โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:45
FT
[SPAD1-3] เรอัล มาดริด4
1 - 1
2 - 2
บาเยิร์น มิวนิค [GERD1-1]
 - 
 - 
  

ฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น ฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[NORD2A-2] โกรลุด3
0 - 1
0 - 1
วาเลเรนก้า [NORD1-7]3
 - 
 - 
  
23:00
FT
ออรเคล2
0 - 2
1 - 3
เรนเฮล์ม ไอแอล [NORD1-5]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[NORAL-15] คองสวิงเกอร์2
1 - 2
4 - 2
รัวฟอส [NORD2A-1]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:30
FT
[AusVD1-11] กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน
1 - 1
1 - 3
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ [AUSVPL-2]
 - 
 - 
  
16:30
FT
[AUSQSL-7] บริสแบน ซิตี้3
1 - 0
4 - 1
เวสต์เทิร์น ไพร์ด [AUSQSL-1]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล Chinese FA Cup ฟุตบอล Chinese FA Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:35
FT
[CHACSL-13] เทียนจิน ฉวนเจียน2
0 - 0
2 - 2 *PEN 7-8
เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี [CHACSL-6]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล เอเอฟซี คัพ ฟุตบอล เอเอฟซี คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
FT
เอฟซี อาฮาล1
0 - 0
0 - 1
อิสทิโล ดูชานบี [TAJL1-1]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
05:15
FT
[BRAD1-12] เกรมิโอ้ ปอร์โต้
2 - 0
5 - 0
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ [PARD1-2]2
 - 
 - 
  
05:15
FT
[PERD1B-5] เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่3
0 - 0
0 - 0
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า [ARGD1-14]4
 - 
 - 
  
07:30
FT
[URUD1C-1] เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ3
0 - 0
1 - 0
ซานโตส [BRAD1-15]31
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:45
FT
[11] แบรดฟอร์ด ซิตี้2
1 - 1
1 - 1
วอลซอลล์ [18]1
 - 
 - 
  
01:45
FT
[15] ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส1
0 - 0
0 - 0
เอเอฟซี วิมเบิลดัน [19]1
 - 
 - 
  
01:45
FT
[6] สคันธอร์ป ยูไนเต็ด1
1 - 0
2 - 0
พลีมัธ อาร์ไกล์ [7]
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ ฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:45
FT
[24] เชสเตอร์ฟิลด์
0 - 0
1 - 0
นิวพอร์ต เคาน์ตี้ [11]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:30
FT
[18] อเวลลิโน่2
0 - 0
0 - 2
ชิตตาเดลล่า [8]3
 - 
 - 
  
20:00
FT
[9] ฟอกเจีย2
1 - 0
2 - 1
สเปเซีย [10]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[13] เบรสชา3
1 - 1
1 - 2
โฟรซิโนเน่ [4]5
 - 
 - 
  
20:00
FT
[15] เครโมเนเซ่4
0 - 0
1 - 1
โนวาร่า [17]51
 - 
 - 
  
20:00
FT
[14] เปสคารา
0 - 0
0 - 0
เชเซน่า [16]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[19] เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า15
0 - 1
1 - 1
อัสโคลี่ [20]2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[11] คาร์ปิ1
0 - 0
0 - 0
เอ็มโปลี [1]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[22] โปร เวอร์เซลลี่
0 - 1
0 - 2
เอซี เวนิช [6]2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[3] ปาร์ม่า2
2 - 0
2 - 0
แตร์นาน่า [21]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[8] เปรูจา3
0 - 1
1 - 1
ซาแลร์นิตาน่า [12]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:30
FT
[10] เอ็มวีวี มาสทริสช์2
1 - 1
1 - 3
อัลเมเร่ ซิตี้ [9]1
 - 
 - 
  
01:45
FT
[13] ดอร์เดรชท์
0 - 1
1 - 4
เอสซี คัมบูร์ [8]
 - 
 - 
  

ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:45
FT
[4] ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก12
0 - 0
0 - 0
ดันดี ยูไนเต็ด [3]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
FT
[8] นอร์บี้ ไอเอฟ1
0 - 1
1 - 2
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า [16]3
 - 
 - 
  
20:00
FT
[13] ฮาล์มสตัด2
1 - 0
1 - 1
ฟัลเค่นเบิร์ก [2]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:00
FT
[18] คริคูม่า24
0 - 1
1 - 3
เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ [5]3
 - 
 - 
  
02:00
FT
[20] บาว อีสปอร์ตี่ คลับ3
0 - 0
1 - 2
ยูเวนตูเด้ [16]3
 - 
 - 
  
02:30
FT
[15] บราซิล เด เปโลตัส15
1 - 0
1 - 0
ฟิกูเรนเซ่ [2]1
 - 
 - 
  
02:30
FT
[7] ลอนดริน่า พีอาร์3
1 - 1
1 - 1
ฟอร์ตาเลซ่า [1]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:30
FT
[ICEPR-12] ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์1
1 - 0
4 - 2
เอ็นเฮอร์จิ [LCED3-11]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[LCED3-8] เรยเนียร ซานเกอร์ได2
0 - 1
0 - 2
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค [ICEPR-3]3
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ICED2-4] ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง1
1 - 3
1 - 7
เคอาร์ เรย์ยาวิค [ICEPR-9]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ICED1-7] ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์
0 - 1
1 - 2
เคเอ อคูเรย์รี่ (N) [ICEPR-5]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[LCED3-1] คาริ1
0 - 0
0 - 0 *ET 5-2
ฮอตตูร์ อีกิลสตราไดร์ [ICED2-10]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ICED1-6] ธอร์ อคูเรย์รี่1
2 - 0
3 - 2
เอชเค โคปาโวกค์ (N) [ICED1-4]21
 - 
 - 
  
23:00
FT
ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ
2 - 3
3 - 5
ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค
 - 
 - 
  
23:00
FT
[ICED2-3] ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์
0 - 1
2 - 4
กรินดาวิค [ICEPR-11]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[ICED1-10] ไออาร์ เรกยะวิก
0 - 2
0 - 5
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ [ICEPR-4]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[ICED1-5] เลคเนียร์ เรกยะวิก13
0 - 1
1 - 3
เบรย์ดาบลิค [ICEPR-1]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[ICEPR-7] เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์1
1 - 1
2 - 1
ฟีลเคียร์ [ICEPR-10]41
 - 
 - 
  
23:00
FT
[ICED2-7] วอลซันกูร์4
0 - 1
1 - 1 *ET 1-2
เฟรม เรย์จาวิค [ICED1-9]3
 - 
 - 
  
00:00
FT
[ICED2-2] แมกนิ3
1 - 0
1 - 3
ฟจอลเนอร์ (N) [ICEPR-8]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[ICEPR-2] วาลูร์ เรย์ยาวิค2
1 - 0
2 - 0
เคฟลาวิค (N) [ICEPR-6]
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
14:00
FT
Hebei Huaxia happiness U17
0 - 1
0 - 2
อินเตอร์ มิลาน ยู 17 (N)
 - 
 - 
  
14:00
FT
เอสเปรานซ์ เดอ ทูนิส (ยู 17)1
1 - 0
2 - 3
เกรมิโออาร์เอส (ยู 17) (N)
 - 
 - 
  
16:00
FT
FC Lozovatka1
2 - 1
6 - 1
FC Kolos Sofievka3
 - 
 - 
  
18:00
FT
[THAD1-8] ระยอง เอฟซี
5 - 0
8 - 0
Savan United
 - 
 - 
  
18:00
FT
ซีดี เมนซาเจโร่1
1 - 0
1 - 1
UD Las Zocas2
 - 
 - 
  
18:00
FT
[KenD1-1] กอร์ มาเฮีย1
0 - 0
0 - 0
AFC Leopards [KenD1-5]1
 - 
 - 
  
18:30
FT
กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์ (ยู 17)
0 - 1
0 - 1
คาชิมะ แอนต์เลอส์ (ยู 17) (N)
 - 
 - 
  
18:30
FT
บาเลนเซีย (ยู 17)
0 - 1
1 - 1 *PEN 4-5
โบคา จูเนียร์ ยู 17 ( เยาวชน ) (N)
 - 
 - 
  
18:45
FT
[SLOWL-2] สโลวาน บราติสลาวา (ญ)1
2 - 0
2 - 0
Partizan Bardejov (w)1
 - 
 - 
  
21:00
FT
UC Eirense U191
3 - 0
5 - 1
Uniao Figueira de Lorvao U192
 - 
 - 
  
08:00
FT
[c-9] ซีดี ซอนโซนาเต3
0 - 0
3 - 2
CD Dragon [c-12]4
 - 
 - 
  
Facebook share Line line Twitter tweet