โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน ฟุตบอล ลาลีกา สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] แอตเลติโก้ มาดริด17
FT
19:00
1 - 0
2 - 0
3เกตาเฟ่ [8]
  
[3] บาเลนเซีย5
FT
22:15
1 - 1
2 - 1
5คิโรน่า [10]
  
[20] ลาส พัลมาส3
FT
00:30
1 - 0
1 - 2
3เออิบาร์ [7]
  
[5] เซบีย่า3
FT
02:45
2 - 2
3 - 5
6เรอัล เบติส [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] โตริโน่1
FT
18:30
1 - 0
3 - 0
2โบโลญญ่า [12]
  
[11] เอซี มิลาน2
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
2โครโตเน่ [18]
  
[20] เบเนเวนโต้1
FT
21:00
0 - 1
3 - 2
11ซามพ์โดเรีย [6]
  
[16] เจนัว3
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
1ซัสเซาโล่ [14]
  
[1] นาโปลี
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
4เวโรน่า [19]
  
[17] สปอล2
FT
21:00
2 - 4
2 - 5
3ลาซิโอ [5]
  
[4] เอเอส โรม่า1
FT
00:00
0 - 2
1 - 2
31อตาลันต้า [9]
  
[15] กาญารี่1
FT
02:45
0 - 0
0 - 1
2ยูเวนตุส [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] สปอร์ติ้ง บราก้า4
FT
03:30
1 - 1
2 - 1
2ริโอ อาฟ [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ ฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGL1-12] ฟลีตวู้ด ทาวน์
FT
19:45
0 - 0
0 - 0
เลสเตอร์ ซิตี้ [ENGPR-8]
  
[ENGLCH-8] มิดเดิลสโบรห์2
FT
20:00
2 - 0
2 - 0
2ซันเดอร์แลนด์ [ENGLCH-24]
  
[ENGPR-1] แมนเชสเตอร์ ซิตี้1
FT
22:00
0 - 1
4 - 1
2เบิร์นลี่ย์ [ENGPR-7]
  
[ENGL2-15] สตีฟเนจ โบโรห์2
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
2เร้ดดิ้ง [ENGLCH-18]
  
[ENGLCH-17] ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส1
FT
22:00
0 - 0
0 - 1
4มิลตัน คียนส์ ดอนส์ [ENGL1-19]
  
[ENGLCH-1] วูล์ฟแฮมป์ตัน1
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
21สวอนซี ซิตี้ [ENGPR-20]
  
[ENGLCH-15] มิลล์วอลล์
FT
22:00
1 - 1
4 - 1
21บาร์นสลีย์ [ENGLCH-19]
  
[ENGLCH-11] เบรนท์ฟอร์ด
FT
22:00
0 - 0
0 - 1
4น็อตต์สเคาน์ตี้ [ENGL2-2]
  
[ENGPR-13] นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด3
FT
22:00
3 - 0
3 - 1
1ลูตัน ทาวน์ [ENGL2-1]
  
[ENGL2-3] โคเวนทรี ซิตี้
FT
22:00
1 - 0
2 - 1
2สโต๊ค ซิตี้ [ENGPR-18]
  
[ENGLCH-20] โบลตัน วอนเดอเรอส์2
FT
22:00
0 - 0
1 - 2
2ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ [ENGPR-11]
  
[ENGLCH-10] ฟูแล่ม1
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
1เซาแธมป์ตัน [ENGPR-17]
  
[ENGLCH-12] อิปสวิช ทาวน์1
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
3เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด [ENGLCH-7]
  
[ENGPR-10] วัดฟอร์ด1
FT
22:00
1 - 0
3 - 0
บริสตอล ซิตี้ [ENGLCH-4]
  
[ENGL2-4] วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
FT
22:00
1 - 2
1 - 5
1เพรสตัน นอร์ท เอนด์ [ENGLCH-9]
  
[ENGLCH-23] เบอร์มิงแฮม ซิตี้3
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
3เบอร์ตัน อัลเบี้ยน [ENGLCH-22]
  
[ENGLCH-3] คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ [ENGL2-6]
  
[ENGLCH-5] แอสตัน วิลล่า
FT
22:00
1 - 0
1 - 3
1ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด [ENGL1-8]
  
[ENGPR-16] บอร์นมัธ เอเอฟซี1
FT
22:00
0 - 2
2 - 2
2วีแกน แอธเลติก [ENGL1-1]
  
[ENGL2-20] เยโอวิล ทาวน์1
FT
22:00
0 - 0
2 - 0
3แบรดฟอร์ด ซิตี้ [ENGL1-5]
  
[ENGL2-7] เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้2
FT
22:00
0 - 2
0 - 2
1เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน [ENGPR-19]
  
[ENGL1-3] แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส2
FT
22:00
0 - 0
0 - 1
1ฮัลล์ ซิตี้ [ENGLCH-21]
  
[ENGL1-11] ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส1
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
2โรชเดล [ENGL1-23]
  
[ENGL2-13] คาร์ไลล์ยูไนเต็ด1
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ [ENGLCH-16]
  
[ENGLCH-13] นอริช ซิตี้2
FT
00:30
0 - 0
0 - 0
2เชลซี [ENGPR-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ ฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
AVALLON
FT
19:30
0 - 1
0 - 2
2เอฟซี แซมบี [FRAD3-11]
  
AS Fabregues3
FT
19:30
0 - 0
0 - 0 *ET 1-2
3บรูค พีรอนนาส [FRAD2-18]
  
[FRAD4B-11] SC Schiltigheim
FT
21:00
0 - 0
1 - 5
2เอเจ โอแซร์ [FRAD2-17]
  
ปงตาร์ลิเยร์
FT
21:00
0 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 2-4
11มงต์เปลลิเย่ร์ [FRAD1-7]
  
[FRAD1-17] ตูลูส
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
1นีซ [FRAD1-6]
  
[FRAD2-14] อฌักซิโอ้ GFCO
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
2เกรอน็อบล์ [FRAD3-2]
  
[FRAD4D-1] เลอ ม็องส์4
FT
21:00
2 - 3
2 - 4
ลีลล์ [FRAD1-18]
  
[FRAD4D-7] ชาร์เทรส เอฟซี21
FT
21:00
1 - 2
1 - 2
51ตูร์ แอฟเซ [FRAD2-20]
  
เซนต์-โล
FT
21:00
0 - 0
1 - 1 *ET 2-2 *PEN 3-2
อูแบวิลลิเยร์
  
Houilles
FT
21:00
0 - 2
0 - 3
1อูแอส กงการ์กโน่ [FRAD3-15]
  
[FRAD4D-5] แซ็ง-มาโล
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
ชาโตรูซ์ [FRAD2-10]
  
[FRAD4B-14] อีเซอร์ เอเอส3
FT
00:00
2 - 2
2 - 5
3โมนาโก [FRAD1-2]
  
[FRAD4A-1] โคโลเมียร์ส3
FT
00:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-2
3เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ [FRAD4B-7]
  
SC Hazebrouck1
FT
00:00
0 - 1
0 - 2
1ก็อง [FRAD1-12]
  
[FRAD1-8] แก็งก็อง3
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
ชามัวร์ นิออร์ท [FRAD2-11]
  
Angouleme4
FT
00:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-2
3เล เออบิเยรส์ [FRAD3-16]
  
Canet Roussillon
FT
00:10
2 - 0
3 - 0
Sud Nivernais Imphy Decize
  
[FRAD2-16] น็องซี่4
FT
03:00
0 - 1
2 - 3
1โอลิมปิก ลียง [FRAD1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[22] นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์1
FT
21:00
1 - 1
3 - 1
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด [17]
  
[9] ชาร์ลตัน แอธเลติก3
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
3โอลด์แฮม แอทเลติก [20]
  
[10] อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด1
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
2แบล็คพูล [13]
  
[16] พลีมัธ อาร์ไกล์2
FT
22:00
2 - 0
3 - 0
11บิวรี่ [24]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ ฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] แอคคริงตัน สแตนลี่ย์3
FT
22:00
2 - 0
4 - 0
3เชสเตอร์ฟิลด์ [22]
  
[8] โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด12
FT
22:00
1 - 0
1 - 4
2เชลแน่ม ทาวน์ [17]
  
[24] ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
1พอร์ทเวล [18]
  
[14] กริมสบี้ ทาวน์1
FT
22:00
0 - 2
0 - 2
2มอร์แคมบ์ [21]
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[20] บาร์โรว์3
FT
22:00
1 - 0
1 - 1
2ทรานเมียร์ โรเวอร์ [7]
  
[6] บรอมลีย์
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
2เอเอฟซี ฟิลด์ [13]
  
[9] ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์1
FT
22:00
1 - 0
4 - 2
3ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด [15]
  
[4] โดเวอร์ แอทเตลิก1
FT
22:00
1 - 1
1 - 2
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ [2]
  
[18] อีสต์ไลก์1
FT
22:00
2 - 1
4 - 2
2กุยเซลีย์ [23]
  
[10] เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด1
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
2เชสเตอร์ เอฟซี [22]
  
[17] เกทส์เฮด1
FT
22:00
0 - 0
0 - 2
ซัตตั้น ยูไนเต็ด [3]
  
[19] เลย์ตัน โอเรียนท์2
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
1บอร์แฮม วู๊ด [8]
  
[1] แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์1
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
4โซลิฮัลล์ มอร์ [21]
  
[11] ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด3
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
2ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น [16]
  
[14] วอคกิ้ง2
FT
22:00
2 - 3
4 - 4
1เมดสโตน ยูไนเต็ด [12]
  
[5] เร็กซ์แฮม1
FT
22:00
3 - 0
4 - 0
1ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด [24]
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] สปอร์ติ้ง กิฆอน1
FT
22:00
2 - 0
3 - 2
2คอร์โดบ้า [20]
  
[2] คาดิส12
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
5กรานาดา ซีเอฟ [6]
  
[4] ราโย่ บาเยกาโน่2
FT
00:00
1 - 2
2 - 3
6กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า [18]
  
[14] ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู2
FT
02:00
0 - 1
1 - 1
21เอดี อัลคอร์ค่อน [12]
  
[15] เรอัล ซาราโกซ่า3
FT
02:30
0 - 0
1 - 1
1บาร์เซโลน่า บี [19]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส ฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] โรเดซ อเวรอน
FT
02:00
0 - 0
1 - 2
จีเอส คอนโซลาท มาร์แซย์ [13]
  
[10] ลียง ดูเชรี่2
FT
02:00
0 - 0
0 - 0
41เรด สตาร์ 93 [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] ฟัลเคิร์ก
FT
22:00
2 - 1
6 - 1
1ดันดี ยูไนเต็ด [2]
  
[8] ดัมบาร์ตัน
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก [4]
  
[10] เบรซิน ซิตี้
FT
22:00
1 - 1
1 - 1
กรีน็อค มอร์ตัน [5]
  
[3] ลิฟวิงสตัน
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
4ควีน ออฟ เซาธ์ [6]
  
[1] เซนต์ เมียร์เรน
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
1อินเวอร์เนสส์ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] ไลซอส3
FT
18:15
0 - 0
1 - 0
4ฟามาลิเคา [3]
  
[18] สปอร์ติง บราก้า 21
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
2สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี [13]
  
[15] กิล วิเซนเต้2
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
3Real SC [20]
  
[19] วิตอเรีย กิมาไรส์ บี2
FT
22:00
2 - 2
2 - 3
3นาซิอองนาล ดา มาไดร่า [8]
  
[17] อูเนียว มาไดร่า2
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
2โควา พีดาเด้ [12]
  
[6] ซานตาคลารา3
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
2อคาเดมีโค วิสุ [2]
  
[1] ปอร์โต้ บี14
FT
23:00
2 - 0
3 - 1
11เอสแอล เบนฟิก้า บี [10]
  
[4] อคาเดมิก้า โคอิมบร้า5
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
31วาร์ซิม [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม ฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] ลีแอร์ส2
FT
02:30
1 - 0
2 - 1
3เบียรส์ชอทวิลริค [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซซูเปอร์ลีก ฟุตบอล กรีซซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] พานิโอนิออส2
FT
20:00
0 - 1
3 - 1
4เคอร์คีย์ร่า [15]
  
[2] พีเอโอเค ซาโลนิก้า
FT
22:15
1 - 0
5 - 0
41เลวาเดียกอส [9]
  
[13] พาไนโทลิกอส อกรีนิออน2
FT
00:30
0 - 3
1 - 4
2เออีเค เอเธนส์ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] ลานดูเนา1
FT
21:30
1 - 0
1 - 1
2บาลา ทาวน์ [4]
  
[12] คาร์มาร์เธ็น
FT
21:30
0 - 1
0 - 1
เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ [7]
  
[3] คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี2
FT
21:30
1 - 0
3 - 0
2แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี [6]
  
[5] คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน
FT
00:30
1 - 0
1 - 1
1อเบอรี่สวิธทาวน์ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca ฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] อเมริกา อาร์เจ1
FT
01:00
1 - 1
1 - 2
3กอยทาคาซ อาร์เจ (N) [5]
  
[2] คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ)2
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
4มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ [1]
  
[4] เรเซนเด้ อาร์เจ2
FT
01:00
0 - 1
2 - 4
5บองซูเซสโซ่ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[a-6] ครูซ อาซูล2
FT
06:00
0 - 0
0 - 0
4คลับ ตีฮัวนา [a-11]
  
[a-1] มอนเทอร์เรย์2
FT
08:00
1 - 0
1 - 1
3โมนาร์คัส โมเรเลีย [a-4]
  
[a-12] ปาชูก้า2
FT
08:05
2 - 1
2 - 3
3พูมาส ยูนัม [a-18]
  
[a-9] เนกาซ่า3
FT
10:00
0 - 0
0 - 0
2เวราครูซ [a-17]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] เมลเบิร์น วิคตอรี่1
FT
14:00
0 - 0
1 - 1
3เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (N) [8]
  
[5] เมลเบิร์น ซิตี้1
FT
16:05
0 - 1
2 - 1
2เวลริงตัน โฟนิค [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก ฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด2
FT
21:30
1 - 1
2 - 1
1เอฟซี กัว [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ คัพ ฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[NIRCH-8] Knockbreda Parish
FT
20:30
0 - 2
0 - 2
อินสติตูเต้ เอฟซี [NIRCH-1]
  
[NIRD3-10] มหาวิทยาลัยควีนส์
FT
20:30
0 - 1
0 - 1
ดันเดลา เอฟซี [NIRD3-8]
  
[NIRCH-12] เลอร์แกน เซลติก
FT
20:30
0 - 2
1 - 2
เกล็นโตรัน [NIRD1-7]
  
[NIRCH-6] Larne FC
FT
22:00
0 - 0
3 - 0
Dergview FC [NIRCH-11]
  
[NIRD1-11] คาร์ริค แรนเจอร์ส15
FT
22:00
0 - 1
1 - 1 *ET 1-3
2เกล็นนาโวน ลูร์กัน [NIRD1-3]
  
[NIRD1-2] โคเลอไรน์
FT
22:00
3 - 0
7 - 0
ลิสเบิร์น ดิสติลเรอรี่ [NIRD3-2]
  
[NIRD1-1] ครูซาเดอร์1
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
1เมย์เดน ซิตี้
  
[NIRD1-12] บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด1
FT
22:00
1 - 0
4 - 2
2Immaculata
  
[NIRD1-4] คลิฟตันวิลล์15
FT
22:00
1 - 1
2 - 2 *ET 4-3
61วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ [NIRD1-10]
  
[NIRCH-7] Loughgall FC
FT
22:00
2 - 1
4 - 1
Police Service of Northern Ireland FC [NIRCH-9]
  
[NIRD1-6] บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
FT
22:00
2 - 0
4 - 0
1Moyola Park
  
[NIRCH-4] นิวรี่ ซิตี้1
FT
22:00
0 - 0
2 - 0
1Harland & Wolff Welders [NIRCH-3]
  
[NIRCH-5] พอร์ทาดาวน์1
FT
22:00
1 - 0
1 - 1 *ET 1-2
Ballyclare Comrades [NIRCH-2]
  
[NIRD1-9] อาดส์ เอฟซี2
FT
22:00
2 - 1
4 - 1
31ครัมลิน สตาร์
  
[NIRD1-5] ลินฟีลด์ เอฟซี
FT
22:00
1 - 0
5 - 0
1Glebe Rangers FC
  
[NIRD1-8] ดันแกนน่อน สวิฟท์ส
FT
22:00
2 - 0
4 - 0
1Limavady United [NIRCH-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Logan Lightning U20
FT
13:10
4 - 1
5 - 1
2Surfers Paradise U20
  
[AusVD1-14] สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล
FT
14:30
1 - 1
3 - 4
นอร์ธโคท์ซิตี้ [AusVD1-1]
  
Niaw Wasa
FT
14:50
0 - 0
0 - 0
Tynrongmawsaw SC
  
[AUSQSL-4] มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด1
FT
15:05
1 - 0
6 - 0
2บริสแบน วูลฟ์ [AUSBPLD1-4]
  
โลแกน ไลท์นิ่ง1
FT
15:10
1 - 0
2 - 1
1Surfers Paradise
  
[FRAD4D-16] แรนส์ 2
FT
16:00
0 - 0
0 - 2
แบรสต์ [FRAD2-5]
  
[UKRD3-11] FC Druzhba Novonikolaevka1
FT
16:00
0 - 0
1 - 0
HFC Penuel Kriviy Rih [UKRD3-20]
  
[THAPR-8] พัทยา ยูไนเต็ด
FT
16:10
0 - 0
1 - 1
อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล [HKPR-6]
  
[CZED1-15] บานิค ออสตราว่า
FT
17:00
1 - 1
2 - 1
ฮลูชิน [CZECFLM-8]
  
[TUND1-6] สตาดิ ตูนิเซียน2
FT
18:00
1 - 0
1 - 0
ซีเอ บิเซอร์ติน [TUND1-7]
  
[HOLD2-3] อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)
FT
18:00
0 - 1
2 - 3
โวเลนดัม [HOLD2-17]
  
[UKRD3-18] FC Kryvbas Kriviy Rih1
FT
18:05
0 - 1
1 - 4
1Gornyak Kryvyi Rih
  
[GERD1-7] ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์1
FT
19:00
2 - 1
2 - 2
2เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี [HOLD1-12]
  
[THAPR-2] เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
FT
19:00
0 - 0
4 - 0
ซานนา คานห์ ฮัว [VIED1-6]
  
[GEROBW-7] เอฟเอสวีออปติกราทโนว์
FT
19:00
0 - 1
0 - 3
เบอร์ลิเนอร์เอเค07 [GERRegNE-7]
  
เอฟซี อูเทร็คท์(สำรอง)
FT
19:30
2 - 0
4 - 1
เอฟซี โกรนิงเก้น(สำรอง)
  
[FIND1-3] อิลเวส แทมเปเร่1
FT
19:30
0 - 0
1 - 1
2ทีพีวี แทมเปเร่ [FIND3AB-5]
  
[MASFAM-7] เฟลครา เอฟซี3
FT
19:45
1 - 3
1 - 5
เปรัค เอฟเอ [MASSL-5]
  
[MASPL-3] พีเคเอ็นพีเอฟซี
FT
19:50
1 - 1
1 - 3
3เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส [MASSL-7]
  
[GERD1-4] ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น2
FT
20:00
2 - 1
2 - 2
1พรูเบน มุนสเตอร์ [GERD3-17]
  
[SUISl-4] เซนต์ กัลเลน
FT
20:00
0 - 0
1 - 2
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 [GERD1-15]
  
[GERD3-12] คาร์ล ไซส์ เยน่า
FT
20:00
2 - 1
2 - 3
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก [GERD2-8]
  
[GERD3-7] SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
FT
20:00
1 - 1
3 - 1
เอสเอสวีอูล์ม 1846 [GERRegS-12]
  
[HOLD2-4] เอสซี เทลสตาร์1
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม [HOLD1-18]
  
[TURD1-9] บูร์ซาสปอร์
FT
20:00
2 - 1
3 - 2
อัลตินอร์ดู [TURD2-13]
  
เจเคยู เอฟซี1
FT
20:30
0 - 2
0 - 2
1Singida United [TanzaniaD1-8]
  
[HOLD1-10] วีวีวี เวนโล
FT
20:30
3 - 0
4 - 0
2เดอ กราฟสคัป [HOLD2-6]
  
[HOLD2-7] เอ็มเมน
FT
20:30
1 - 0
5 - 0
ACV
  
[HOLD2-11] เอ็มวีวี มาสทริสช์
FT
21:00
2 - 0
2 - 0
บาเรนเดร๊กท์ [HOLD3-3]
  
[GERD1-8] ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
FT
21:00
0 - 0
3 - 1
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา [GERD2-13]
  
[GERD1-14] สตุ๊ตการ์ต
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด [HOLD1-16]
  
[HOLD2-5] พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)
FT
21:00
0 - 0
5 - 1
21ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ [HOLD3-17]
  
[FRAD2-3] อฌักซิโอ้
FT
21:00
2 - 0
2 - 0
AS Furiani Agliani [FRAD4C-10]
  
[TURD1-6] กัซเทป
FT
21:00
2 - 2
2 - 3
อิสตันบูลสปอร์ [TURD2-10]
  
[QATD1-6] อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)
FT
21:30
0 - 1
0 - 6
บาเยิร์น มิวนิค [GERD1-1]
  
[GERD1-5] แอร์เบ ไลป์ซิก
FT
21:30
1 - 0
2 - 0
1ดูก้า ปรากซ์ [CZED1-10]
  
[GERD1-12] โวล์ฟสบวร์ก
FT
21:30
2 - 0
2 - 1
2ดินาโม เดรสเดน (N) [GERD2-11]
  
วีวี โดโว
FT
21:30
0 - 1
0 - 4
อาร์เคซี วาลไวก์ [HOLD2-15]
  
นูร์ดวิก
FT
21:30
3 - 3
3 - 4
ดอร์เดรชท์ [HOLD2-16]
  
[4] บูไสทีน
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) [9]
  
[HOLD2-2] เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
FT
22:00
3 - 0
4 - 0
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ [GERD2-14]
  
[GERD1-3] โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
FT
23:00
0 - 0
2 - 0
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ [GERD2-1]
  
[TanzaniaD1-3] ซิมบ้า1
FT
00:20
0 - 0
0 - 1
3อาซาม เอฟซี [TanzaniaD1-2]
  
[BRASP-12] เรด บูลล์ บราซิล เอสพี
FT
01:10
0 - 2
0 - 2
โบต้าโฟโก้ เอสพี [BRAD3-11]
  
[SLVD1a-10] CD Dragon
FT
02:30
1 - 0
2 - 1
Jocoro FC
  
[NICD1-4] Diriangen3
FT
04:10
2 - 0
4 - 0
Managua FC [NICD1-3]
  
[AUSVPL-11] พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค
FT
06:00
0 - 1
1 - 4
อาวอนดาเล่ เอฟซี [AUSVPL-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี2
FT
21:00
0 - 2
2 - 3
3โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี [7]
  
[11] เอร์มิส อราดิปปู4
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
3เออีพี ปาฟอส [8]
  
[12] เนีย ซาลามิส3
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
2อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี [4]
  
Facebook share Line line Twitter tweet