โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ITAD1-4] เอเอส โรม่า2
FT
01:45
1 - 2
4 - 2
3ลิเวอร์พูล [ENGPR-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น ฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[NORD2A-10] ไมจอลเนอร์2
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
ซทจอร์ดาล บริ้ง [NORD2B-8]
  
[NORD4-5] จังเคเลน
FT
22:30
0 - 1
0 - 3
เลวานเจอร์ เอฟเค [NORAL-10]
  
[NORD2B-6] เอฟเคอเรนดัล2
FT
23:00
0 - 0
0 - 3
1สตาร์ต คริสเตียนเซ่น [NORD1-16]
  
[NORD2A-3] เฟรดริกซ์สตรัด1
FT
23:00
0 - 2
1 - 3
ออด เกรนแลนด์ [NORD1-8]
  
[NORAL-14] เนสท์ โซตรา1
FT
23:00
1 - 0
2 - 2 *ET 3-3 *PEN 6-5
4อาซาเน่ ฟุตบอล [NORAL-8]
  
[NORD2B-4] สคีด ออสโล
FT
23:00
1 - 0
3 - 0
1ซานเดฟยอร์ด [NORD1-14]
  
[NORD4-2] Orn-Horten
FT
23:00
0 - 4
0 - 6
1ชาร์ปบอร์ก 08 [NORD1-9]
  
[NORD2A-7] อัลต้า2
FT
23:00
0 - 0
1 - 1 *ET 3-1
1ทรอมส์ดาเลน [NORAL-16]
  
[NORD2B-13] อีเกอร์ซันด์ ไอเค3
FT
23:00
1 - 1
2 - 1
2เอฟเค เจิร์ฟ [NORAL-12]
  
[NORD2A-9] เอลเวอร์รัม4
FT
23:00
1 - 1
1 - 1 *ET 2-1
1เคเอฟยูเอ็ม ออสโล [NORD2B-1]
  
[NORD2B-3] บราท์เวก3
FT
23:00
0 - 0
0 - 0 *ET 1-0
1โมลด์ [NORD1-3]
  
เบล โซนี่1
FT
23:00
0 - 3
0 - 6
คริสเตียนซุนด์ บีเค [NORD1-11]
  
[NORD4-18] FK Fyllingsdalen4
FT
23:00
1 - 0
1 - 1 *ET 2-1
1ซองน์ดาล [NORAL-5]
  
[NORD2A-6] เฟรม ลาวิค4
FT
23:00
1 - 1
1 - 1 *ET 2-3
1เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ [NORAL-7]
  
[NORD4-43] ฮาร์สตัด2
FT
23:00
1 - 1
2 - 5
โบโด กลิมท์ [NORD1-13]
  
[NORD2B-7] โฮดด์1
FT
23:00
0 - 0
0 - 0 *ET 1-0
2โฟลโร [NORAL-11]
  
[NORD4-16] วัลเดรส1
FT
23:00
0 - 1
1 - 3
สตรอมก็อดเซ็ท [NORD1-10]
  
[NORD2B-12] กเจลแซส1
FT
23:00
0 - 1
0 - 3
1อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล [NORAL-6]
  
[NORAL-4] โนท็อดเด้น เอฟเค
FT
23:00
0 - 0
3 - 0
1อัสเคอร์ [NORD2A-4]
  
[NORAL-3] ซานด์เนส ยูไอเอฟ1
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
2วีดาล [NORD2B-10]
  
[NORAL-9] สตรอมเมน
FT
23:00
0 - 0
1 - 2
2แบรัมเอสเค [NORD2A-8]
  
[NORD4-20] สเทรินจาร์
FT
23:00
0 - 3
0 - 5
โรเซนบอร์ก [NORD1-2]
  
[NORD4-39] โซต้า1
FT
23:00
0 - 3
0 - 4
1เอสเค บรานน์ [NORD1-1]
  
[NORAL-13] ฮามคาม2
FT
23:00
0 - 0
0 - 0 *ET 4-0
21ฮอนฟอสส์ บีเค [NORD2A-12]
  
[NORD4-47] Lysekloster2
FT
23:00
0 - 1
1 - 2
1เฮาเกซุนด์ [NORD1-4]
  
[NORD4-26] เซนจา1
FT
23:15
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
1ทรอมโซ่ ไอแอล [NORD1-6]
  
[NORD2B-5] ไบรน์4
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
2ไวกิ้ง เอฟเค [NORAL-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ ฟุตบอล โปแลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[POLD1-9] อาร์ก้า กดิเนีย11
FT
21:00
0 - 2
1 - 2
ลีเกีย วอร์ซอว์ (N) [POLD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAD2-15] ปอนเต เปรตา1
FT
05:30
0 - 1
0 - 1
ฟลาเมงโก [BRAD1-1]
  
[BRAD1-4] อัตเลติโก มิไนโร่2
FT
05:30
0 - 0
0 - 0
2ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี [BRAD1-16]
  

โปรแกรมฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[NSW-NTPL-7] เลค แมคควอรี1
FT
16:00
0 - 0
2 - 0
1เมทแลนด์ [NSW-NTPL-2]
  
[ANSWL-5] นอร์เทิร์น ไทเกอร์2
FT
16:00
0 - 1
1 - 3
1บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ [AUSNSW-11]
  
[AUSNSW-5] ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค2
FT
16:15
0 - 1
0 - 2
1ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี [AUSNSW-9]
  
[AUSNSW-6] แมนลี่ ยูไนเต็ด2
FT
16:30
0 - 1
1 - 2
2แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน [AUSNSW-3]
  
[AUSQSL-4] ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์1
FT
16:30
2 - 2
3 - 2
1อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน [QLDD1-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล Chinese FA Cup ฟุตบอล Chinese FA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CHAD2N-3] เสิ่นหยาง เออบาน3
FT
14:00
1 - 1
1 - 2
กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ [CHACSL-7]
  
[CHACSL-10] เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน1
FT
15:00
0 - 1
2 - 3
ซานตง ลู่เนิ่ง [CHACSL-2]
  
[CHACSL-1] เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี1
FT
18:30
0 - 0
0 - 0 *PEN 4-3
4ปักกิ่ง เหรินเฮอ [CHACSL-11]
  
[CHAD2S-3] หนันท่ง ฉื่อยัน
FT
18:35
0 - 1
1 - 1 *PEN 7-8
เสฉวน [CHAD2S-4]
  
[CHACSL-8] ฉงชิ่ง ลี่ฟาน
FT
18:35
0 - 0
0 - 1
ต้าเหลียน อาเออร์บิน [CHACSL-16]
  
[CHACSL-3] กวางโจว เอเวอร์แกรนด์3
FT
18:45
1 - 1
2 - 2 *PEN 1-4
3กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง [CHACSL-15]
  
[CHACSL-4] ปักกิ่ง กั๋วอัน1
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
21เทียนจิน เทนด้า [CHACSL-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ ฟุตบอล เอเอฟซี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[I2] Hwaebul
FT
13:30
0 - 2
0 - 2
เอฟริล 25 สปอร์ต คลับ [I1]
  
[I4] มหาวิทยาลัยฟูเจน1
FT
18:00
1 - 2
1 - 4
เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า (N) [I2]
  
[MaldivesPL-4] นิว เรเดียนท์
FT
18:00
1 - 0
5 - 1
4อาบาฮานี [BGDD1-1]
  
[D2] เอฟซี แอลติน แอสเซร์
FT
19:30
2 - 0
5 - 0
อาเลย์ (N) [D4]
  
[ISL-1] เบงกาลูรู1
FT
21:30
3 - 0
5 - 0
1อิซาว์ล เอฟซี [INDD1-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-15] แอดเลติโก ทูคูแมน4
FT
05:15
0 - 0
1 - 0
1ซีเอ เพนาโรล [URUD1C-2]
  
[COLD1a-8] แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า1
FT
05:15
1 - 0
1 - 1
2โบคา จูเนียร์ส [ARGD1-1]
  
[BRAD1-9] วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)1
FT
07:45
0 - 3
0 - 4
1ครูไซโร่ (เอ็มจี) [BRAD1-18]
  
[BRAD1-2] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา1
FT
07:45
1 - 2
1 - 2
5อินดิเพนเดนเต้ [ARGD1-5]
  
[ECUD1-6] เดลฟินเอสซี13
FT
08:40
0 - 2
1 - 2
3โคโล โคโล่ [CHID1C-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ASEAN Hassanal Bolkiah U21 You ฟุตบอล ASEAN Hassanal Bolkiah U21 You

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
สิงคโปร์ ยู21
FT
20:50
1 - 0
1 - 2
ติมอร์ ตะวันออก ยู 21 (N)
  
เมียนมาร์ ยู21
FT
21:00
1 - 2
1 - 2
กัมพูชา (ยู 21) (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] อัลเดอร์ช็อต ทาวน์1
FT
01:00
0 - 0
0 - 0 *ET 1-1 *PEN 4-5
1เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] วิตอเรีย กิมาไรส์ บี5
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
1ปอร์โต้ บี [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] เฟรเดอริเซีย2
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
2โรสกิลด์ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] ไอเคซิริอุสเอฟเค1
FT
00:00
2 - 1
2 - 3
2เอไอเค โซลน่า [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[c-7] พูมาส ยูนัม1
FT
07:30
1 - 3
1 - 4
4คลับ อเมริกา [c-2]
  
[c-6] คลับ ตีฮัวนา2
FT
09:30
0 - 1
1 - 1
4มอนเทอร์เรย์ [c-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] กัมบะ โอซาก้า1
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
เวกัลตา เซนได [6]
  
[15] คาชิม่า แอนท์เลอร์ส12
FT
17:00
2 - 1
2 - 1
2วี-วาเรน นากาซากิ [12]
  
[3] คาวาซากิ ฟรอนตาเล่11
FT
17:00
0 - 1
0 - 2
2อูราวะ เรด ไดมอนส์ [14]
  
[18] นาโกย่า แกรมปัส เอต12
FT
17:00
0 - 0
0 - 0
เซเรโซ โอซาก้า [5]
  
[10] โชนัน เบลมาเร่1
FT
17:00
0 - 2
1 - 2
1คาชิว่า เรย์โซล [11]
  
[8] วิสเซล โกเบ2
FT
17:00
0 - 0
0 - 0
3เอฟซี โตเกียว [2]
  
[13] โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
FT
17:00
0 - 2
1 - 3
21จูบิโล อิวาตะ [9]
  
[1] ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
FT
17:30
1 - 0
2 - 0
2ชิมิสุ เอส-พัลส์ [7]
  
[17] สากัน โตสู
FT
18:00
0 - 0
1 - 2
คอนซาโดล ซัปโปโร [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์2
FT
17:00
2 - 0
2 - 1
2แดกู เอฟซี [12]
  
[4] กยองนัม เอฟซี
FT
17:30
0 - 0
0 - 0
2เอฟซี โซล [9]
  
[2] ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์3
FT
17:30
0 - 0
0 - 0
1วุลซาน ฮุนได โฮรางอี [7]
  
[3] เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
FT
17:30
3 - 3
3 - 5
3แกงวัน เอฟซี [8]
  
[6] โปฮัง สตีลเลอร์1
FT
17:30
0 - 0
0 - 0
อินชอนยูไนเต็ด [11]
  
[5] ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์
FT
17:30
1 - 0
1 - 1
ชุนนัมดรากอนส์ [10]
  
Facebook share Line line Twitter tweet