ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้รวบรวม ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน ทุกลีก ทุกนัด พร้อมสถิติการพบกัน และวิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอล ให้ท่านได้รับทราบ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร ท่านก็จะไม่พลาดโปรแกรมบอลของวันนี้


ประมวลผลด้วย AI  ข้อมูลที่จัดแสดงใน ตารางบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ จะมีข้อมูลราคาบอล ทีเด็ดบอล และ วิเคราะห์บอล ซึ่งเป็นการรวบรวมสถิติข้อมูลของแต่ละทีมที่เราได้เก็บรวบรวมไว้ แล้วนำมาวิเคราะห์ด้วย โปรแกรมคอมพิวเตอร์ หรือ AI ซึ่งทำให้ข้อมูลที่อยู่ในตารางบอลที่นำมาแสดงในวันนี้ เป็นข้อมูลที่มีความแม่นยำสูง น่าเชื่อถือ มั่นใจได้ 


ตารางบอล Ballzs.com สามารถแสดงผลได้ ทั้งบนมือถือ Android , IOS และคอมพิวเตอร์ 


วิธีดูตารางบอล

ชื่อทีมสีแดงขีดเส้นใต้คือทีมเต็ง ทรรศนะจากทีมงาน


คือสถิติการพบกัน (คลิกอ่านได้)
FTคือFull Time (จบเวลาการแข่งขัน)


ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[11] สวิตเซอร์แลนด์1
0 - 0
0 - 0
ไอร์แลนด์เหนือ [23]2
 - 
 - 
  
02:45
FT
[47] กรีซ1
0 - 0
0 - 0
โครเอเชีย [18]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
[4] เชียงราย ยูไนเต็ด1
0 - 0
0 - 1
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด [2]3
 - 
 - 
  
18:00
FT
[3] แบงค็อก ยูไนเต็ด1
0 - 0
1 - 3
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด [1]2
 - 
 - 
  
18:00
FT
[7] ชลบุรี เอฟซี1
4 - 1
5 - 1
โปลิศ เทโร เอฟซี [14]3
 - 
 - 
  
18:00
FT
[12] นครราชสีมา เอฟซี4
1 - 0
2 - 1
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด [5]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
AJ Petite-Ile
0 - 0
0 - 1
บิวแวร์ส [FRAD4C-14]
 - 
 - 
  
20:00
FT
Anduzien
1 - 0
2 - 0
Sud Ardeche
 - 
 - 
  
20:00
FT
OS Fives
1 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 5-4
Saint-Andre
 - 
 - 
  
20:00
FT
Maccabi Paris3
1 - 1
3 - 2
เลอ อาฟร์ [FRAD2-6]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
เฟย์เทียต
0 - 3
1 - 6
โชเลท เอสโอ [FRAD3-2]
 - 
 - 
  
20:00
FT
Merignac-Arlac
0 - 1
1 - 4
ทาเบส พิเรนีส [FRAD4A-15]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[FRAD4D-11] Granville
1 - 2
3 - 2
Vierzon
 - 
 - 
  
20:00
FT
Chaumont
0 - 1
0 - 3
เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ [FRAD4B-13]
 - 
 - 
  
20:00
FT
Bellevue Nantes3
0 - 0
1 - 1 *ET 2-2 *PEN 1-2
Limoges [FRAD4D-12]31
 - 
 - 
  
20:00
FT
Marcq En Baroeuil3
0 - 1
1 - 2
เอฟซี เฟลอรี่ 91 [FRAD4C-1]2
 - 
 - 
  
20:00
FT
Hegenheim
2 - 3
2 - 3
Saint-Louis Neuweg [FRAD4B-6]
 - 
 - 
  
20:00
FT
Alberes Argeles
0 - 0
2 - 2 *ET 3-2
ENDOUME
 - 
 - 
  
20:00
FT
Chantilly
0 - 2
0 - 3
Racing Levallois
 - 
 - 
  
20:00
FT
Plancoet-Arguenon
0 - 0
0 - 3
Change
 - 
 - 
  
20:00
FT
Vallee de la Gresse FC
0 - 1
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 0-3
Cluses Scionzier
 - 
 - 
  
20:00
FT
Rombas
0 - 0
2 - 0
Thaon
 - 
 - 
  
20:00
FT
Houilles
1 - 0
1 - 0
Bretteville-sur-odon1
 - 
 - 
  
20:00
FT
Quarouble
0 - 1
0 - 1
Choisy au Bac
 - 
 - 
  
20:00
FT
Sene FC
0 - 0
2 - 2 *ET 3-2
FC Quimperle 29
 - 
 - 
  
20:00
FT
Bron Grand Lyon
0 - 3
0 - 3
Sud Nivernais Imphy Decize
 - 
 - 
  
20:00
FT
แซงต์ อามองด์ เอฟซี1
1 - 2
1 - 3
อฌักซิโอ้ [FRAD2-3]3
 - 
 - 
  
20:00
FT
Cagnes-Le Cros1
1 - 1
1 - 4
อฌักซิโอ้ GFCO [FRAD2-13]2
 - 
 - 
  
20:00
FT
Les Ulis1
0 - 1
0 - 1
บูโลญจน์ [FRAD3-13]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
AVALLON
0 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-2
Hauts Lyonnais
 - 
 - 
  
20:30
FT
Geispolsheim 01
0 - 1
0 - 2
แร็งส์ [FRAD2-1]
 - 
 - 
  
20:30
FT
Pays Argentonnais
0 - 5
0 - 8
ตูร์ แอฟเซ [FRAD2-20]
 - 
 - 
  
20:30
FT
กอมแปง
0 - 0
0 - 1
AS Furiani Agliani [FRAD4C-16]
 - 
 - 
  
20:30
FT
Plomelin
0 - 2
0 - 5
แซ็ง-มาโล [FRAD4D-3]
 - 
 - 
  
20:30
FT
Mont-Pilat
0 - 2
0 - 6
Andrezieux [FRAD4B-2]
 - 
 - 
  
20:30
FT
US Liffre
1 - 1
1 - 2
วานส์
 - 
 - 
  
20:30
FT
Essartais
0 - 0
2 - 2
Ancienne Chateau-Gontier
 - 
 - 
  
20:30
FT
Rungis
0 - 0
2 - 0
FC Porto Portugais Amiens
 - 
 - 
  
21:00
FT
[FRAD4D-5] ชาร์เทรส เอฟซี
2 - 0
3 - 1
โอร์แลงส์ ยูเอส [FRAD2-11]
 - 
 - 
  
21:00
FT
Gemenos1
1 - 1
1 - 1 *ET 2-1
Martigues [FRAD4A-7]
 - 
 - 
  
21:00
FT
Chapelain Foot
0 - 1
0 - 2
เอฟซี เบอเกอรัก [FRAD4A-2]
 - 
 - 
  
21:30
FT
La Courneuve
0 - 0
0 - 2
Blanc Mesnil
 - 
 - 
  
23:00
FT
Pledran
0 - 1
0 - 5
แบรสต์ [FRAD2-8]
 - 
 - 
  
02:45
FT
[FRAD2-2] นีมส์2
0 - 0
1 - 0
จีเอส คอนโซลาท มาร์แซย์ [FRAD3-11]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:45
FT
[WALPR-3] เดอะ นิว เซนต์ส2
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 4-3
ควีน ออฟ เซาธ์ [SCOCH-5]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
06:30
FT
[ARGD1-13] ริเวอร์เพลท2
2 - 0
3 - 0
เดปอร์ตีโบ โมรอน (N) [ARGD2-17]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล African Nations Championship

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:30
FT
[118] รวันดา
0 - 0
0 - 0
เอธิโอเปีย [151]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:30
FT
[94] คองโก-บราซซาวิล1
1 - 1
1 - 1
ยูกันดา [70]2
 - 
 - 
  
22:30
FT
[52] กานา1
0 - 0
1 - 1
อียิปต์ [30]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:30
FT
[22] เอเอฟซี วิมเบิลดัน2
2 - 2
2 - 2
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด [9]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
[3] กรานาดา ซีเอฟ11
0 - 1
1 - 2
เซบีย่า แอตเลติโก [22]5
 - 
 - 
  
22:00
FT
[18] กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า3
1 - 0
1 - 2
เรอัล โอเบียโด [12]41
 - 
 - 
  
00:00
FT
[4] ซีดี ลูโก้1
0 - 1
0 - 1
นูมานเซีย [6]4
 - 
 - 
  
02:30
FT
[5] สปอร์ติ้ง กิฆอน4
1 - 0
1 - 1
เรอัล บายาโดลิด [9]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:30
FT
[5] เอซี เวนิช2
1 - 0
1 - 0
เปรูจา [17]41
 - 
 - 
  
21:00
FT
[20] แตร์นาน่า1
0 - 0
1 - 1
โนวาร่า [12]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[21] อัสโคลี่1
0 - 0
0 - 2
ฟอกเจีย [19]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[10] ชิตตาเดลล่า12
0 - 1
1 - 2
ปาร์ม่า [8]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[22] เชเซน่า4
2 - 1
3 - 3
ซาแลร์นิตาน่า [7]31
 - 
 - 
  
21:00
FT
[9] คาร์ปิ1
1 - 1
1 - 1
เบรสชา [15]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[3] เครโมเนเซ่3
1 - 1
1 - 2
ปาแลร์โม่ [2]
 - 
 - 
  
02:30
FT
[6] บารี1
0 - 0
1 - 0
เปสคารา [13]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[4] ไลซอส4
0 - 2
3 - 2
วิตอเรีย กิมาไรส์ บี [20]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[17] วาร์ซิม2
2 - 0
3 - 1
อูเนียว มาไดร่า [15]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[6] ฟามาลิเคา3
2 - 0
3 - 0
โควา พีดาเด้ [16]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:30
FT
[3] เซอร์เคอร์ บรูซ1
4 - 0
4 - 0
เบียรส์ชอทวิลริค [1]11
 - 
 - 
  
00:00
FT
[2] อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน4
1 - 0
1 - 1
โรเซลาเร่ [4]5
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
FT
[10] เฟรมัด อเมเจอร์11
1 - 1
1 - 3
เฟรเดอริเซีย [9]2
 - 
 - 
  
19:45
FT
[11] บราแบรนด์
0 - 0
1 - 1
ไนโคบิ้ง เอฟซี (N) [8]1
 - 
 - 
  
19:45
FT
[7] โรสกิลด์3
0 - 1
0 - 4
เอสเบิร์ก [5]2
 - 
 - 
  
19:45
FT
[12] สคีฟซ์ ไอเค3
0 - 1
1 - 3
วีบรอก [6]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[4] เรนเฮล์ม ไอแอล
0 - 0
1 - 0
ซานด์เนส ยูไอเอฟ [5]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[14] เฟรดริกซ์สตรัด1
0 - 0
0 - 0
โนท็อดเด้น เอฟเค [NORD2B-2]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:00
FT
[4] พัลไมรัส
2 - 0
2 - 0
ฟลาเมงโก [7]1
 - 
 - 
  
02:00
FT
[8] วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)2
0 - 1
1 - 1
เซาเปาโล [12]21
 - 
 - 
  
02:00
FT
[2] เกรมิโอ้ ปอร์โต้
1 - 1
1 - 1
วิตอเรีย บีเอ (N) [16]31
 - 
 - 
  
02:00
FT
[20] แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
1 - 0
2 - 0
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี [17]3
 - 
 - 
  
03:00
FT
[9] บาเฮีย บีเอ1
0 - 1
2 - 2
อัตเลติโก มิไนโร่ [10]4
 - 
 - 
  
04:00
FT
[15] กอริติบ้า พีอาร์2
0 - 0
1 - 1
ปอนเต เปรตา [18]1
 - 
 - 
  
04:00
FT
[5] ครูไซโร่ (เอ็มจี)3
1 - 1
3 - 1
ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) [13]41
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
11:00
FT
[12] มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค1
0 - 1
0 - 1
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ [14]
 - 
 - 
  
11:00
FT
[9] โยโกฮามา เอฟซี
1 - 0
1 - 1
ฟาเจียโน โอคายามา [13]1
 - 
 - 
  
12:00
FT
[15] มาชิดา เซลเวีย
0 - 1
0 - 1
รีโนฟา ยามากูชิ [21]2
 - 
 - 
  
13:00
FT
[16] เอฮิเมะเอฟซี1
1 - 0
4 - 2
เธสปา คูซัทสึ [22]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:25
FT
[3] เมลเบิร์น ซิตี้1
0 - 1
1 - 1
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ [4]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:00
FT
AMOK Chrysomilia (w)1
2 - 2
2 - 2
Lefkothea Nicosia (w)
 - 
 - 
  
16:00
FT
เอฟเอ คลับ บาเซโรน่า (ญ)2
1 - 1
1 - 1
อปอลลอน ลิมาสซอลเอลเอฟซี(ญ)2
 - 
 - 
  
16:00
FT
Apollon Lympion (w)
0 - 4
0 - 6
Pafia Pafos (w)2
 - 
 - 
  
16:00
FT
EN Thoi Lakatamias (w)2
0 - 0
0 - 0
Omonia Lefkothea (w)
 - 
 - 
  
16:30
FT
SD Videm14
0 - 2
1 - 3
MU Sentjur4
 - 
 - 
  
17:00
FT
[BLRD1-10] เอฟซี โกเมล2
2 - 1
3 - 1
ดนีโปร โมกิเลฟ (N) [BLRD1-11]2
 - 
 - 
  
18:00
FT
FC Noroc (w)
0 - 1
1 - 1
FC Maksimum (w)1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[RUSPR-12] อัมคาร์ เพิร์ม
0 - 0
1 - 2
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ [RUSPR-6]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[TURD1-10] อลันยาสปอร์
0 - 0
0 - 0
คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ (N) [TURD1-16]2
 - 
 - 
  
19:30
FT
ไซปรัส(ยู 19)
0 - 0
0 - 3
เยอรมนี (ยู 19)
 - 
 - 
  
20:00
FT
[BULD1-3] เลฟสกี้ โซเฟีย1
0 - 0
3 - 0
โลโคโมทีฟ โซเฟีย [BULD2-3]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
SSC Teutonia 992
1 - 0
2 - 4
Reinickendorfer Fuchse
 - 
 - 
  
21:00
FT
[TURD1-15] คอนยาสปอร์1
1 - 1
2 - 1
เกนเคลอร์บิลิจี้ [TURD1-18]2
 - 
 - 
  
04:00
FT
[DOMD1-3] Cibao FC2
0 - 1
2 - 1
Atlantico FC [DOMD1-6]2
 - 
 - 
  
05:00
FT
เอสวี ลา ฟาม่า2
1 - 0
1 - 1
SV Caiquetio4
 - 
 - 
  
05:00
FT
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(ยู 23)1
0 - 0
0 - 1
แอตเลติโก้ มิไนโร่(ยู 23)3
 - 
 - 
  
05:30
FT
[ENGPR-15] เอฟเวอร์ตัน
0 - 0
1 - 1
ทัลเลเรส กอร์โดบา [ARGD1-3]
 - 
 - 
  
07:00
FT
SV Deportivo Nacional1
0 - 1
2 - 1
Racing Club Aruba3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
ยูเครน ยู181
1 - 2
2 - 3
เดนมาร์ก ยู18
 - 
 - 
  
21:00
FT
[182] มอลตา2
0 - 2
0 - 3
เอสโตเนีย [80]
 - 
 - 
  
21:20
FT
กาตาร์ ยู23
0 - 0
1 - 3
ซีเรีย ยู23
 - 
 - 
  
22:00
FT
[79] เบนิน1
1 - 0
1 - 1
แทนซาเนีย [136]2
 - 
 - 
  
22:30
FT
[124] โตโก
2 - 0
6 - 0
มอริเชียส [158]
 - 
 - 
  
09:20
FT
[1] สหรัฐอเมริกา(ญ)
1 - 0
3 - 1
แคนาดา(ญ) [5]1
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้ [ www.ballzs.com]

Facebook share Line line Twitter tweet