โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[RUSPR-1] โลโคโมทีฟ มอสโก
FT
23:00
1 - 1
1 - 5
แอตเลติโก้ มาดริด [SPAD1-2]
  
[UKRD1-2] ดินาโม เคียฟ3
FT
01:00
0 - 1
0 - 2
1ลาซิโอ [ITAD1-4]
  
[CZED1-1] เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น3
FT
01:00
1 - 0
2 - 0 *ET 2-1
2สปอร์ติ้ง ลิสบอน [PORD1-3]
  
[SPAD1-12] แอธเลติก บิลเบา12
FT
01:00
0 - 1
1 - 2
1โอลิมปิก มาร์กเซย [FRAD1-3]
  
[RUSPR-5] เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก3
FT
01:00
1 - 1
1 - 1
2แอร์เบ ไลป์ซิก [GERD1-6]
  
[AUTD1-1] เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก4
FT
03:05
0 - 0
0 - 0
2โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ [GERD1-3]
  
[FRAD1-4] โอลิมปิก ลียง1
FT
03:05
0 - 1
2 - 3
2ซีเอสเคเอ มอสโก [RUSPR-2]
  
[ENGPR-6] อาร์เซน่อล1
FT
03:05
1 - 1
3 - 1
4เอซี มิลาน [ITAD1-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRACBD-1] วิตอเรีย บีเอ4
FT
05:15
1 - 0
3 - 0
11บรากันติโน้ [BRASP-7]
  
[BraCMD1-43] แซมปายโอ้ คอเรีย1
FT
05:15
0 - 0
0 - 0 *PEN 3-5
2ปอนเต เปรตา [BRASP-13]
  
วิลา โนวา2
FT
06:30
0 - 1
0 - 1
1เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี [BRACE-4]
  
[BRACE-2] ซิเอร่า
FT
07:30
1 - 1
1 - 1 *PEN 5-6
2แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [BraCaP-1]
  
[BraCMD1-52] อาไว เอฟซี เอสซี13
FT
07:30
0 - 0
1 - 0
21ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) [BRARJC-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ FA คัพ ฟุตบอล เกาหลีใต้ FA คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
มหาวิทยาลัยช็อนจู
FT
13:00
1 - 0
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 6-5
มหาวิทยาลัยทงกุก
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BOLD1a-2] เดอะ สตรองเกสต์3
FT
05:15
1 - 0
1 - 0
4ซีเอ เพนาโรล [URUD1C-1]
  
[BRASP-4] ซานโตส14
FT
05:15
1 - 0
3 - 1
5เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ [URUD1C-2]
  
[ARGD1-3] อินดิเพนเดนเต้2
FT
07:30
1 - 0
1 - 0
1มิลเลียนนาริออส [COLD1a-14]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ไซปรัส (ญ) ยู19
FT
16:00
1 - 1
1 - 1
มาเซโดเนีย (ญ) ยู19
  
สโลวะเกีย (ญ) ยู19
FT
17:00
3 - 0
3 - 5
1ฮังการี (ญ) ยู19
  
ออสเตรเลีย(ญ) ยู192
FT
08:30
0 - 0
2 - 1
31ไทย (ญ) ยู19
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[D3] ฟินแลนด์(ยู 17)
FT
21:00
1 - 1
2 - 1
1สโลวาเกีย(ยู 17) (N) [D4]
  
[B3] โครเอเชีย(ยู 17)1
FT
21:30
0 - 1
1 - 2
เบลเยียม (ยู 17) [B4]
  
[B2] ไซปรัส ยู17
FT
21:30
0 - 0
0 - 0
สวีเดน(ยู 17) (N) [B1]
  
[D2] โปรตุเกส(ยู 17)
FT
23:00
0 - 1
1 - 1
สวิตเซอร์แลนด์(ยู 17) [D1]
  
Facebook share Line line Twitter tweet