โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ ฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGPR-6] อาร์เซน่อล2
FT
03:00
1 - 1
2 - 1
2เชลซี [ENGPR-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน ฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SPAD1-16] อลาเบส5
FT
01:00
0 - 0
2 - 1 *ET 2-1 *PEN 2-3
6บาเลนเซีย [SPAD1-3]
  
[SPAD1-4] เรอัล มาดริด1
FT
03:30
0 - 1
1 - 2
2เลกาเนส [SPAD1-13]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ ฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PORD1-2] สปอร์ติ้ง ลิสบอน3
FT
03:45
0 - 0
0 - 0 *PEN 4-3
2ปอร์โต้ (N) [PORD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] ลาซิโอ
FT
00:30
1 - 0
3 - 0
2อูดิเนเซ่ [9]
  
[6] ซามพ์โดเรีย1
FT
02:45
1 - 0
1 - 1
3เอเอส โรม่า [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] อูเทร็คท์
FT
02:00
1 - 1
1 - 1
2เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ดันดี3
FT
02:45
0 - 0
0 - 1
2ฮิเบอร์เนี่ยน [4]
  
[9] ฮามิลตัน อคาเดมิคัล1
FT
02:45
0 - 0
0 - 3
3ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี [5]
  
[8] มาเธอร์เวลล์2
FT
02:45
1 - 0
2 - 0
1รอสส์ เคาน์ตี้ [12]
  
[3] กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
FT
02:45
1 - 0
2 - 0
3อเบอร์ดีน [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ ฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[FRAD1-1] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง2
FT
00:30
2 - 1
4 - 2
แก็งก็อง [FRAD1-9]
  
[FRAD2-20] ตูร์ แอฟเซ1
FT
00:30
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 1-2
1เม็ตซ์ [FRAD1-20]
  
[FRAD1-15] ทรัวส์2
FT
00:30
1 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-3
3แซงต์ เอเตียน [FRAD1-16]
  
[FRAD1-7] มงต์เปลลิเย่ร์2
FT
00:30
1 - 2
4 - 3
1ลอริยองต์ [FRAD2-6]
  
Biesheim3
FT
00:30
1 - 0
1 - 1 *ET 2-2 *PEN 0-3
4เกรอน็อบล์ [FRAD3-3]
  
เซนต์-โล
FT
00:30
0 - 0
1 - 2
เล เออบิเยรส์ [FRAD3-15]
  
[FRAD1-4] โมนาโก1
FT
03:05
1 - 2
2 - 3
2โอลิมปิก ลียง [FRAD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ ฟุตบอล กรีซ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GRED1-5] พานิโอนิออส1
FT
22:15
0 - 0
1 - 0
2เลเมีย [GRED1-13]
  
[GRED1-1] โอลิมเปียกอส ไพรีอัส4
FT
00:30
0 - 0
0 - 0
3เออีเค เอเธนส์ [GRED1-3]
  
[GRED1-2] พีเอโอเค ซาโลนิก้า1
FT
02:45
1 - 0
2 - 0
2พีเออี อโตรมิตอส [GRED1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย3
FT
07:30
0 - 0
1 - 0
5ชาโค ฟอ เอฟเวอร์
  
กิมนาเซีย วาย ทิโร่5
FT
08:00
0 - 0
0 - 2
6ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า
  

โปรแกรมฟุตบอล African Nations Championship ฟุตบอล African Nations Championship

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[94] คองโก-บราซซาวิล3
FT
02:00
0 - 0
0 - 0
1แองโกลา (N) [139]
  
[55] บูร์กินาฟาโซ2
FT
02:00
1 - 0
1 - 1
1แคเมอรูน (N) [42]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] ไฮน์เดนเฮลม์2
FT
02:30
0 - 0
2 - 0
5ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ [14]
  
[3] ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ2
FT
02:30
1 - 0
2 - 1
2แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา [13]
  
[9] อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์2
FT
02:30
0 - 0
0 - 0
1กรอยเธอร์ เฟือร์ธ [17]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม ฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] อันเดอร์เลชท์
FT
02:30
1 - 1
2 - 2
3วาสแลนด์ บีเวเรน [9]
  
[16] เคเอเอส ยูเปน2
FT
02:30
1 - 0
1 - 0
1ชาเลอร์รัว [2]
  
[14] เคเอสซี โลเคอเรน1
FT
02:30
0 - 0
1 - 2
1ราซิ่ง เกงค์ [10]
  
[5] รอแยล อันท์เวิร์พ4
FT
02:30
1 - 1
1 - 1
3เคเอเอ เกนท์ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca ฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[B-4] คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ)3
FT
02:00
1 - 0
2 - 1
2วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) (N) [B-3]
  
[B-1] ฟลาเมงโก
FT
04:30
1 - 0
1 - 0
บันกู [B-2]
  
[C-6] ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)13
FT
06:45
0 - 0
0 - 0
4ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) [C-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] ลิเนนเซ่(บราซิล)
FT
02:00
0 - 1
0 - 2
2เซา คาเอตาโน่ [16]
  
[6] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
FT
04:30
0 - 1
2 - 1
1เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี (N) [11]
  
[15] โบต้าโฟโก้ เอสพี3
FT
04:30
2 - 0
3 - 1
2เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ [4]
  
[13] มิราสโซล3
FT
06:45
0 - 0
0 - 2
3เซาเปาโล [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] อินดิเพนเดนเต้3
FT
07:10
0 - 1
1 - 1
3โรซาริโอ เซ็นทรัล [22]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก ฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] ปูเน่ ซิตี้3
FT
21:30
0 - 1
2 - 1
5จามเชดปูร์ เอฟซี [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD1a-14] ซานโตส ลากูน่า12
FT
08:00
1 - 0
2 - 1
31โตลูก้า [MEXD1a-5]
  
[MEXD2a-3] แทมปิโก มาเดโร11
FT
08:00
0 - 1
1 - 2
21อัตลาส [MEXD1a-8]
  
[MEXD1a-1] มอนเทอร์เรย์12
FT
09:30
3 - 0
3 - 1
1คอร์เรคามินอส ยูเอที [MEXD2a-8]
  
[MEXD1a-18] พูมาส ยูนัม2
FT
10:00
2 - 0
3 - 0
2เอฟซี ฮัวเรซ [MEXD2a-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[VIED2-7] ด่งท้าป3
FT
14:30
1 - 0
2 - 0
1บิ่ญ เฟือก [VIED2-3]
  
[UKRD1-1] เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
FT
15:00
0 - 0
0 - 1
ดินาโม ซาเกร็บ (N) [CROD1-1]
  
[AUSBPL-11] โลแกน ไลท์นิ่ง
FT
15:30
2 - 1
5 - 1
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี [AUSQSL-9]
  
[CZED1-3] ซิกม่า โอโลมุช1
FT
16:00
2 - 0
3 - 0
โอปาว่า [CZED2-1]
  
[BULD2-10] โอเอฟซี ปอโมเรีย
FT
16:00
0 - 0
0 - 1
เนฟโตชิมิก บูร์กัส [BULD2-16]
  
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี
FT
16:30
0 - 1
2 - 1
เหอหนาน เจี้ยนเย้
  
[VIED2-2] Huda Hue1
FT
16:40
0 - 0
1 - 0
2ด่องตัมลองอัน [VIED1-14]
  
[SUISl-2] บาเซิ่ล
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
วินเตอร์ทูร์ [SUID1-9]
  
[CROD1-5] อินเตอร์ ซาเปรซิค1
FT
17:00
3 - 1
4 - 1
ดราโกโวลแยค [CROD2-22]
  
[POLD2-16] โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
FT
17:00
0 - 0
0 - 1
ออด้าโอพอล [POLD2-2]
  
[HUND1-7] ปาคซิ เซ
FT
17:00
0 - 0
0 - 0
เอฟซี ไอการ์ [HUND3E-15]
  
[ROMD3-13] Scolar Resita
FT
17:00
0 - 0
0 - 0
1ริเพนเซีย ทิมิโซอารา [ROMD2-11]
  
[UKRD1-10] เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า2
FT
17:00
0 - 1
0 - 2
บัลเคนี่ ซอร์ย่า [UKRD2-11]
  
[CZED2-15] อัสติ นาดลาเบม
FT
17:00
1 - 0
2 - 0
ลิโตเมอริส [CZECFLC-14]
  
[HUND2E-9] บุดดาออร์ส เอสซี
FT
17:15
2 - 0
4 - 4
1เคเอฟซี โคมาร์โน [SVKD2-15]
  
[AUSBPL-1] โรชเดล โรเวอร์13
FT
17:30
0 - 3
1 - 8
เวสต์เทิร์น ไพร์ด [AUSQSL-3]
  
[ROMD2-19] ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา2
FT
17:45
0 - 1
1 - 2
1อฟูมาติ [ROMD2-4]
  
[POLD2-8] ซาเกิลบี ซอสโนเวียค1
FT
18:00
2 - 1
4 - 2
1ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา [POLD2-12]
  
[POLD4-8] ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
FT
18:00
1 - 0
2 - 0
1Lechia Tomaszow Mazowiecki [PolD4-2]
  
[MKDD1-7] โปเบด้า
FT
18:00
0 - 1
0 - 1
เรโนวา [MKDD1-8]
  
[HUND2E-1] เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
FT
18:00
2 - 2
4 - 3
โมโนริ เอสอี [HUND3E-9]
  
[POLD4-3] วอร์ต้า พอซแนน2
FT
18:00
1 - 1
1 - 4
1Lech II Poznan [PolD4-29]
  
[VIED2-6] เทย์นินห์2
FT
18:30
0 - 0
0 - 1
1ดั๊ก ลั๊ก [VIED2-5]
  
[ESTD1-3] นอมเม่ เจเค คาลจู1
FT
19:00
1 - 1
2 - 1
ทีพีเอส ตูร์คู [FIND2-1]
  
[CZED1-9] ฟาสตาฟ ซลิน
FT
19:00
1 - 1
3 - 1
1ซลาเต้ โมราฟเซ่ [SVKD1-8]
  
[HUND1-12] มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
FT
19:00
1 - 0
1 - 0
ซีมปิน ไมชาโลวี [SVKD1-9]
  
[POLD2-17] โกลนิค เลชน่า
FT
19:00
1 - 1
1 - 2
Stal Rzeszow [PolD4-8]
  
[MNED1-2] เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า1
FT
19:00
0 - 0
0 - 1
1เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด [MNED1-6]
  
[POLD1-6] อาร์ก้า กดิเนีย
FT
19:00
0 - 1
1 - 2
เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า [UKRD1-3]
  
เอฟซี ฮีบาร์2
FT
19:00
1 - 0
2 - 2
โบเตฟ กาเลโบโว่ [BULD2-7]
  
[CZED1-16] วิโซซิน่า จิคลาวา
FT
19:00
0 - 0
3 - 1
วิคตอเรีย ซิซคอฟ [CZED2-13]
  
[SERD1-6] เอฟเค วอซโดวัค
FT
19:00
1 - 2
1 - 2
เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า [ROMD1-9]
  
[SERD1-5] คูคาริคกิ สตานคอม
FT
19:00
1 - 0
2 - 0
โอเอฟเค เบลเกรด
  
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
FT
19:00
1 - 0
3 - 1
Radnik Sesvete
  
[SWED1-13] จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์2
FT
19:15
1 - 0
1 - 0
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค [SWED1-5]
  
[BULD2-2] โบเตฟ วราตซา2
FT
19:30
1 - 0
2 - 1
3โดโกเรต์ส รัซกราด 2 [BULD2-9]
  
[SVKD1-3] สโลวาน บราติสลาวา
FT
19:30
1 - 0
1 - 0
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค [UKRD1-6]
  
[BLRD1-9] เอฟเค โกโลดียา4
FT
19:30
2 - 1
2 - 1
2เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ [BLRD2-6]
  
Minoiki6
FT
19:30
1 - 0
1 - 0
5AO Tympakiou
  
Poros1
FT
19:30
0 - 3
1 - 3
2Atsalenios [GRED3-33]
  
Kalivia1
FT
19:30
0 - 0
2 - 0
2AO Avlonas
  
มาร์โก3
FT
19:40
1 - 0
1 - 0
3Glyka Nera
  
[MASPL-11] เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ2
FT
19:45
2 - 0
5 - 1
1โฮม ยูไนเต็ด เอฟซี [SIND1-3]
  
[MASSL-3] เฟลด้า ยูไนเต็ด
FT
19:50
2 - 1
3 - 1
3พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ [MASPL-8]
  
[HUND2E-8] กีไอร์มอต เอสอี
FT
20:00
1 - 0
2 - 1
1ดูนาจสก้า สเตรด้า [SVKD1-4]
  
[CZED2-8] เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม
FT
20:00
0 - 2
1 - 2
ดูก้า ปรากซ์ [CZED1-10]
  
[MASSL-4] เคดะห์3
FT
20:00
1 - 1
1 - 3
2สุพรรณบุรี เอฟซี [THAPR-11]
  
[KenD1-3] AFC Leopards1
FT
20:00
1 - 0
2 - 1
กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี [UPL-7]
  
[GERRegNE-5] เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ
FT
20:00
0 - 1
0 - 4
เบอร์ลิเนอร์เอเค07 [GERRegNE-7]
  
[SLOD1-9] ทริงลาฟ คราน
FT
20:00
1 - 0
1 - 4
2เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ [SLOD1-4]
  
[HUND2E-11] เอสโซลโนกิ เอฟซี
FT
20:00
0 - 1
1 - 3
Jaszberenyi FC
  
[SLOD1-1] มาริบอร์
FT
20:00
0 - 0
1 - 1
1ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส [HUND1-10]
  
[ROMD2-2] AFC Hermannstadt2
FT
20:00
0 - 1
2 - 1
4CS Performanta Ighiu [ROMD3-21]
  
[SERSL-8] BSK Borca
FT
20:00
1 - 2
1 - 3
แมควา ซาแบค [SERD1-11]
  
[POLD1-3] กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
FT
20:00
3 - 1
4 - 2
2FC Lokomotiv-Kazanka Moscow [RUSD3-48]
  
NUI Galway
FT
20:00
0 - 0
0 - 1
1Dublin City University
  
Trinity College Dublin1
FT
20:00
2 - 0
4 - 1
Royal College of Surgeons
  
University of Limerick1
FT
20:00
0 - 1
1 - 2
1Maynooth University Town FC
  
Ermis Koridalou14
FT
20:30
1 - 0
2 - 1
11Karavas
  
[SUISl-7] ลูกาโน
FT
20:30
0 - 1
2 - 1
กาวอร์ราโน [ITAC1A-19]
  
[RUSPR-13] อัมคาร์ เพิร์ม2
FT
21:00
0 - 0
3 - 0
3โคโรน่า คีลเซ่ [POLD1-7]
  
[CROD2-8] ซาดาร์
FT
21:00
1 - 1
2 - 1
3Primorac Biograd
  
[BOSPL-6] มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
เอฟเคตอสโนว์ [RUSPR-14]
  
[BOSPL-7] โบแรกซ์ บันจา ลูกา2
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
1สลาเวน โคปริฟนิก้า [CROD1-7]
  
[GERRegS-5] เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
FT
21:00
4 - 0
6 - 0
2อเลมานเนีย อาเค่น [GERRegW-5]
  
[ROMD1-7] ดินาโม บูคาเรสต์2
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า [POLD1-13]
  
[SLOD1-3] ดอมซาเล่
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
3เอฟเค ครูปา [BOSPL-5]
  
[ROMD1-12] กาซ เมตาน เมดิอัส
FT
21:00
2 - 0
3 - 1
2เวเลซ (N) [UKRD1-5]
  
[HUND1-11] บัลมาซุยวารอชี เอฟซี
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
1ลูเซียฟารุล โอราเดีย [ROMD2-15]
  
[AZED1-2] เอฟเค กาบาล่า
FT
21:00
1 - 1
2 - 1
ราบ็อตนิคกี้ [MKDD1-5]
  
NK Vrbovec
FT
21:00
2 - 1
2 - 4
Bjelovar
  
[DEND1-10] เฟรมัด อเมเจอร์1
FT
22:00
1 - 2
3 - 5
เฮลซิงกอร์ [SWED2-7]
  
[SUISl-8] เอฟซี ธูน
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
เอฟซี ซิยง [SUISl-10]
  
[NORD1-8] วาเลเรนก้า
FT
22:00
1 - 1
2 - 1
ซิลเคบอร์ก [DENSASL-10]
  
[CHACSL-11] เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
FT
22:00
0 - 1
5 - 1
1เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น [CZED1-1]
  
[BULD1-2] ซีเอสเคเอ โซเฟีย1
FT
22:00
3 - 0
8 - 0
11เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี (N) [CHACSL-12]
  
[CYPD1-1] อโปเอล นิโคเซีย4
FT
23:00
0 - 3
0 - 4
3อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี [CYPD1-2]
  
[CZECFLM-15] โมเฮลนิเซ่
FT
23:00
0 - 0
1 - 2
เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21) [CZEU21M-5]
  
Novy Jicin1
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
1วิทโควิซ [CZED2-14]
  
[POLD4-7] จีเคเอสเบลชาโตว์
FT
23:00
1 - 3
2 - 4
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา [PolD4-71]
  
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
FT
23:00
2 - 1
6 - 1
Simer Sampion Celje
  
[POLD4-11] วิสลา พูลาเว่
FT
23:30
1 - 1
4 - 1
Orleta Radzyn Podlaski [PolD4-31]
  
[SVKD2-10] Sokol Dolna Zdana
FT
23:30
6 - 0
8 - 0
TJ Druzstevnik Vrakun [SVKD1-W-22]
  
KS Gornik Piaski
FT
23:30
1 - 3
3 - 3
Drzewiarz Jasienica
  
[CROD2-24] NK Dubrava Zagreb
FT
23:30
0 - 0
4 - 1
Zelina
  
ซีเอฟ ลา นูเซีย
FT
23:30
0 - 0
0 - 0
1ปักกิ่ง เหรินเฮอ
  
[SWED1-11] โอเรโบร
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
1รินนินเก้ ไอเค [SWED3SS-2]
  
[SUID1-1] เนอชาแตล ซามักซ์
FT
00:00
3 - 0
5 - 1
1อีเวอร์ดอน [SUID3-12]
  
[POLD4-15] โรซวอช์ย คาโตวิตเซ
FT
00:00
3 - 0
3 - 0
BKS Stal BB [PolD4-41]
  
NK Maksimir
FT
00:00
2 - 1
4 - 2
DUGO SELO
  
[CZEU21C-7] มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
FT
00:00
1 - 3
1 - 8
โดบอร์ไวน์ [CZECFLC-7]
  
[AUTD2-9] เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์
FT
00:00
4 - 0
6 - 1
SC Neudorfl
  
Hodmezovasarhelyi
FT
00:00
2 - 1
6 - 1
Tiszasziget SE
  
[AUSL-2] สโลวาน เอชเอซี2
FT
00:30
0 - 1
0 - 3
1เอสวี ลีโอเบนดรอฟ [AUSL-11]
  
VfR Mannheim
FT
00:30
1 - 2
1 - 3
วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ [GERRegS-11]
  
[GEROBW-168] Markranstadt
FT
00:30
0 - 1
0 - 1
ฮัลเลน [GEROBW-92]
  
[AUSL-132] SV Donau
FT
00:30
0 - 2
1 - 4
Stadlau [AUSD3E-16]
  
[NORD2A-1] ฮามคาม
FT
01:00
3 - 0
4 - 1
1ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล [NORD2A-10]
  
[GEROBW-47] Gonsenheim
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) [GERRegS-6]
  
[GERRegN-12] ฮาเวลเซ่
FT
01:00
1 - 0
3 - 1
1Fc Wunstorf [GON-6]
  
[GERRegNE-12] เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 031
FT
01:00
3 - 0
8 - 0
แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 [GEROBW-93]
  
[GERRegW-14] บอนเนอร์2
FT
01:00
1 - 2
2 - 3
1เอสเอสเฟา เมอเท็น [GEROBW-153]
  
[AUSL-12] Wiener Viktoria
FT
01:00
1 - 1
1 - 1
SV Stripfing Weiden
  
[AUSD3E-15] เวียนเนอร์ เอสซี
FT
01:00
1 - 1
5 - 2
Langenrohr [AUSL-84]
  
เอ็นดี กอริก้า
FT
01:00
2 - 0
3 - 0
Tinex Sencur
  
[GERSHL-2] โฮลสไตน์ คีล 2
FT
01:15
0 - 0
1 - 0
1อูทิน 08 [GERRegN-16]
  
[GERRegRB-1] ทีเอสวี 1860 มิวนิค
FT
01:30
7 - 0
11 - 0
Worgl Obi SV [AUSD3W-9]
  
SU Rebenland
FT
02:00
0 - 0
0 - 2
SV Wildon [AUSL-120]
  
[IreLSL-38] บังกอร์ เซลติก1
FT
02:45
0 - 0
1 - 0
2Mullingar Athletic
  
[BRAD3-5] คอนฟิแองก้า4
FT
06:30
0 - 0
1 - 1
3Dorense SE
  
[COLD1a-12] แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า3
FT
06:40
0 - 0
1 - 0
4จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา [COLD1a-5]
  
[ARGD2-14] อินสติทูโต เด คอลโดบา1
FT
06:40
1 - 2
2 - 3
เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา
  
[CHID1A-8] คูริโก้ ยูนิโด
FT
06:55
2 - 0
3 - 1
1ซีเอสวายดี บราเนกเชีย [CHID2-5]
  
[CHID1A-1] โคโล โคโล่
 
08:00
 
 
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) [ECUD1-2]
  
[COLD2a-15] เรอัล คาร์ทาเกน่า13
FT
08:40
0 - 3
0 - 5
1เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน (N) [COLD1a-2]
  
[PERD1a-1] เอฟบีซี เมลการ์
FT
08:40
0 - 0
3 - 0
1อ็องเซ่ กัลดาส [COLD1a-16]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
สโลวาเกีย(ยู 17)
FT
16:00
0 - 1
3 - 2
อิสราเอล(ยู 17) (N)
  
รัสเซีย(ยู 17)
FT
18:15
0 - 0
0 - 1
ไอซ์แลนด์ ยู17 (N)
  
เบลเยียม (ยู 17)
FT
20:40
0 - 0
1 - 0
ลิธัวเนีย(ยู 17) (N)
  
[7] เนเธอร์แลนด์(ญ)
FT
23:00
1 - 1
1 - 4
อังกฤษ(ญ) (N) [3]
  
เบลารุส(ยู 17)
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
ฟินแลนด์(ยู 17)
  
Facebook share Line line Twitter tweet