โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป ฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] สวิตเซอร์แลนด์1
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
2ไอร์แลนด์เหนือ [23]
  
[47] กรีซ1
FT
02:45
0 - 0
0 - 0
โครเอเชีย [18]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] เชียงราย ยูไนเต็ด1
FT
18:00
0 - 0
0 - 1
3เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด [2]
  
[3] แบงค็อก ยูไนเต็ด1
FT
18:00
0 - 0
1 - 3
2บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด [1]
  
[7] ชลบุรี เอฟซี1
FT
18:00
4 - 1
5 - 1
3โปลิศ เทโร เอฟซี [14]
  
[12] นครราชสีมา เอฟซี4
FT
18:00
1 - 0
2 - 1
2บีจี ปทุม ยูไนเต็ด [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ ฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
AJ Petite-Ile
FT
18:00
0 - 0
0 - 1
บิวแวร์ส [FRAD4C-14]
  
Anduzien
FT
20:00
1 - 0
2 - 0
Sud Ardeche
  
OS Fives
FT
20:00
1 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 5-4
Saint-Andre
  
Maccabi Paris3
FT
20:00
1 - 1
3 - 2
1เลอ อาฟร์ [FRAD2-6]
  
เฟย์เทียต
FT
20:00
0 - 3
1 - 6
โชเลท เอสโอ [FRAD3-2]
  
Merignac-Arlac
FT
20:00
0 - 1
1 - 4
ทาเบส พิเรนีส [FRAD4A-15]
  
[FRAD4D-11] Granville
FT
20:00
1 - 2
3 - 2
Vierzon
  
Chaumont
FT
20:00
0 - 1
0 - 3
เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ [FRAD4B-13]
  
Bellevue Nantes3
FT
20:00
0 - 0
1 - 1 *ET 2-2 *PEN 1-2
31Limoges [FRAD4D-12]
  
Marcq En Baroeuil3
FT
20:00
0 - 1
1 - 2
2เอฟซี เฟลอรี่ 91 [FRAD4C-1]
  
Hegenheim
FT
20:00
2 - 3
2 - 3
Saint-Louis Neuweg [FRAD4B-6]
  
Alberes Argeles
FT
20:00
0 - 0
2 - 2 *ET 3-2
ENDOUME
  
Chantilly
FT
20:00
0 - 2
0 - 3
Racing Levallois
  
Plancoet-Arguenon
FT
20:00
0 - 0
0 - 3
Change
  
Vallee de la Gresse FC
FT
20:00
0 - 1
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 0-3
Cluses Scionzier
  
Rombas
FT
20:00
0 - 0
2 - 0
Thaon
  
Houilles
FT
20:00
1 - 0
1 - 0
1Bretteville-sur-odon
  
Quarouble
FT
20:00
0 - 1
0 - 1
Choisy au Bac
  
Sene FC
FT
20:00
0 - 0
2 - 2 *ET 3-2
FC Quimperle 29
  
Bron Grand Lyon
FT
20:00
0 - 3
0 - 3
Sud Nivernais Imphy Decize
  
แซงต์ อามองด์ เอฟซี1
FT
20:00
1 - 2
1 - 3
3อฌักซิโอ้ [FRAD2-3]
  
Cagnes-Le Cros1
FT
20:00
1 - 1
1 - 4
2อฌักซิโอ้ GFCO [FRAD2-13]
  
Les Ulis1
FT
20:00
0 - 1
0 - 1
1บูโลญจน์ [FRAD3-13]
  
AVALLON
FT
20:00
0 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-2
Hauts Lyonnais
  
Geispolsheim 01
FT
20:30
0 - 1
0 - 2
แร็งส์ [FRAD2-1]
  
Pays Argentonnais
FT
20:30
0 - 5
0 - 8
ตูร์ แอฟเซ [FRAD2-20]
  
กอมแปง
FT
20:30
0 - 0
0 - 1
AS Furiani Agliani [FRAD4C-16]
  
Plomelin
FT
20:30
0 - 2
0 - 5
แซ็ง-มาโล [FRAD4D-3]
  
Mont-Pilat
FT
20:30
0 - 2
0 - 6
Andrezieux [FRAD4B-2]
  
US Liffre
FT
20:30
1 - 1
1 - 2
วานส์
  
Essartais
FT
20:30
0 - 0
2 - 2
Ancienne Chateau-Gontier
  
Rungis
FT
20:30
0 - 0
2 - 0
FC Porto Portugais Amiens
  
[FRAD4D-5] ชาร์เทรส เอฟซี
FT
21:00
2 - 0
3 - 1
โอร์แลงส์ ยูเอส [FRAD2-11]
  
Gemenos1
FT
21:00
1 - 1
1 - 1 *ET 2-1
Martigues [FRAD4A-7]
  
Chapelain Foot
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
เอฟซี เบอเกอรัก [FRAD4A-2]
  
La Courneuve
FT
21:30
0 - 0
0 - 2
Blanc Mesnil
  
Pledran
FT
23:00
0 - 1
0 - 5
แบรสต์ [FRAD2-8]
  
[FRAD2-2] นีมส์2
FT
02:45
0 - 0
1 - 0
1จีเอส คอนโซลาท มาร์แซย์ [FRAD3-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup ฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[WALPR-3] เดอะ นิว เซนต์ส2
FT
21:45
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 4-3
ควีน ออฟ เซาธ์ [SCOCH-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-13] ริเวอร์เพลท2
FT
06:30
2 - 0
3 - 0
2เดปอร์ตีโบ โมรอน (N) [ARGD2-17]
  

โปรแกรมฟุตบอล African Nations Championship ฟุตบอล African Nations Championship

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[118] รวันดา
FT
20:30
0 - 0
0 - 0
1เอธิโอเปีย [151]
  

โปรแกรมฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา ฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[94] คองโก-บราซซาวิล1
FT
21:30
1 - 1
1 - 1
2ยูกันดา [70]
  
[52] กานา1
FT
22:30
0 - 0
1 - 1
2อียิปต์ [30]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[22] เอเอฟซี วิมเบิลดัน2
FT
21:30
2 - 2
2 - 2
1ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] กรานาดา ซีเอฟ11
FT
18:00
0 - 1
1 - 2
5เซบีย่า แอตเลติโก [22]
  
[18] กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า3
FT
22:00
1 - 0
1 - 2
41เรอัล โอเบียโด [12]
  
[4] ซีดี ลูโก้1
FT
00:00
0 - 1
0 - 1
4นูมานเซีย [6]
  
[5] สปอร์ติ้ง กิฆอน4
FT
02:30
1 - 0
1 - 1
4เรอัล บายาโดลิด [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] เอซี เวนิช2
FT
18:30
1 - 0
1 - 0
41เปรูจา [17]
  
[20] แตร์นาน่า1
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
2โนวาร่า [12]
  
[21] อัสโคลี่1
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
1ฟอกเจีย [19]
  
[10] ชิตตาเดลล่า12
FT
21:00
0 - 1
1 - 2
ปาร์ม่า [8]
  
[22] เชเซน่า4
FT
21:00
2 - 1
3 - 3
31ซาแลร์นิตาน่า [7]
  
[9] คาร์ปิ1
FT
21:00
1 - 1
1 - 1
2เบรสชา [15]
  
[3] เครโมเนเซ่3
FT
21:00
1 - 1
1 - 2
ปาแลร์โม่ [2]
  
[6] บารี1
FT
02:30
0 - 0
1 - 0
4เปสคารา [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ไลซอส4
FT
22:00
0 - 2
3 - 2
3วิตอเรีย กิมาไรส์ บี [20]
  
[17] วาร์ซิม2
FT
22:00
2 - 0
3 - 1
1อูเนียว มาไดร่า [15]
  
[6] ฟามาลิเคา3
FT
23:00
2 - 0
3 - 0
4โควา พีดาเด้ [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม ฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] เซอร์เคอร์ บรูซ1
FT
20:30
4 - 0
4 - 0
11เบียรส์ชอทวิลริค [1]
  
[2] อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน4
FT
00:00
1 - 0
1 - 1
5โรเซลาเร่ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] เฟรมัด อเมเจอร์11
FT
19:00
1 - 1
1 - 3
2เฟรเดอริเซีย [9]
  
[11] บราแบรนด์
FT
19:45
0 - 0
1 - 1
1ไนโคบิ้ง เอฟซี (N) [8]
  
[7] โรสกิลด์3
FT
19:45
0 - 1
0 - 4
2เอสเบิร์ก [5]
  
[12] สคีฟซ์ ไอเค3
FT
19:45
0 - 1
1 - 3
1วีบรอก [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] เรนเฮล์ม ไอแอล
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
2ซานด์เนส ยูไอเอฟ [5]
  
[14] เฟรดริกซ์สตรัด1
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
2โนท็อดเด้น เอฟเค [NORD2B-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] พัลไมรัส
FT
02:00
2 - 0
2 - 0
1ฟลาเมงโก [7]
  
[8] วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)2
FT
02:00
0 - 1
1 - 1
21เซาเปาโล [12]
  
[2] เกรมิโอ้ ปอร์โต้
FT
02:00
1 - 1
1 - 1
31วิตอเรีย บีเอ (N) [16]
  
[20] แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
FT
02:00
1 - 0
2 - 0
3สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี [17]
  
[9] บาเฮีย บีเอ1
FT
03:00
0 - 1
2 - 2
4อัตเลติโก มิไนโร่ [10]
  
[15] กอริติบ้า พีอาร์2
FT
04:00
0 - 0
1 - 1
1ปอนเต เปรตา [18]
  
[5] ครูไซโร่ (เอ็มจี)3
FT
04:00
1 - 1
3 - 1
41ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค1
FT
11:00
0 - 1
0 - 1
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ [14]
  
[9] โยโกฮามา เอฟซี
FT
11:00
1 - 0
1 - 1
1ฟาเจียโน โอคายามา [13]
  
[15] มาชิดา เซลเวีย
FT
12:00
0 - 1
0 - 1
2รีโนฟา ยามากูชิ [21]
  
[16] เอฮิเมะเอฟซี1
FT
13:00
1 - 0
4 - 2
เธสปา คูซัทสึ [22]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] เมลเบิร์น ซิตี้1
FT
15:25
0 - 1
1 - 1
2เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
AMOK Chrysomilia (w)1
FT
16:00
2 - 2
2 - 2
Lefkothea Nicosia (w)
  
เอฟเอ คลับ บาเซโรน่า (ญ)2
FT
16:00
1 - 1
1 - 1
2อปอลลอน ลิมาสซอลเอลเอฟซี(ญ)
  
Apollon Lympion (w)
FT
16:00
0 - 4
0 - 6
2Pafia Pafos (w)
  
EN Thoi Lakatamias (w)2
FT
16:00
0 - 0
0 - 0
Omonia Lefkothea (w)
  
SD Videm14
FT
16:30
0 - 2
1 - 3
4MU Sentjur
  
[BLRD1-10] เอฟซี โกเมล2
FT
17:00
2 - 1
3 - 1
2ดนีโปร โมกิเลฟ (N) [BLRD1-11]
  
FC Noroc (w)
FT
18:00
0 - 1
1 - 1
1FC Maksimum (w)
  
[RUSPR-12] อัมคาร์ เพิร์ม
FT
18:00
0 - 0
1 - 2
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ [RUSPR-6]
  
[TURD1-10] อลันยาสปอร์
FT
18:00
0 - 0
0 - 0
2คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ (N) [TURD1-16]
  
ไซปรัส(ยู 19)
FT
19:30
0 - 0
0 - 3
เยอรมนี (ยู 19)
  
[BULD1-3] เลฟสกี้ โซเฟีย1
FT
20:00
0 - 0
3 - 0
1โลโคโมทีฟ โซเฟีย [BULD2-3]
  
SSC Teutonia 992
FT
20:00
1 - 0
2 - 4
Reinickendorfer Fuchse
  
[TURD1-15] คอนยาสปอร์1
FT
21:00
1 - 1
2 - 1
2เกนเคลอร์บิลิจี้ [TURD1-18]
  
[DOMD1-3] Cibao FC2
FT
04:00
0 - 1
2 - 1
2Atlantico FC [DOMD1-6]
  
เอสวี ลา ฟาม่า2
FT
05:00
1 - 0
1 - 1
4SV Caiquetio
  
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(ยู 23)1
FT
05:00
0 - 0
0 - 1
3แอตเลติโก้ มิไนโร่(ยู 23)
  
[ENGPR-15] เอฟเวอร์ตัน
FT
05:30
0 - 0
1 - 1
ทัลเลเรส กอร์โดบา [ARGD1-3]
  
SV Deportivo Nacional1
FT
07:00
0 - 1
2 - 1
3Racing Club Aruba
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ยูเครน ยู181
FT
17:00
1 - 2
2 - 3
เดนมาร์ก ยู18
  
[182] มอลตา2
FT
21:00
0 - 2
0 - 3
เอสโตเนีย [80]
  
กาตาร์ ยู23
FT
21:20
0 - 0
1 - 3
ซีเรีย ยู23
  
[79] เบนิน1
FT
22:00
1 - 0
1 - 1
2แทนซาเนีย [136]
  
[124] โตโก
FT
22:30
2 - 0
6 - 0
มอริเชียส [158]
  
[1] สหรัฐอเมริกา(ญ)
FT
09:20
1 - 0
3 - 1
1แคนาดา(ญ) [5]
  
Facebook share Line line Twitter tweet