โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน ฟุตบอล ลาลีกา สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] คิโรน่า3
FT
03:00
2 - 0
3 - 0
5เลกาเนส [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
FT
02:30
0 - 1
0 - 2
3เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] โมนาโก2
FT
02:45
1 - 0
4 - 0
1ดิฌง [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] วีวีวี เวนโล1
FT
02:00
1 - 1
1 - 1
3โกรนิงเก้น [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] เฟยเรนเซ่4
FT
03:30
1 - 1
1 - 3
3ปอร์ติโมเนนเซ่ [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] ชลบุรี เอฟซี2
FT
20:00
0 - 0
1 - 1
2ราชนาวี เอฟซี [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] ขอนแก่น เอฟซี1
FT
18:00
0 - 0
1 - 0
1กระบี่ เอฟซี [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ ฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGPR-8] เลสเตอร์ ซิตี้
FT
02:45
0 - 0
1 - 0
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด [ENGLCH-8]
  
[ENGPR-4] เชลซี1
FT
03:00
4 - 0
4 - 0
2ฮัลล์ ซิตี้ [ENGLCH-21]
  

โปรแกรมฟุตบอล Finland Suomen Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เฮดไอเอฟเค2
FT
00:00
2 - 1
2 - 3
ฮอนก้าเอสพู (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] เรอัล บายาโดลิด1
FT
03:00
2 - 0
3 - 2
21ฮูเอสก้า [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] เครโมเนเซ่
FT
02:30
0 - 0
0 - 1
1บารี [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ไฮน์เดนเฮลม์2
FT
00:30
1 - 0
1 - 0
3เฟาเอฟแอล โบคุ่ม [14]
  
[18] ไกเซอร์สเลาเทิร์น
FT
00:30
0 - 0
0 - 1
1เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] พรูเบน มุนสเตอร์1
FT
01:00
1 - 0
2 - 0
1ฮันซ่า รอสต๊อค [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[19] บรูค พีรอนนาส12
FT
02:00
1 - 1
3 - 2
1น็องซี่ [17]
  
[13] วาล็องเซียนส์3
FT
02:00
1 - 0
2 - 0
4อฌักซิโอ้ [3]
  
[11] โอร์แลงส์ ยูเอส14
FT
02:00
0 - 1
1 - 1
4ปารีส เอฟซี [4]
  
[6] แกลร์กมงต์ ฟุต
FT
02:00
1 - 0
1 - 1
1ชาโตรูซ์ [8]
  
[10] แบรสต์1
FT
02:00
0 - 0
2 - 0
1ชามัวร์ นิออร์ท [15]
  
[14] อฌักซิโอ้ GFCO3
FT
02:00
1 - 2
1 - 2
แร็งส์ [1]
  
[2] นีมส์2
FT
02:00
2 - 1
2 - 2
1ตูร์ แอฟเซ [20]
  
[9] โซโชซ์
FT
02:00
1 - 2
3 - 2
2เลอ อาฟร์ [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส ฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] บูโลญจน์2
FT
02:00
2 - 0
2 - 1
2เอฟซี แซมบี [13]
  
[4] โชเลท เอสโอ2
FT
02:00
1 - 2
1 - 3
2อาวรองเช่ [17]
  
[5] จีเอส คอนโซลาท มาร์แซย์1
FT
02:00
0 - 0
0 - 1
1ลียง ดูเชรี่ [14]
  
[16] เกรไตล์4
FT
02:00
0 - 0
0 - 1
สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี [10]
  
[7] ยูเอสแอล ดันเคอร์5
FT
02:00
0 - 2
0 - 2
21เอเอส เบซิเอร์ [12]
  
[2] โรเดซ อเวรอน
FT
02:00
0 - 0
0 - 0
1เล เออบิเยรส์ [15]
  
[8] อองตองต์ เอสเอสจี
FT
02:00
1 - 1
1 - 1
1อูแอส กงการ์กโน่ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] อัลเมเร่ ซิตี้1
FT
02:00
1 - 0
2 - 0
1โก อเฮด อีเกิ้ลส์ [16]
  
[13] เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น1
FT
02:00
1 - 3
1 - 3
31อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) [17]
  
[4] เอ็มเมน1
FT
02:00
2 - 2
5 - 2
2เดอ กราฟสคัป [7]
  
[19] เฮลมอนด์ สปอร์ต4
FT
02:00
1 - 0
2 - 0
31เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) [20]
  
[14] เอ็มวีวี มาสทริสช์
FT
02:00
2 - 0
4 - 1
3เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น [1]
  
[3] ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด1
FT
02:00
0 - 1
1 - 1
1เอสซี เทลสตาร์ [5]
  
[15] โวเลนดัม
FT
02:00
4 - 0
4 - 1
ดอร์เดรชท์ [11]
  
[18] อาร์เคซี วาลไวก์11
FT
02:00
0 - 0
0 - 0
1เอสซี คัมบูร์ [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม ฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] แซงต์ ทรุยด็อง3
FT
02:30
1 - 0
1 - 0
4อันเดอร์เลชท์ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม ฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] ลีแอร์ส2
FT
02:30
0 - 1
1 - 2
2โรเซลาเร่ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] นอร์ดเจลแลนด์2
FT
01:00
2 - 0
2 - 1
1โอเดนเซ่ บีเค [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] โบฮีเมี่ยนส์2
FT
02:30
0 - 1
3 - 1
1แชมร็อค โรเวอร์ส [1]
  
[9] ดันดาล์ค1
FT
02:45
0 - 0
0 - 0
2เบรย์ วันเดอเรอร์ส [10]
  
[6] เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก4
FT
02:45
1 - 2
2 - 3
21คอร์ก ซิตี้ [5]
  
[4] วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด2
FT
02:45
1 - 1
2 - 1
3เดอร์รี่ ซิตี้ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์3
FT
00:00
1 - 2
3 - 3
1โคโรน่า คีลเซ่ [5]
  
[1] ลีเกีย วอร์ซอว์1
FT
02:30
4 - 1
4 - 1
1สลาสค์ วรอคลาวน์ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] เอฟซี วิล 19003
FT
02:00
1 - 0
2 - 0
1วินเตอร์ทูร์ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก ฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] คอนยาสปอร์3
FT
00:00
0 - 1
1 - 1
6เบซิคตัส เจเค [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] อัลตินอร์ดู2
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
1ซัมซั่นสปอร์ [13]
  
[2] อันคารากูคู
FT
22:00
1 - 1
2 - 4
31เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] กาซ เมตาน เมดิอัส2
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
3ยูเวนตุส บูคาเรสต์ [14]
  
[9] ซีเอส โวลุนทารี3
FT
01:45
0 - 1
0 - 1
2ซีเอส คราอิโอว่า [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี1
FT
02:45
0 - 0
1 - 0
3คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี [2]
  
[10] อเบอรี่สวิธทาวน์
FT
03:00
0 - 1
1 - 1
31เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] ราซิ่ง คลับ1
FT
05:00
1 - 0
3 - 1
3ลานุส [21]
  
[8] เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
FT
05:00
0 - 0
2 - 0
1ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ [5]
  
[9] เบลกราโน่3
FT
07:15
1 - 1
2 - 2
4เบเลซ ซาร์สฟิลด์ [22]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[c-7] โมนาร์คัส โมเรเลีย3
FT
08:00
0 - 1
2 - 1
3โลบอส บ๊วบ [c-17]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์3
FT
15:50
1 - 0
2 - 2
2นิวคาสเซิล เจ็ทส์ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก ฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] เบงกาลูรู3
FT
21:30
0 - 1
1 - 1
3ปูเน่ ซิตี้ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ICED1-2] เคฟลาวิค
FT
03:00
1 - 0
2 - 2
1ฟจอลเนอร์ [ICEPR-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[JPNWD1-7] เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ)
FT
13:00
0 - 0
0 - 1
อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) [JPNWD1-3]
  
[JPNWD1-6] นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ)
FT
13:00
0 - 0
0 - 2
เวกัลตา เซนได (ญ) [JPNWD1-4]
  
[JPNWD1-8] มหาวิทยาลัยคานางาวะ (ญ)
FT
13:00
2 - 1
3 - 2
เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) [JPNWD1-9]
  
[1] เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ)1
FT
14:35
0 - 2
1 - 2
คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) (N) [2]
  
[RUSD2S-16] Kuban Krasnodar B2
FT
15:00
0 - 2
0 - 3
ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ [RUSD2S-1]
  
[RUSD2S-6] ลีเจียน ไดนาโม
FT
15:05
0 - 0
4 - 0
2เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ เยาวชน (N) [RUSYthC-15]
  
เอฟซี โอเตลุล กาลาติ1
FT
16:00
2 - 0
6 - 0
1ซีเอสเอ็ม ริมนีคู ซารัต [ROMD3-29]
  
เอเมด ฟอร์ซ เอฟซี2
FT
16:05
0 - 0
0 - 2
เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า
  
[AUSVPL-10] เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์3
FT
16:30
0 - 3
1 - 4
2ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด [AUSVPL-5]
  
[AUSBPLD1-3] บริสเบน เคไนท์ส
FT
16:30
0 - 3
4 - 5
1เนอร์เล่ย์ เอฟซี [AUSCGPB-2]
  
พาริซอน บาดิจอฟ
FT
17:00
1 - 0
4 - 0
ชาก้า ตราโนร์บเช็ค
  
[POLD2-14] จีเคเอส ทิคี3
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
2Gornik Polkowice [PolD4-45]
  
บันก้า การ์ซได
FT
17:00
0 - 0
0 - 1
1เอฟเค ปาลังกา [LITD2-1]
  
[ESTD1-3] นอมเม่ เจเค คาลจู
FT
18:30
1 - 0
3 - 1
1เมตต้า/ลู ริกา
  
สโลวะเกีย(ยู 19)3
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
2ทาจิกิสถาน ยู19
  
[NORD1-6] ออด เกรนแลนด์
FT
19:20
2 - 0
4 - 0
1สตาเบ็ค (N) [NORD1-9]
  
[NORW-9] แซนด์ไวเค่นส์ (ญ)
FT
20:00
1 - 1
1 - 2
ทรอนเฮมส์ (ญ) [NORW-8]
  
[MKDD2west-8] เอฟเคเทเทคส์เตโตโว
FT
20:00
0 - 0
1 - 1
FK Temnic [SERD2-15]
  
[PolD4-46] Podhale Nowy Targ
FT
20:00
0 - 1
2 - 2
Sokol Dolna Zdana [SVKD2-10]
  
[ROMD2-11] ริเพนเซีย ทิมิโซอารา
FT
20:00
2 - 1
5 - 1
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ [ROMD3-35]
  
[NORAL-13] เอฟเค เจิร์ฟ
FT
20:00
1 - 1
1 - 2
ซานด์เนส ยูไอเอฟ [NORAL-5]
  
[GERRegRB-1] ทีเอสวี 1860 มิวนิค2
FT
20:30
0 - 0
1 - 0
1เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ (N) [AUTD2-10]
  
เทเลค กรอซนี่ย์
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
เวเจิล
  
[RUSPR-15] อันจิ มาคัชคาล่า
FT
21:00
1 - 0
3 - 0
เอฟเค โซชิ [RUSD1-5]
  
[AUTD2-1] เอสวี รีด
FT
21:00
1 - 0
1 - 1
1ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ [CZED2-4]
  
[AUTD2-2] เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
2ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส [HUND1-10]
  
[NORD2A-10] ออด เกรนแลนด์ 21
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
1สตาเบ็ค บี [NORD4-4]
  
[SLOD1-7] เอ็นเค เครสโก
FT
21:00
0 - 2
0 - 2
1ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก (N) [AUTD2-5]
  
[GERRegRB-4] บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)
FT
21:30
1 - 2
1 - 4
เอฟซี ไลเฟริ่ง (N) [AUTD2-4]
  
[NORAL-4] เรนเฮล์ม ไอแอล1
FT
22:00
2 - 1
3 - 2
เลวานเจอร์ เอฟเค (N) [NORAL-7]
  
[NORW-3] สตาเบ็ค (ญ)
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) [NORW-6]
  
[NORD1-5] เอสเค บรานน์2
FT
22:00
2 - 0
3 - 2
ชาร์ปบอร์ก 08 (N) [NORD1-3]
  
[LITD1-2] เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส2
FT
22:00
2 - 0
3 - 1
1วิเกร ซูวาล์วกี๊ [POLD2-10]
  
[NORAL-2] สตาร์ต คริสเตียนเซ่น1
FT
23:00
1 - 0
5 - 0
1เอฟเคอเรนดัล
  
Lefke TSK15
FT
23:15
0 - 0
1 - 2
41Yenicami AK
  
Szekszard UFC2
FT
23:30
0 - 0
1 - 1
ปาคซิ เซ 2 [HUND3E-4]
  
SC Mils 05
FT
23:55
0 - 3
3 - 6
FC Zirl [AUSL-30]
  
[NORD1-10] เฮาเกซุนด์
FT
00:00
0 - 2
1 - 2
ไวกิ้ง เอฟเค (N) [NORD1-16]
  
[AUSD3E-3] ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)
FT
00:00
1 - 0
2 - 4
คัพเฟ่นเบิร์ก [AUTD2-7]
  
[AUTD2-9] เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์1
FT
00:00
2 - 1
2 - 1
SR Donaufeld Wien [AUSL-4]
  
[AUSD3E-9] เอสซี แมนสดอร์ฟ
FT
00:00
1 - 1
2 - 2
เอสวี ลีโอเบนดรอฟ [AUSL-11]
  
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)2
FT
00:00
1 - 0
2 - 4
3คัพเฟ่นเบิร์ก(Am)
  
[AUSL-31] Admira Landhaus1
FT
00:00
0 - 0
1 - 1
FCM Traiskirchen
  
[CZED2-15] อัสติ นาดลาเบม
FT
00:00
1 - 0
2 - 1
FK Chomutov [CZEDFL-42]
  
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
FT
00:30
0 - 0
1 - 3
FK Puchov [SVKD1-W-6]
  
[NORW-2] Avaldsnes Women\s
FT
00:30
1 - 0
2 - 1
โรอาร์ (ญ) [NORW-5]
  
[SWD1-3] ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ)
FT
00:30
3 - 0
6 - 0
Asarums IF FK (w)
  
[AUSD3M-10] ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก1
FT
01:00
2 - 1
4 - 1
1ราปิด เวียนนา (เยาวชน) [AUSD3E-5]
  
[NORD4-6] พอร์ส เกรนแลนด์
FT
01:00
2 - 0
5 - 2
เอฟเคตอนซ์เบิร์ก [NORD4-47]
  
[AUSL-107] St Jakob/Rosental
FT
01:00
2 - 0
2 - 4
ASKO kottmannsdorf [AUSL-41]
  
[AUSD3E-15] เวียนเนอร์ เอสซี1
FT
01:30
1 - 2
4 - 2
Wiener Viktoria [AUSL-12]
  
เฟรดริกซ์สตรัด
FT
02:00
0 - 0
0 - 0
1สคีด ออสโล [NORD2B-2]
  
[IRED1-1] เชลบอร์น3
FT
02:45
0 - 0
0 - 1
1ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ [IRED1-7]
  
SV Dakota3
FT
07:00
1 - 0
1 - 2
1Estrella
  
DLSU (w)2
FT
08:00
0 - 0
1 - 0
2FEU Tamaraws (w)
  
[JPNWD1-6] นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ)
FT
08:00
0 - 0
1 - 0
เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) [JPNWD1-9]
  
[JPNWD1-8] มหาวิทยาลัยคานางาวะ (ญ)
FT
08:00
0 - 2
2 - 4
Orca Kamogawa FC (w) [JWD2-4]
  
[JPNWD1-7] เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ)
FT
08:00
0 - 1
0 - 1
เวกัลตา เซนได (ญ) [JPNWD1-4]
  
เซนทรัล นอร์ ซัลตา3
FT
08:30
1 - 2
2 - 2
4Sol de America de Formosa
  
[JPND3-6] กิระวันสึ คิตะคิวชู
FT
10:00
0 - 0
0 - 0
คอนซาโดล ซัปโปโร [JPND1-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก1
FT
00:00
3 - 0
5 - 0
2เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] รูเดส2
FT
00:00
2 - 0
2 - 0
3อินเตอร์ ซาเปรซิค [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด2
FT
02:45
2 - 2
2 - 5
1โคเลอไรน์ [2]
  
[7] เกล็นโตรัน3
FT
02:45
0 - 0
1 - 2
3อาดส์ เอฟซี [9]
  
Facebook share Line line Twitter tweet