โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โลก ฟุตบอล โลก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] เบลเยียม
FT
19:00
3 - 1
5 - 2
1ตูนิเซีย (N) [21]
  
[61] เกาหลีใต้4
FT
22:00
0 - 1
1 - 2
เม็กซิโก (N) [15]
  
[1] เยอรมนี12
FT
01:00
0 - 1
2 - 1
2สวีเดน (N) [24]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี1
FT
17:45
3 - 1
4 - 2
4สุโขทัย เอฟซี [14]
  
[1] แบงค็อก ยูไนเต็ด3
FT
18:00
1 - 1
1 - 1
2ราชบุรี มิตรผล เอฟซี [7]
  
[18] แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี
FT
19:00
0 - 1
0 - 2
21อุบล ยูไนเต็ด [17]
  
[8] ชลบุรี เอฟซี1
FT
20:00
0 - 0
2 - 0
2สุพรรณบุรี เอฟซี [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] ลำปาง เอฟซี1
FT
18:00
1 - 2
2 - 2
3ขอนแก่น เอฟซี [5]
  
[14] อ่างทอง เอฟซี2
FT
19:00
0 - 0
1 - 1
4หนองบัว พิชญ เอฟซี [1]
  
[15] กระบี่ เอฟซี2
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
2ระยอง เอฟซี [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] โมลด์
FT
23:00
2 - 0
3 - 0
1สตาเบ็ค [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] กอริติบ้า พีอาร์3
FT
04:30
1 - 0
1 - 1
3ฟิกูเรนเซ่ [4]
  
[20] บาว อีสปอร์ตี่ คลับ2
FT
05:00
0 - 1
0 - 2
1วิลา โนวา [8]
  
[12] แซมปายโอ้ คอเรีย
FT
05:00
1 - 2
2 - 3
3แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ [13]
  
[6] เซา เบนโต้1
FT
05:00
0 - 0
0 - 1
5ลอนดริน่า พีอาร์ [17]
  
[1] ฟอร์ตาเลซ่า3
FT
05:00
0 - 1
1 - 2
1โอเอสเต้ [15]
  
[18] ซีอาร์บี แม็คซิโอ1
FT
07:00
0 - 0
1 - 1
4เอสซี เปซานดู (พีเอ) [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน1
FT
04:00
1 - 0
4 - 0
32แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส [4]
  
[4] นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส1
FT
05:00
2 - 0
3 - 0
11เอฟซี ดัลลัส [2]
  
[7] ออร์แลนโด ซิตี้1
FT
07:00
0 - 1
0 - 2
มอนทรีออล อิมแพ็ค [10]
  
[1] แคนซัส วิซาร์ดส์1
FT
07:30
0 - 2
3 - 2
31ฮุสตัน ไดนาโม [7]
  
[12] โคโลราโด ราปิดส์1
FT
08:10
0 - 1
3 - 2
11มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี [9]
  
[6] รีล ซอลต์ เลค1
FT
09:00
0 - 0
1 - 1
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ [11]
  
[10] ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์2
FT
09:00
1 - 1
1 - 1
3ชิคาโก ไฟร์ [7]
  
[3] ลอส แอนเจลิส เอฟซี1
FT
09:30
2 - 0
2 - 0
4โคลัมบัส ครูว์ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี
FT
16:00
1 - 2
4 - 2
1เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา [13]
  
[12] โตเกียวเวอร์ดี้2
FT
16:00
3 - 0
3 - 0
1โทชิกิ เอสซี [19]
  
[22] คามาทามาเร่ ซานูกิ2
FT
16:00
0 - 0
1 - 0
2ฟาเจียโน โอคายามา [6]
  
[8] เอฟซี กิฟู1
FT
16:00
0 - 1
2 - 2
21รีโนฟา ยามากูชิ [1]
  
[20] เกียวโต แซงก้า
FT
16:00
0 - 1
0 - 3
โอมิยะ อาร์ดิย่า [9]
  
[2] โออิตะ ตรินิต้า
FT
17:00
1 - 0
1 - 0
อวิสปา ฟูกูโอกะ [4]
  
[21] เอฮิเมะเอฟซี1
FT
17:00
0 - 0
0 - 1
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค [17]
  
[11] มอนเตดิโอะ ยามากาตะ2
FT
17:00
2 - 1
3 - 2
โตกุชิม่า วอร์ทิส [16]
  
[15] ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี1
FT
17:00
0 - 0
0 - 0
1โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ [18]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CZED2-4] ฮราเดตส์กราลอเว
FT
15:00
1 - 4
2 - 7
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 [CZED1-7]
  
[POLD1-1] เลช พอซนาน
FT
15:00
2 - 0
2 - 0
1วอร์ต้า พอซแนน (N) [POLD4-3]
  
[CZED1-14] เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
FT
15:00
0 - 2
2 - 4
1คราโคเวีย คราคอฟ (N) [POLD1-10]
  
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า
FT
15:00
0 - 0
1 - 1
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
  
เอฟเค อูราล-2
FT
15:00
1 - 0
3 - 0
เอฟเค อูราล เยาวชน
  
[SVKD1-10] สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า1
FT
15:30
0 - 1
1 - 2
2เอฟเค โปปาร์ด [SVKD2-3]
  
[SVKD2-10] สลาโว วีเซลัด1
FT
15:30
0 - 1
0 - 2
โลโคโมติว่า โคซิเช [SVKD2-4]
  
[AUSD3W-7] เอสวี วาลส์-กรูนัว
FT
15:30
1 - 1
2 - 4
ทีเอสวี บุชบัช [GERRegRB-12]
  
[CZED1-4] ซิกม่า โอโลมุช
FT
16:00
1 - 0
3 - 1
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส
  
[CZED1-12] บานิค ออสตราว่า
FT
16:00
0 - 0
1 - 0
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค (N) [SVKD1-6]
  
[CZED2-6] ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ2
FT
16:00
2 - 1
2 - 1
ไพรบราม (N) [CZED2-2]
  
[CZED1-5] สปาร์ตาปราก
FT
16:00
1 - 1
1 - 2
เทรนซิน (N) [SVKD1-5]
  
[CZED1-6] สโลวาน ลิเบอเรช
FT
16:00
0 - 1
1 - 2
อัสติ นาดลาเบม [CZED2-10]
  
[CZED1-15] วิโซซิน่า จิคลาวา
FT
16:00
0 - 0
1 - 1
ปาร์ดูบีตเซ (N) [CZED2-3]
  
[POLD1-6] โคโรน่า คีลเซ่1
FT
16:00
0 - 0
2 - 0
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา (N)
  
[SVKD1-7] นิตร้า
FT
16:00
2 - 1
2 - 2
อินเตอร์ บราติสลาวา [SVKD2-8]
  
โคโลญจน์ 2
FT
16:00
0 - 0
1 - 1
2ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ [GERD3-8]
  
[POLD1-3] จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก3
FT
16:00
1 - 0
1 - 3
วิสล่า พล็อค (N) [POLD1-4]
  
[SLOD1-4] เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
FT
16:00
3 - 0
5 - 0
Simer Sampion Celje [SLOD3-8]
  
[SVKD1-8] ซลาเต้ โมราฟเซ่
FT
16:00
1 - 0
2 - 1
เคเอฟซี โคมาร์โน [SVKD2-6]
  
TSV Schwabmünchen
FT
16:00
0 - 0
1 - 1
Gundelfingen
  
ออด้าโอพอล
FT
17:00
1 - 0
1 - 0
พุชช่า นิโปโลมิเช่ (N)
  
[DENSASL-6] เอซี ฮอร์เซ่นส์
FT
17:00
0 - 0
2 - 0
ซอนเดอร์ไจสกี [DENSASL-8]
  
[DENSASL-13] แรนเดอร์ส1
FT
17:00
0 - 0
1 - 4
ซิลเคบอร์ก
  
[RUSD1-14] สปาร์ตัก มอสโก 2
FT
17:00
0 - 4
0 - 5
FC Lokomotiv-Kazanka Moscow
  
[CZED1-9] มลาด้า โบเลสลาฟ
FT
17:15
0 - 1
2 - 2 *PEN 6-5
1สโลวาน บราติสลาวา
  
[DENSASL-3] นอร์ดเจลแลนด์
FT
17:30
3 - 0
4 - 0
1ไนโคบิ้ง เอฟซี [DEND1-7]
  
อินโดนีเซีย (ยู 23)1
FT
18:00
0 - 1
1 - 2
1เกาหลีใต้(ยู 23)
  
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
FT
18:00
1 - 1
5 - 2
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา
  
[GERRegN-3] วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน)
FT
18:00
0 - 0
0 - 2
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) [GERRegNE-8]
  
[DENSASL-5] อัลบอร์ก1
FT
19:00
1 - 1
2 - 3
1วีบรอก [DEND1-4]
  
Bazenheid
FT
19:00
1 - 1
1 - 1
เซนต์ กัลเลน [SUISl-2]
  
[RUSD2S-1] ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
Stavropolye-2009 [RUSD2S-14]
  
[CZED1-5] สปาร์ตาปราก
FT
19:00
1 - 1
4 - 2
เทรนซิน [SVKD1-5]
  
[DEND4-15] ทารูก-พารูก ไอเอฟ1
FT
19:00
0 - 2
0 - 3
โอเดนเซ่ บีเค [DENSASL-9]
  
[GERRegW-7] ไวเด้นบรูค
FT
19:00
1 - 0
1 - 1
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ (N) [GERD3-16]
  
Victoria ciclester U19
FT
19:10
0 - 0
1 - 0
PPA U19 (N)
  
Klatovy
FT
19:30
0 - 3
0 - 6
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น [CZED1-1]
  
[NIRD1-1] ครูซาเดอร์
FT
19:30
1 - 1
1 - 2
คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี [WALPR-2]
  
ฮราเดตส์กราลอเว
FT
19:40
0 - 1
1 - 1
สโลวาน บราติสลาวา
  
โปรเลเตร์ โนวี ซาด
FT
20:00
0 - 1
1 - 1
1เอฟเคสวิเจซด้า [BosHD1-1]
  
SE Freising
FT
20:00
2 - 0
2 - 3
1ทีเอสวี 1860 มิวนิค [GERRegRB-1]
  
[DENSASL-10] อาร์ฮุส เอจีเอฟ1
FT
20:00
1 - 0
1 - 3
2มิดทิลแลนด์ [DENSASL-2]
  
[CZED2-1] โอปาว่า
FT
20:00
1 - 1
2 - 1
วิทโควิซ (N) [CZED2-15]
  
[AUTD1-9] โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี
FT
20:00
0 - 0
5 - 6
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก [AUTD2-2]
  
[HOLD3-6] VV Sint Bavo
FT
20:00
0 - 5
0 - 7
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม [HOLD1-10]
  
[UKRD2-13] โวลิน ลุตส์ค3
FT
20:00
2 - 0
2 - 1
3อาร์เซน่อล เคียฟ [UKRD2-1]
  
[AUSD3E-10] Stadlau
FT
20:00
1 - 1
1 - 5
1เอสวี ฮอร์น [AUSD3E-1]
  
[GERRegRB-11] เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง
FT
20:30
0 - 0
2 - 1
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา [AUSD3M-3]
  
[GERRegS-7] เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
FT
21:00
1 - 0
3 - 0
1เอฟซี คานน์-มารีบอร์น [GEROB-6]
  
[SUISl-9] ลูเซิร์น
FT
21:00
1 - 1
3 - 1
วินเตอร์ทูร์ (N) [SUID1-9]
  
[AUSD3M-1] ลาฟนิทซ์
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี [AUSD3M-8]
  
[RUSPR-3] สปาร์ตัก มอสโก
FT
21:00
0 - 0
3 - 0
เชอตาโนโว มอสโก [RUSD2W-1]
  
[POLD1-14] ปิแอส กลิวิส
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
จีเคเอสเบลชาโตว์ (N) [POLD4-8]
  
[POLD1-13] โปกอน เซซิน
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช (N)
  
[GERRegRB-4] วีเอฟอาร์ กราซิงค์1
FT
21:05
1 - 1
1 - 1
TuS Holzkirchen [GEROBW-64]
  
[SCOL1-5] สแตรนแรร์
FT
21:30
0 - 1
0 - 1
เกล็นนาโวน ลูร์กัน [NIRD1-3]
  
[CZED1-3] มลาด้า โบเลสลาฟ1
FT
21:30
0 - 0
0 - 0
1เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 [CZED1-14]
  
FC Egg
FT
22:00
0 - 2
0 - 6
เรนดอร์ฟ อัลทัช [AUTD1-8]
  
แมควา ซาแบค2
FT
22:00
1 - 0
1 - 1
2ยานเบียน ฟัด [CHAD1-12]
  
ซีมูน1
FT
22:00
0 - 0
0 - 1
1ครีลย่า โซเวียตอฟ
  
[AUSL-42] เอเอสเค วอยส์เบิร์ก
FT
22:00
1 - 1
2 - 3
สตวร์มกราซ [AUTD1-2]
  
[SUISl-3] กราสฮ็อปเปอร์
FT
22:00
1 - 1
1 - 2
1อารัว (N) [SUID1-6]
  
[BULD1-5] โบเตฟ พล็อฟดิฟ
FT
22:00
2 - 0
4 - 0
3โบเตฟ กาเลโบโว่ [BULD2-7]
  
Putnok Vse
FT
22:00
0 - 4
2 - 8
1วาซาส [HUND1-12]
  
[BULD1-13] เอฟซี ดูนาฟ รูส
FT
22:30
1 - 1
1 - 1
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว [BULD1-12]
  
Wellen
FT
22:30
0 - 3
0 - 6
แซงต์ ทรุยด็อง [BELD1-10]
  
[AUTD2-1] เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค1
FT
22:30
2 - 0
2 - 0
2เทเลค กรอซนี่ย์ (N) [RUSPR-9]
  
KVE Drongen
FT
22:30
1 - 1
1 - 3
เคเอเอ เกนท์ [BELD1-4]
  
[BULD1-1] โดโกเรต์ส รัซกราด1
FT
22:30
1 - 0
1 - 1
1คาราบัค (N) [AZED1-1]
  
[SUISl-6] เอฟซี ซูริค2
FT
22:30
0 - 1
1 - 2
เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา (N) [SUID1-5]
  
[BULD1-2] ซีเอสเคเอ โซเฟีย2
FT
22:30
2 - 0
3 - 0
วี-วาเรน นากาซากิ (N) [JPND1-15]
  
คูคาริคกิ สตานคอม1
FT
22:30
1 - 0
2 - 0
2เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา
  
[AUTD1-4] แอลเอเอสเค ลินซ์2
FT
23:00
2 - 0
2 - 1
4อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี (N) [CYPD1-2]
  
KFC Eppegem
FT
23:00
0 - 3
0 - 7
เมเชเลน [BELD1-16]
  
[AUTD2-10] เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
FT
23:00
1 - 1
1 - 2
1ดูนาจสก้า สเตรด้า (N) [SVKD1-3]
  
[SUISl-1] เอฟซี ธูน
FT
23:00
0 - 0
1 - 2
2เนอชาแตล ซามักซ์ (N) [SUISl-4]
  
[SLOD1-3] ดอมซาเล่1
FT
23:00
1 - 0
1 - 1
4เอฟเค สเกนดิจา 79 [MKDD1-1]
  
[CZED2-1] โอปาว่า
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
1เอ็มเอสเค ซิลิน่า [SVKD1-4]
  
[SLOD1-1] มาริบอร์3
FT
23:00
1 - 0
3 - 0
2อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ (N) [RUSPR-11]
  
[147] ดินาโม ซาเกร็บ
FT
23:00
3 - 0
4 - 0
ราบ็อตนิคกี้ [MKDD1-3]
  
FC Tagerwilen
FT
23:00
0 - 3
0 - 8
เอฟซี วิล 1900
  
แซดเอ็นเคโอซีเยค
FT
23:45
1 - 0
2 - 1
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน (N) [HUND1-1]
  
[BELD3B-12] Hoogstraten VV
FT
00:00
0 - 3
1 - 5
รอแยล อันท์เวิร์พ
  
KFC Vrasene
FT
00:00
0 - 0
0 - 4
วาสแลนด์ บีเวเรน [BELD1-12]
  
Sprimont Comblain2
FT
00:00
0 - 4
2 - 5
2สตองดาร์ด ลีแอช [182]
  
[BELFAD-6] เคเอสเค ไฮสท์
FT
00:00
0 - 1
1 - 1
อันเดอร์เลชท์ [152]
  
[CHACSL-4] เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี1
FT
00:05
0 - 3
0 - 4
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ (N) [CHACSL-5]
  
[ACTM-3] เซ็นทรัล คอร์โดบา3
FT
01:00
0 - 0
3 - 1
4Ateneo Pablo VI
  
[ARGTB-7] Union Sunchales
FT
01:00
1 - 0
2 - 0
2San Lorenzo De Tostado
  
ABC Na Tai U19
FT
01:30
0 - 0
1 - 1
Pottiga U19
  
ซิลเวอร์ แซนด์ เอฟซี2
FT
05:50
0 - 5
0 - 8
UWI Blackbirds
  
ยูทีที เอฟซี2
FT
06:00
1 - 0
1 - 0
2คลับ ซันโด 2
  
[MEXD2c-6] ซีเอฟ แอตแลนเต้2
FT
07:00
0 - 1
1 - 2
3คลับ อเมริกา [MEXD1c-2]
  
โฮบาร์ท ซีบรา(สำรอง)
FT
09:10
2 - 1
3 - 3
2Kingborough Lions Reserves
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[76] ซีเรีย1
FT
22:15
0 - 1
1 - 2
3เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ [SLOD1-5]
  
Facebook share Line line Twitter tweet