0
1 - 1
1เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ [SLOD1-6]
  
[GERD3-14] เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส1
FT
23:00
2 - 1
2 - 2
1เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 [GERD1-16]
  
[CROD1-5] สลาเวน โคปริฟนิก้า
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
อูจเปสต์ [HUND1-5]
  
[GERD2-7] เนิร์นแบร์ก
FT
23:00
0 - 1
1 - 1
ดูก้า ปรากซ์ (N) [CZED1-7]
  
[GERD2-8] ซังค์ เพาลี1
FT
23:00
0 - 0
3 - 0
2โกรนิงเก้น [HOLD1-12]
  
[GERD1-18] แวร์เดอร์ เบรเมน
FT
23:00
0 - 0
2 - 0
โคโรน่า คีลเซ่ [POLD1-9]
  
[AUTD1-3] ออสเตรียเวียนนา
FT
23:30
7 - 0
16 - 0
KSV Ankerbrot
  
[FRAD1-14] สตารส์บูร์ก
FT
23:30
1 - 0
1 - 0
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น [GERD2-5]
  
[CROD1-9] รูเดส
FT
00:00
0 - 0
0 - 0 *PEN 4-5
3เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ [BOSPL-1]
  
[BELD1-13] เมเชเลน
FT
00:00
0 - 1
1 - 1
อาแซด อัลค์มาร์ [HOLD1-7]
  
[FRAD1-5] บอร์กโดซ์
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
เออิบาร์ [SPAD1-11]
  
เบยร่า มาร์
FT
00:45
0 - 2
1 - 5
Desportivo de Tondela
  
[GRED2-5] ตริคาล่า
FT
01:00
1 - 0
2 - 1
เออีแอล ลาริซ่า [GRED1-15]
  
ฟลีตวู้ด ทาวน์(สำรอง)1
FT
01:30
0 - 0
1 - 1 *PEN 4-5
ลิเวอร์พูล (ยู 23) [ENGPU23A-1]
  
[ITAD1-11] เอเอส โรม่า
FT
01:45
3 - 0
4 - 1
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี [BRAD1-17]
  
เคมบริดจ์ ซิตี้1
FT
01:45
2 - 0
3 - 1
2เซนต์ นิออท ทาวน์ [ENG-SPR-21]
  
[ENGRYM-16] คิงสโตเนียน
FT
01:45
2 - 2
3 - 2
31Shoreham
  
บาร์เบโดส (ญ)
FT
03:00
5 - 0
10 - 0
หมู่เกาะเติร์กเคคอส (ญ)
  
CD Verdellada4
FT
03:00
3 - 0
3 - 2
3Real Union de Tenerife
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
แอลเบเนีย(ยู 19)12
FT
15:00
0 - 0
0 - 1
3จอร์เจีย (ยู 19)
  
โปรตุเกส(ยู 19)4
FT
19:00
2 - 1
2 - 2
2เนเธอร์แลนด์(ยู 19) (N)
  
อังกฤษ(ยู 19)
FT
20:00
7 - 0
7 - 1
โปแลนด์ (ยู 19)
  
โปแลนด์ ยู18
FT
20:00
0 - 1
0 - 2
ชิลี ยู18 (N)
  
เดนมาร์ก ยู181
FT
21:00
1 - 2
1 - 2
ฮอลล์แลนด์ ยู18
  
อิสราเอล ยู192
FT
22:00
0 - 0
2 - 0
4ฮังการี ยู19 (N)
  
สกอตแลนด์(ยู 19)1
FT
22:00
2 - 2
3 - 3
2ยูเครน(ยู 19) (N)
  
สวิตเซอร์แลนด์(ยู 17)
FT
22:00
0 - 3
0 - 6
ฟินแลนด์(ยู 17) (N)
  
ฟินแลนด์(U19)13
FT
22:30
0 - 1
0 - 2
3เบลเยียม(ยู 19)
  
เยอรมนี(ยู 21)
FT
23:00
0 - 1
1 - 2
ฮังการี (ยู 21)
  
อิตาลี ยู19
FT
23:00
0 - 1
1 - 1
3ตุรกี ยู19
  
ฝรั่งเศส (ยู 21)1
FT
23:30
1 - 1
1 - 1
1ชิลี ยู21
  
ฝรั่งเศส ยู18
FT
00:00
1 - 1
4 - 1
เบลเยี่ยม ยู18
  
สเปน(ยู 21)
FT
00:30
2 - 0
3 - 0
3อิตาลี (ยู 21)
  
ออสเตรีย(ยู 21)1
FT
01:20
0 - 1
2 - 2
ฟินแลนด์(ยู 21)
  
Facebook share Line line Twitter tweet