ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้รวบรวม ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน ทุกลีก ทุกนัด พร้อมสถิติการพบกัน และวิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอล ให้ท่านได้รับทราบ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร ท่านก็จะไม่พลาดโปรแกรมบอลของวันนี้


ประมวลผลด้วย AI  ข้อมูลที่จัดแสดงใน ตารางบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ จะมีข้อมูลราคาบอล ทีเด็ดบอล และ วิเคราะห์บอล ซึ่งเป็นการรวบรวมสถิติข้อมูลของแต่ละทีมที่เราได้เก็บรวบรวมไว้ แล้วนำมาวิเคราะห์ด้วย โปรแกรมคอมพิวเตอร์ หรือ AI ซึ่งทำให้ข้อมูลที่อยู่ในตารางบอลที่นำมาแสดงในวันนี้ เป็นข้อมูลที่มีความแม่นยำสูง น่าเชื่อถือ มั่นใจได้ 


ตารางบอล Ballzs.com สามารถแสดงผลได้ ทั้งบนมือถือ Android , IOS และคอมพิวเตอร์ 


วิธีดูตารางบอล

ชื่อทีมสีแดงขีดเส้นใต้คือทีมเต็ง ทรรศนะจากทีมงาน


คือสถิติการพบกัน (คลิกอ่านได้)
FTคือFull Time (จบเวลาการแข่งขัน)


ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โลก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[24] สวีเดน2
0 - 1
0 - 2
อังกฤษ (N) [12]1
 - 
 - 
  
01:00
FT
[66] รัสเซีย1
1 - 1
1 - 1 *ET 2-2 *PEN 3-4
โครเอเชีย [20]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล หญิงชิงแชมป์อาเซียน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:00
FT
[43] เมียนมาร์ (ญ)
3 - 0
7 - 0
สิงคโปร์ (ญ) (N) [93]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[72] ฟิลิปปินส์ (ญ)
0 - 4
0 - 5
เวียดนาม(ญ) (N) [35]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:45
FT
[5] ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี2
1 - 0
1 - 0
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด [15]31
 - 
 - 
  
18:00
FT
[11] นครราชสีมา เอฟซี1
0 - 0
2 - 1
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี [7]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[2] แบงค็อก ยูไนเต็ด11
0 - 0
1 - 2
พัทยา ยูไนเต็ด [12]3
 - 
 - 
  
19:00
FT
[17] อุบล ยูไนเต็ด1
0 - 0
0 - 0
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด [4]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[16] ราชนาวี เอฟซี
0 - 2
0 - 4
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด [1]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
[3] ปตท.เอฟซี ระยอง
2 - 1
5 - 2
ตราด เอฟซี [2]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[8] เกษตรศาสตร์ เอฟซี3
0 - 0
0 - 1
สมุทรสงคราม เอฟซี [12]2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[11] ศรีสะเกษ เอฟซี
1 - 1
2 - 1
ขอนแก่น เอฟซี [5]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Chinese FA Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:35
FT
[CHACSL-15] ต้าเหลียน อาเออร์บิน2
1 - 0
3 - 0
เสฉวน [CHAD2S-7]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล AFF U-19 Youth Championship

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:30
FT
สิงคโปร์ ยู191
0 - 4
0 - 5
ลาว ยู19 (N)1
 - 
 - 
  
15:30
FT
ฟิลิปปินส์ (ยู19)
0 - 1
0 - 5
ไทย ยู19 (N)
 - 
 - 
  
19:00
FT
อินโดนีเซีย ยู19
0 - 0
1 - 0
เวียดนาม ยู191
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
[16] ไอเคซิริอุสเอฟเค
0 - 1
0 - 4
มัลโม่ เอฟเอฟ [10]1
 - 
 - 
  
00:30
FT
[13] เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ1
0 - 0
1 - 4
เอไอเค โซลน่า [2]1
 - 
 - 
  
00:30
FT
[15] ดัลคุลด์ เอฟเอฟ2
3 - 0
3 - 0
บรอมมาปอจคาร์น่า [14]2
 - 
 - 
  
00:30
FT
[10] ฮัคเค่น1
1 - 0
3 - 0
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ [6]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[2] โรเซนบอร์ก2
1 - 0
2 - 1
ทรอมโซ่ ไอแอล [5]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:30
FT
[5] ลองฟอร์ด ทาวน์
0 - 0
1 - 2
โคห์บ รัมเบลอ [8]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
[11] ทีพีเอส ตูร์คู
1 - 0
3 - 2
พีเอส เคมิ คิงส์ [12]6
 - 
 - 
  
23:00
FT
[5] ลาห์ติ2
1 - 2
1 - 2
อินเตอร์ ตูร์คู [8]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
FT
[7] เอซี คาจานิ2
0 - 0
0 - 1
เคพีวี คอคคูล่า [3]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[6] เอซี โอลู2
0 - 1
0 - 1
ฮาก้า [5]3
 - 
 - 
  
19:00
FT
[4] อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล
0 - 0
2 - 1
จีวาคีล่า เจเค [9]3
 - 
 - 
  
19:00
FT
[10] คูลบิ 04 เฮลซิงกิ2
0 - 0
3 - 3
เคทีพี ค็อตก้า [8]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
06:00
FT
[7] ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน2
0 - 0
0 - 2
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด [1]1
 - 
 - 
  
06:30
FT
[5] นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น2
0 - 0
0 - 0
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ [10]3
 - 
 - 
  
06:30
FT
[8] มอนทรีออล อิมแพ็ค
0 - 0
2 - 1
โคโลราโด ราปิดส์ [11]1
 - 
 - 
  
07:40
FT
[2] แคนซัส วิซาร์ดส์2
0 - 1
2 - 2
โตรอนโต้ เอฟซี [10]2
 - 
 - 
  
08:00
FT
[7] ฮุสตัน ไดนาโม2
1 - 0
3 - 0
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี [9]5
 - 
 - 
  
09:00
FT
[5] รีล ซอลต์ เลค
1 - 0
2 - 0
เอฟซี ดัลลัส [1]
 - 
 - 
  
09:30
FT
[8] แอลเอ กาแลกซี่2
1 - 0
4 - 0
โคลัมบัส ครูว์ [4]1
 - 
 - 
  
09:30
FT
[6] แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
1 - 1
3 - 2
ชิคาโก ไฟร์ [7]2
 - 
 - 
  
10:00
FT
[4] พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส2
1 - 0
2 - 1
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ [12]1
 - 
 - 
  
10:00
FT
[3] ลอส แอนเจลิส เอฟซี1
2 - 0
4 - 1
ออร์แลนโด ซิตี้ [9]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:00
FT
[4] มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี2
0 - 0
2 - 0
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ [15]2
 - 
 - 
  
16:00
FT
[3] มาชิดา เซลเวีย1
0 - 1
0 - 1
โทชิกิ เอสซี [19]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[9] โตเกียวเวอร์ดี้2
0 - 0
0 - 1
ฟาเจียโน โอคายามา [10]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[13] เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา1
1 - 1
1 - 3
โอมิยะ อาร์ดิย่า [8]4
 - 
 - 
  
16:00
FT
[6] โยโกฮามา เอฟซี1
0 - 0
1 - 1
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ [7]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[17] มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค1
3 - 0
5 - 0
คามาทามาเร่ ซานูกิ [20]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[14] ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
0 - 1
2 - 2
รีโนฟา ยามากูชิ [2]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[1] โออิตะ ตรินิต้า
0 - 2
2 - 4
เวนท์ฟอเรท โกฟุ [12]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[16] โตกุชิม่า วอร์ทิส1
0 - 0
1 - 0
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ [18]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
[5] กยองนัม เอฟซี2
1 - 0
2 - 0
โปฮัง สตีลเลอร์ (N) [8]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[2] ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์2
0 - 1
2 - 3
เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี [3]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[1] ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์2
2 - 3
3 - 3
อินชอนยูไนเต็ด [11]31
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
14:30
FT
[BULD1-9] เซ็บเทมฟริ โซเฟีย
1 - 0
1 - 1
โบเตฟ วราตซา [BULD2-1]
 - 
 - 
  
14:35
FT
[ROMD2-5] อฟูมาติ4
1 - 0
1 - 2
ชินเดียทาร์โกวิสเต้1
 - 
 - 
  
15:00
FT
[CROD1-8] เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ1
3 - 0
4 - 0
NK Brezice [SLOD2-12]
 - 
 - 
  
15:00
FT
[PORD1-4] สปอร์ติ้ง บราก้า
0 - 0
3 - 0
สปอร์ติง บราก้า 2 [PORD2-16]
 - 
 - 
  
15:00
FT
RCO Agde
2 - 3
4 - 4
Ivancsa [HUND3E-15]1
 - 
 - 
  
15:00
FT
[HUND2E-7] กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี
1 - 1
1 - 2
เคเอฟซี โคมาร์โน [SVKD2-6]1
 - 
 - 
  
15:00
FT
[ROMD2-12] ยูทีเอ อารัด3
0 - 0
2 - 2
เบเก้ซัคซาบา [HUND2E-3]4
 - 
 - 
  
15:00
FT
[ROMD3-12] ปิโตรลูล โปรเอสติ1
1 - 0
2 - 0
ซีเอส บาโลเทสติ [ROMD2-13]2
 - 
 - 
  
15:00
FT
[UKRRL-5] ดินาโม เคียฟ(สำรอง)1
0 - 0
2 - 1
อาร์เซน่อล เคียฟ [UKRD2-1]
 - 
 - 
  
15:00
FT
เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา3
2 - 0
2 - 0
โนวิ ปาร์ซา [SERD2-9]
 - 
 - 
  
15:00
FT
[UKRD2-14] โอโบโลน เคียฟ
1 - 0
4 - 1
PFC Nyva Vinnytsia [UKRD3-12]3
 - 
 - 
  
15:00
FT
[POLD4-16] ชาก้า ตราโนร์บเช็ค
1 - 0
1 - 0
Avia Swidnik [PolD4-35]
 - 
 - 
  
15:00
FT
พีริน บลากอเยฟกราด
1 - 0
3 - 0
เบลาสิต้า เปทริท
 - 
 - 
  
15:30
FT
[CZED2-6] ปาร์ดูบีตเซ
1 - 2
3 - 3
วิคตอเรีย ซิซคอฟ (N) [CZED2-2]
 - 
 - 
  
15:30
FT
[CZED2-10] ทริเน็ค
1 - 0
3 - 1
เอ็มเอสเคซิลิน่า บี [SVKD2-5]
 - 
 - 
  
15:30
FT
[CZED1-7] ฟาสตาฟ ซลิน1
0 - 0
4 - 1
ฟรีเดค-มิสตัค [CZED2-16]
 - 
 - 
  
15:30
FT
[HUND1-1] เดเบรเซน วีเอสซี
2 - 0
2 - 2
บัลมาซุยวารอชี เอฟซี
 - 
 - 
  
15:30
FT
[FRAD1-12] ลีลล์
1 - 0
3 - 0
ยูเอสแอล ดันเคอร์ (N) [FRAD3-6]
 - 
 - 
  
15:30
FT
[POLD4-13] เคเอส อีเนอเกติก โร
1 - 1
2 - 2
Ruch Zdzieszowice [PolD4-56]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[PORD2-8] ไลซอส
2 - 0
4 - 0
เฟฟ
 - 
 - 
  
16:00
FT
[CZED2-1] เบอโน่1
0 - 0
2 - 2
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า [SVKD2-2]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[PORD1-9] วิตอเรีย กิมาไรส์
3 - 1
3 - 1
เปนาฟิลด์ (N) [PORD2-5]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[PORD2-10] วาร์ซิม
1 - 0
1 - 1
โมไรเรนเซ่ [PORD1-14]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[DENSASL-7] โฮโบร2
1 - 0
1 - 2
เวนด์ซีเซล [DEND1-3]2
 - 
 - 
  
16:00
FT
[CROD1-1] ดินาโม ซาเกร็บ1
0 - 0
1 - 0
คราโคเวีย คราคอฟ (N) [POLD1-10]3
 - 
 - 
  
16:00
FT
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
0 - 1
1 - 1
โคโลญจน์ 2
 - 
 - 
  
16:00
FT
[PolD4-38] KS Polonia Sroda Wlkp
1 - 0
1 - 1
โครบริ โกลกูฟว์ [POLD2-10]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[CZED1-16] เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
2 - 0
4 - 1
วิทโควิซ (N) [CZED2-5]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[POLD4-3] จีเคเอสเบลชาโตว์
0 - 0
1 - 1
Lechia Tomaszow Mazowiecki [PolD4-1]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[POLD1-14] ปิแอส กลิวิส
2 - 0
3 - 1
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา [POLD2-9]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
TSV Grunwald1
1 - 0
1 - 1
SV Mering1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[PORD1-13] อาเวส
0 - 0
0 - 0
SU 1 Dezembro (N)
 - 
 - 
  
16:00
FT
[PORD1-16] เฟยเรนเซ่
2 - 0
6 - 0
อกัวดา
 - 
 - 
  
16:00
FT
[POLD1-3] จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
1 - 0
2 - 2
วิเกร ซูวาล์วกี๊ [POLD2-6]
 - 
 - 
  
16:30
FT
[PORD2-12] ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่
1 - 0
1 - 1
วิตอเรีย กิมาไรส์ บี [PORD2-11]
 - 
 - 
  
16:30
FT
[PORD2-4] อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
0 - 0
1 - 1
แอนาเดีย
 - 
 - 
  
16:30
FT
[PORD1-5] ริโอ อาฟ
0 - 0
1 - 1
ฟามาลิเคา [PORD2-14]
 - 
 - 
  
16:30
FT
[GERBbe-16] เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์1
0 - 3
1 - 4
คาร์ลสรูห์ เอสซี (N) [GERD3-5]
 - 
 - 
  
16:30
FT
[HUND1-9] มีโซโกวีซิส-ซโซรี่2
0 - 1
2 - 1
สลาเวีย ปราก (N) [CZED1-1]
 - 
 - 
  
16:30
FT
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
0 - 1
2 - 1
สลาเวีย ปราก
 - 
 - 
  
17:00
FT
[POLD4-18] สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้1
0 - 2
0 - 3
Baltyk Koszalin1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[POLD4-1] โกลนิค เลชน่า1
0 - 0
0 - 0
วิสลา พูลาเว่2
 - 
 - 
  
17:00
FT
[POLD4-9] โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
2 - 0
2 - 1
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ [POLD2-14]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[GEROB-15] Westfalia Herne1
2 - 2
3 - 3
เอฟซี คานน์-มารีบอร์น [GEROB-6]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[ENGUD1-9] คาร์เทน ทาวน์
0 - 0
0 - 1
โคลวิลล์ ทาวน์ [ENG-NPR-20]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[POLD4-10] เอลเลน่า โตรัน1
0 - 0
1 - 0
เอลเคเอสลอดซ์2
 - 
 - 
  
17:00
FT
[ENGLCH-10] ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
1 - 2
3 - 3
ชาร์ลตัน แอธเลติก [ENGL1-1]
 - 
 - 
  
17:00
FT
การ์บาเนียกราโกล
0 - 0
3 - 0
สเตล สตาโลว่า โวล่า [POLD4-6]
 - 
 - 
  
17:00
FT
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย
1 - 0
1 - 0
โรซวอช์ย คาโตวิตเซ [POLD4-12]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[GERRegRB-12] ทีเอสวี บุชบัช
0 - 0
1 - 1
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง [GERD3-6]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[GERD3-1] มักเดเบิร์ก
1 - 0
2 - 1
ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท (N)
 - 
 - 
  
17:00
FT
อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก1
1 - 3
1 - 6
ซังค์ เพาลี [GERD2-12]
 - 
 - 
  
17:15
FT
[PORD1-15] วิตอเรีย เซตูบัล
0 - 0
1 - 0
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ (N) [ENGL2-8]2
 - 
 - 
  
17:30
FT
[GEROBW-53] ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน)
0 - 2
0 - 3
โฟล่า เอสซ์ (N) [LUXD1-3]
 - 
 - 
  
17:30
FT
อีสต์ กรินสเตด ทาวน์
0 - 0
1 - 1
เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ [ENGRYM-23]
 - 
 - 
  
17:30
FT
[ENGRYM-21] ฮาร์โลว์ ทาวน์
0 - 0
0 - 7
เลย์ตัน โอเรียนท์ [ENGConf-13]
 - 
 - 
  
18:00
FT
Deal Town
1 - 0
1 - 0
Margate [ENGRYM-7]
 - 
 - 
  
18:00
FT
แมควา ซาแบค1
0 - 1
0 - 1
เอฟเค ครูปา [BOSPL-6]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[HUND2E-9] เซกรัล
0 - 0
0 - 0
โลโคโมติว่า โคซิเช [SVKD2-4]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[ENGConf-16] ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
0 - 2
1 - 2
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี [ENGCN-5]
 - 
 - 
  
18:00
FT
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
2 - 1
3 - 3
BSG Chemie Leipzig
 - 
 - 
  
18:00
FT
[HOLD2-20] พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)
0 - 0
1 - 0
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) [HOLD2-18]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[ENGL1-23] เอเอฟซี วิมเบิลดัน
2 - 0
4 - 2
เร้ดดิ้ง [ENGLCH-17]
 - 
 - 
  
18:00
FT
ทีเอสวี ชไตน์บัค
0 - 0
0 - 0
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ [GERD3-19]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[ENGCS-2] ดาร์ทฟอร์ด
0 - 5
0 - 5
มิลล์วอลล์ [ENGLCH-19]
 - 
 - 
  
18:00
FT
Parkgate
0 - 1
1 - 3
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด [ENGLCH-12]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[GERD3-8] พรูเบน มุนสเตอร์
0 - 1
1 - 2
ไวเด้นบรูค (N)1
 - 
 - 
  
18:00
FT
บอนเนอร์1
0 - 0
1 - 0
โคโลญจน์ [GERD1-18]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[DEND2A-1] ฮวิโดฟ ไอเอฟ1
1 - 0
3 - 0
เฟรมัด อเมเจอร์ (N) [DEND1-9]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[ENGCN-17] อัลเฟรตัน ทาวน์
0 - 0
0 - 1
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส [ENGL1-9]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[DEND2A-2] นาเอสเวด
0 - 0
3 - 3
ไนโคบิ้ง เอฟซี [DEND1-7]2
 - 
 - 
  
18:00
FT
[ENGCN-20] เกนซ์โบโร ทรินนิตี้
0 - 2
0 - 2
บาร์นสลีย์ [ENGL1-13]
 - 
 - 
  
18:00
FT
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
0 - 0
0 - 2
วีเอสจี อัลท์ไลนิค1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[RUSD1-13] เอฟเค คิมกี้
0 - 1
0 - 1
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ [RUSD2W-8]31
 - 
 - 
  
18:00
FT
[ENGUD1-5] เชฟฟิลด์ เอฟซี
0 - 2
1 - 5
เชสเตอร์ฟิลด์ [ENGL2-24]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[POLD1-11] เลเชีย กอเดนซ์1
1 - 0
3 - 0
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า [SVKD1-10]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[RUSD1-1] กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
2 - 0
2 - 3
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ [CHACSL-5]
 - 
 - 
  
18:00
FT
FK Leningradets2
2 - 1
3 - 1
เอฟซี เปสคอฟ 747 [RUSD2W-7]
 - 
 - 
  
18:00
FT
ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)
2 - 0
2 - 0
HSC Hannover
 - 
 - 
  
18:15
FT
[SCOL2-5] ไคลด์
2 - 0
2 - 0
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล [SCOPR-10]
 - 
 - 
  
18:30
FT
[ENG-SPR-12] เซนต์ นิออท ทาวน์
1 - 2
1 - 7
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด [ENGL2-12]
 - 
 - 
  
18:30
FT
Plymouth Parkway
0 - 2
2 - 4
พลีมัธ อาร์ไกล์ [ENGL1-5]
 - 
 - 
  
18:30
FT
Hemsworth M W
0 - 0
1 - 1
แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู [ENGCN-7]
 - 
 - 
  
18:30
FT
Newport Pagnell Town
0 - 2
0 - 3
Milton Keynes Dons XI
 - 
 - 
  
18:30
FT
[ENGRYM-11] Tonbridge Angels
0 - 2
0 - 2
Whyteleafe [ENGRL1-14]
 - 
 - 
  
18:30
FT
[ENGUD1-37] Kidsgrove Athletic1
1 - 1
1 - 1
พอร์ทเวล [ENGL2-20]
 - 
 - 
  
18:30
FT
Shildon
1 - 2
1 - 2
ยอร์ค ซิตี้ [ENGCN-11]
 - 
 - 
  
18:30
FT
[ENGRYM-4] โฟล์คสโตน อินวิคต้า
1 - 0
1 - 1
จิลลิ่งแฮม [ENGL1-3]
 - 
 - 
  
18:30
FT
[ENGCS-8] เซนต์ อัลบัน ซิตี้
0 - 2
0 - 4
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ [ENGL1-22]
 - 
 - 
  
18:30
FT
[ENGSD1-27] ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด
0 - 0
1 - 0
ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) [ENGU23D1-14]
 - 
 - 
  
18:30
FT
[GERD2-3] โฮลสไตน์ คีล
2 - 0
4 - 0
SV Todesfelde [GERSHL-6]
 - 
 - 
  
18:30
FT
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก
0 - 1
1 - 1
วิคตอเรีย โคโลญจน์1
 - 
 - 
  
18:30
FT
[GON-29] เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต
1 - 1
1 - 1
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น1
 - 
 - 
  
18:30
FT
[ENGUD1-19] แบมเบอร์ ไบร์ท
0 - 5
0 - 7
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ [ENGLCH-13]
 - 
 - 
  
18:30
FT
[ENGSD1-2] เบดฟอร์ด ทาวน์
0 - 1
2 - 4
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด [ENGL1-10]
 - 
 - 
  
18:30
FT
[ENGCS-1] ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์
1 - 1
1 - 2
พอร์ทสมัธ [ENGL1-2]
 - 
 - 
  
18:30
FT
[ENGLCH-2] เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
0 - 0
3 - 0
บาร์เน็ต [ENGL2-23]
 - 
 - 
  
18:30
FT
เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ2
0 - 0
1 - 1
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 [GEROBW-5]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[WALCA-6] รีห์ล เอฟซี
0 - 0
0 - 3
อัลทริงแคม [ENG-NPR-1]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[BELD1-12] วาสแลนด์ บีเวเรน3
1 - 2
1 - 2
เซอร์เคอร์ บรูซ [BELD1-9]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[WALPR-5] คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน
2 - 1
2 - 3
Taffs Well [WALD1-11]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GEROBW-105] BSG Wismut Gera
1 - 3
1 - 5
เอฟเอสวี ซวิคเกา [GERD3-16]
 - 
 - 
  
19:00
FT
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด
0 - 1
0 - 2
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์
 - 
 - 
  
19:00
FT
[DENSASL-5] อัลบอร์ก1
0 - 1
1 - 2
ซิลเคบอร์ก [DENSASL-11]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GEROBW-164] บาเยิร์น อัลเซนัว1
1 - 1
1 - 2
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERD3-14] คาร์ล ไซส์ เยน่า1
0 - 0
1 - 0
อัสติ นาดลาเบม [CZED2-7]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERD3-1] มักเดเบิร์ก
5 - 0
6 - 0
Askania Bernburg [GEROBW-102]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[DEND1-4] วีบรอก1
3 - 1
6 - 3
ทิซเตด เอฟซี [DEND1-8]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[NIRD1-3] เกล็นนาโวน ลูร์กัน
4 - 0
5 - 0
Police Service of Northern Ireland FC [NIRCH-10]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[ENGConf-3] ซัตตั้น ยูไนเต็ด
1 - 0
2 - 0
โคเวนทรี ซิตี้ [ENGL1-4]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[NIRCH-2] Harland & Wolff Welders
0 - 0
0 - 1
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด [NIRD1-6]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[NIRD1-2] โคเลอไรน์
2 - 0
2 - 0
เดอร์รี่ ซิตี้ [IREPR-5]
 - 
 - 
  
19:30
FT
[SUISl-1] เอฟซี ธูน
1 - 0
2 - 3
อารัว [SUID1-6]1
 - 
 - 
  
19:30
FT
บี ควิก 1887
1 - 1
2 - 1
Berkum
 - 
 - 
  
19:55
FT
[CROD1-10] เฮชเอ็นเคกอริก้า1
1 - 1
1 - 1
คอนคอร์เดีย เชียจน่า [ROMD1-9]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์
0 - 1
0 - 4
เฟรเดอริเซีย [DEND1-6]
 - 
 - 
  
20:00
FT
สลาเวีย ปราก
0 - 0
3 - 1
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
 - 
 - 
  
20:00
FT
[ENGPR-7] ฟูแล่ม
1 - 1
4 - 2
Asc Kaweni
 - 
 - 
  
20:00
FT
[HUND1-9] มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
0 - 0
1 - 3
สลาเวีย ปราก [CZED1-1]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[HOLD1-10] อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม1
0 - 0
1 - 3
นอร์ดเจลแลนด์ (N) [DENSASL-3]2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[NIRD1-9] อาดส์ เอฟซี
1 - 0
2 - 0
Sport Leisure Swifts [NIRD3-6]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[HOLD1-3] อาแซด อัลค์มาร์
1 - 0
1 - 1
มิดทิลแลนด์ (N) [DENSASL-2]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GERD3-9] ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์2
0 - 0
1 - 0
เวเจิล (N) [DEND1-1]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[SCOHL-13] Clachnacuddin
1 - 1
1 - 3
อินเวอร์เนสส์ [SCOCH-3]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[BULD1-2] ซีเอสเคเอ โซเฟีย
1 - 1
1 - 1
ทแซร์สโค เซโล [BULD2-13]3
 - 
 - 
  
20:30
FT
[CZED2-16] เอสเค ปรอสเตียยอฟ
2 - 0
2 - 1
บานิค ออสตราว่า [CZED1-10]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL2-1] มอนโทรส
0 - 2
3 - 2
โคฟ เรนเจอร์
 - 
 - 
  
21:00
FT
[IREPR-4] แชมร็อค โรเวอร์ส1
0 - 4
0 - 7
เซลติก [SCOPR-1]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGConf-23] เชสเตอร์ เอฟซี
0 - 2
0 - 7
ลิเวอร์พูล [ENGPR-3]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[HUND1-5] เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
3 - 1
3 - 3
นิตร้า [SVKD1-7]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL2-8] เบอร์วิค เรนเจอร์ส
0 - 2
1 - 3
เรธโรเวอร์ส [SCOL1-2]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOCH-9] ดัมบาร์ตัน
0 - 1
0 - 2
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี [SCOPR-5]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOCH-5] ฟัลเคิร์ก
3 - 1
3 - 2
แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด [SCOL1-7]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOHL-4] เฟรเซอร์เบิร์ก
0 - 1
1 - 2
ปีเตอร์เฮด [SCOL2-2]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOCH-2] ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก
0 - 1
0 - 4
ทรานเมียร์ โรเวอร์ [ENGConf-2]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[NIRD1-8] ดันแกนน่อน สวิฟท์ส
3 - 0
7 - 0
อาร์มาก์ ซิตี้ [NIRD3-11]
 - 
 - 
  
21:00
FT
Kelty Hearts
1 - 1
2 - 1
คาวเดนบีท [SCOL2-10]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL1-8] ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก
0 - 0
0 - 0
กรีน็อค มอร์ตัน [SCOCH-8]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[NIRCH-7] Larne FC
1 - 0
4 - 0
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ [NIRD1-10]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[AUTD1-2] เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก1
3 - 0
5 - 0
เบามิต ยาโบลเนค [CZED1-12]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL1-5] สแตรนแรร์1
0 - 1
0 - 2
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน [SCOL2-3]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[UKRD2-7] เฮอร์กี้-สปอร์ท
1 - 1
2 - 2
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค [UKRD1-7]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL1-4] อาร์บรอท
3 - 0
4 - 1
Huntly [SCOHL-11]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL2-6] เอลจิน ซิตี้
1 - 0
4 - 0
บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี [SCOHL-7]
 - 
 - 
  
21:00
FT
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
1 - 1
3 - 1
TSV Schott Mainz (N)1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[POLD1-12] สลาสค์ วรอคลาวน์
1 - 1
1 - 2
โอปาว่า [CZED1-8]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน)
1 - 1
2 - 2
เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช [GERBbe-4]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[POLD4-10] เอลเลน่า โตรัน
2 - 0
3 - 1
Gornik Konin [PolD4-50]3
 - 
 - 
  
21:00
FT
[CZED1-3] มลาด้า โบเลสลาฟ1
2 - 1
2 - 1
เซ็บซี่ [ROMD1-12]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า2
1 - 0
1 - 0
Real Pharma Ovidiopol [UKRD3-2]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[UKRD3-1] ดนีปรอ-111
1 - 1
2 - 2
เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ [UKRD2-4]11
 - 
 - 
  
21:00
FT
[CROD1-5] อินเตอร์ ซาเปรซิค
0 - 1
0 - 1
เพอร์เซโปลิส [IRNPR-1]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[LBND1-1] อัล อาเฮด
0 - 1
3 - 2
Salam Zgharta [LBND1-5]3
 - 
 - 
  
21:00
FT
[POLD4-16] ชาก้า ตราโนร์บเช็ค1
0 - 2
0 - 6
CWKS Resovia Rzeszow [PolD4-2]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[IREPR-1] ดันดาล์ค
0 - 0
1 - 0
เกล็นโตรัน [NIRD1-7]
 - 
 - 
  
21:30
FT
[HUND2E-10] วัค-ดูนาคันยาร์
1 - 0
2 - 0
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา2
 - 
 - 
  
21:45
FT
FK ซเมเดเลโว
1 - 1
2 - 3
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SLOD1-5] เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
1 - 0
1 - 1
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต [CROD1-2]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SLOD2-6] เอ็นเค ครักคา
0 - 0
0 - 1
อิสทรา 1961 พูลา [CROD1-7]
 - 
 - 
  
22:00
FT
Madese Boys
0 - 2
1 - 5
เอ็นเอซี เบรด้า [HOLD1-2]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[NLDD4-3] ชีเวนนินเกน
0 - 2
1 - 3
เอดีโอ เดน ฮาก [HOLD1-12]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[HUND1-4] ดิออสกียอร์ วีทีเค
2 - 0
4 - 0
พาริซอน บาดิจอฟ [SVKD2-12]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[BULD1-5] โบเตฟ พล็อฟดิฟ1
2 - 1
3 - 2
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย [BULD2-15]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[BULD1-13] เอฟซี ดูนาฟ รูส5
1 - 0
3 - 2
เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค [BULD2-7]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[GEROBW-80] TSV Dachau 18651
0 - 0
0 - 3
เอฟซี ไพพินส์รีด [GERRegRB-14]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[CROD1-3] สลาเวน โคปริฟนิก้า
1 - 0
1 - 0
เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย [ROMD1-5]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[HUND1-7] บูดาเปสต์ ฮอนเวด
0 - 1
2 - 1
ซลาเต้ โมราฟเซ่ [SVKD1-8]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ROMD2-8] ลูเซียฟารุล โอราเดีย
0 - 0
0 - 2
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ [ROMD3-4]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[BULD1-12] อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว1
1 - 0
2 - 0
โบเตฟ กาเลโบโว่ [BULD2-11]21
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SVKD1-11] เอฟเค เซนิก้า
0 - 0
1 - 1
Dafuji cloth MTE [HUND2E-15]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[BULD1-4] เบโร่ สตารา ซากอร่า
3 - 0
3 - 0
โดโกเรต์ส รัซกราด 2 [BULD2-12]
 - 
 - 
  
22:00
FT
FK Kopaonik
0 - 2
0 - 3
แรดนิค ซูดูลิซาร์
 - 
 - 
  
22:30
FT
[SLOD1-9] ทริงลาฟ คราน
0 - 3
1 - 3
เอ็นดี กอริก้า [SLOD1-6]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[FRAD4B-3] Andrezieux
0 - 6
0 - 7
แซงต์ เอเตียน [FRAD1-7]
 - 
 - 
  
22:30
FT
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
3 - 0
8 - 0
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ [CZED2-3]1
 - 
 - 
  
22:30
FT
[HUND1-1] เดเบรเซน วีเอสซี
0 - 0
0 - 0
วาร์ดา เซ [HUND1-12]
 - 
 - 
  
23:00
FT
เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์1
1 - 1
1 - 2
Karabakh Vienna [AUSD3E-4]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[TURD2-9] อิสตันบูลสปอร์1
0 - 1
1 - 1
เฟเนร์บาห์เช่ [TURD1-2]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[BELD1-14] ซูลเต้ วาเรเกม
0 - 1
0 - 1
เคเอสซี โลเคอเรน [BELD1-4]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD2-5] โซโชซ์
0 - 0
1 - 0
น็องซี่ [FRAD2-6]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[AUTD1-10] เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น
2 - 0
2 - 0
สโลวัคโก้ [CZED1-4]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD2-4] เอเจ โอแซร์
1 - 0
1 - 0
เอฟซี แซมบี [FRAD3-11]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[BELD1-13] เคเอเอส ยูเปน
0 - 0
1 - 0
อเลมานเนีย อาเค่น
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SUID3-2] สตาเด้ นยอนเนียส1
0 - 3
2 - 4
นีซ [FRAD1-9]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD2-10] ชามัวร์ นิออร์ท
1 - 0
1 - 2
เลอ ม็องส์ [FRAD4D-1]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD1-11] น็องต์
0 - 0
1 - 0
เซอร์เวตต์ (N) [SUID1-3]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[RUSPR-2] ซีเอสเคเอ มอสโก
0 - 2
1 - 4
เอฟซี โคเปนเฮเกน (N) [DENSASL-4]
 - 
 - 
  
23:00
FT
เมียร์เซน
1 - 0
1 - 1
เอ็มวีวี มาสทริสช์ [HOLD2-13]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD3-15] เล เออบิเยรส์
2 - 2
3 - 2
ตูร์ แอฟเซ
 - 
 - 
  
23:00
FT
[POLD1-7] วิสล่า คราคอฟ1
1 - 0
1 - 1 *PEN 5-4
โมนาโก [FRAD1-1]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SUISl-1] เอฟซี ธูน
0 - 0
1 - 0
เอฟซี วิล 1900 [SUID1-7]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD2-18] โอร์แลงส์ ยูเอส
1 - 0
1 - 1
สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี [FRAD3-8]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[AUSD3E-2] อาเอสคา เอไพรช์สดอร์ฟ
0 - 0
1 - 3
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก [AUTD1-12]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
RFC Wetteren
0 - 3
1 - 6
เคเอเอ เกนท์ [BELD1-3]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[POLD1-1] เลช พอซนาน3
0 - 0
0 - 0
เออีเค ลาร์นาคา [CYPD1-4]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD3-14] โชเลท เอสโอ
1 - 1
2 - 1
เลอ อาฟร์ [FRAD2-12]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[AUSD3E-17] SV Schwechat1
1 - 1
6 - 1
SV Leithaprodersdorf
 - 
 - 
  
23:00
FT
[HUND1-5] เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
2 - 0
3 - 0
ชัควารี่ ทีเค [HUND2E-11]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[TURD1-4] เบซิคตัส เจเค
1 - 0
1 - 1
ซิโอฟอค เอฟซี [HUND2E-13]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[BELD1-6] คลับบรูซ
2 - 0
3 - 1
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ [81]
 - 
 - 
  
23:00
FT
วีวี ซิตตาร์ด
0 - 6
0 - 13
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด [HOLD1-14]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SLOD1-4] เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
1 - 0
2 - 0
เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า [UKRD1-3]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SLOD1-7] เอ็นเค เครสโก1
1 - 0
1 - 7
เอฟเค วอซโดวัค
 - 
 - 
  
23:00
FT
TUS Bovinghausen 04
1 - 0
1 - 2
SV Sodingen
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SLOD2-7] ทาบอร์เซซานา
2 - 2
2 - 3
MNK FC Ljubljana [SLOD2-8]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SLOD2-5] ASK Bravo Publikum1
1 - 0
3 - 1
NK Rogaska [SLOD2-13]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[AUSL-156] เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก1
0 - 2
1 - 3
เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ [ENGCN-16]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
ซีมูน
0 - 0
0 - 0
โอเอฟเค เบลเกรด [SERSL-29]1
 - 
 - 
  
23:05
FT
[SUISl-10] ลัวซานนี สปอร์ท1
2 - 0
2 - 0
เอฟซี ซิยง [SUISl-10]1
 - 
 - 
  
23:30
FT
[FRAD3-12] อูแอส กงการ์กโน่
0 - 0
0 - 1
แบรสต์ [FRAD2-7]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[AUSD3W-2] เอสวี โกรดิก2
0 - 0
1 - 2
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)
 - 
 - 
  
00:00
FT
[BELFAD-14] VW แฮมเม่
0 - 1
0 - 3
เมเชเลน
 - 
 - 
  
00:00
FT
[PORD1-11] ซีดี ทอนเดลา
1 - 0
2 - 0
Oliveira do Hospital
 - 
 - 
  
00:00
FT
Spouwen Mopertingen
0 - 1
1 - 5
เควีเอสเค ลอมเมล [BELFAD-1]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[GERBbe-2] VfB Ginsheim
1 - 2
1 - 5
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 [GERD1-10]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[HOLD1-4] เอสซี ฮีเรนวีน
2 - 2
3 - 3
มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[POLD2-1] เมียดิซ เลกนิก้า
1 - 0
1 - 0
เออีเค เอเธนส์ [GRED1-2]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[HOLD1-10] อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม1
1 - 1
1 - 1
สเตอัว บูคาเรสต์ (N) [ROMD1-2]2
 - 
 - 
  
01:30
FT
โคล่อน
4 - 0
5 - 0
Ex Alumnos 1851
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ARGD1-20] โรซาริโอ เซ็นทรัล2
1 - 1
2 - 1
CA Federacion2
 - 
 - 
  
03:00
FT
[TRIPL-7] โปลิส เอฟซี เซนต์เจมส์ เอฟซี3
2 - 0
3 - 0
พ้อย ฟอทินเอฟซี [TRIPL-4]2
 - 
 - 
  
05:00
FT
ดับบลิว คอนเน็คชั่นเอฟซี2
0 - 2
1 - 2
Morvant Caledonia Utd1
 - 
 - 
  
06:00
FT
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส2
2 - 0
2 - 1
ซานโตส เด กัวปิเลส [CRCD1A-7]
 - 
 - 
  
07:00
FT
[MEXD2c-10] แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์1
1 - 0
2 - 0
พูมาส ยูนัม [MEXD1c-7]1
 - 
 - 
  
08:00
FT
[BRAAP-9] พลาซ่า อมาดอร์2
1 - 1
3 - 1
ซานฟานซิสโก [NICD1-10]2
 - 
 - 
  
08:00
FT
[CRCD1A-11] เอดี กรีเชีย2
0 - 1
0 - 3
ADR Jicaral [CRCD2-4]
 - 
 - 
  
09:10
FT
[MEXD1c-3] มอนเทอร์เรย์1
1 - 0
1 - 0
ซานโตส [BRAD1-15]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:00
FT
อินเดีย ยู16
0 - 0
1 - 1
เกาหลีเหนือ ยู 17 (N)
 - 
 - 
  
18:35
FT
ไต้หวัน ยู17
1 - 1
1 - 1
ไทย ยู16
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:15
FT
[5] ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์13
1 - 0
2 - 1
กรินดาวิค [4]31
 - 
 - 
  
23:00
FT
[10] ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์2
0 - 0
0 - 0
เบรย์ดาบลิค [3]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[12] เคฟลาวิค1
0 - 2
0 - 2
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ [2]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[8] เฟรม เรย์จาวิค1
1 - 1
3 - 1
แมกนิ [12]
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้ [ www.ballzs.com]

Facebook share Line line Twitter tweet