โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน ฟุตบอล ลาลีกา สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] เลกาเนส
FT
18:00
0 - 0
1 - 0
1เรอัล โซเซียดาด [10]
  
[1] บาร์เซโลน่า
FT
22:15
2 - 0
3 - 0
4เลบานเต้ [16]
  
[13] แอธเลติก บิลเบา2
FT
00:30
1 - 0
2 - 0
4อลาเบส [17]
  
[6] บียาร์เรอัล4
FT
00:30
1 - 0
1 - 1
3เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า [18]
  
[12] เซลต้า บีโก้2
FT
02:45
1 - 2
2 - 2
2เรอัล มาดริด [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] จีดี ชาเวซ1
FT
18:45
0 - 1
1 - 1
3อาเวส [15]
  
[14] โมไรเรนเซ่1
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
เบนฟิก้า [3]
  
[2] สปอร์ติ้ง ลิสบอน
FT
01:00
1 - 0
5 - 0
1มาริติโม่ [6]
  
[1] ปอร์โต้
FT
03:15
0 - 1
4 - 2
3วิตอเรีย กิมาไรส์ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ ฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGL2-11] นิวพอร์ต เคาน์ตี้1
FT
19:00
0 - 1
2 - 1
21ลีดส์ ยูไนเต็ด [ENGLCH-6]
  
[ENGL1-2] ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
เวสต์แฮมยูไนเต็ด [ENGPR-15]
  
[ENGPR-5] ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์1
FT
22:00
0 - 0
3 - 0
เอเอฟซี วิมเบิลดัน [ENGL1-21]
  
[ENGLCH-14] น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์12
FT
23:00
2 - 1
4 - 2
4อาร์เซน่อล [ENGPR-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ ฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[FRAD1-11] สตารส์บูร์ก3
FT
20:15
0 - 0
1 - 1 *ET 3-2
1ดิฌง [FRAD1-10]
  
[FRAD1-16] แซงต์ เอเตียน3
FT
20:15
0 - 0
2 - 0
11นีมส์ [FRAD2-2]
  
[FRAD1-4] โอลิมปิก มาร์กเซย2
FT
20:15
0 - 0
0 - 0 *ET 1-0
1วาล็องเซียนส์ [FRAD2-12]
  
[FRAD4D-11] Granville5
FT
20:15
0 - 1
1 - 1 *ET 2-1
43บอร์กโดซ์ [FRAD1-15]
  
[FRAD1-19] อองเช่ร์1
FT
20:15
0 - 2
0 - 2
ลอริยองต์ [FRAD2-7]
  
[FRAD2-8] โซโชซ์1
FT
23:30
3 - 0
6 - 0
2อาเมียงส์ [FRAD1-13]
  
FC Still 1930
FT
23:30
0 - 0
0 - 1
1ทรัวส์ (N) [FRAD1-14]
  
[FRAD4C-1] เอฟซี เฟลอรี่ 913
FT
23:30
0 - 0
0 - 1
3Biesheim
  
[FRAD3-6] อองตองต์ เอสเอสจี1
FT
23:30
0 - 1
1 - 2
4เอปินาล [FRAD4B-6]
  
USM Senlis
FT
23:30
0 - 2
0 - 4
น็องต์ [FRAD1-5]
  
[FRAD3-5] ยูเอสแอล ดันเคอร์
FT
23:30
0 - 1
2 - 4
2เม็ตซ์ [FRAD1-20]
  
วานส์
FT
23:30
0 - 0
0 - 0 *ET 1-1 *PEN 3-5
Stade Briochin [FRAD4D-6]
  
[FRAD1-9] แรนส์
FT
03:00
0 - 4
1 - 6
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง [FRAD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] โอซาซูน่า5
FT
18:00
1 - 2
4 - 2
4เรอัล บายาโดลิด [10]
  
[22] เซบีย่า แอตเลติโก3
FT
18:00
2 - 2
3 - 2
5ลอร์ก้า [20]
  
[14] อัลบาเซเต้2
FT
22:00
0 - 0
1 - 2
41เตเนริเฟ่ [11]
  
[1] ฮูเอสก้า1
FT
00:00
1 - 0
1 - 1
3เรอัล โอเบียโด [3]
  
[18] คูลทูรัล เลโอเนซ่า
FT
00:00
0 - 0
2 - 2
1นูมานเซีย [4]
  
[17] อัลเมเรีย15
FT
02:00
0 - 0
1 - 0
2ซีดี ลูโก้ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] อารัวก้า2
FT
22:00
2 - 0
3 - 0
2ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ [16]
  
[6] เปนาฟิลด์1
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
5สปอร์ติ้ง โควิลฮา [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม ฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] ทูบิซี่3
FT
20:30
1 - 0
2 - 1
3เวสเตอร์โล [7]
  
[6] ยูนิยง แซงต์ กิลลุส1
FT
00:00
1 - 1
1 - 2
3โรเซลาเร่ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซซูเปอร์ลีก ฟุตบอล กรีซซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] พานาธิไนกอส2
FT
20:00
0 - 0
2 - 0
71พลาทานิแอส เอฟซี [16]
  
[11] พาส เจียนนิน่า3
FT
22:15
0 - 0
0 - 0
2แอสเตราส ตริโปลิส [6]
  
[12] เลเมีย1
FT
22:15
0 - 1
0 - 1
4สโกดา ซานธี [8]
  
[7] เออีแอล ลาริซ่า2
FT
00:30
0 - 0
0 - 3
4โอลิมเปียกอส ไพรีอัส [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[a-5] โตลูก้า2
FT
01:00
1 - 0
1 - 1
1ชีวาส กัวดาลาจาร่า [a-13]
  
[a-16] กัวเรตาโร่ เอฟซี3
FT
07:00
0 - 1
0 - 1
2คลับ อเมริกา [a-3]
  
[a-14] ซานโตส ลากูน่า2
FT
07:00
3 - 1
4 - 2
4โลบอส บ๊วบ [a-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก ฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] เซนไนยิน เอฟซี
FT
19:00
1 - 1
2 - 2
เดลี ไดนามอส [10]
  
[3] เบงกาลูรู1
FT
21:30
1 - 0
1 - 0
อัตเลติโก เดอ โกลกาตา [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[IDND1-13] พีเอสไอเอส เซมารัง1
FT
15:00
0 - 1
0 - 1
2อเรม่า มาลัง [IDNISL-9]
  
[THAD1-2] แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี
FT
16:00
1 - 0
1 - 4
พีบี ปาหัง [MASSL-2]
  
[CZED1-1] เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
FT
16:30
1 - 0
3 - 0
Usti N Orlici
  
[GERRegN-5] ซังค์ เพาลี 2
FT
19:00
2 - 0
3 - 0
HSV Barmbek Uhlenhorst [GEROBW-74]
  
[GEROBW-17] international Leipzig FC
FT
19:00
0 - 3
0 - 8
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี [GERD3-13]
  
[GERD1-13] ไฟร์บวร์ก
FT
19:15
2 - 0
2 - 0
ไกเซอร์สเลาเทิร์น [GERD2-18]
  
[GERD3-4] ฮันซ่า รอสต๊อค1
FT
19:30
1 - 0
4 - 0
2สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ [POLD4-10]
  
Leicester Celtic1
FT
20:00
0 - 0
2 - 1
Mullingar Athletic
  
Larisa (w)
FT
20:05
1 - 0
2 - 0
1PAE Atromitos (w)
  
[GERD1-2] ชาลเก้ 04
FT
20:30
0 - 0
2 - 1
2ราซิ่ง เกงค์ (N) [BELD1-11]
  
[HOLD2-7] เอ็มเมน
FT
20:30
0 - 1
1 - 1
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ [GERD3-14]
  
Port Talbot Women
FT
21:00
0 - 1
0 - 3
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) [EWSL-8]
  
[GHAD1-11] อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี1
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
3Eleven Wonders [GhanaD1-7]
  
[GERD1-15] เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
FT
21:30
0 - 2
0 - 3
2โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค [GERD1-6]
  
[GERD1-16] แวร์เดอร์ เบรเมน1
FT
21:30
3 - 0
4 - 0
21เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด (N) [HOLD1-16]
  
Estoril Praia (w)1
FT
22:00
0 - 0
0 - 4
1Braga (w)
  
[GERD3-10] เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
อูเทร็คท์ [HOLD1-6]
  
[FIND3AB-8] เอฟซี แจ๊ส จูเนียริท
FT
23:00
0 - 0
2 - 2
โตเว โปลี [FinlandK-73]
  
[GERD1-13] ไฟร์บวร์ก
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา [GERD1-17]
  
Zimamoto SC2
FT
00:15
0 - 0
0 - 1
3ยัง แอฟริกันส์ [TanzaniaD1-1]
  
[BrazilDDL-1] Avenida RS2
FT
02:05
0 - 0
1 - 0
2ครูไซโร่ (อาร์เอส) [BRAD3-59]
  
[BRASPB-15] ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส3
FT
03:30
0 - 0
0 - 0 *PEN 1-3
3ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ)
  
Once Municipal2
FT
04:00
0 - 0
1 - 1
ซีดี ซอนโซนาเต [SLVD1a-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[QATD1-1] เลคห์วิย่า
FT
21:15
0 - 0
1 - 0
ตูนิเซีย [28]
  
[25] สวีเดน
FT
00:15
0 - 0
1 - 1
เอสโตเนีย (N) [80]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] เออีเอล ลิมาสซอล1
FT
20:00
1 - 0
3 - 0
2เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี [14]
  
[2] อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี4
FT
21:00
0 - 1
3 - 1
4เออีเค ลาร์นาคา [1]
  
[4] อโปเอล นิโคเซีย2
FT
23:00
4 - 0
4 - 0
อัลกิ โอโรกลินี [9]
  
Facebook share Line line Twitter tweet