ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้รวบรวม ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน ทุกลีก ทุกนัด พร้อมสถิติการพบกัน และวิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอล ให้ท่านได้รับทราบ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร ท่านก็จะไม่พลาดโปรแกรมบอลของวันนี้


ประมวลผลด้วย AI  ข้อมูลที่จัดแสดงใน ตารางบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ จะมีข้อมูลราคาบอล ทีเด็ดบอล และ วิเคราะห์บอล ซึ่งเป็นการรวบรวมสถิติข้อมูลของแต่ละทีมที่เราได้เก็บรวบรวมไว้ แล้วนำมาวิเคราะห์ด้วย โปรแกรมคอมพิวเตอร์ หรือ AI ซึ่งทำให้ข้อมูลที่อยู่ในตารางบอลที่นำมาแสดงในวันนี้ เป็นข้อมูลที่มีความแม่นยำสูง น่าเชื่อถือ มั่นใจได้ 


ตารางบอล Ballzs.com สามารถแสดงผลได้ ทั้งบนมือถือ Android , IOS และคอมพิวเตอร์ 


วิธีดูตารางบอล

ชื่อทีมสีแดงขีดเส้นใต้คือทีมเต็ง ทรรศนะจากทีมงาน


คือสถิติการพบกัน (คลิกอ่านได้)
FTคือFull Time (จบเวลาการแข่งขัน)


ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[PORD1-8] วิตอเรีย กิมาไรส์1
1 - 3
1 - 4
ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ [PORD2-18]4
 - 
 - 
  
23:00
FT
[PORD1-17] โมไรเรนเซ่1
2 - 1
2 - 1
เฟยเรนเซ่ [PORD1-13]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:45
FT
[19] เดนมาร์ก
0 - 0
0 - 0
ไอร์แลนด์ [26]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
[13] ราชนาวี เอฟซี4
0 - 0
0 - 1
สุพรรณบุรี เอฟซี [11]3
 - 
 - 
  
18:00
FT
[8] พัทยา ยูไนเต็ด1
1 - 0
1 - 1
สุโขทัย เอฟซี [15]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[16] ไทยฮอนด้า เอฟซี12
0 - 0
1 - 2
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี [6]2
 - 
 - 
  
18:00
FT
[9] การท่าเรือ เอฟซี1
1 - 0
5 - 3
ศรีสะเกษ เอฟซี [17]4
 - 
 - 
  
18:00
FT
[10] อุบล ยูไนเต็ด2
0 - 1
2 - 1
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ [18]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
FT
ทรีเมรี่ย์1
0 - 0
0 - 1
Biesheim
 - 
 - 
  
20:00
FT
ทัวร์ เซนต์ แคลร์
0 - 1
0 - 1
เกอญง
 - 
 - 
  
20:00
FT
FCA Troyes
0 - 1
0 - 2
วาล็องเซียนส์ [FRAD2-14]
 - 
 - 
  
20:00
FT
Langon-Castets1
0 - 1
0 - 1
โคโลเมียร์ส [FRAD4A-3]1
 - 
 - 
  
20:30
FT
Stella Maris Douarnenez
0 - 4
0 - 4
ลอริยองต์ [FRAD2-4]
 - 
 - 
  
21:00
FT
Tournefeuille1
1 - 2
1 - 5
ชามัวร์ นิออร์ท [FRAD2-12]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[FRAD4C-8] ST Maur Lusitanos
0 - 0
0 - 2
อูแบวิลลิเยร์
 - 
 - 
  
22:00
FT
[FRAD4B-3] วิลเลฟรองเช2
1 - 1
1 - 2
โซโชซ์ [FRAD2-9]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
Amneville2
0 - 1
1 - 1 *ET 1-3
SC Schiltigheim [FRAD4B-9]4
 - 
 - 
  
22:00
FT
Feignies
1 - 2
1 - 3
เอเอส เอ็กเซลซิเออร์
 - 
 - 
  
23:00
FT
Chamalieres FC
0 - 0
1 - 3
เอเจ โอแซร์ [FRAD2-15]
 - 
 - 
  
23:00
FT
ฟอร์บาช3
0 - 1
0 - 1
น็องซี่ [FRAD2-16]3
 - 
 - 
  
23:00
FT
Feurs
0 - 0
1 - 2
ลียง ดูเชรี่ [FRAD3-8]
 - 
 - 
  
23:00
FT
ปงตาร์ลิเยร์
0 - 0
2 - 1
มูลูส
 - 
 - 
  
23:00
FT
SC Hazebrouck
1 - 1
2 - 1
เกววีลย์ อูแอส [FRAD2-19]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
Grandvillars
0 - 0
1 - 3
Morteau Montlebon
 - 
 - 
  
23:00
FT
Tarentaise
0 - 0
2 - 0
4 ริเวียเรส 70
 - 
 - 
  
23:00
FT
มาตูรี
0 - 0
0 - 0
อาวรองเช่ [FRAD3-17]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD3-9] อองตองต์ เอสเอสจี
5 - 0
7 - 1
AS Lossi
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD4B-14] อีเซอร์ เอเอส
0 - 0
1 - 0
แกลร์กมงต์ ฟุต [FRAD2-7]
 - 
 - 
  
00:00
FT
Pontivy Stade
0 - 1
0 - 3
สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี [FRAD3-5]
 - 
 - 
  
00:00
FT
เอแปร์เนย์
0 - 1
0 - 2
ราโอง เลอตาป [FRAD4B-16]
 - 
 - 
  
00:00
FT
Valdaine
0 - 0
0 - 4
AS Fabregues
 - 
 - 
  
00:00
FT
AF Virois
0 - 0
0 - 1
เอฟซี แซมบี [FRAD3-15]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
บาโยนเน่
0 - 1
0 - 2
สเตรด บอร์เดไลส์ [FRAD4A-12]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD4D-2] โรโมแรนติน
5 - 1
10 - 1
Diables Noirs
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD4D-8] Vitre
2 - 0
5 - 1
LA Saint-Colomban Locmine
 - 
 - 
  
00:00
FT
Montauban FC TG
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 3-4
FC Labrede
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD4D-7] Stade Briochin
0 - 0
9 - 1
Le Geldar De Kourou
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD4B-5] เอปินาล
3 - 1
6 - 2
C.S. Le Moule
 - 
 - 
  
00:00
FT
L\'Etoile de Morne-a-l\'Eau
0 - 0
1 - 4
เซนต์-โล
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD4B-4] อานซี1
1 - 0
1 - 3
เกรอน็อบล์ [FRAD3-3]2
 - 
 - 
  
00:30
FT
Balma
0 - 3
0 - 3
เล เออบิเยรส์ [FRAD3-12]
 - 
 - 
  
00:30
FT
Cambrai3
0 - 1
0 - 1
ยูเอสแอล ดันเคอร์ [FRAD3-7]11
 - 
 - 
  
00:30
FT
[FRAD3-16] อูแอส กงการ์กโน่
3 - 0
7 - 0
โกลเด้น ไลอ้อน1
 - 
 - 
  
00:30
FT
ก็อง พีทีที
0 - 1
0 - 1
เลอ ม็องส์ [FRAD4D-1]
 - 
 - 
  
00:30
FT
Ittenheim
0 - 1
0 - 2
Haguenau
 - 
 - 
  
01:00
FT
Avoine
1 - 1
2 - 2 *ET 2-3
ชาโตรูซ์ [FRAD2-10]3
 - 
 - 
  
01:00
FT
Seyssinet
0 - 1
2 - 3
บรูค พีรอนนาส [FRAD2-17]
 - 
 - 
  
01:00
FT
Angouleme
0 - 0
2 - 0
Bressuire
 - 
 - 
  
01:00
FT
[FRAD4C-4] อาร์ราส
1 - 1
1 - 1 *ET 3-2
Lucciana
 - 
 - 
  
01:00
FT
Canet Roussillon
1 - 0
3 - 0
Olympique Ales1
 - 
 - 
  
01:30
FT
Les Sables dOlonne
0 - 0
1 - 1 *ET 1-2
โซเมอร์ โอเอล
 - 
 - 
  
02:00
FT
Stade Ygossais
0 - 2
0 - 3
ปารีส เอฟซี [FRAD2-5]
 - 
 - 
  
06:00
FT
AS Club Colonial
1 - 2
2 - 3
เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี [FRAD4B-11]
 - 
 - 
  
08:00
FT
As Tefana
0 - 0
0 - 3
โรเดซ อเวรอน [FRAD3-1]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:15
FT
[SCOCH-2] ดันดี ยูไนเต็ด2
0 - 0
1 - 2
ครูซาเดอร์ [NIRD1-3]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SCOCH-8] ดัมบาร์ตัน
1 - 0
2 - 0
เรธโรเวอร์ส [SCOL1-2]11
 - 
 - 
  
00:15
FT
[SCOCH-7] อินเวอร์เนสส์2
0 - 0
1 - 0
ฟัลเคิร์ก [SCOCH-9]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
FT
[77] แซมเบีย1
1 - 1
2 - 2
แคเมอรูน [42]1
 - 
 - 
  
21:30
FT
[92] กาบอง2
0 - 0
0 - 0
มาลี [72]2
 - 
 - 
  
00:30
FT
[28] คองโก-กินชาซา1
0 - 0
3 - 1
กินี [66]1
 - 
 - 
  
00:30
FT
[28] ตูนิเซีย1
0 - 0
0 - 0
ลิเบีย [87]1
 - 
 - 
  
00:30
FT
[61] ไอเวอรี่โคสต์2
0 - 2
0 - 2
โมร็อกโก [48]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:30
FT
[A5] สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21)
0 - 0
3 - 1
ซานมารีโน(ยู 21) [A6]6
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:30
FT
[17] ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
0 - 0
1 - 1
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด [7]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[12] แบล็คพูล
0 - 0
2 - 3
พอร์ทสมัธ [14]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[3] แบรดฟอร์ด ซิตี้
0 - 1
0 - 1
พลีมัธ อาร์ไกล์ [24]4
 - 
 - 
  
22:00
FT
[22] จิลลิ่งแฮม2
0 - 1
1 - 1
บิวรี่ [23]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[16] มิลตัน คียนส์ ดอนส์3
1 - 0
1 - 0
ฟลีตวู้ด ทาวน์ [8]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[10] อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
1 - 2
1 - 2
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ [21]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[5] สคันธอร์ป ยูไนเต็ด2
0 - 0
1 - 0
บริสตอล โรเวอร์ส [13]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[22] บาร์เน็ต
0 - 0
0 - 1
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [13]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[10] เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด1
0 - 0
0 - 0
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ [2]4
 - 
 - 
  
22:00
FT
[16] คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
2 - 0
4 - 0
เยโอวิล ทาวน์ [17]21
 - 
 - 
  
22:00
FT
[15] เชลแน่ม ทาวน์
1 - 1
2 - 2
ลูตัน ทาวน์ [3]4
 - 
 - 
  
22:00
FT
[6] โคเวนทรี ซิตี้3
0 - 0
0 - 1
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ [14]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[19] คราวเลย์ ทาวน์3
0 - 0
1 - 1
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส [21]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[18] ครูว์ อเล็กซานดร้า
1 - 0
1 - 4
ลินคอล์น ซิตี้ [9]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[4] เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้1
1 - 0
2 - 0
กริมสบี้ ทาวน์ [12]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[23] มอร์แคมบ์
2 - 0
2 - 1
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส [7]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[11] สตีฟเนจ โบโรห์4
1 - 0
1 - 1
น็อตต์สเคาน์ตี้ [1]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[5] สวินดอน ทาวน์2
0 - 0
2 - 2
เชสเตอร์ฟิลด์ [24]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[9] อัลเดอร์ช็อต ทาวน์13
1 - 0
2 - 1
เอเอฟซี ฟิลด์ [17]41
 - 
 - 
  
22:00
FT
[21] บาร์โรว์1
0 - 1
0 - 2
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ [3]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[10] บอร์แฮม วู๊ด
0 - 0
0 - 0
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด [12]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[1] โดเวอร์ แอทเตลิก1
1 - 0
2 - 0
อีสต์ไลก์ [16]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[20] กุยเซลีย์12
0 - 0
0 - 1
บรอมลีย์ [7]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[15] ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น1
0 - 0
0 - 0
วอคกิ้ง [8]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[11] ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
0 - 2
0 - 3
เกทส์เฮด [18]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[24] โซลิฮัลล์ มอร์3
0 - 1
0 - 2
ซัตตั้น ยูไนเต็ด [4]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[23] ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
0 - 1
0 - 1
เมดสโตน ยูไนเต็ด [5]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[14] ทรานเมียร์ โรเวอร์
2 - 0
2 - 0
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ [6]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[13] เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด1
2 - 0
2 - 1
เลย์ตัน โอเรียนท์ [19]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
FT
[17] เอดี อัลคอร์ค่อน
1 - 0
1 - 1
ลอร์ก้า [19]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[18] อัลบาเซเต้3
1 - 0
2 - 0
อัลเมเรีย [20]31
 - 
 - 
  
00:00
FT
[10] เตเนริเฟ่2
2 - 0
2 - 0
คูลทูรัล เลโอเนซ่า [14]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[15] เรอัล ซาราโกซ่า1
2 - 0
3 - 2
ราโย่ บาเยกาโน่ [7]4
 - 
 - 
  
01:30
FT
[13] บาร์เซโลน่า บี2
0 - 0
0 - 2
ฮูเอสก้า [3]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[19] โปร เวอร์เซลลี่3
1 - 1
2 - 1
เอ็มโปลี [4]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[13] อเวลลิโน่1
0 - 0
0 - 0
เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า [17]3
 - 
 - 
  
02:30
FT
[16] สเปเซีย4
0 - 0
1 - 1
โฟรซิโนเน่ [1]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[8] ทูบิซี่1
0 - 1
1 - 2
ลีแอร์ส [5]1
 - 
 - 
  
02:30
FT
[7] เวสเตอร์โล2
0 - 0
0 - 1
ยูนิยง แซงต์ กิลลุส [6]6
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
FT
[13] ออร์ไกร์ท4
0 - 1
2 - 1 *ET 3-1
มอลล์บี้ เอไอเอฟ [SWED1SNS-2]3
 - 
 - 
  
19:00
FT
[14] ไอเค ฟรีจ เทบีย์12
0 - 0
0 - 0
อโครโพลิส ไอเอฟ [SWED1SNN-2]41
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[3] เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
3 - 1
3 - 1
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล [6]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:30
FT
[8] แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี1
2 - 0
2 - 0
ลานดูเนา [7]1
 - 
 - 
  
21:30
FT
[12] คาร์มาร์เธ็น3
0 - 0
0 - 2
นิวทาวน์ เอเอฟซี [11]
 - 
 - 
  
21:30
FT
[9] เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี1
0 - 1
0 - 2
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน [3]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:00
FT
[5] โบตาโฟโก้ (อาร์เจ)
0 - 1
0 - 1
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [13]1
 - 
 - 
  
04:00
FT
[1] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา3
0 - 0
1 - 0
อาไว เอฟซี เอสซี [19]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:30
FT
[1] อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส2
1 - 0
1 - 1
วิลา โนวา [6]2
 - 
 - 
  
02:30
FT
[12] โกยาส3
0 - 0
0 - 0
ซิเอร่า [4]5
 - 
 - 
  
02:30
FT
[11] ฟิกูเรนเซ่2
1 - 2
1 - 2
อเมริกา มิไนโร่ [2]1
 - 
 - 
  
02:30
FT
[16] บาว อีสปอร์ตี่ คลับ2
1 - 1
4 - 2
ซานตา ครูซ (พีอี) [18]5
 - 
 - 
  
02:30
FT
[19] เนาติโก (พีอี)1
0 - 1
1 - 2
ลอนดริน่า พีอาร์ [7]1
 - 
 - 
  
04:00
FT
[17] กัวรานี่ เอสพี3
1 - 1
2 - 1
ซีอาร์บี แม็คซิโอ [14]1
 - 
 - 
  
04:00
FT
[10] เอสซี เปซานดู (พีเอ)1
1 - 1
2 - 3
บราซิล เด เปโลตัส [13]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
12:00
FT
[3] นาโกย่า แกรมปัส เอต
0 - 0
0 - 3
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา [9]1
 - 
 - 
  
12:00
FT
[11] เกียวโต แซงก้า3
0 - 0
0 - 1
โตเกียวเวอร์ดี้ [7]1
 - 
 - 
  
12:00
FT
[6] โตกุชิม่า วอร์ทิส1
0 - 0
1 - 0
โออิตะ ตรินิต้า [10]1
 - 
 - 
  
12:00
FT
[20] โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ2
0 - 0
1 - 4
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี [18]1
 - 
 - 
  
12:00
FT
[4] อวิสปา ฟูกูโอกะ
1 - 0
1 - 1
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี [5]1
 - 
 - 
  
14:00
FT
[17] เอฟซี กิฟู2
1 - 0
1 - 1
โชนัน เบลมาเร่ [1]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[2] วี-วาเรน นากาซากิ2
1 - 0
3 - 1
คามาทามาเร่ ซานูกิ [19]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
13:35
FT
[7] อดิไลเด้ ยูไนเต็ด3
1 - 1
1 - 2
นิวคาสเซิล เจ็ทส์ [3]4
 - 
 - 
  
16:00
FT
[8] เมลเบิร์น วิคตอรี่2
0 - 0
1 - 1
บริสแบน โรว์ [9]4
 - 
 - 
  
10:30
FT
[10] เวลริงตัน โฟนิค2
2 - 1
5 - 2
เพิร์ท กลอรี่ [5]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:05
FT
FC Constantine Women3
2 - 0
5 - 0
AS Surete Nationale Women1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[POLD1-12] เลเชีย กอเดนซ์
3 - 0
5 - 0
บอลเทค จีเนีย [PolD4-5]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[HUND1-3] เดเบรเซน วีเอสซี
1 - 2
1 - 2
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ [HUND1-12]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[SERD1-3] วอจโวดิน่า โนวิ แซด3
0 - 1
0 - 2
แมควา ซาแบค [SERD1-11]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[RUSPR-7] อาร์เซน่อล ตูล่า
2 - 1
3 - 1
ดินาโม มินส์ค [BLRD1-3]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[AUTD1-4] แอลเอเอสเค ลินซ์1
0 - 0
3 - 1
เอฟซี ไลเฟริ่ง [AUTD2-4]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[BULD1-8] โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ1
0 - 0
3 - 0
เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ [BULD2-13]11
 - 
 - 
  
17:10
FT
AS Intissar Oran Women
0 - 0
0 - 2
CF Akbou Women
 - 
 - 
  
17:10
FT
FC Bejaia Women4
0 - 1
1 - 1
ESF Amizour Women2
 - 
 - 
  
18:00
FT
[BULD1-10] สลาเวีย โซเฟีย
2 - 0
2 - 1
Oboriste2
 - 
 - 
  
18:00
FT
[TURD1-1] กาลาตาซาราย
1 - 0
3 - 2
อุมรานิเยสปอร์ [TURD2-1]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[BULD2-4] พีเอฟเค มอนทาน่า1
1 - 0
1 - 1
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว [BULD1-11]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[POLD1-9] สลาสค์ วรอคลาวน์1
1 - 0
1 - 0
วิสล่า คราคอฟ [POLD1-6]2
 - 
 - 
  
18:00
FT
[TURD1-4] เคย์เซริสปอร์1
1 - 1
2 - 1
กาเซียนเท็ป B.B. [TURD2-10]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[BLRD1-16] นาฟตานนาวาโปลัตสค์
0 - 2
0 - 4
เอฟเค วิเท็บส์ค [BLRD1-8]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[ROMD1-11] คอนคอร์เดีย เชียจน่า5
0 - 0
0 - 2
เอฟซี ดูนาฟ รูส [BULD1-13]2
 - 
 - 
  
18:00
FT
[MOLD1-7] สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ
0 - 2
1 - 2
ซีเอส เปโตรคุบ [MOLD1-5]1
 - 
 - 
  
18:05
FT
บาเลนเซีย (ยู 19)1
2 - 1
3 - 2
บียารีล ยู 192
 - 
 - 
  
18:20
FT
แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ2
1 - 1
2 - 2
ปาดิสเด เอฟซี2
 - 
 - 
  
19:00
FT
ASEAC Women
2 - 0
3 - 0
COTS Tiaret Women
 - 
 - 
  
19:00
FT
[HOLD2-16] เฮลมอนด์ สปอร์ต
0 - 0
0 - 0
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม [GERD2-14]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[TURD1-3] เบซิคตัส เจเค
1 - 0
1 - 1
เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย [ROMD1-6]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[NE-15] BSG Chemie Leipzig4
1 - 0
1 - 0
บูดิสซ่า บัวซอน [NE-13]5
 - 
 - 
  
19:30
FT
[HUND1-1] แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน
1 - 2
2 - 2
สลาเวน โคปริฟนิก้า [CROD1-8]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[CROD1-6] เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ2
0 - 2
0 - 2
ดอมซาเล่ [SLOD1-4]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[CYPD1-7] เออีพี ปาฟอส
0 - 1
0 - 3
เอฟซี อูฟา [RUSPR-9]
 - 
 - 
  
20:30
FT
เรจจิน่า(ยู20)1
1 - 2
2 - 3
Akragas U191
 - 
 - 
  
20:30
FT
ยูเว่ สตาเบีย(ยู20)2
0 - 0
0 - 0
มาเตรา กัลโช่ (ยู 19)1
 - 
 - 
  
20:30
FT
Rende U192
1 - 1
1 - 1
ซีรากูซา (ยู 19)31
 - 
 - 
  
20:30
FT
AC Feralpisalo U192
1 - 1
3 - 3
Bassano Virtus U201
 - 
 - 
  
20:30
FT
เลกเซ (ยู 19)1
1 - 0
3 - 0
AS Fidelis Andria U191
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ITAD1-13] อูดิเนเซ่
3 - 1
4 - 1
เอ็นดี กอริก้า [SLOD1-5]
 - 
 - 
  
22:00
FT
Salgueiros
0 - 0
0 - 0
Sanjoanense
 - 
 - 
  
22:00
FT
UD Unificacion Bellvitge U194
0 - 0
0 - 1
เอล โอลีวาร์(ยู 19)2
 - 
 - 
  
00:00
FT
FC Iserlohn
1 - 2
2 - 3
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ [GERD3-13]1
 - 
 - 
  
05:00
FT
Excursionistas (w)2
1 - 1
3 - 1
ซีดี โมรอน(ญ)1
 - 
 - 
  
05:00
FT
คลับ อเมริกา (ญ)1
0 - 1
2 - 2
กัวดาลาจาร่า ชีวาส (ญ)
 - 
 - 
  
05:00
FT
กรูเซย์รู(ยู 23)1
0 - 0
0 - 2
อินเตอร์นาซิอองนาล(อาร์เจ) ยู 235
 - 
 - 
  
05:30
FT
Bubali SC1
1 - 0
2 - 1
SV Juventud Tanki Leendert2
 - 
 - 
  
07:30
FT
เอสวีเอสเทรลล่า1
1 - 1
2 - 2
SV Britannia4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:30
FT
[117] มาลาวี
0 - 1
1 - 1
เลโซโท [146]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[65] รัสเซีย
0 - 0
0 - 1
อาร์เจนตินา [4]
 - 
 - 
  
21:00
FT
นอร์เวย์ ยู18
1 - 0
2 - 0
โปแลนด์ (ยู 19)
 - 
 - 
  
21:00
FT
[127] คอโมโรส
0 - 1
1 - 1
มาดากัสการ์ [103]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[129] นามิเบีย
3 - 1
3 - 1
ซิมบับเว [104]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[97] กาตาร์2
0 - 1
0 - 1
สาธารณรัฐเช็ก [46]1
 - 
 - 
  
00:30
FT
[85] FYR มาซิโดเนีย1
1 - 0
2 - 0
นอร์เวย์ [58]5
 - 
 - 
  
03:00
FT
[163] โดมินิกัน
0 - 0
1 - 0
นิการากัว [108]
 - 
 - 
  
03:30
FT
[8] สเปน1
2 - 0
5 - 0
คอสตาริกา [22]1
 - 
 - 
  
06:30
FT
[83] ตรินิแดดและโตเบโก
0 - 0
2 - 2
เกรนาดา [162]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
[A2] เดนมาร์ค (ยู 19)1
2 - 0
4 - 0
ซานมารีโน(ยู 19) (N) [A4]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[E1] เบลเยียม(ยู 19)14
1 - 1
1 - 2
มาซิโดเนีย(ยู 19) (N) [E2]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[E3] สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19)1
0 - 0
5 - 1
ลิคเทนสไตน์ ยู19 (N) [E4]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[J1] รัสเซีย(ยู 19)4
0 - 0
1 - 2
โรมาเนีย(ยู 19) (N) [J2]21
 - 
 - 
  
19:00
FT
[K3] จอร์เจีย (ยู 19)11
1 - 0
1 - 1
อันดอร์รา(ยู 19) (N) [K4]6
 - 
 - 
  
19:00
FT
[K1] ฝรั่งเศส(ยู 19)4
2 - 0
2 - 1
บอสเนีย (ยู 19) (N) [K2]2
 - 
 - 
  
19:30
FT
[H2] บัลแกเรีย(ยู 19)5
0 - 0
2 - 0
ฟาโรห์ ไอซ์แลนด์ ยู19 [H4]3
 - 
 - 
  
20:00
FT
[A1] โครเอเชีย(ยู 19)3
0 - 0
0 - 0
ลัตเวีย ยู19 [A3]11
 - 
 - 
  
22:15
FT
[J3] กรีซ(ยู 19)1
3 - 0
5 - 0
ยิบรอลตา (ยู19) [J4]51
 - 
 - 
  
23:00
FT
[C2] สกอตแลนด์(ยู 19)3
0 - 1
3 - 3
อาร์เมเนีย ยู19 (N) [C4]2
 - 
 - 
  
23:30
FT
[H1] อังกฤษ(ยู 19)1
0 - 0
2 - 1
ไอซ์แลนด์ ยู19 (N) [H3]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[C1] สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19)2
4 - 0
5 - 0
ลักเซมเบิร์ก(ยู 19) (N) [C3]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[10] คาร์ริค แรนเจอร์ส12
0 - 0
0 - 2
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ [11]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[5] คลิฟตันวิลล์
3 - 0
5 - 0
บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด [12]
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้ [ www.ballzs.com]

Facebook share Line line Twitter tweet