โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ ฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PORD2-14] ฟามาลิเคา
FT
22:00
1 - 0
1 - 1 *PEN 4-5
2อารัวก้า [PORD2-6]
  
[PORD2-4] อคาเดมิก้า โคอิมบร้า1
FT
01:45
0 - 0
0 - 0 *PEN 3-4
2ไลซอส [PORD2-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี1
FT
18:00
0 - 0
1 - 1
3แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี [18]
  
[16] ราชนาวี เอฟซี1
FT
18:00
0 - 1
2 - 2
2ราชบุรี มิตรผล เอฟซี [9]
  
[8] ชลบุรี เอฟซี2
FT
19:00
0 - 2
0 - 2
1บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด [1]
  
[12] สุพรรณบุรี เอฟซี1
FT
19:00
0 - 2
1 - 2
2พัทยา ยูไนเต็ด [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] ปตท.เอฟซี ระยอง1
FT
18:00
0 - 2
1 - 4
1ขอนแก่น เอฟซี [4]
  
[12] ศรีสะเกษ เอฟซี1
FT
18:00
0 - 1
2 - 2
2สมุทรสงคราม เอฟซี [10]
  
[5] เชียงใหม่ เอฟซี1
FT
19:00
0 - 1
2 - 1
1กระบี่ เอฟซี [13]
  
[15] อ่างทอง เอฟซี1
FT
19:00
1 - 0
4 - 4
3ระยอง เอฟซี [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ ฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGPR-4] ลิเวอร์พูล
FT
03:00
1 - 0
1 - 3
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (N) [GERD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ ฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOL1-6] อีสต์ ไฟฟ์11
FT
21:00
1 - 1
1 - 1 *PEN 4-5
2ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก [SCOL1-8]
  
[SCOPR-2] ดันดี
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก [SCOCH-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ ฟุตบอล ออสเตรีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUSL-13] เอฟวี ออสเตรีย 131
FT
16:00
0 - 1
0 - 4
1ออสเตรียเวียนนา [AUTD1-1]
  
[AUSD3E-3] พาร์นดรอฟ1
FT
21:30
0 - 2
0 - 3
เรนดอร์ฟ อัลทัช [AUTD1-8]
  
Askoe Oedt2
FT
22:15
0 - 2
0 - 6
1เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก [AUTD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล Belgium Super Cup ฟุตบอล Belgium Super Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BELD1-6] คลับบรูซ1
FT
01:00
2 - 0
2 - 1
3สตองดาร์ด ลีแอช [BELD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ ฟุตบอล รัสเซีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Avtofavorit1
FT
20:00
0 - 2
0 - 2
2Luki Energiya [RUSD2W-7]
  
[RUSD3-77] Atom Novovoronezh2
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
1เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ [RUSD2C-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-15] แอดเลติโก ทูคูแมน2
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
1ทริสแทน ซัวเรส (N) [ARGBM-6]
  
[ARGD1-8] ริเวอร์เพลท
FT
04:00
5 - 0
7 - 0
1เซนทรัล นอร์ ซัลตา
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] เอซี ฮอร์เซ่นส์2
FT
17:00
0 - 1
1 - 1
4แรนเดอร์ส [14]
  
[10] โอเดนเซ่ บีเค1
FT
19:00
0 - 2
2 - 2
2ซอนเดอร์ไจสกี [12]
  
[7] อาร์ฮุส เอจีเอฟ1
FT
21:00
0 - 1
1 - 1
1นอร์ดเจลแลนด์ [6]
  
[4] บรอนด์บี้ ไอเอฟ1
FT
23:00
1 - 1
1 - 1
2เวเจิล [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] เยอร์การ์เด้น3
FT
20:00
1 - 1
2 - 1
2ฮัคเค่น [10]
  
[1] เอไอเค โซลน่า
FT
20:00
1 - 1
5 - 1
2บรอมมาปอจคาร์น่า [14]
  
[16] ไอเคซิริอุสเอฟเค11
FT
22:30
1 - 2
3 - 2
2ไอเอฟเค โกเตบอร์ก [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] ซองน์ดาล1
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
3ฮามคาม [12]
  
[8] ทรอมส์ดาเลน2
FT
23:00
0 - 1
3 - 2
3สตรอมเมน [14]
  
[4] เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
FT
23:00
3 - 0
4 - 0
1เลวานเจอร์ เอฟเค [15]
  
[3] ไวกิ้ง เอฟเค1
FT
23:00
3 - 1
4 - 1
31เอฟเค เจิร์ฟ [9]
  
[1] อาเลซุนด์ เอฟเค
FT
23:00
1 - 0
4 - 0
3ซานด์เนส ยูไอเอฟ [7]
  
[5] อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล1
FT
23:00
1 - 0
1 - 1
1เนสท์ โซตรา [11]
  
[13] อาซาเน่ ฟุตบอล
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
3โนท็อดเด้น เอฟเค [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด2
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
2แชมร็อค โรเวอร์ส [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] ลาห์ติ2
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
2ไอเอฟเค มารีฮามน์ [11]
  
[5] คูพีเอส2
FT
21:00
1 - 2
1 - 2
5วีพีเอส วาซ่า [4]
  
[7] อิลเวส แทมเปเร่2
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
21พีเอส เคมิ คิงส์ [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล เช็กลีกา 1 ฟุตบอล เช็กลีกา 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 19051
FT
20:00
2 - 0
2 - 1
2สโลวัคโก้ [13]
  
[4] ซิกม่า โอโลมุช
FT
23:00
0 - 2
0 - 3
2สลาเวีย ปราก [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] กอร์นิค ซาเบอร์เซ่2
FT
20:30
0 - 0
1 - 1
3โคโรน่า คีลเซ่ [6]
  
[4] วิสล่า พล็อค1
FT
23:00
0 - 1
1 - 2
2เลช พอซนาน [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] เอฟซี ซิยง1
FT
21:00
0 - 2
1 - 2
5ลูกาโน [8]
  
[1] ยัง บอยส์2
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
31กราสฮ็อปเปอร์ [9]
  
[4] เอฟซี ซูริค2
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
3เอฟซี ธูน [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] เคียสโซ2
FT
21:00
1 - 1
1 - 3
1วาดุซ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า13
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
1ดูนาเรีย คาลาราซี [ROMD2-1]
  
[6] ดินาโม บูคาเรสต์2
FT
01:00
0 - 0
2 - 1
1ซีเอส โวลุนทารี [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)16
FT
02:00
1 - 0
1 - 0
6เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [3]
  
[7] พัลไมรัส2
FT
02:00
1 - 0
3 - 2
2อัตเลติโก มิไนโร่ [5]
  
[17] บาเฮีย บีเอ3
FT
02:00
2 - 0
4 - 1
61วิตอเรีย บีเอ [14]
  
[19] ปารานา พีอาร์3
FT
02:00
1 - 0
1 - 0
3อเมริกา มิไนโร่ [16]
  
[9] สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี1
FT
02:00
1 - 1
1 - 2
5ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) [12]
  
[13] ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี1
FT
05:00
0 - 0
0 - 0
4ซานโตส [15]
  
[6] ครูไซโร่ (เอ็มจี)1
FT
05:00
0 - 1
2 - 1
31แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [18]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
FT
06:00
3 - 1
5 - 1
1ลอส แอนเจลิส เอฟซี [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[c-1] โตลูก้า1
FT
00:00
0 - 0
2 - 0
31โมนาร์คัส โมเรเลีย [c-8]
  
[c-4] ซานโตส ลากูน่า2
FT
06:00
0 - 1
2 - 1
1โลบอส บ๊วบ [c-18]
  
[c-11] เนกาซ่า3
FT
08:00
1 - 0
2 - 1
2คลับ อเมริกา [c-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] นาโกย่า แกรมปัส เอต
FT
16:00
0 - 0
0 - 0
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า [1]
  
[6] วิสเซล โกเบ
FT
16:00
0 - 1
0 - 3
1โชนัน เบลมาเร่ [14]
  
[13] คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
FT
16:30
3 - 1
6 - 2
2คาชิว่า เรย์โซล [12]
  
[4] เซเรโซ โอซาก้า
FT
17:00
1 - 0
1 - 1
2อูราวะ เรด ไดมอนส์ [11]
  
[5] คอนซาโดล ซัปโปโร
FT
17:00
0 - 0
0 - 0
3จูบิโล อิวาตะ [7]
  
[2] เอฟซี โตเกียว1
FT
17:00
3 - 0
5 - 2
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส [10]
  
[16] กัมบะ โอซาก้า1
FT
17:00
0 - 1
1 - 2
1ชิมิสุ เอส-พัลส์ [9]
  
[3] คาวาซากิ ฟรอนตาเล่1
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
วี-วาเรน นากาซากิ [15]
  
[17] สากัน โตสู1
FT
17:00
0 - 0
0 - 1
เวกัลตา เซนได [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] เหอหนาน เจี้ยนเย้1
FT
18:35
1 - 1
2 - 2
1เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว [6]
  
[2] ปักกิ่ง กั๋วอัน1
FT
18:35
2 - 0
3 - 2
1เทียนจิน ฉวนเจียน [8]
  
[10] เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน1
FT
18:35
0 - 0
0 - 0
1เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี [5]
  
[9] กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ2
FT
18:35
0 - 1
1 - 1
2กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] อินชอนยูไนเต็ด2
FT
16:00
1 - 1
2 - 1
41เอฟซี โซล [8]
  
[7] วุลซาน ฮุนได โฮรางอี3
FT
17:00
1 - 0
2 - 0
11แดกู เอฟซี [11]
  
[9] ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์5
FT
17:30
0 - 2
0 - 2
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Tuggeranong Utd(w)
FT
12:00
0 - 3
0 - 6
เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ)
  
แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ)
FT
12:00
5 - 0
8 - 2
1โวเดน เวสตัน เอฟซี (ญ)
  
Persekap Pasuruan2
FT
15:00
2 - 0
2 - 0
3PSBI Blitar
  
Persekam Metro3
FT
15:00
1 - 1
1 - 1 *PEN 1-0
1Persiga Trenggalek
  
Wallern3
FT
15:30
1 - 0
2 - 1
1เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
  
ASK Eggendorf1
FT
15:30
0 - 3
2 - 3
Team Wiener Linien [AUSL-3]
  
[SPAD32-6] บาราคแอลโด ซีเอฟ
FT
16:30
0 - 5
0 - 5
แอธเลติก บิลเบา [SPAD1-16]
  
[212] วิตอเรีย กิมาไรส์
FT
17:10
2 - 2
3 - 2
ซานตาคลารา
  
Desportivo Alianca Women
FT
18:05
1 - 0
1 - 0
Jequie BA Women
  
[GERRegNE-6] เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก
FT
19:00
1 - 0
1 - 2
2เฮลเลนเชอร์ เอฟซี [GERD3-18]
  
[GERRegNE-15] วีเอสจี อัลท์ไลนิค
FT
19:00
0 - 0
2 - 0
4BSG Chemie Leipzig
  
[RUSPR-7] อาร์เซน่อล ตูล่า1
FT
19:00
0 - 0
0 - 0
2อันจิ มาคัชคาล่า [RUSPR-14]
  
[GERD1-3] โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
FT
19:00
0 - 0
3 - 2
เรอัล เบติส [SPAD1-6]
  
[GEROBW-53] Eilenburg
FT
19:00
1 - 0
1 - 0
บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี [GEROBW-22]
  
[GERRegNE-2] แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น1
FT
19:00
2 - 2
5 - 2
1ฮาเวลเซ่ [GERRegN-11]
  
[GEROBW-146] เฮสเซ่น คาสเซล
FT
19:00
1 - 0
1 - 0
เอสวี ลิปสตัดท์ [GEROB-4]
  
[BELD1-14] ซูลเต้ วาเรเกม
FT
19:30
0 - 0
0 - 1
อาแซด อัลค์มาร์ [HOLD1-3]
  
[HUND2E-9] เซกรัล1
FT
20:00
2 - 0
2 - 0
1เคชเคเมติ ทีอี
  
[BrazilWL-19] เนาติโก้ คาปิบาริเบ้(ญ)
FT
20:00
0 - 0
0 - 2
1วิตอเรีย บีเอ (ญ) [BRASPWL-16]
  
St. James Swifts
FT
20:00
0 - 4
0 - 8
บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ [ENGRYM-1]
  
[TURD2-14] โบลูสปอร์1
FT
20:00
2 - 1
3 - 1
1ชีวาสสปอร์ [TURD1-7]
  
[GERD2-6] เฟาเอฟแอล โบคุ่ม
FT
20:00
0 - 0
0 - 0 *PEN 5-4
1วูล์ฟแฮมป์ตัน
  
[GERD2-10] ดาร์มสตัดท์2
FT
20:00
0 - 0
1 - 1
1ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ [ENGPR-16]
  
[ENGL1-21] เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
FT
20:00
1 - 1
1 - 1
ลีดส์ ยูไนเต็ด [ENGLCH-13]
  
[ITAD1-9] โตริโน่
FT
20:00
0 - 0
3 - 0
เรนาเต้ เอซี [ITAC1B-8]
  
[TURD1-12] อลันยาสปอร์
FT
20:00
2 - 0
7 - 0
สแตนดาร์ด ซัมเควียท [AZED1-5]
  
SV Sodingen1
FT
20:15
3 - 0
3 - 0
3SV Wanne 11
  
[ENGL2-7] ลินคอล์น ซิตี้
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส [ENGLCH-4]
  
[BELFAD-6] เคเอสเค ไฮสท์
FT
21:00
0 - 0
1 - 3
ราซิ่ง เกงค์ [BELD1-5]
  
[BELD1-4] เคเอสซี โลเคอเรน
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ [CROD1-8]
  
ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี
FT
21:00
0 - 3
0 - 3
2ซเซจ 2011 เอฟซี [HUND2E-19]
  
Samgurali Tskh1
FT
21:00
0 - 1
1 - 1
1FC Merani Martvili
  
FK Podunavac Belegis
FT
21:00
2 - 0
4 - 0
1Radnicki Obrenovac
  
[BELD1-15] รอแยล อันท์เวิร์พ1
FT
21:05
0 - 1
2 - 1
พานาธิไนกอส [GRED1-8]
  
เรอัล เบติส
FT
21:15
0 - 0
0 - 0
วูล์ฟแฮมป์ตัน
  
[TURD2-9] คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์
FT
21:35
0 - 1
0 - 1
อัลตินอร์ดู (N) [TURD2-15]
  
[ITAS4-5] ริมินี่
FT
21:55
2 - 1
3 - 1
1ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ [ROMD3-4]
  
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม
FT
22:00
0 - 0
0 - 0 *PEN 5-6
2โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
  
อกัวดา
FT
22:00
1 - 0
1 - 2
โมไรเรนเซ่
  
[ITAC1B-5] อัลบิโนเลฟเฟ่
FT
22:00
0 - 1
0 - 2
มอนซ่า 1912 [ITAC1A-4]
  
[ITAD1-15] โบโลญญ่า
FT
22:00
0 - 0
2 - 0
เซาแธมป์ตัน (ยู 23) [ENGPU23B-6]
  
[ITAD2-14] เครโมเนเซ่
FT
22:00
0 - 2
2 - 2
1ปิซ่า (N) [ITAC1A-3]
  
[GEROB-15] Westfalia Herne12
FT
22:00
1 - 1
3 - 3
1DSC Wanne-Eickel
  
[KSAPR-1] อัล ฮิลาล2
FT
22:00
2 - 0
3 - 0
เอ็นเค รีดอมเลีย [SLOD2-4]
  
[KUWD1-1] อัล คูเวต เอสซี
FT
22:00
0 - 2
0 - 4
อันตัลยาสปอร์ [TURD1-14]
  
[HOLD1-14] ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด2
FT
22:00
1 - 0
1 - 1
31กัซเทป (N) [TURD1-6]
  
อัลเตย์สปอร์2
FT
22:15
0 - 0
0 - 0
1เอ็มซี โอราน
  
ASD Seravezza Calcio
FT
22:30
1 - 3
1 - 4
สเปเซีย [ITAD2-10]
  
BSK Borca
FT
22:30
0 - 0
0 - 2
2FK Zeleznicar Pancevo
  
Bissingen2
FT
22:30
1 - 2
2 - 2
1วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 [GERRegS-10]
  
[GRED1-11] เลวาเดียกอส
FT
22:30
0 - 0
0 - 0
1เออีแอล ลาริซ่า (N) [GRED1-12]
  
[ITAD1-13] คิเอโว่
FT
22:30
1 - 0
2 - 0
ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า (N) [ITAS4-30]
  
[SLOD3-7] Odranci1
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
1เอ็นดี เบลตินซี [SLOD3-2]
  
โอซีเยค (ญ)
FT
23:00
0 - 2
0 - 4
1สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ)
  
Bednja
FT
23:00
0 - 1
1 - 3
NK Medimurje Cakovec
  
[GUAD1C-9] ซีเอสดี มูนิชิปัล1
FT
00:00
1 - 0
2 - 0
3เอเลี่ยนซา เพตโทรลา [SLVD1c-1]
  
ซีดี ทอนเดลา2
FT
00:15
1 - 0
1 - 0
เบาวิสต้า เอฟซี
  
[SPAD33-1] มายอร์ก้า
FT
00:30
0 - 0
5 - 0
1CE Felanitx
  
[GUAD2-3] Deportivo Reu12
FT
00:55
1 - 1
2 - 1
1เดปอร์ติโว เชนท์ล่า [GUAD2-4]
  
อลิคันเต้1
FT
01:00
0 - 1
0 - 2
เอลเช่ [SPAD33-3]
  
CA Bembibre
FT
01:00
0 - 2
0 - 4
1คูลทูรัล เลโอเนซ่า [SPAD2-19]
  
ยูอี แซนท์ส
FT
01:00
0 - 0
1 - 1
ซีอี ยูโรปา
  
[ARGD1-22] นีเวลล์ โอลด์ บอยส์14
FT
01:30
0 - 1
0 - 1
4ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ [ARGD1-10]
  
[14] ปอร์โต้
FT
02:00
0 - 0
1 - 0
2เอฟเวอร์ตัน [ENGPR-8]
  
[ITAD1-2] นาโปลี
FT
02:00
2 - 0
5 - 1
คาร์ปิ (N) [ITAD2-11]
  
แคร๊ค จีโอ1
FT
02:00
1 - 1
2 - 1
4Santa Helena GO
  
[ARGD1-5] ทัลเลเรส กอร์โดบา1
FT
02:00
1 - 1
1 - 2
3เบลกราโน่ [ARGD1-13]
  
EMD Aceuchal
FT
02:00
0 - 1
0 - 1
ดอน เบนิโต้
  
America GO4
FT
02:00
0 - 2
0 - 2
1โกยาเนีย
  
Trindade AC1
FT
02:00
0 - 2
0 - 2
2โนโว โฮไรซอนท์ [BrazilDDL-18]
  
[ENGPR-2] แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด1
FT
04:00
0 - 0
0 - 0
2ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ (N) [MLS-12]
  
[SLVD1c-4] ซีดี อากีลา4
FT
04:00
1 - 0
2 - 0
6มูนิซิพาล ลิเมโน่ [SLVD1c-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
สาธารณรัฐโดมินิกัน ยู 201
FT
06:15
1 - 0
1 - 1
2ปานามา ยู20
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ฟินแลนด์(U19)
FT
22:30
0 - 2
0 - 3
1โปรตุเกส(ยู 19) (N)
  
อิตาลี ยู195
FT
22:30
0 - 0
1 - 1
2นอร์เวย์(ยู 19) (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ซอร์ย่า ลูแฮงส์2
FT
18:00
0 - 1
2 - 1
3อิลลิชิเว็ตส์ [6]
  
[10] เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ2
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
2พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย [8]
  
[UKRD2-1] อาร์เซน่อล เคียฟ3
FT
23:30
0 - 1
0 - 2
3เอฟซี ลวีฟ [UKRD3-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ฟจอลเนอร์2
FT
21:00
1 - 0
1 - 1
1ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ [9]
  
[2] วาลูร์ เรย์ยาวิค
FT
23:00
2 - 0
4 - 1
1ไวกิงเกอร์ เรยาวิค [5]
  
[8] เคเอ อคูเรย์รี่2
FT
00:00
2 - 0
5 - 1
21ฟีลเคียร์ [11]
  
[6] เคอาร์ เรย์ยาวิค1
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
3เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ [1]
  
[3] เบรย์ดาบลิค1
FT
02:15
1 - 0
4 - 1
4ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค
FT
23:00
0 - 0
2 - 1
ไออาร์ เรกยะวิก [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล Central American Games 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
คอสตาริกา (ยู 21)
FT
04:00
3 - 0
3 - 2
ทรินิแดด แอนด์ โทบาโก ยู20 (N)
  
โคลัมเบีย (ยู 21)
FT
07:00
0 - 1
1 - 1
4ฮอนดูรัส (ยู 21)
  
Facebook share Line line Twitter tweet