โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

ฟุตบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ ฟุตบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:30
FT
ชัยนาท ยูไนเต็ด12
0 - 0
0 - 2
กระบี่ เอฟซี [THAD1-14]3
 - 
 - 
  
15:30
FT
[THAD2-10] JL เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
0 - 0
0 - 1
ขอนแก่น เอฟซี [THAD1-5]
 - 
 - 
  
15:30
FT
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
0 - 0
0 - 1
ขอนแก่น ยูไนเต็ด [THAD2-31]
 - 
 - 
  
15:30
FT
บ้านค่าย ยูไนเต็ด
0 - 0
1 - 1 *ET 2-0
พัทยา ยูไนเต็ด [THAPR-12]
 - 
 - 
  
15:30
FT
มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล
0 - 2
1 - 4
โปลิศ เทโร เอฟซี [THAPR-13]
 - 
 - 
  
16:00
FT
บีจีซี เอฟซี1
0 - 0
1 - 0
ทหารบก เอฟซี [THAD2-8]4
 - 
 - 
  
16:30
FT
[THAD2-23] นราธิวาส เอฟซี
0 - 0
1 - 0
อุบล ยูไนเต็ด [THAPR-17]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[THAPR-1] บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด1
1 - 0
6 - 0
ลำปาง เอฟซี [THAD1-10]2
 - 
 - 
  
18:00
FT
[THAD1-8] เกษตรศาสตร์ เอฟซี2
3 - 3
5 - 7
ตราด เอฟซี [THAD1-2]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[THAD2-15] แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี
0 - 0
0 - 2
ศรีสะเกษ เอฟซี [THAD1-11]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[THAD2-25] สระแก้ว ซิตี้
1 - 2
1 - 2
ราชนาวี เอฟซี [THAPR-16]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[THAPR-4] เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด1
0 - 0
2 - 0
อาร์มี่ ยูไนเต็ด [THAD1-7]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[THAPR-15] บีจี ปทุม ยูไนเต็ด1
1 - 0
1 - 1 *ET 0-2
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี [THAPR-7]3
 - 
 - 
  
19:00
FT
[THAPR-8] ชลบุรี เอฟซี4
2 - 0
7 - 0
อุตรดิตถ์11
 - 
 - 
  
19:00
FT
[THAPR-3] การท่าเรือ เอฟซี2
4 - 0
5 - 0
ปตท.เอฟซี ระยอง [THAD1-3]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
นครปฐม เอฟซี4
1 - 0
2 - 0
สุโขทัย เอฟซี [THAPR-14]4
 - 
 - 
  
19:00
FT
[THAPR-6] เชียงราย ยูไนเต็ด
1 - 0
2 - 0
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี [THAPR-18]
 - 
 - 
  

ฟุตบอล หญิงชิงแชมป์อาเซียน 

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:00
FT
[30] ไทย(ญ)
6 - 0
11 - 0
กัมพูชา(ญ) (N)
 - 
 - 
  
19:00
FT
ออสเตรเลีย (ญ) ยู20
3 - 0
9 - 0
ติมอร์-เลสเต(ญ) (N)
 - 
 - 
  

ฟุตบอล สวีเดน คัพ ฟุตบอล สวีเดน คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
Lidkopings FK3
0 - 1
0 - 3
สค็อปดี้ เอไอเค [SWED1SNS-14]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SWED1SNN-4] ซีเรียนสก้าเอฟซี1
0 - 3
0 - 7
วาสเทราส เอสเค เอฟเค [SWED1SNN-2]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SWED1SNN-14] คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค3
1 - 1
1 - 1 *ET 1-4
คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค [SWED1SNN-1]3
 - 
 - 
  
00:00
FT
ไอเอฟเค ฟอลคอปิ้ง เอฟเอฟ
0 - 1
0 - 3
อัสซีริสก้า ไอเค [SWED3OG-1]
 - 
 - 
  

ฟุตบอล AFF U-19 Youth Championship 

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:30
FT
กัมพูชา ยู193
0 - 1
0 - 2
มาเลเซีย ยู19 (N)
 - 
 - 
  
19:00
FT
บรูไน ยู191
0 - 1
0 - 1
ติมอร์-เลสเต (ยู 19) (N)
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:30
FT
[8] อินเตอร์ ตูร์คู3
0 - 0
0 - 1
คูพีเอส [4]2
 - 
 - 
  
22:30
FT
[1] เอชเจเค เฮลซิงกิ1
0 - 0
2 - 0
พีเอส เคมิ คิงส์ [12]2
 - 
 - 
  
22:30
FT
[2] โรพีเอส โรวานีมี่3
0 - 0
2 - 0
อิลเวส แทมเปเร่ [7]1
 - 
 - 
  
22:30
FT
[6] วีพีเอส วาซ่า
2 - 0
2 - 0
ทีพีเอส ตูร์คู [11]41
 - 
 - 
  
22:30
FT
[10] เอสเจเค ไซนาโจเอน3
1 - 0
1 - 0
ลาห์ติ [3]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[9] ไอเอฟเค มารีฮามน์1
0 - 2
1 - 2
ฮอนก้าเอสพู [5]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:30
FT
[9] จีวาคีล่า เจเค3
0 - 0
0 - 1
ยาโร [4]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
04:00
FT
[6] กอริติบ้า พีอาร์2
1 - 0
2 - 0
เอสซี เปซานดู (พีเอ) [12]41
 - 
 - 
  
06:30
FT
[2] อาไว เอฟซี เอสซี1
0 - 1
0 - 1
โกยาส [16]2
 - 
 - 
  
06:30
FT
[19] ซีอาร์บี แม็คซิโอ1
0 - 0
1 - 0
เซา เบนโต้ [11]2
 - 
 - 
  
06:30
FT
[7] แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่4
0 - 0
2 - 0
บาว อีสปอร์ตี่ คลับ [20]4
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
06:00
FT
[9] มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี3
2 - 1
4 - 3
โตรอนโต้ เอฟซี [10]
 - 
 - 
  
07:00
FT
[2] เอฟซี ดัลลัส1
1 - 1
3 - 2
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด [1]1
 - 
 - 
  
08:10
FT
[10] โคโลราโด ราปิดส์6
1 - 1
1 - 2
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ [12]1
 - 
 - 
  
09:10
FT
[6] รีล ซอลต์ เลค2
3 - 1
4 - 2
แคนซัส วิซาร์ดส์ [1]72
 - 
 - 
  
09:30
FT
[8] แอลเอ กาแลกซี่2
2 - 1
2 - 2
ดีซี ยูไนเต็ด [11]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
[12] เวนท์ฟอเรท โกฟุ
0 - 2
1 - 3
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี [17]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
14:30
FT
เอสเคเอ รอสตอฟ4
0 - 0
2 - 0
FK Orenburg-2
 - 
 - 
  
15:00
FT
สปาร์ตัก นาลชิค2
0 - 1
0 - 1
ไดนาโมมอสโก เยาวชน2
 - 
 - 
  
15:00
FT
สปาร์ตัก มอสโก 2
1 - 0
1 - 0
โอลิมเปีย โวลโกกราด
 - 
 - 
  
16:00
FT
[POLD4-8] โอลิมเปีย ไอบรองก์
0 - 0
0 - 1
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ [POLD4-9]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[CZEU21C-1] สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
2 - 0
4 - 0
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21) [CZEU21C-6]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[POLD2-2] ซาเกิลบี ซอสโนเวียค2
1 - 0
2 - 2
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (N) [CZED1-16]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[CZED2-11] เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
0 - 3
0 - 5
เบามิต ยาโบลเนค (N) [CZED1-12]
 - 
 - 
  
16:30
FT
[CROD1-4] แซดเอ็นเคโอซีเยค
0 - 0
2 - 0
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี [HUND2E-16]
 - 
 - 
  
16:30
FT
[POLD4-2] วิดซอว์ ลอดส์2
1 - 0
2 - 0
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ [POLD2-14]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[UKRD1-10] เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ
1 - 0
2 - 0
ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส [UKRD3-4]
 - 
 - 
  
17:30
FT
โซโคล ซาลาตอฟ1
2 - 0
3 - 0
Krylia Sovetov II2
 - 
 - 
  
18:00
FT
[POLD2-11] ออด้าโอพอล1
0 - 0
0 - 0
จีเคเอสเบลชาโตว์ [POLD4-3]
 - 
 - 
  
18:00
FT
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
4 - 0
10 - 0
Avrig3
 - 
 - 
  
18:35
FT
จีน (ญ) ยู20
1 - 0
1 - 0
เม็กซิโก (ญ) ยู 20
 - 
 - 
  
19:00
FT
[UKRD2-3] เดสน่า เชอร์นิฮิฟ
2 - 0
3 - 2
โคลอส โคซาลิฟก้า [UKRD2-5]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[RUSD1-13] เอฟเค คิมกี้2
2 - 0
2 - 3
เชอตาโนโว มอสโก [RUSD2W-1]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[MKDD2west-1] มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ
0 - 1
0 - 1
ปาร์ติซานี ทิราน่า [ALBD1-5]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[RWAD1-1] เอพีอาร์ เอฟซี
3 - 1
4 - 1
Dekedaha FC3
 - 
 - 
  
20:00
FT
[TanzaniaD1-1] ซิมบ้า
1 - 1
1 - 1
Singida United [TanzaniaD1-12]2
 - 
 - 
  
20:05
FT
[UKRU21-4] คาร์ปาตี้ (ยู 21)3
1 - 0
1 - 1
FC Kalush [UKRRGL-172]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[UKRD3-10] เอฟซี ลวีฟ2
2 - 2
4 - 2
โวลิน ลุตส์ค [UKRD2-13]4
 - 
 - 
  
21:00
FT
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค1
1 - 0
2 - 0
เอฟเครูดาร์ [MNED1-5]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[BULD1-8] โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ1
1 - 0
1 - 0
วิโตชา บิสตริต้า [BULD1-14]3
 - 
 - 
  
21:00
FT
[UKRRL-2] พีเอฟซี โอเล็กซานเดรีย(สำรอง)2
0 - 0
0 - 1
Kremin Kremenchuk [UKRD2-16]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
ลีเจียน ไดนาโม
2 - 0
3 - 1
เอฟซี เอนกัสท์ นาซราน
 - 
 - 
  
21:10
FT
[UKRD3-9] เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ2
1 - 0
2 - 0
Podillya Khmelnytskyi [UKRD3-75]4
 - 
 - 
  
21:25
FT
[BULD1-9] เซ็บเทมฟริ โซเฟีย
1 - 1
2 - 2
เชอร์โน มอร์วาร์น่า [BULD1-10]
 - 
 - 
  
21:30
FT
[CZED1-11] เทปลิเซ่
0 - 0
1 - 0
วิโซซิน่า จิคลาวา (N)
 - 
 - 
  
21:30
FT
[POLD1-7] วิสล่า คราคอฟ1
0 - 0
1 - 0
พุชช่า นิโปโลมิเช่ (N) [POLD2-12]
 - 
 - 
  
21:30
FT
เอฟเค แรด เบลเกรด
0 - 1
1 - 2
แมควา ซาแบค
 - 
 - 
  
22:00
FT
[BLRD1-9] เอฟเค อิสล็อก มินส์ค
1 - 1
3 - 2
ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ [RUSD2S-1]
 - 
 - 
  
22:00
FT
เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว
0 - 1
0 - 4
โกลนิค เลชน่า [POLD4-1]21
 - 
 - 
  
22:00
FT
[POLD2-8] สตอล เมียเลช
4 - 0
5 - 0
Stal Rzeszow [PolD4-8]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SVKD2-10] สลาโว วีเซลัด
0 - 0
1 - 1
OFK Sarisske Michalany
 - 
 - 
  
22:00
FT
[FRAD2-13] ทรัวส์
1 - 0
4 - 1
เอฟซี แซมบี (N) [FRAD3-11]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[BULD1-12] อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
1 - 1
2 - 1
พีเอฟซี เนซีบาร์ (N) [BULD2-5]
 - 
 - 
  
22:00
FT
PFC Dobrudzha Dobrich2
0 - 1
0 - 1
โดโกเรต์ส รัซกราด 2 [BULD2-12]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SVKD2-3] เอฟเค โปปาร์ด
0 - 1
1 - 1
ซีมปิน ไมชาโลวี [SVKD1-9]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SCOCH-4] รอสส์ เคาน์ตี้
0 - 1
0 - 2
แซงต์ ทรุยด็อง [BELD1-8]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[CZED2-15] วิทโควิซ
1 - 1
1 - 1
จีเคเอส ทิคี (N) [POLD2-4]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[CZED2-5] ทริเน็ค
4 - 0
7 - 1
ฮลูชิน [CZECFLM-5]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[POLD1-14] ปิแอส กลิวิส
1 - 0
1 - 1
สโลวัคโก้ (N) [CZED1-4]
 - 
 - 
  
22:00
FT
แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น1
1 - 1
2 - 2
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (N) [GERD3-13]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[HUND2E-1] เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
1 - 1
1 - 2
วาซาส
 - 
 - 
  
22:10
FT
[HUND1-7] บูดาเปสต์ ฮอนเวด
1 - 0
2 - 0
นิตร้า [SVKD1-7]2
 - 
 - 
  
22:15
FT
[HUND1-8] ปาคซิ เซ
1 - 0
1 - 0
คอนคอร์เดีย เชียจน่า [ROMD1-9]
 - 
 - 
  
22:20
FT
[POLD1-3] จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
0 - 1
0 - 3
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ (N) [ROMD1-1]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[CHACSL-5] กวางโจว เอเวอร์แกรนด์1
2 - 0
2 - 1
เซ็บซี่ (N) [ROMD1-12]1
 - 
 - 
  
22:30
FT
แรดนิค ซูดูลิซาร์1
0 - 0
0 - 1
เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา
 - 
 - 
  
22:30
FT
[SLOD1-1] มาริบอร์
0 - 0
0 - 0
เอฟซี โคเปนเฮเกน (N) [DENSASL-4]
 - 
 - 
  
22:40
FT
[HUND1-2] อูจเปสต์
0 - 1
0 - 1
อินเตอร์ ซาเปรซิค (N) [CROD1-5]3
 - 
 - 
  
23:00
FT
[AUTD1-4] ราปิด เวียนนา
0 - 2
0 - 2
สลาเวีย ปราก (N) [CZED1-1]3
 - 
 - 
  
23:00
FT
[GERD3-4] เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน
2 - 0
5 - 0
วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ (N)1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SVKD1-1] สปาร์ตัค เตอร์นาว่า1
0 - 0
0 - 1
บานิค ออสตราว่า [CZED1-10]4
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SLOD1-6] เอ็นดี กอริก้า2
0 - 1
2 - 1
MNK FC Ljubljana [SLOD2-8]
 - 
 - 
  
23:00
FT
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา
0 - 1
1 - 2
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ [CZED2-6]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SUID3-2] สตาเด้ นยอนเนียส
2 - 1
2 - 1
เซอร์เวตต์ [SUID1-3]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SLOD1-5] เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่1
0 - 1
1 - 1
โปรเลเตร์ โนวี ซาด1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[HUND1-4] ดิออสกียอร์ วีทีเค
1 - 0
1 - 2
วาร์ดา เซ (N) [HUND2E-2]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD3-5] บูโลญจน์
0 - 0
1 - 1
ล็องส์ [FRAD2-2]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[ROMD1-8] โบโตซานี่
0 - 1
0 - 5
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส (N) [GRED1-3]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[GERD2-6] เฟาเอฟแอล โบคุ่ม2
0 - 2
2 - 2
FC Brunninghausen [GEROB-7]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SLOD1-7] เอ็นเค เครสโก
0 - 1
1 - 1
ลุฟเตอตารี่ [ALBD1-3]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[PORD2-6] อารัวก้า
0 - 0
1 - 1
เอสพี เอสพินโฮ
 - 
 - 
  
23:00
FT
[TanzaniaD1-2] อาซาม เอฟซี1
1 - 0
2 - 1
เจเคยู เอฟซี2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[UPL-1] Vipers
2 - 0
3 - 0
Kator FC2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[ROMD1-5] เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย
1 - 0
5 - 0
อันคาราน เฮอร์วาตินี่
 - 
 - 
  
23:00
FT
[CROD1-1] ดินาโม ซาเกร็บ1
2 - 0
4 - 0
ทริงลาฟ คราน [SLOD1-9]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[POLD1-10] คราโคเวีย คราคอฟ1
1 - 0
1 - 0
เอฟเค กาบาล่า (N) [AZED1-2]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SLOD1-8] เอ็นเค อลูมินิจ2
1 - 0
3 - 0
ทาบอร์เซซานา [SLOD2-7]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SVKD2-9] Sokol Dolna Zdana
1 - 0
1 - 1
วัค-ดูนาคันยาร์ [HUND2E-10]
 - 
 - 
  
23:00
FT
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน)
5 - 0
7 - 0
SSV Vorsfelde [GON-41]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SLOD1-2] เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
0 - 0
0 - 0
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี [HUND1-3]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[MKDD2East-1] Belasica Strumica
0 - 0
0 - 1
โปเบด้า [MKDD1-8]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
โมโนริ เอสอี
0 - 0
3 - 0
Ivancsa [HUND3E-15]
 - 
 - 
  
23:05
FT
[UKRD1-2] ดินาโม เคียฟ1
1 - 0
1 - 0
คาราบัค (N) [AZED1-1]2
 - 
 - 
  
23:10
FT
[CYPD1-7] โดซ่า คาโตโกเปีย
1 - 2
1 - 3
อโปเอล นิโคเซีย (N) [CYPD1-1]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[AUTD1-2] เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก1
2 - 0
3 - 0
เอฟซี อูฟา [RUSPR-6]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[ROMD1-2] สเตอัว บูคาเรสต์2
0 - 1
1 - 1
คลับบรูซ [BELD1-6]1
 - 
 - 
  
23:30
FT
[GERD3-19] ชามนิตเซอร์
0 - 0
1 - 3
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน [GERD2-8]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[SUISl-9] ลูเซิร์น
1 - 0
1 - 1
ลูกาโน [SUISl-8]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[FRAD3-8] สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี1
0 - 0
1 - 1
ตูร์ แอฟเซ
 - 
 - 
  
23:30
FT
[SUID3-14] เอสซี เครียนส์
2 - 2
2 - 2
อารัว [SUID1-6]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[GERD1-17] ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา
3 - 0
10 - 0
Tus Dassendorf [GEROBW-3]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[GEROB-4] เอสวี ลิปสตัดท์
1 - 0
1 - 3
เอสซี เวิร์ล
 - 
 - 
  
23:40
FT
[GEROBW-76] SV Pullach
0 - 1
0 - 1
เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) [GERRegRB-6]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSL-156] เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก1
0 - 1
0 - 2
international Leipzig FC [GEROBW-43]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[BELD1-9] เซอร์เคอร์ บรูซ
0 - 0
0 - 0
เคเอสซี โลเคอเรน [BELD1-4]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SLOD2-3] เอ็นเค นาฟต้า1
2 - 2
2 - 2
ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส [HUND1-10]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[GERD1-17] ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)
1 - 0
3 - 1
SpVg Schonnebeck [GON-9]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSD3M-10] ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก
1 - 0
1 - 2
เอ็นเค มูรา 05 [SLOD2-1]1
 - 
 - 
  
00:30
FT
[GEROBW-119] FC Suderelbe
0 - 2
1 - 5
เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์
 - 
 - 
  
00:30
FT
Blantyre Rackow Ottawa
0 - 5
1 - 10
เอดีโอ เดน ฮาก [HOLD1-12]
 - 
 - 
  
00:30
FT
VfB Fichte Bielefeld
0 - 1
0 - 6
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ [GERD2-4]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[BELFAD-6] เคเอสเค ไฮสท์
1 - 2
1 - 2
เควีเอสเค ลอมเมล [BELFAD-1]
 - 
 - 
  
00:30
FT
FC Unterfohring3
0 - 1
0 - 2
FC Deisenhofen2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[BRASPC2-36] ซีจีไอ เอพริล 74
0 - 1
1 - 2
แคมโพสอาร์เจ5
 - 
 - 
  
01:15
FT
[POLD1-2] ลีเกีย วอร์ซอว์1
3 - 1
5 - 2
เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า [ROMD1-4]2
 - 
 - 
  
01:30
FT
[SCOPR-3] อเบอร์ดีน
0 - 0
1 - 0
ฟัลเคิร์ก [SCOCH-5]1
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ENGUD1-8] แสตมฟอร์ด เอเอฟซี
0 - 1
1 - 5
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด [ENGL1-10]
 - 
 - 
  
01:45
FT
East Kilbride
0 - 1
0 - 2
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOL2-8] เบอร์วิค เรนเจอร์ส2
0 - 3
0 - 6
ฮิเบอร์เนี่ยน [SCOPR-7]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOHL-13] Clachnacuddin
0 - 1
0 - 2
เอลจิน ซิตี้ [SCOL2-6]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGSD1-5] ไซเรนเซสเตอร์ ทาวน์
0 - 2
1 - 3
สวินดอน ทาวน์ [ENGL2-9]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOHL-10] รอทส์
1 - 2
2 - 4
อินเวอร์เนสส์ [SCOCH-3]
 - 
 - 
  
02:00
FT
[SCOL1-2] เรธโรเวอร์ส
2 - 1
2 - 1
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก [SCOCH-2]
 - 
 - 
  
05:30
FT
[BRAAP-1] อาราเบ้ ยูนิโด้2
0 - 0
2 - 0
คอสตา เดล เอสเต (N)1
 - 
 - 
  
06:00
FT
[BRAD1-8] ครูไซโร่ (เอ็มจี)
0 - 1
0 - 2
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [BRAD1-10]
 - 
 - 
  
07:05
FT
[MEXD1c-9] ปาชูก้า1
0 - 2
2 - 3
คลับ อเมริกา (N) [MEXD1c-2]1
 - 
 - 
  
08:00
FT
เซี่ยงไฮ้(ญ)1
0 - 0
1 - 1
Hangzhou Xizi Women\s (N)1
 - 
 - 
  
08:05
FT
[BRAD1-6] พัลไมรัส3
1 - 0
2 - 0
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน (N) [COLD1a-2]5
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
14:00
FT
เกาหลีเหนือ (ญ) ยู20
4 - 0
7 - 0
ไทย (ญ) ยู20 (N)
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[4] ธอร์ อคูเรย์รี่2
1 - 1
3 - 1
ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค [6]4
 - 
 - 
  
Facebook share Line line Twitter tweet