โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

ฟุตบอล โลก ฟุตบอล โลก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
FT
[3] เบลเยียม
3 - 1
5 - 2
ตูนิเซีย (N) [21]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[61] เกาหลีใต้4
0 - 1
1 - 2
เม็กซิโก (N) [15]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[1] เยอรมนี12
0 - 1
2 - 1
สวีเดน (N) [24]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:45
FT
[12] ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี1
3 - 1
4 - 2
สุโขทัย เอฟซี [14]4
 - 
 - 
  
18:00
FT
[1] แบงค็อก ยูไนเต็ด3
1 - 1
1 - 1
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี [7]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[18] แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี
0 - 1
0 - 2
อุบล ยูไนเต็ด [17]21
 - 
 - 
  
20:00
FT
[8] ชลบุรี เอฟซี1
0 - 0
2 - 0
สุพรรณบุรี เอฟซี [10]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
[9] ลำปาง เอฟซี1
1 - 2
2 - 2
ขอนแก่น เอฟซี [5]3
 - 
 - 
  
19:00
FT
[14] อ่างทอง เอฟซี2
0 - 0
1 - 1
หนองบัว พิชญ เอฟซี [1]4
 - 
 - 
  
20:00
FT
[15] กระบี่ เอฟซี2
0 - 0
1 - 0
ระยอง เอฟซี [8]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[8] โมลด์
2 - 0
3 - 0
สตาเบ็ค [14]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
04:30
FT
[5] กอริติบ้า พีอาร์3
1 - 0
1 - 1
ฟิกูเรนเซ่ [4]3
 - 
 - 
  
05:00
FT
[20] บาว อีสปอร์ตี่ คลับ2
0 - 1
0 - 2
วิลา โนวา [8]1
 - 
 - 
  
05:00
FT
[12] แซมปายโอ้ คอเรีย
1 - 2
2 - 3
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ [13]3
 - 
 - 
  
05:00
FT
[6] เซา เบนโต้1
0 - 0
0 - 1
ลอนดริน่า พีอาร์ [17]5
 - 
 - 
  
05:00
FT
[1] ฟอร์ตาเลซ่า3
0 - 1
1 - 2
โอเอสเต้ [15]1
 - 
 - 
  
07:00
FT
[18] ซีอาร์บี แม็คซิโอ1
0 - 0
1 - 1
เอสซี เปซานดู (พีเอ) [10]4
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
04:00
FT
[8] ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน1
1 - 0
4 - 0
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส [4]32
 - 
 - 
  
05:00
FT
[4] นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส1
2 - 0
3 - 0
เอฟซี ดัลลัส [2]11
 - 
 - 
  
07:00
FT
[7] ออร์แลนโด ซิตี้1
0 - 1
0 - 2
มอนทรีออล อิมแพ็ค [10]
 - 
 - 
  
07:30
FT
[1] แคนซัส วิซาร์ดส์1
0 - 2
3 - 2
ฮุสตัน ไดนาโม [7]31
 - 
 - 
  
08:10
FT
[12] โคโลราโด ราปิดส์1
0 - 1
3 - 2
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี [9]11
 - 
 - 
  
09:00
FT
[6] รีล ซอลต์ เลค1
0 - 0
1 - 1
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ [11]
 - 
 - 
  
09:00
FT
[10] ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์2
1 - 1
1 - 1
ชิคาโก ไฟร์ [7]3
 - 
 - 
  
09:30
FT
[3] ลอส แอนเจลิส เอฟซี1
2 - 0
2 - 0
โคลัมบัส ครูว์ [3]4
 - 
 - 
  

ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:00
FT
[5] มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี
1 - 2
4 - 2
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา [13]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[12] โตเกียวเวอร์ดี้2
3 - 0
3 - 0
โทชิกิ เอสซี [19]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[22] คามาทามาเร่ ซานูกิ2
0 - 0
1 - 0
ฟาเจียโน โอคายามา [6]2
 - 
 - 
  
16:00
FT
[8] เอฟซี กิฟู1
0 - 1
2 - 2
รีโนฟา ยามากูชิ [1]21
 - 
 - 
  
16:00
FT
[20] เกียวโต แซงก้า
0 - 1
0 - 3
โอมิยะ อาร์ดิย่า [9]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[2] โออิตะ ตรินิต้า
1 - 0
1 - 0
อวิสปา ฟูกูโอกะ [4]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[21] เอฮิเมะเอฟซี1
0 - 0
0 - 1
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค [17]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[11] มอนเตดิโอะ ยามากาตะ2
2 - 1
3 - 2
โตกุชิม่า วอร์ทิส [16]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[15] ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี1
0 - 0
0 - 0
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ [18]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:00
FT
[CZED2-4] ฮราเดตส์กราลอเว
1 - 4
2 - 7
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 [CZED1-7]
 - 
 - 
  
15:00
FT
[POLD1-1] เลช พอซนาน
2 - 0
2 - 0
วอร์ต้า พอซแนน (N) [POLD4-3]1
 - 
 - 
  
15:00
FT
[CZED1-14] เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
0 - 2
2 - 4
คราโคเวีย คราคอฟ (N) [POLD1-10]1
 - 
 - 
  
15:00
FT
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า
0 - 0
1 - 1
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
 - 
 - 
  
15:00
FT
เอฟเค อูราล-2
1 - 0
3 - 0
เอฟเค อูราล เยาวชน
 - 
 - 
  
15:30
FT
[SVKD1-10] สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า1
0 - 1
1 - 2
เอฟเค โปปาร์ด [SVKD2-3]2
 - 
 - 
  
15:30
FT
[SVKD2-10] สลาโว วีเซลัด1
0 - 1
0 - 2
โลโคโมติว่า โคซิเช [SVKD2-4]
 - 
 - 
  
15:30
FT
[AUSD3W-7] เอสวี วาลส์-กรูนัว
1 - 1
2 - 4
ทีเอสวี บุชบัช [GERRegRB-12]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[CZED1-4] ซิกม่า โอโลมุช
1 - 0
3 - 1
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส
 - 
 - 
  
16:00
FT
[CZED1-12] บานิค ออสตราว่า
0 - 0
1 - 0
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค (N) [SVKD1-6]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[CZED2-6] ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ2
2 - 1
2 - 1
ไพรบราม (N) [CZED2-2]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[CZED1-5] สปาร์ตาปราก
1 - 1
1 - 2
เทรนซิน (N) [SVKD1-5]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[CZED1-6] สโลวาน ลิเบอเรช
0 - 1
1 - 2
อัสติ นาดลาเบม [CZED2-10]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[CZED1-15] วิโซซิน่า จิคลาวา
0 - 0
1 - 1
ปาร์ดูบีตเซ (N) [CZED2-3]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[POLD1-6] โคโรน่า คีลเซ่1
0 - 0
2 - 0
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา (N)
 - 
 - 
  
16:00
FT
[SVKD1-7] นิตร้า
2 - 1
2 - 2
อินเตอร์ บราติสลาวา [SVKD2-8]
 - 
 - 
  
16:00
FT
โคโลญจน์ 2
0 - 0
1 - 1
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ [GERD3-8]2
 - 
 - 
  
16:00
FT
[POLD1-3] จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก3
1 - 0
1 - 3
วิสล่า พล็อค (N) [POLD1-4]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[SLOD1-4] เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
3 - 0
5 - 0
Simer Sampion Celje [SLOD3-8]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[SVKD1-8] ซลาเต้ โมราฟเซ่
1 - 0
2 - 1
เคเอฟซี โคมาร์โน [SVKD2-6]
 - 
 - 
  
16:00
FT
TSV Schwabmünchen
0 - 0
1 - 1
Gundelfingen
 - 
 - 
  
17:00
FT
ออด้าโอพอล
1 - 0
1 - 0
พุชช่า นิโปโลมิเช่ (N)
 - 
 - 
  
17:00
FT
[DENSASL-6] เอซี ฮอร์เซ่นส์
0 - 0
2 - 0
ซอนเดอร์ไจสกี [DENSASL-8]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[DENSASL-13] แรนเดอร์ส1
0 - 0
1 - 4
ซิลเคบอร์ก
 - 
 - 
  
17:00
FT
[RUSD1-14] สปาร์ตัก มอสโก 2
0 - 4
0 - 5
FC Lokomotiv-Kazanka Moscow
 - 
 - 
  
17:15
FT
[CZED1-9] มลาด้า โบเลสลาฟ
0 - 1
2 - 2 *PEN 6-5
สโลวาน บราติสลาวา1
 - 
 - 
  
17:30
FT
[DENSASL-3] นอร์ดเจลแลนด์
3 - 0
4 - 0
ไนโคบิ้ง เอฟซี [DEND1-7]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
อินโดนีเซีย (ยู 23)1
0 - 1
1 - 2
เกาหลีใต้(ยู 23)1
 - 
 - 
  
18:00
FT
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
1 - 1
5 - 2
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา
 - 
 - 
  
18:00
FT
[GERRegN-3] วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน)
0 - 0
0 - 2
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) [GERRegNE-8]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[DENSASL-5] อัลบอร์ก1
1 - 1
2 - 3
วีบรอก [DEND1-4]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
Bazenheid
1 - 1
1 - 1
เซนต์ กัลเลน [SUISl-2]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[RUSD2S-1] ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์
0 - 0
1 - 0
Stavropolye-2009 [RUSD2S-14]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[CZED1-5] สปาร์ตาปราก
1 - 1
4 - 2
เทรนซิน [SVKD1-5]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[DEND4-15] ทารูก-พารูก ไอเอฟ1
0 - 2
0 - 3
โอเดนเซ่ บีเค [DENSASL-9]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERRegW-7] ไวเด้นบรูค
1 - 0
1 - 1
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ (N) [GERD3-16]
 - 
 - 
  
19:10
FT
Victoria ciclester U19
0 - 0
1 - 0
PPA U19 (N)
 - 
 - 
  
19:30
FT
Klatovy
0 - 3
0 - 6
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น [CZED1-1]
 - 
 - 
  
19:30
FT
[NIRD1-1] ครูซาเดอร์
1 - 1
1 - 2
คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี [WALPR-2]
 - 
 - 
  
19:40
FT
ฮราเดตส์กราลอเว
0 - 1
1 - 1
สโลวาน บราติสลาวา
 - 
 - 
  
20:00
FT
โปรเลเตร์ โนวี ซาด
0 - 1
1 - 1
เอฟเคสวิเจซด้า [BosHD1-1]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
SE Freising
2 - 0
2 - 3
ทีเอสวี 1860 มิวนิค [GERRegRB-1]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[DENSASL-10] อาร์ฮุส เอจีเอฟ1
1 - 0
1 - 3
มิดทิลแลนด์ [DENSASL-2]2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[CZED2-1] โอปาว่า
1 - 1
2 - 1
วิทโควิซ (N) [CZED2-15]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[AUTD1-9] โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี
0 - 0
5 - 6
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก [AUTD2-2]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[HOLD3-6] VV Sint Bavo
0 - 5
0 - 7
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม [HOLD1-10]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[UKRD2-13] โวลิน ลุตส์ค3
2 - 0
2 - 1
อาร์เซน่อล เคียฟ [UKRD2-1]3
 - 
 - 
  
20:00
FT
[AUSD3E-10] Stadlau
1 - 1
1 - 5
เอสวี ฮอร์น [AUSD3E-1]1
 - 
 - 
  
20:30
FT
[GERRegRB-11] เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง
0 - 0
2 - 1
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา [AUSD3M-3]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[GERRegS-7] เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
1 - 0
3 - 0
เอฟซี คานน์-มารีบอร์น [GEROB-6]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SUISl-9] ลูเซิร์น
1 - 1
3 - 1
วินเตอร์ทูร์ (N) [SUID1-9]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[AUSD3M-1] ลาฟนิทซ์
0 - 0
1 - 0
ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี [AUSD3M-8]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[RUSPR-3] สปาร์ตัก มอสโก
0 - 0
3 - 0
เชอตาโนโว มอสโก [RUSD2W-1]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[POLD1-14] ปิแอส กลิวิส
0 - 1
0 - 2
จีเคเอสเบลชาโตว์ (N) [POLD4-8]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[POLD1-13] โปกอน เซซิน
1 - 0
1 - 0
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช (N)
 - 
 - 
  
21:05
FT
[GERRegRB-4] วีเอฟอาร์ กราซิงค์1
1 - 1
1 - 1
TuS Holzkirchen [GEROBW-64]
 - 
 - 
  
21:30
FT
[SCOL1-5] สแตรนแรร์
0 - 1
0 - 1
เกล็นนาโวน ลูร์กัน [NIRD1-3]
 - 
 - 
  
21:30
FT
[CZED1-3] มลาด้า โบเลสลาฟ1
0 - 0
0 - 0
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 [CZED1-14]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
FC Egg
0 - 2
0 - 6
เรนดอร์ฟ อัลทัช [AUTD1-8]
 - 
 - 
  
22:00
FT
แมควา ซาแบค2
1 - 0
1 - 1
ยานเบียน ฟัด [CHAD1-12]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
ซีมูน1
0 - 0
0 - 1
ครีลย่า โซเวียตอฟ1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[AUSL-42] เอเอสเค วอยส์เบิร์ก
1 - 1
2 - 3
สตวร์มกราซ [AUTD1-2]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SUISl-3] กราสฮ็อปเปอร์
1 - 1
1 - 2
อารัว (N) [SUID1-6]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[BULD1-5] โบเตฟ พล็อฟดิฟ
2 - 0
4 - 0
โบเตฟ กาเลโบโว่ [BULD2-7]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
Putnok Vse
0 - 4
2 - 8
วาซาส [HUND1-12]1
 - 
 - 
  
22:30
FT
[BULD1-13] เอฟซี ดูนาฟ รูส
1 - 1
1 - 1
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว [BULD1-12]
 - 
 - 
  
22:30
FT
Wellen
0 - 3
0 - 6
แซงต์ ทรุยด็อง [BELD1-10]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[AUTD2-1] เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค1
2 - 0
2 - 0
เทเลค กรอซนี่ย์ (N) [RUSPR-9]2
 - 
 - 
  
22:30
FT
KVE Drongen
1 - 1
1 - 3
เคเอเอ เกนท์ [BELD1-4]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[BULD1-1] โดโกเรต์ส รัซกราด1
1 - 0
1 - 1
คาราบัค (N) [AZED1-1]1
 - 
 - 
  
22:30
FT
[SUISl-6] เอฟซี ซูริค2
0 - 1
1 - 2
เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา (N) [SUID1-5]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[BULD1-2] ซีเอสเคเอ โซเฟีย2
2 - 0
3 - 0
วี-วาเรน นากาซากิ (N) [JPND1-15]
 - 
 - 
  
22:30
FT
คูคาริคกิ สตานคอม1
1 - 0
2 - 0
เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[AUTD1-4] แอลเอเอสเค ลินซ์2
2 - 0
2 - 1
อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี (N) [CYPD1-2]4
 - 
 - 
  
23:00
FT
KFC Eppegem
0 - 3
0 - 7
เมเชเลน [BELD1-16]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[AUTD2-10] เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
1 - 1
1 - 2
ดูนาจสก้า สเตรด้า (N) [SVKD1-3]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SUISl-1] เอฟซี ธูน
0 - 0
1 - 2
เนอชาแตล ซามักซ์ (N) [SUISl-4]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SLOD1-3] ดอมซาเล่1
1 - 0
1 - 1
เอฟเค สเกนดิจา 79 [MKDD1-1]4
 - 
 - 
  
23:00
FT
[CZED2-1] โอปาว่า
1 - 0
1 - 0
เอ็มเอสเค ซิลิน่า [SVKD1-4]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SLOD1-1] มาริบอร์3
1 - 0
3 - 0
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ (N) [RUSPR-11]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[147] ดินาโม ซาเกร็บ
3 - 0
4 - 0
ราบ็อตนิคกี้ [MKDD1-3]
 - 
 - 
  
23:00
FT
FC Tagerwilen
0 - 3
0 - 8
เอฟซี วิล 1900
 - 
 - 
  
23:45
FT
แซดเอ็นเคโอซีเยค
1 - 0
2 - 1
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน (N) [HUND1-1]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[BELD3B-12] Hoogstraten VV
0 - 3
1 - 5
รอแยล อันท์เวิร์พ
 - 
 - 
  
00:00
FT
KFC Vrasene
0 - 0
0 - 4
วาสแลนด์ บีเวเรน [BELD1-12]
 - 
 - 
  
00:00
FT
Sprimont Comblain2
0 - 4
2 - 5
สตองดาร์ด ลีแอช [182]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[BELFAD-6] เคเอสเค ไฮสท์
0 - 1
1 - 1
อันเดอร์เลชท์ [152]
 - 
 - 
  
00:05
FT
[CHACSL-4] เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี1
0 - 3
0 - 4
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ (N) [CHACSL-5]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[ACTM-3] เซ็นทรัล คอร์โดบา3
0 - 0
3 - 1
Ateneo Pablo VI4
 - 
 - 
  
01:00
FT
[ARGTB-7] Union Sunchales
1 - 0
2 - 0
San Lorenzo De Tostado2
 - 
 - 
  
01:30
FT
ABC Na Tai U19
0 - 0
1 - 1
Pottiga U19
 - 
 - 
  
05:50
FT
ซิลเวอร์ แซนด์ เอฟซี2
0 - 5
0 - 8
UWI Blackbirds
 - 
 - 
  
06:00
FT
ยูทีที เอฟซี2
1 - 0
1 - 0
คลับ ซันโด 22
 - 
 - 
  
07:00
FT
[MEXD2c-6] ซีเอฟ แอตแลนเต้2
0 - 1
1 - 2
คลับ อเมริกา [MEXD1c-2]3
 - 
 - 
  
09:10
FT
โฮบาร์ท ซีบรา(สำรอง)
2 - 1
3 - 3
Kingborough Lions Reserves2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:15
FT
[76] ซีเรีย1
0 - 1
1 - 2
เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ [SLOD1-5]3
 - 
 - 
  
Facebook share Line line Twitter tweet