โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

ฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ ฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[PORD1-8] วิตอเรีย กิมาไรส์1
1 - 3
1 - 4
ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ [PORD2-18]4
 - 
 - 
  
23:00
FT
[PORD1-17] โมไรเรนเซ่1
2 - 1
2 - 1
เฟยเรนเซ่ [PORD1-13]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป ฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:45
FT
[19] เดนมาร์ก
0 - 0
0 - 0
ไอร์แลนด์ [26]
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
[13] ราชนาวี เอฟซี4
0 - 0
0 - 1
สุพรรณบุรี เอฟซี [11]3
 - 
 - 
  
18:00
FT
[8] พัทยา ยูไนเต็ด1
1 - 0
1 - 1
สุโขทัย เอฟซี [15]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[16] ไทยฮอนด้า เอฟซี12
0 - 0
1 - 2
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี [6]2
 - 
 - 
  
18:00
FT
[9] การท่าเรือ เอฟซี1
1 - 0
5 - 3
ศรีสะเกษ เอฟซี [17]4
 - 
 - 
  
18:00
FT
[10] อุบล ยูไนเต็ด2
0 - 1
2 - 1
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ [18]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ ฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
FT
ทรีเมรี่ย์1
0 - 0
0 - 1
Biesheim
 - 
 - 
  
20:00
FT
ทัวร์ เซนต์ แคลร์
0 - 1
0 - 1
เกอญง
 - 
 - 
  
20:00
FT
FCA Troyes
0 - 1
0 - 2
วาล็องเซียนส์ [FRAD2-14]
 - 
 - 
  
20:00
FT
Langon-Castets1
0 - 1
0 - 1
โคโลเมียร์ส [FRAD4A-3]1
 - 
 - 
  
20:30
FT
Stella Maris Douarnenez
0 - 4
0 - 4
ลอริยองต์ [FRAD2-4]
 - 
 - 
  
21:00
FT
Tournefeuille1
1 - 2
1 - 5
ชามัวร์ นิออร์ท [FRAD2-12]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[FRAD4C-8] ST Maur Lusitanos
0 - 0
0 - 2
อูแบวิลลิเยร์
 - 
 - 
  
22:00
FT
[FRAD4B-3] วิลเลฟรองเช2
1 - 1
1 - 2
โซโชซ์ [FRAD2-9]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
Amneville2
0 - 1
1 - 1 *ET 1-3
SC Schiltigheim [FRAD4B-9]4
 - 
 - 
  
22:00
FT
Feignies
1 - 2
1 - 3
เอเอส เอ็กเซลซิเออร์
 - 
 - 
  
23:00
FT
Chamalieres FC
0 - 0
1 - 3
เอเจ โอแซร์ [FRAD2-15]
 - 
 - 
  
23:00
FT
ฟอร์บาช3
0 - 1
0 - 1
น็องซี่ [FRAD2-16]3
 - 
 - 
  
23:00
FT
Feurs
0 - 0
1 - 2
ลียง ดูเชรี่ [FRAD3-8]
 - 
 - 
  
23:00
FT
ปงตาร์ลิเยร์
0 - 0
2 - 1
มูลูส
 - 
 - 
  
23:00
FT
SC Hazebrouck
1 - 1
2 - 1
เกววีลย์ อูแอส [FRAD2-19]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
Grandvillars
0 - 0
1 - 3
Morteau Montlebon
 - 
 - 
  
23:00
FT
Tarentaise
0 - 0
2 - 0
4 ริเวียเรส 70
 - 
 - 
  
23:00
FT
มาตูรี
0 - 0
0 - 0
อาวรองเช่ [FRAD3-17]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD3-9] อองตองต์ เอสเอสจี
5 - 0
7 - 1
AS Lossi
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD4B-14] อีเซอร์ เอเอส
0 - 0
1 - 0
แกลร์กมงต์ ฟุต [FRAD2-7]
 - 
 - 
  
00:00
FT
Pontivy Stade
0 - 1
0 - 3
สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี [FRAD3-5]
 - 
 - 
  
00:00
FT
เอแปร์เนย์
0 - 1
0 - 2
ราโอง เลอตาป [FRAD4B-16]
 - 
 - 
  
00:00
FT
Valdaine
0 - 0
0 - 4
AS Fabregues
 - 
 - 
  
00:00
FT
AF Virois
0 - 0
0 - 1
เอฟซี แซมบี [FRAD3-15]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
บาโยนเน่
0 - 1
0 - 2
สเตรด บอร์เดไลส์ [FRAD4A-12]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD4D-2] โรโมแรนติน
5 - 1
10 - 1
Diables Noirs
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD4D-8] Vitre
2 - 0
5 - 1
LA Saint-Colomban Locmine
 - 
 - 
  
00:00
FT
Montauban FC TG
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 3-4
FC Labrede
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD4D-7] Stade Briochin
0 - 0
9 - 1
Le Geldar De Kourou
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD4B-5] เอปินาล
3 - 1
6 - 2
C.S. Le Moule
 - 
 - 
  
00:00
FT
L\'Etoile de Morne-a-l\'Eau
0 - 0
1 - 4
เซนต์-โล
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD4B-4] อานซี1
1 - 0
1 - 3
เกรอน็อบล์ [FRAD3-3]2
 - 
 - 
  
00:30
FT
Balma
0 - 3
0 - 3
เล เออบิเยรส์ [FRAD3-12]
 - 
 - 
  
00:30
FT
Cambrai3
0 - 1
0 - 1
ยูเอสแอล ดันเคอร์ [FRAD3-7]11
 - 
 - 
  
00:30
FT
[FRAD3-16] อูแอส กงการ์กโน่
3 - 0
7 - 0
โกลเด้น ไลอ้อน1
 - 
 - 
  
00:30
FT
ก็อง พีทีที
0 - 1
0 - 1
เลอ ม็องส์ [FRAD4D-1]
 - 
 - 
  
00:30
FT
Ittenheim
0 - 1
0 - 2
Haguenau
 - 
 - 
  
01:00
FT
Avoine
1 - 1
2 - 2 *ET 2-3
ชาโตรูซ์ [FRAD2-10]3
 - 
 - 
  
01:00
FT
Seyssinet
0 - 1
2 - 3
บรูค พีรอนนาส [FRAD2-17]
 - 
 - 
  
01:00
FT
Angouleme
0 - 0
2 - 0
Bressuire
 - 
 - 
  
01:00
FT
[FRAD4C-4] อาร์ราส
1 - 1
1 - 1 *ET 3-2
Lucciana
 - 
 - 
  
01:00
FT
Canet Roussillon
1 - 0
3 - 0
Olympique Ales1
 - 
 - 
  
01:30
FT
Les Sables dOlonne
0 - 0
1 - 1 *ET 1-2
โซเมอร์ โอเอล
 - 
 - 
  
02:00
FT
Stade Ygossais
0 - 2
0 - 3
ปารีส เอฟซี [FRAD2-5]
 - 
 - 
  
06:00
FT
AS Club Colonial
1 - 2
2 - 3
เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี [FRAD4B-11]
 - 
 - 
  
08:00
FT
As Tefana
0 - 0
0 - 3
โรเดซ อเวรอน [FRAD3-1]
 - 
 - 
  

ฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup ฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:15
FT
[SCOCH-2] ดันดี ยูไนเต็ด2
0 - 0
1 - 2
ครูซาเดอร์ [NIRD1-3]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SCOCH-8] ดัมบาร์ตัน
1 - 0
2 - 0
เรธโรเวอร์ส [SCOL1-2]11
 - 
 - 
  
00:15
FT
[SCOCH-7] อินเวอร์เนสส์2
0 - 0
1 - 0
ฟัลเคิร์ก [SCOCH-9]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา ฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
FT
[77] แซมเบีย1
1 - 1
2 - 2
แคเมอรูน [42]1
 - 
 - 
  
21:30
FT
[92] กาบอง2
0 - 0
0 - 0
มาลี [72]2
 - 
 - 
  
00:30
FT
[28] คองโก-กินชาซา1
0 - 0
3 - 1
กินี [66]1
 - 
 - 
  
00:30
FT
[28] ตูนิเซีย1
0 - 0
0 - 0
ลิเบีย [87]1
 - 
 - 
  
00:30
FT
[61] ไอเวอรี่โคสต์2
0 - 2
0 - 2
โมร็อกโก [48]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying ฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:30
FT
[A5] สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21)
0 - 0
3 - 1
ซานมารีโน(ยู 21) [A6]6
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:30
FT
[17] ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
0 - 0
1 - 1
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด [7]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[12] แบล็คพูล
0 - 0
2 - 3
พอร์ทสมัธ [14]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[3] แบรดฟอร์ด ซิตี้
0 - 1
0 - 1
พลีมัธ อาร์ไกล์ [24]4
 - 
 - 
  
22:00
FT
[22] จิลลิ่งแฮม2
0 - 1
1 - 1
บิวรี่ [23]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[16] มิลตัน คียนส์ ดอนส์3
1 - 0
1 - 0
ฟลีตวู้ด ทาวน์ [8]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[10] อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
1 - 2
1 - 2
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ [21]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[5] สคันธอร์ป ยูไนเต็ด2
0 - 0
1 - 0
บริสตอล โรเวอร์ส [13]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ ฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[22] บาร์เน็ต
0 - 0
0 - 1
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [13]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[10] เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด1
0 - 0
0 - 0
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ [2]4
 - 
 - 
  
22:00
FT
[16] คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
2 - 0
4 - 0
เยโอวิล ทาวน์ [17]21
 - 
 - 
  
22:00
FT
[15] เชลแน่ม ทาวน์
1 - 1
2 - 2
ลูตัน ทาวน์ [3]4
 - 
 - 
  
22:00
FT
[6] โคเวนทรี ซิตี้3
0 - 0
0 - 1
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ [14]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[19] คราวเลย์ ทาวน์3
0 - 0
1 - 1
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส [21]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[18] ครูว์ อเล็กซานดร้า
1 - 0
1 - 4
ลินคอล์น ซิตี้ [9]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[4] เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้1
1 - 0
2 - 0
กริมสบี้ ทาวน์ [12]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[23] มอร์แคมบ์
2 - 0
2 - 1
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส [7]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[11] สตีฟเนจ โบโรห์4
1 - 0
1 - 1
น็อตต์สเคาน์ตี้ [1]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[5] สวินดอน ทาวน์2
0 - 0
2 - 2
เชสเตอร์ฟิลด์ [24]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[9] อัลเดอร์ช็อต ทาวน์13
1 - 0
2 - 1
เอเอฟซี ฟิลด์ [17]41
 - 
 - 
  
22:00
FT
[21] บาร์โรว์1
0 - 1
0 - 2
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ [3]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[10] บอร์แฮม วู๊ด
0 - 0
0 - 0
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด [12]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[1] โดเวอร์ แอทเตลิก1
1 - 0
2 - 0
อีสต์ไลก์ [16]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[20] กุยเซลีย์12
0 - 0
0 - 1
บรอมลีย์ [7]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[15] ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น1
0 - 0
0 - 0
วอคกิ้ง [8]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[11] ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
0 - 2
0 - 3
เกทส์เฮด [18]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[24] โซลิฮัลล์ มอร์3
0 - 1
0 - 2
ซัตตั้น ยูไนเต็ด [4]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[23] ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
0 - 1
0 - 1
เมดสโตน ยูไนเต็ด [5]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[14] ทรานเมียร์ โรเวอร์
2 - 0
2 - 0
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ [6]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[13] เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด1
2 - 0
2 - 1
เลย์ตัน โอเรียนท์ [19]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
FT
[17] เอดี อัลคอร์ค่อน
1 - 0
1 - 1
ลอร์ก้า [19]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[18] อัลบาเซเต้3
1 - 0
2 - 0
อัลเมเรีย [20]31
 - 
 - 
  
00:00
FT
[10] เตเนริเฟ่2
2 - 0
2 - 0
คูลทูรัล เลโอเนซ่า [14]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[15] เรอัล ซาราโกซ่า1
2 - 0
3 - 2
ราโย่ บาเยกาโน่ [7]4
 - 
 - 
  
01:30
FT
[13] บาร์เซโลน่า บี2
0 - 0
0 - 2
ฮูเอสก้า [3]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[19] โปร เวอร์เซลลี่3
1 - 1
2 - 1
เอ็มโปลี [4]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[13] อเวลลิโน่1
0 - 0
0 - 0
เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า [17]3
 - 
 - 
  
02:30
FT
[16] สเปเซีย4
0 - 0
1 - 1
โฟรซิโนเน่ [1]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม ฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[8] ทูบิซี่1
0 - 1
1 - 2
ลีแอร์ส [5]1
 - 
 - 
  
02:30
FT
[7] เวสเตอร์โล2
0 - 0
0 - 1
ยูนิยง แซงต์ กิลลุส [6]6
 - 
 - 
  

ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
FT
[13] ออร์ไกร์ท4
0 - 1
2 - 1 *ET 3-1
มอลล์บี้ เอไอเอฟ [SWED1SNS-2]3
 - 
 - 
  
19:00
FT
[14] ไอเค ฟรีจ เทบีย์12
0 - 0
0 - 0
อโครโพลิส ไอเอฟ [SWED1SNN-2]41
 - 
 - 
  

ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[3] เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
3 - 1
3 - 1
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล [6]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:30
FT
[8] แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี1
2 - 0
2 - 0
ลานดูเนา [7]1
 - 
 - 
  
21:30
FT
[12] คาร์มาร์เธ็น3
0 - 0
0 - 2
นิวทาวน์ เอเอฟซี [11]
 - 
 - 
  
21:30
FT
[9] เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี1
0 - 1
0 - 2
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน [3]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:00
FT
[5] โบตาโฟโก้ (อาร์เจ)
0 - 1
0 - 1
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [13]1
 - 
 - 
  
04:00
FT
[1] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา3
0 - 0
1 - 0
อาไว เอฟซี เอสซี [19]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:30
FT
[1] อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส2
1 - 0
1 - 1
วิลา โนวา [6]2
 - 
 - 
  
02:30
FT
[12] โกยาส3
0 - 0
0 - 0
ซิเอร่า [4]5
 - 
 - 
  
02:30
FT
[11] ฟิกูเรนเซ่2
1 - 2
1 - 2
อเมริกา มิไนโร่ [2]1
 - 
 - 
  
02:30
FT
[16] บาว อีสปอร์ตี่ คลับ2
1 - 1
4 - 2
ซานตา ครูซ (พีอี) [18]5
 - 
 - 
  
02:30
FT
[19] เนาติโก (พีอี)1
0 - 1
1 - 2
ลอนดริน่า พีอาร์ [7]1
 - 
 - 
  
04:00
FT
[17] กัวรานี่ เอสพี3
1 - 1
2 - 1
ซีอาร์บี แม็คซิโอ [14]1
 - 
 - 
  
04:00
FT
[10] เอสซี เปซานดู (พีเอ)1
1 - 1
2 - 3
บราซิล เด เปโลตัส [13]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
12:00
FT
[3] นาโกย่า แกรมปัส เอต
0 - 0
0 - 3
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา [9]1
 - 
 - 
  
12:00
FT
[11] เกียวโต แซงก้า3
0 - 0
0 - 1
โตเกียวเวอร์ดี้ [7]1
 - 
 - 
  
12:00
FT
[6] โตกุชิม่า วอร์ทิส1
0 - 0
1 - 0
โออิตะ ตรินิต้า [10]1
 - 
 - 
  
12:00
FT
[20] โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ2
0 - 0
1 - 4
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี [18]1
 - 
 - 
  
12:00
FT
[4] อวิสปา ฟูกูโอกะ
1 - 0
1 - 1
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี [5]1
 - 
 - 
  
14:00
FT
[17] เอฟซี กิฟู2
1 - 0
1 - 1
โชนัน เบลมาเร่ [1]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[2] วี-วาเรน นากาซากิ2
1 - 0
3 - 1
คามาทามาเร่ ซานูกิ [19]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
13:35
FT
[7] อดิไลเด้ ยูไนเต็ด3
1 - 1
1 - 2
นิวคาสเซิล เจ็ทส์ [3]4
 - 
 - 
  
16:00
FT
[8] เมลเบิร์น วิคตอรี่2
0 - 0
1 - 1
บริสแบน โรว์ [9]4
 - 
 - 
  
10:30
FT
[10] เวลริงตัน โฟนิค2
2 - 1
5 - 2
เพิร์ท กลอรี่ [5]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:05
FT
FC Constantine Women3
2 - 0
5 - 0
AS Surete Nationale Women1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[POLD1-12] เลเชีย กอเดนซ์
3 - 0
5 - 0
บอลเทค จีเนีย [PolD4-5]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[HUND1-3] เดเบรเซน วีเอสซี
1 - 2
1 - 2
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ [HUND1-12]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[SERD1-3] วอจโวดิน่า โนวิ แซด3
0 - 1
0 - 2
แมควา ซาแบค [SERD1-11]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[RUSPR-7] อาร์เซน่อล ตูล่า
2 - 1
3 - 1
ดินาโม มินส์ค [BLRD1-3]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[AUTD1-4] แอลเอเอสเค ลินซ์1
0 - 0
3 - 1
เอฟซี ไลเฟริ่ง [AUTD2-4]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[BULD1-8] โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ1
0 - 0
3 - 0
เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ [BULD2-13]11
 - 
 - 
  
17:10
FT
AS Intissar Oran Women
0 - 0
0 - 2
CF Akbou Women
 - 
 - 
  
17:10
FT
FC Bejaia Women4
0 - 1
1 - 1
ESF Amizour Women2
 - 
 - 
  
18:00
FT
[BULD1-10] สลาเวีย โซเฟีย
2 - 0
2 - 1
Oboriste2
 - 
 - 
  
18:00
FT
[TURD1-1] กาลาตาซาราย
1 - 0
3 - 2
อุมรานิเยสปอร์ [TURD2-1]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[BULD2-4] พีเอฟเค มอนทาน่า1
1 - 0
1 - 1
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว [BULD1-11]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[POLD1-9] สลาสค์ วรอคลาวน์1
1 - 0
1 - 0
วิสล่า คราคอฟ [POLD1-6]2
 - 
 - 
  
18:00
FT
[TURD1-4] เคย์เซริสปอร์1
1 - 1
2 - 1
กาเซียนเท็ป B.B. [TURD2-10]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[BLRD1-16] นาฟตานนาวาโปลัตสค์
0 - 2
0 - 4
เอฟเค วิเท็บส์ค [BLRD1-8]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[ROMD1-11] คอนคอร์เดีย เชียจน่า5
0 - 0
0 - 2
เอฟซี ดูนาฟ รูส [BULD1-13]2
 - 
 - 
  
18:00
FT
[MOLD1-7] สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ
0 - 2
1 - 2
ซีเอส เปโตรคุบ [MOLD1-5]1
 - 
 - 
  
18:05
FT
บาเลนเซีย (ยู 19)1
2 - 1
3 - 2
บียารีล ยู 192
 - 
 - 
  
18:20
FT
แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ2
1 - 1
2 - 2
ปาดิสเด เอฟซี2
 - 
 - 
  
19:00
FT
ASEAC Women
2 - 0
3 - 0
COTS Tiaret Women
 - 
 - 
  
19:00
FT
[HOLD2-16] เฮลมอนด์ สปอร์ต
0 - 0
0 - 0
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม [GERD2-14]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[TURD1-3] เบซิคตัส เจเค
1 - 0
1 - 1
เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย [ROMD1-6]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[NE-15] BSG Chemie Leipzig4
1 - 0
1 - 0
บูดิสซ่า บัวซอน [NE-13]5
 - 
 - 
  
19:30
FT
[HUND1-1] แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน
1 - 2
2 - 2
สลาเวน โคปริฟนิก้า [CROD1-8]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[CROD1-6] เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ2
0 - 2
0 - 2
ดอมซาเล่ [SLOD1-4]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[CYPD1-7] เออีพี ปาฟอส
0 - 1
0 - 3
เอฟซี อูฟา [RUSPR-9]
 - 
 - 
  
20:30
FT
เรจจิน่า(ยู20)1
1 - 2
2 - 3
Akragas U191
 - 
 - 
  
20:30
FT
ยูเว่ สตาเบีย(ยู20)2
0 - 0
0 - 0
มาเตรา กัลโช่ (ยู 19)1
 - 
 - 
  
20:30
FT
Rende U192
1 - 1
1 - 1
ซีรากูซา (ยู 19)31
 - 
 - 
  
20:30
FT
AC Feralpisalo U192
1 - 1
3 - 3
Bassano Virtus U201
 - 
 - 
  
20:30
FT
เลกเซ (ยู 19)1
1 - 0
3 - 0
AS Fidelis Andria U191
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ITAD1-13] อูดิเนเซ่
3 - 1
4 - 1
เอ็นดี กอริก้า [SLOD1-5]
 - 
 - 
  
22:00
FT
Salgueiros
0 - 0
0 - 0
Sanjoanense
 - 
 - 
  
22:00
FT
UD Unificacion Bellvitge U194
0 - 0
0 - 1
เอล โอลีวาร์(ยู 19)2
 - 
 - 
  
00:00
FT
FC Iserlohn
1 - 2
2 - 3
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ [GERD3-13]1
 - 
 - 
  
05:00
FT
Excursionistas (w)2
1 - 1
3 - 1
ซีดี โมรอน(ญ)1
 - 
 - 
  
05:00
FT
คลับ อเมริกา (ญ)1
0 - 1
2 - 2
กัวดาลาจาร่า ชีวาส (ญ)
 - 
 - 
  
05:00
FT
กรูเซย์รู(ยู 23)1
0 - 0
0 - 2
อินเตอร์นาซิอองนาล(อาร์เจ) ยู 235
 - 
 - 
  
05:30
FT
Bubali SC1
1 - 0
2 - 1
SV Juventud Tanki Leendert2
 - 
 - 
  
07:30
FT
เอสวีเอสเทรลล่า1
1 - 1
2 - 2
SV Britannia4
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:30
FT
[117] มาลาวี
0 - 1
1 - 1
เลโซโท [146]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[65] รัสเซีย
0 - 0
0 - 1
อาร์เจนตินา [4]
 - 
 - 
  
21:00
FT
นอร์เวย์ ยู18
1 - 0
2 - 0
โปแลนด์ (ยู 19)
 - 
 - 
  
21:00
FT
[127] คอโมโรส
0 - 1
1 - 1
มาดากัสการ์ [103]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[129] นามิเบีย
3 - 1
3 - 1
ซิมบับเว [104]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[97] กาตาร์2
0 - 1
0 - 1
สาธารณรัฐเช็ก [46]1
 - 
 - 
  
00:30
FT
[85] FYR มาซิโดเนีย1
1 - 0
2 - 0
นอร์เวย์ [58]5
 - 
 - 
  
03:00
FT
[163] โดมินิกัน
0 - 0
1 - 0
นิการากัว [108]
 - 
 - 
  
03:30
FT
[8] สเปน1
2 - 0
5 - 0
คอสตาริกา [22]1
 - 
 - 
  
06:30
FT
[83] ตรินิแดดและโตเบโก
0 - 0
2 - 2
เกรนาดา [162]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
[A2] เดนมาร์ค (ยู 19)1
2 - 0
4 - 0
ซานมารีโน(ยู 19) (N) [A4]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[E1] เบลเยียม(ยู 19)14
1 - 1
1 - 2
มาซิโดเนีย(ยู 19) (N) [E2]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[E3] สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19)1
0 - 0
5 - 1
ลิคเทนสไตน์ ยู19 (N) [E4]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[J1] รัสเซีย(ยู 19)4
0 - 0
1 - 2
โรมาเนีย(ยู 19) (N) [J2]21
 - 
 - 
  
19:00
FT
[K3] จอร์เจีย (ยู 19)11
1 - 0
1 - 1
อันดอร์รา(ยู 19) (N) [K4]6
 - 
 - 
  
19:00
FT
[K1] ฝรั่งเศส(ยู 19)4
2 - 0
2 - 1
บอสเนีย (ยู 19) (N) [K2]2
 - 
 - 
  
19:30
FT
[H2] บัลแกเรีย(ยู 19)5
0 - 0
2 - 0
ฟาโรห์ ไอซ์แลนด์ ยู19 [H4]3
 - 
 - 
  
20:00
FT
[A1] โครเอเชีย(ยู 19)3
0 - 0
0 - 0
ลัตเวีย ยู19 [A3]11
 - 
 - 
  
22:15
FT
[J3] กรีซ(ยู 19)1
3 - 0
5 - 0
ยิบรอลตา (ยู19) [J4]51
 - 
 - 
  
23:00
FT
[C2] สกอตแลนด์(ยู 19)3
0 - 1
3 - 3
อาร์เมเนีย ยู19 (N) [C4]2
 - 
 - 
  
23:30
FT
[H1] อังกฤษ(ยู 19)1
0 - 0
2 - 1
ไอซ์แลนด์ ยู19 (N) [H3]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[C1] สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19)2
4 - 0
5 - 0
ลักเซมเบิร์ก(ยู 19) (N) [C3]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[10] คาร์ริค แรนเจอร์ส12
0 - 0
0 - 2
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ [11]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[5] คลิฟตันวิลล์
3 - 0
5 - 0
บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด [12]
 - 
 - 
  
Facebook share Line line Twitter tweet