โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ ฟุตบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ชัยนาท ยูไนเต็ด12
FT
15:30
0 - 0
0 - 2
3กระบี่ เอฟซี [THAD1-14]
  
[THAD2-10] JL เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
FT
15:30
0 - 0
0 - 1
ขอนแก่น เอฟซี [THAD1-5]
  
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
FT
15:30
0 - 0
0 - 1
ขอนแก่น ยูไนเต็ด [THAD2-31]
  
บ้านค่าย ยูไนเต็ด
FT
15:30
0 - 0
1 - 1 *ET 2-0
พัทยา ยูไนเต็ด [THAPR-12]
  
มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล
FT
15:30
0 - 2
1 - 4
โปลิศ เทโร เอฟซี [THAPR-13]
  
บีจีซี เอฟซี1
FT
16:00
0 - 0
1 - 0
4ทหารบก เอฟซี [THAD2-8]
  
[THAD2-23] นราธิวาส เอฟซี
FT
16:30
0 - 0
1 - 0
อุบล ยูไนเต็ด [THAPR-17]
  
[THAPR-1] บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด1
FT
18:00
1 - 0
6 - 0
2ลำปาง เอฟซี [THAD1-10]
  
[THAD1-8] เกษตรศาสตร์ เอฟซี2
FT
18:00
3 - 3
5 - 7
1ตราด เอฟซี [THAD1-2]
  
[THAD2-15] แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี
FT
18:00
0 - 0
0 - 2
ศรีสะเกษ เอฟซี [THAD1-11]
  
[THAD2-25] สระแก้ว ซิตี้
FT
18:00
1 - 2
1 - 2
ราชนาวี เอฟซี [THAPR-16]
  
[THAPR-4] เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด1
FT
19:00
0 - 0
2 - 0
1อาร์มี่ ยูไนเต็ด [THAD1-7]
  
[THAPR-15] บีจี ปทุม ยูไนเต็ด1
FT
19:00
1 - 0
1 - 1 *ET 0-2
3ราชบุรี มิตรผล เอฟซี [THAPR-7]
  
[THAPR-8] ชลบุรี เอฟซี4
FT
19:00
2 - 0
7 - 0
11อุตรดิตถ์
  
[THAPR-3] การท่าเรือ เอฟซี2
FT
19:00
4 - 0
5 - 0
2ปตท.เอฟซี ระยอง [THAD1-3]
  
นครปฐม เอฟซี4
FT
19:00
1 - 0
2 - 0
4สุโขทัย เอฟซี [THAPR-14]
  
[THAPR-6] เชียงราย ยูไนเต็ด
FT
19:00
1 - 0
2 - 0
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี [THAPR-18]
  

โปรแกรมฟุตบอล หญิงชิงแชมป์อาเซียน 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[30] ไทย(ญ)
FT
16:00
6 - 0
11 - 0
กัมพูชา(ญ) (N)
  
ออสเตรเลีย (ญ) ยู20
FT
19:00
3 - 0
9 - 0
ติมอร์-เลสเต(ญ) (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน คัพ ฟุตบอล สวีเดน คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Lidkopings FK3
FT
00:00
0 - 1
0 - 3
1สค็อปดี้ เอไอเค [SWED1SNS-14]
  
[SWED1SNN-4] ซีเรียนสก้าเอฟซี1
FT
00:00
0 - 3
0 - 7
วาสเทราส เอสเค เอฟเค [SWED1SNN-2]
  
[SWED1SNN-14] คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค3
FT
00:00
1 - 1
1 - 1 *ET 1-4
3คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค [SWED1SNN-1]
  
ไอเอฟเค ฟอลคอปิ้ง เอฟเอฟ
FT
00:00
0 - 1
0 - 3
อัสซีริสก้า ไอเค [SWED3OG-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล AFF U-19 Youth Championship 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
กัมพูชา ยู193
FT
15:30
0 - 1
0 - 2
มาเลเซีย ยู19 (N)
  
บรูไน ยู191
FT
19:00
0 - 1
0 - 1
ติมอร์-เลสเต (ยู 19) (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] อินเตอร์ ตูร์คู3
FT
22:30
0 - 0
0 - 1
2คูพีเอส [4]
  
[1] เอชเจเค เฮลซิงกิ1
FT
22:30
0 - 0
2 - 0
2พีเอส เคมิ คิงส์ [12]
  
[2] โรพีเอส โรวานีมี่3
FT
22:30
0 - 0
2 - 0
1อิลเวส แทมเปเร่ [7]
  
[6] วีพีเอส วาซ่า
FT
22:30
2 - 0
2 - 0
41ทีพีเอส ตูร์คู [11]
  
[10] เอสเจเค ไซนาโจเอน3
FT
22:30
1 - 0
1 - 0
2ลาห์ติ [3]
  
[9] ไอเอฟเค มารีฮามน์1
FT
23:00
0 - 2
1 - 2
3ฮอนก้าเอสพู [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] จีวาคีล่า เจเค3
FT
22:30
0 - 0
0 - 1
2ยาโร [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] กอริติบ้า พีอาร์2
FT
04:00
1 - 0
2 - 0
41เอสซี เปซานดู (พีเอ) [12]
  
[2] อาไว เอฟซี เอสซี1
FT
06:30
0 - 1
0 - 1
2โกยาส [16]
  
[19] ซีอาร์บี แม็คซิโอ1
FT
06:30
0 - 0
1 - 0
2เซา เบนโต้ [11]
  
[7] แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่4
FT
06:30
0 - 0
2 - 0
4บาว อีสปอร์ตี่ คลับ [20]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี3
FT
06:00
2 - 1
4 - 3
โตรอนโต้ เอฟซี [10]
  
[2] เอฟซี ดัลลัส1
FT
07:00
1 - 1
3 - 2
1แอตแลนต้า ยูไนเต็ด [1]
  
[10] โคโลราโด ราปิดส์6
FT
08:10
1 - 1
1 - 2
1ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ [12]
  
[6] รีล ซอลต์ เลค2
FT
09:10
3 - 1
4 - 2
72แคนซัส วิซาร์ดส์ [1]
  
[8] แอลเอ กาแลกซี่2
FT
09:30
2 - 1
2 - 2
2ดีซี ยูไนเต็ด [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] เวนท์ฟอเรท โกฟุ
FT
17:00
0 - 2
1 - 3
1ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี [17]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เอสเคเอ รอสตอฟ4
FT
14:30
0 - 0
2 - 0
FK Orenburg-2
  
สปาร์ตัก นาลชิค2
FT
15:00
0 - 1
0 - 1
2ไดนาโมมอสโก เยาวชน
  
สปาร์ตัก มอสโก 2
FT
15:00
1 - 0
1 - 0
โอลิมเปีย โวลโกกราด
  
[POLD4-8] โอลิมเปีย ไอบรองก์
FT
16:00
0 - 0
0 - 1
1โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ [POLD4-9]
  
[CZEU21C-1] สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
FT
16:00
2 - 0
4 - 0
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21) [CZEU21C-6]
  
[POLD2-2] ซาเกิลบี ซอสโนเวียค2
FT
16:00
1 - 0
2 - 2
1เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (N) [CZED1-16]
  
[CZED2-11] เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
FT
16:00
0 - 3
0 - 5
เบามิต ยาโบลเนค (N) [CZED1-12]
  
[CROD1-4] แซดเอ็นเคโอซีเยค
FT
16:30
0 - 0
2 - 0
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี [HUND2E-16]
  
[POLD4-2] วิดซอว์ ลอดส์2
FT
16:30
1 - 0
2 - 0
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ [POLD2-14]
  
[UKRD1-10] เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ
FT
17:00
1 - 0
2 - 0
ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส [UKRD3-4]
  
โซโคล ซาลาตอฟ1
FT
17:30
2 - 0
3 - 0
2Krylia Sovetov II
  
[POLD2-11] ออด้าโอพอล1
FT
18:00
0 - 0
0 - 0
จีเคเอสเบลชาโตว์ [POLD4-3]
  
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
FT
18:00
4 - 0
10 - 0
3Avrig
  
จีน (ญ) ยู20
FT
18:35
1 - 0
1 - 0
เม็กซิโก (ญ) ยู 20
  
[UKRD2-3] เดสน่า เชอร์นิฮิฟ
FT
19:00
2 - 0
3 - 2
1โคลอส โคซาลิฟก้า [UKRD2-5]
  
[RUSD1-13] เอฟเค คิมกี้2
FT
19:00
2 - 0
2 - 3
1เชอตาโนโว มอสโก [RUSD2W-1]
  
[MKDD2west-1] มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ
FT
19:00
0 - 1
0 - 1
ปาร์ติซานี ทิราน่า [ALBD1-5]
  
[RWAD1-1] เอพีอาร์ เอฟซี
FT
20:00
3 - 1
4 - 1
3Dekedaha FC
  
[TanzaniaD1-1] ซิมบ้า
FT
20:00
1 - 1
1 - 1
2Singida United [TanzaniaD1-12]
  
[UKRU21-4] คาร์ปาตี้ (ยู 21)3
FT
20:05
1 - 0
1 - 1
FC Kalush [UKRRGL-172]
  
[UKRD3-10] เอฟซี ลวีฟ2
FT
21:00
2 - 2
4 - 2
4โวลิน ลุตส์ค [UKRD2-13]
  
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค1
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
1เอฟเครูดาร์ [MNED1-5]
  
[BULD1-8] โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ1
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
3วิโตชา บิสตริต้า [BULD1-14]
  
[UKRRL-2] พีเอฟซี โอเล็กซานเดรีย(สำรอง)2
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
2Kremin Kremenchuk [UKRD2-16]
  
ลีเจียน ไดนาโม
FT
21:00
2 - 0
3 - 1
เอฟซี เอนกัสท์ นาซราน
  
[UKRD3-9] เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ2
FT
21:10
1 - 0
2 - 0
4Podillya Khmelnytskyi [UKRD3-75]
  
[BULD1-9] เซ็บเทมฟริ โซเฟีย
FT
21:25
1 - 1
2 - 2
เชอร์โน มอร์วาร์น่า [BULD1-10]
  
[CZED1-11] เทปลิเซ่
FT
21:30
0 - 0
1 - 0
วิโซซิน่า จิคลาวา (N)
  
[POLD1-7] วิสล่า คราคอฟ1
FT
21:30
0 - 0
1 - 0
พุชช่า นิโปโลมิเช่ (N) [POLD2-12]
  
เอฟเค แรด เบลเกรด
FT
21:30
0 - 1
1 - 2
แมควา ซาแบค
  
[BLRD1-9] เอฟเค อิสล็อก มินส์ค
FT
22:00
1 - 1
3 - 2
ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ [RUSD2S-1]
  
เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว
FT
22:00
0 - 1
0 - 4
21โกลนิค เลชน่า [POLD4-1]
  
[POLD2-8] สตอล เมียเลช
FT
22:00
4 - 0
5 - 0
1Stal Rzeszow [PolD4-8]
  
[SVKD2-10] สลาโว วีเซลัด
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
OFK Sarisske Michalany
  
[FRAD2-13] ทรัวส์
FT
22:00
1 - 0
4 - 1
เอฟซี แซมบี (N) [FRAD3-11]
  
[BULD1-12] อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
FT
22:00
1 - 1
2 - 1
พีเอฟซี เนซีบาร์ (N) [BULD2-5]
  
PFC Dobrudzha Dobrich2
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
1โดโกเรต์ส รัซกราด 2 [BULD2-12]
  
[SVKD2-3] เอฟเค โปปาร์ด
FT
22:00
0 - 1
1 - 1
ซีมปิน ไมชาโลวี [SVKD1-9]
  
[SCOCH-4] รอสส์ เคาน์ตี้
FT
22:00
0 - 1
0 - 2
แซงต์ ทรุยด็อง [BELD1-8]
  
[CZED2-15] วิทโควิซ
FT
22:00
1 - 1
1 - 1
จีเคเอส ทิคี (N) [POLD2-4]
  
[CZED2-5] ทริเน็ค
FT
22:00
4 - 0
7 - 1
ฮลูชิน [CZECFLM-5]
  
[POLD1-14] ปิแอส กลิวิส
FT
22:00
1 - 0
1 - 1
สโลวัคโก้ (N) [CZED1-4]
  
แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น1
FT
22:00
1 - 1
2 - 2
1เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (N) [GERD3-13]
  
[HUND2E-1] เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
FT
22:00
1 - 1
1 - 2
วาซาส
  
[HUND1-7] บูดาเปสต์ ฮอนเวด
FT
22:10
1 - 0
2 - 0
2นิตร้า [SVKD1-7]
  
[HUND1-8] ปาคซิ เซ
FT
22:15
1 - 0
1 - 0
คอนคอร์เดีย เชียจน่า [ROMD1-9]
  
[POLD1-3] จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
FT
22:20
0 - 1
0 - 3
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ (N) [ROMD1-1]
  
[CHACSL-5] กวางโจว เอเวอร์แกรนด์1
FT
22:30
2 - 0
2 - 1
1เซ็บซี่ (N) [ROMD1-12]
  
แรดนิค ซูดูลิซาร์1
FT
22:30
0 - 0
0 - 1
เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา
  
[SLOD1-1] มาริบอร์
FT
22:30
0 - 0
0 - 0
เอฟซี โคเปนเฮเกน (N) [DENSASL-4]
  
[HUND1-2] อูจเปสต์
FT
22:40
0 - 1
0 - 1
3อินเตอร์ ซาเปรซิค (N) [CROD1-5]
  
[AUTD1-4] ราปิด เวียนนา
FT
23:00
0 - 2
0 - 2
3สลาเวีย ปราก (N) [CZED1-1]
  
[GERD3-4] เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน
FT
23:00
2 - 0
5 - 0
1วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ (N)
  
[SVKD1-1] สปาร์ตัค เตอร์นาว่า1
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
4บานิค ออสตราว่า [CZED1-10]
  
[SLOD1-6] เอ็นดี กอริก้า2
FT
23:00
0 - 1
2 - 1
MNK FC Ljubljana [SLOD2-8]
  
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา
FT
23:00
0 - 1
1 - 2
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ [CZED2-6]
  
[SUID3-2] สตาเด้ นยอนเนียส
FT
23:00
2 - 1
2 - 1
เซอร์เวตต์ [SUID1-3]
  
[SLOD1-5] เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่1
FT
23:00
0 - 1
1 - 1
1โปรเลเตร์ โนวี ซาด
  
[HUND1-4] ดิออสกียอร์ วีทีเค
FT
23:00
1 - 0
1 - 2
2วาร์ดา เซ (N) [HUND2E-2]
  
[FRAD3-5] บูโลญจน์
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
ล็องส์ [FRAD2-2]
  
[ROMD1-8] โบโตซานี่
FT
23:00
0 - 1
0 - 5
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส (N) [GRED1-3]
  
[GERD2-6] เฟาเอฟแอล โบคุ่ม2
FT
23:00
0 - 2
2 - 2
FC Brunninghausen [GEROB-7]
  
[SLOD1-7] เอ็นเค เครสโก
FT
23:00
0 - 1
1 - 1
ลุฟเตอตารี่ [ALBD1-3]
  
[PORD2-6] อารัวก้า
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
เอสพี เอสพินโฮ
  
[TanzaniaD1-2] อาซาม เอฟซี1
FT
23:00
1 - 0
2 - 1
2เจเคยู เอฟซี
  
[UPL-1] Vipers
FT
23:00
2 - 0
3 - 0
2Kator FC
  
[ROMD1-5] เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย
FT
23:00
1 - 0
5 - 0
อันคาราน เฮอร์วาตินี่
  
[CROD1-1] ดินาโม ซาเกร็บ1
FT
23:00
2 - 0
4 - 0
1ทริงลาฟ คราน [SLOD1-9]
  
[POLD1-10] คราโคเวีย คราคอฟ1
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
2เอฟเค กาบาล่า (N) [AZED1-2]
  
[SLOD1-8] เอ็นเค อลูมินิจ2
FT
23:00
1 - 0
3 - 0
1ทาบอร์เซซานา [SLOD2-7]
  
[SVKD2-9] Sokol Dolna Zdana
FT
23:00
1 - 0
1 - 1
วัค-ดูนาคันยาร์ [HUND2E-10]
  
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน)
FT
23:00
5 - 0
7 - 0
1SSV Vorsfelde [GON-41]
  
[SLOD1-2] เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี [HUND1-3]
  
[MKDD2East-1] Belasica Strumica
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
1โปเบด้า [MKDD1-8]
  
โมโนริ เอสอี
FT
23:00
0 - 0
3 - 0
Ivancsa [HUND3E-15]
  
[UKRD1-2] ดินาโม เคียฟ1
FT
23:05
1 - 0
1 - 0
2คาราบัค (N) [AZED1-1]
  
[CYPD1-7] โดซ่า คาโตโกเปีย
FT
23:10
1 - 2
1 - 3
อโปเอล นิโคเซีย (N) [CYPD1-1]
  
[AUTD1-2] เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก1
FT
23:30
2 - 0
3 - 0
เอฟซี อูฟา [RUSPR-6]
  
[ROMD1-2] สเตอัว บูคาเรสต์2
FT
23:30
0 - 1
1 - 1
1คลับบรูซ [BELD1-6]
  
[GERD3-19] ชามนิตเซอร์
FT
23:30
0 - 0
1 - 3
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน [GERD2-8]
  
[SUISl-9] ลูเซิร์น
FT
23:30
1 - 0
1 - 1
ลูกาโน [SUISl-8]
  
[FRAD3-8] สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี1
FT
23:30
0 - 0
1 - 1
ตูร์ แอฟเซ
  
[SUID3-14] เอสซี เครียนส์
FT
23:30
2 - 2
2 - 2
อารัว [SUID1-6]
  
[GERD1-17] ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา
FT
23:30
3 - 0
10 - 0
Tus Dassendorf [GEROBW-3]
  
[GEROB-4] เอสวี ลิปสตัดท์
FT
23:30
1 - 0
1 - 3
เอสซี เวิร์ล
  
[GEROBW-76] SV Pullach
FT
23:40
0 - 1
0 - 1
เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) [GERRegRB-6]
  
[AUSL-156] เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก1
FT
00:00
0 - 1
0 - 2
2international Leipzig FC [GEROBW-43]
  
[BELD1-9] เซอร์เคอร์ บรูซ
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
1เคเอสซี โลเคอเรน [BELD1-4]
  
[SLOD2-3] เอ็นเค นาฟต้า1
FT
00:00
2 - 2
2 - 2
1ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส [HUND1-10]
  
[GERD1-17] ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)
FT
00:00
1 - 0
3 - 1
SpVg Schonnebeck [GON-9]
  
[AUSD3M-10] ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก
FT
00:00
1 - 0
1 - 2
1เอ็นเค มูรา 05 [SLOD2-1]
  
[GEROBW-119] FC Suderelbe
FT
00:30
0 - 2
1 - 5
เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์
  
Blantyre Rackow Ottawa
FT
00:30
0 - 5
1 - 10
เอดีโอ เดน ฮาก [HOLD1-12]
  
VfB Fichte Bielefeld
FT
00:30
0 - 1
0 - 6
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ [GERD2-4]
  
[BELFAD-6] เคเอสเค ไฮสท์
FT
00:30
1 - 2
1 - 2
เควีเอสเค ลอมเมล [BELFAD-1]
  
FC Unterfohring3
FT
00:30
0 - 1
0 - 2
2FC Deisenhofen
  
[BRASPC2-36] ซีจีไอ เอพริล 74
FT
01:00
0 - 1
1 - 2
5แคมโพสอาร์เจ
  
[POLD1-2] ลีเกีย วอร์ซอว์1
FT
01:15
3 - 1
5 - 2
2เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า [ROMD1-4]
  
[SCOPR-3] อเบอร์ดีน
FT
01:30
0 - 0
1 - 0
1ฟัลเคิร์ก [SCOCH-5]
  
[ENGUD1-8] แสตมฟอร์ด เอเอฟซี
FT
01:30
0 - 1
1 - 5
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด [ENGL1-10]
  
East Kilbride
FT
01:45
0 - 1
0 - 2
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน
  
[SCOL2-8] เบอร์วิค เรนเจอร์ส2
FT
01:45
0 - 3
0 - 6
ฮิเบอร์เนี่ยน [SCOPR-7]
  
[SCOHL-13] Clachnacuddin
FT
01:45
0 - 1
0 - 2
เอลจิน ซิตี้ [SCOL2-6]
  
[ENGSD1-5] ไซเรนเซสเตอร์ ทาวน์
FT
01:45
0 - 2
1 - 3
สวินดอน ทาวน์ [ENGL2-9]
  
[SCOHL-10] รอทส์
FT
01:45
1 - 2
2 - 4
อินเวอร์เนสส์ [SCOCH-3]
  
[SCOL1-2] เรธโรเวอร์ส
FT
02:00
2 - 1
2 - 1
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก [SCOCH-2]
  
[BRAAP-1] อาราเบ้ ยูนิโด้2
FT
05:30
0 - 0
2 - 0
1คอสตา เดล เอสเต (N)
  
[BRAD1-8] ครูไซโร่ (เอ็มจี)
FT
06:00
0 - 1
0 - 2
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [BRAD1-10]
  
[MEXD1c-9] ปาชูก้า1
FT
07:05
0 - 2
2 - 3
1คลับ อเมริกา (N) [MEXD1c-2]
  
เซี่ยงไฮ้(ญ)1
FT
08:00
0 - 0
1 - 1
1Hangzhou Xizi Women\s (N)
  
[BRAD1-6] พัลไมรัส3
FT
08:05
1 - 0
2 - 0
5เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน (N) [COLD1a-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เกาหลีเหนือ (ญ) ยู20
FT
14:00
4 - 0
7 - 0
ไทย (ญ) ยู20 (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ธอร์ อคูเรย์รี่2
FT
01:00
1 - 1
3 - 1
4ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค [6]
  
Facebook share Line line Twitter tweet