โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล หญิงชิงแชมป์อาเซียน 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ติมอร์-เลสเต(ญ)
FT
16:00
0 - 2
0 - 4
มาเลเซีย (ญ) (N) [80]
  
[30] ไทย(ญ)
FT
19:00
0 - 0
4 - 2
ออสเตรเลีย (ญ) ยู20 (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี1
FT
18:00
2 - 0
2 - 0
6แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี [18]
  
[8] ชลบุรี เอฟซี2
FT
18:00
0 - 1
3 - 1
2โปลิศ เทโร เอฟซี [13]
  
[6] เชียงราย ยูไนเต็ด4
FT
19:00
1 - 1
2 - 1
3สุพรรณบุรี เอฟซี [11]
  
[3] การท่าเรือ เอฟซี1
FT
19:00
0 - 1
2 - 2
21สุโขทัย เอฟซี [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] หนองบัว พิชญ เอฟซี1
FT
18:00
0 - 0
1 - 0
2อุดรธานี เอฟซี [6]
  
[11] ลำปาง เอฟซี2
FT
18:00
0 - 0
1 - 1
3ระยอง เอฟซี [10]
  
[7] อาร์มี่ ยูไนเต็ด1
FT
19:00
0 - 0
1 - 1
31กระบี่ เอฟซี [14]
  
[15] อ่างทอง เอฟซี3
FT
19:00
0 - 0
2 - 1
4ไทยฮอนด้า เอฟซี [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล Chinese FA Cup ฟุตบอล Chinese FA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CHACSL-4] เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี
FT
18:00
0 - 0
0 - 0
กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ [CHACSL-6]
  
[CHACSL-16] กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง2
FT
18:35
0 - 0
0 - 0
1ซานตง ลู่เนิ่ง [CHACSL-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล AFF U-19 Youth Championship 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เมียนมาร์(ยู 19)
FT
15:30
5 - 0
7 - 1
บรูไน ยู19 (N)
  
ติมอร์-เลสเต (ยู 19)3
FT
19:00
1 - 1
1 - 1
3มาเลเซีย ยู19 (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] ไอเอฟเค โกเตบอร์ก3
FT
20:00
0 - 1
1 - 3
คัลมาร์ [10]
  
[5] โอเรโบร1
FT
22:30
0 - 0
1 - 2
2เอล์ฟส์บอร์ก [12]
  
[4] เยอร์การ์เด้น2
FT
22:30
1 - 0
1 - 1
2ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ออด เกรนแลนด์
FT
23:00
1 - 0
3 - 1
ลีลล์สตรอม [13]
  
[15] สตาร์ต คริสเตียนเซ่น1
FT
23:00
0 - 0
2 - 1
1สตาเบ็ค [14]
  
[12] โบโด กลิมท์1
FT
23:00
1 - 1
2 - 2
2เอสเค บรานน์ [1]
  
[6] เฮาเกซุนด์
FT
23:00
0 - 2
4 - 2
1ซานเดฟยอร์ด [16]
  
[7] ชาร์ปบอร์ก 081
FT
23:00
3 - 0
4 - 1
3เรนเฮล์ม ไอแอล [3]
  
[4] โมลด์1
FT
01:00
3 - 1
5 - 1
21วาเลเรนก้า [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] เบรย์ วันเดอเรอร์ส2
FT
22:00
1 - 0
2 - 1
สลิโก โรเวอร์ส [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ฮอนก้าเอสพู1
FT
22:30
0 - 0
0 - 1
2วีพีเอส วาซ่า [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] ปอนเต เปรตา1
FT
04:00
2 - 0
2 - 0
4ฟอร์ตาเลซ่า [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี1
FT
06:00
0 - 0
1 - 0
1นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] เอฟซี กิฟู1
FT
16:00
1 - 0
1 - 2
เอฮิเมะเอฟซี [22]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] แกงวัน เอฟซี3
FT
16:00
0 - 1
1 - 1
2ชุนนัมดรากอนส์ [10]
  
[12] แดกู เอฟซี1
FT
17:00
2 - 2
2 - 2
2เอฟซี โซล [9]
  
[5] ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์2
FT
17:30
0 - 2
2 - 3
1วุลซาน ฮุนได โฮรางอี [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[RUSPR-5] เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
FT
13:55
1 - 0
5 - 0
ดินาโม มอสโก [RUSPR-8]
  
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค
FT
16:00
0 - 3
1 - 4
Belasica Strumica [MKDD2East-1]
  
[PORD1-10] ปอร์ติโมเนนเซ่
FT
16:00
0 - 0
4 - 0
ดันดี (N) [SCOPR-2]
  
เอฟเค ครูปา
FT
16:00
0 - 3
1 - 4
Belasica Strumica
  
[POLD4-8] โอลิมเปีย ไอบรองก์1
FT
16:00
1 - 0
1 - 0
1ซาเกลบี้ ลูบิน [POLD1-8]
  
[RUSD1-12] เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด
FT
16:00
0 - 1
0 - 1
1เอสเคเอ คาบารอฟกี้ (N) [RUSPR-16]
  
วอจโวดิน่า โนวิ แซด
FT
16:55
0 - 0
2 - 2
เอฟเคสวิเจซด้า
  
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
FT
18:00
0 - 0
2 - 0
Westfalia Herne
  
[DEND1-2] เอสเบิร์ก
FT
18:00
2 - 0
2 - 0
1เอซี ฮอร์เซ่นส์ [DENSASL-6]
  
[GERD3-17] สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้1
FT
18:00
0 - 1
2 - 1
1ฮาเวลเซ่ (N)
  
[GEROBW-35] เอฟซี 08 โฮมบวร์ก
FT
18:00
1 - 0
1 - 0
2จิวเนสเซ่ [LUXD1-4]
  
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส1
FT
18:30
0 - 0
2 - 0
2ดูก้า ปรากซ์ [CZED1-15]
  
[DENRL3-1] มิดทิลแลนด์ (สำรอง)
FT
19:00
2 - 1
3 - 1
โฮโบร สำรอง [DENRL4-4]
  
[GERRegRB-7] เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์
FT
19:00
0 - 2
0 - 2
ทีเอสวี 1860 มิวนิค
  
[GERD2-9] อิงโกลสตัดท์
FT
19:00
2 - 0
2 - 0
ไกเซอร์สเลาเทิร์น (N) [GERD3-2]
  
[SCOHL-3] อินเวอร์รูเรีย
FT
19:00
0 - 3
0 - 4
ปีเตอร์เฮด [SCOL2-2]
  
[GEROBW-52] Pforzheim12
FT
19:00
0 - 1
0 - 5
1แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ (N)
  
[TURD1-4] เบซิคตัส เจเค
FT
19:00
1 - 0
4 - 1
2กีไอร์มอต เอสอี (N) [HUND2E-6]
  
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น
FT
19:00
1 - 0
4 - 1
โอเบิร์นนูแลนด์ [GON-14]
  
[POLD2-5] จีเคเอส คาโตวีตเซ
FT
19:30
0 - 0
0 - 0
ซิกม่า โอโลมุช [CZED1-6]
  
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)
FT
19:30
2 - 0
4 - 0
เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก [GEROBW-1]
  
[IRNPR-7] ฟูแลด ครูเซสตัน1
FT
19:30
1 - 0
2 - 1
1Moghavemat Tehran [IRND2-15]
  
[UKRD1-2] ดินาโม เคียฟ
FT
19:45
0 - 0
1 - 1
ลูเซิร์น (N) [SUISl-9]
  
[DENSASL-1] บรอนด์บี้ ไอเอฟ1
FT
20:00
2 - 0
3 - 0
ซังค์ เพาลี [GERD2-12]
  
[SCOPR-5] ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี
FT
20:00
1 - 1
3 - 1
แพททริค ทริสเทล (N) [SCOCH-7]
  
[GERD3-13] เอสวี เม็พเพ่น1
FT
20:00
0 - 0
2 - 0
1เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ (N) [HOLD1-16]
  
[SCOPR-12] เซนต์ จอห์นสโตน
FT
20:00
1 - 2
2 - 2
อเบอร์ดีน [SCOPR-3]
  
[IRED1-2] เชลบอร์น
FT
20:00
1 - 0
1 - 1
คลิฟตันวิลล์ [NIRD1-5]
  
[SUID1-9] วินเตอร์ทูร์
FT
20:00
2 - 1
3 - 2
เวสต์แฮมยูไนเต็ด [ENGPR-17]
  
[GON-7] Schwarz-Weiss Essen1
FT
20:00
0 - 3
1 - 4
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น [GEROBW-133]
  
วีเอฟบี โอลเดนเบอร์ก1
FT
20:00
1 - 0
1 - 2
1ไวเด้นบรูค (N)
  
[BULD1-8] โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
FT
20:00
1 - 0
2 - 1
อคาเดมี่ ปานเดฟ [MKDD1-6]
  
[ROMD1-5] กาซ เมตาน เมดิอัส2
FT
20:00
1 - 1
1 - 3
3มอร์โด้เวีย ซารานสค์ [RUSD2U-1]
  
Wuppertaler2
FT
20:00
0 - 1
2 - 2
โคโลญจน์ [GERD1-18]
  
Bitton AFC
FT
20:00
0 - 2
0 - 4
บริสตอล ซิตี้
  
[KenD1-1] กอร์ มาเฮีย2
FT
20:00
0 - 1
2 - 1
3Vipers [UPL-1]
  
[GERRegRB-4] วีเอฟอาร์ กราซิงค์1
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) [GERRegRB-6]
  
[POLD1-8] ซาเกลบี้ ลูบิน1
FT
21:00
1 - 0
1 - 1
2ดินาโม บูคาเรสต์ [ROMD1-2]
  
FC Hanau 93
FT
21:00
0 - 4
0 - 9
ดาร์มสตัดท์ [GERD2-10]
  
[BRAD1-10] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา2
FT
21:00
0 - 1
2 - 1
เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [BRAD1-5]
  
[POLD2-2] ซาเกิลบี ซอสโนเวียค2
FT
21:00
1 - 1
2 - 3
1เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ [UKRD1-10]
  
[ENGCN-12] ดาร์ลิงตัน
FT
21:00
0 - 3
1 - 5
มาเธอร์เวลล์ [SCOPR-4]
  
[GERD3-11] วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
รอแยล อันท์เวิร์พ [BELD1-15]
  
[AUTD1-4] ราปิด เวียนนา
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
2ครีลย่า โซเวียตอฟ [RUSD1-2]
  
[SCOPR-7] ฮิเบอร์เนี่ยน
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส [ENGLCH-4]
  
[GERD3-19] ชามนิตเซอร์
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
1ดินาโม เดรสเดน [GERD2-14]
  
[POLD4-4] รุช ซอร์ซอฟ
FT
21:30
0 - 1
0 - 3
โมนาโก [FRAD1-1]
  
เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ1
FT
21:30
0 - 0
0 - 0
4ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส
  
รุกห์ วินนีกี้
FT
21:30
0 - 0
0 - 0
เตียร์โนปิล
  
[BELD1-5] ราซิ่ง เกงค์
FT
22:00
1 - 1
4 - 1
วาล็องเซียนส์ [FRAD2-16]
  
เอฟเอสวี แอร์ลังเกน บรั๊ค
FT
22:00
1 - 3
2 - 5
เนิร์นแบร์ก [GERD1-5]
  
[GERD1-16] เอาก์สบวร์ก
FT
22:00
0 - 1
1 - 1
ออสเตรีย ลัสเตนัว
  
SC Lahr
FT
22:00
1 - 4
2 - 8
ไฟร์บวร์ก [GERD1-13]
  
[SUISl-8] ลูกาโน1
FT
22:00
1 - 1
5 - 1
เบลลินโซนา (N) [SUID23-1]
  
[CZED2-8] ฮราเดตส์กราลอเว1
FT
22:00
0 - 1
1 - 1
5บาห์เลน [113]
  
รัดนิก บิเยลจิน่า
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
2กอชค์ กาเบลา [BOSPL-1]
  
[AUSL-14] USV Gnas
FT
22:30
1 - 1
2 - 3
สตวร์มกราซ [AUTD1-6]
  
[SLOD1-8] เอ็นเค อลูมินิจ3
FT
22:30
2 - 0
5 - 1
2เพอร์เซโปลิส (N) [IRNPR-1]
  
[TanzaniaD1-1] ซิมบ้า2
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
AS Port Louis 2000
  
[SLOD1-7] เอ็นเค เครสโก1
FT
23:00
2 - 0
2 - 0
2สโลโบดา [BOSPL-3]
  
[AUSL-21] St Jakob/Rosental
FT
23:30
0 - 4
0 - 7
2เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
  
[CRCD1A-2] อลาจูเรนเซ่
FT
00:00
0 - 2
0 - 6
1พัลไมรัส [BRAD1-6]
  
[CRCD1A-5] คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ14
FT
00:00
0 - 1
1 - 2
31โรซาริโอ เซ็นทรัล [ARGD1-20]
  
[CRCD2-14] AD Cofutpa3
FT
00:00
0 - 1
0 - 3
1เอดี กรีเชีย [CRCD1A-11]
  
[BRAD4-7] โอเปอเรริโอ มาฟรา เอสซี1
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
2มาซิลิโอ ดิออส เอสซี [BRAD4-1]
  
[BRAD4-2] ยูเวนตุสเอสซี2
FT
01:00
0 - 0
1 - 2
1บาร์ราเอฟซี [BRAD4-3]
  
เมโตรโปลิตาโน เอสซี13
FT
01:00
0 - 0
3 - 0
4บลูเมเนา อีซี [BRACCD2-4]
  
[SLVD1c-1] อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์1
FT
04:15
0 - 0
1 - 0
ซีเอสดี มูนิชิปัล [GUAD1C-9]
  
[MEXD1c-9] ปาชูก้า
FT
05:00
0 - 0
0 - 2
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล [MEXD1c-5]
  
[MEXD1c-8] โมนาร์คัส โมเรเลีย
FT
07:05
1 - 1
1 - 2
คลับ อเมริกา [MEXD1c-2]
  
[USLD1-21] ซาน อันโตนิโอ
FT
07:30
1 - 1
2 - 1
ซานโตส ลากูน่า [MEXD1c-4]
  
เนกาซ่า
FT
07:40
1 - 1
2 - 1
ชีวาส กัวดาลาจาร่า
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ไทย (ญ) ยู20
FT
14:00
0 - 0
0 - 2
เม็กซิโก (ญ) ยู 20 (N)
  
จีน (ญ) ยู20
FT
18:35
0 - 1
0 - 5
เกาหลีเหนือ (ญ) ยู20
  
Facebook share Line line Twitter tweet