ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้รวบรวม ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน ทุกลีก ทุกนัด พร้อมสถิติการพบกัน และวิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอล ให้ท่านได้รับทราบ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร ท่านก็จะไม่พลาดโปรแกรมบอลของวันนี้


ประมวลผลด้วย AI  ข้อมูลที่จัดแสดงใน ตารางบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ จะมีข้อมูลราคาบอล ทีเด็ดบอล และ วิเคราะห์บอล ซึ่งเป็นการรวบรวมสถิติข้อมูลของแต่ละทีมที่เราได้เก็บรวบรวมไว้ แล้วนำมาวิเคราะห์ด้วย โปรแกรมคอมพิวเตอร์ หรือ AI ซึ่งทำให้ข้อมูลที่อยู่ในตารางบอลที่นำมาแสดงในวันนี้ เป็นข้อมูลที่มีความแม่นยำสูง น่าเชื่อถือ มั่นใจได้ 


ตารางบอล Ballzs.com สามารถแสดงผลได้ ทั้งบนมือถือ Android , IOS และคอมพิวเตอร์ 


วิธีดูตารางบอล

ชื่อทีมสีแดงขีดเส้นใต้คือทีมเต็ง ทรรศนะจากทีมงาน


คือสถิติการพบกัน (คลิกอ่านได้)
FTคือFull Time (จบเวลาการแข่งขัน)


ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย ซุปเปอร์ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:30
FT
[RUSPR-1] โลโคโมทีฟ มอสโก1
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
ซีเอสเคเอ มอสโก (N) [RUSPR-2]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:10
FT
[ARGD1-25] เทมเปอร์ลีย์3
1 - 0
1 - 0
เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส (N) [ARGD1-16]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[9] ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์1
0 - 1
1 - 1
คาร์ลสรูห์ เอสซี [5]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[12] โอร์แลงส์ ยูเอส2
0 - 1
0 - 2
ล็องส์ [14]1
 - 
 - 
  
01:00
FT
[13] วาล็องเซียนส์3
3 - 1
3 - 1
เอเจ โอแซร์ [11]3
 - 
 - 
  
01:00
FT
[3] อฌักซิโอ้1
0 - 1
0 - 1
ทรัวส์ [FRAD1-19]1
 - 
 - 
  
01:00
FT
[17] น็องซี่12
0 - 1
0 - 2
เอเอส เบซิเอร์ [FRAD3-2]1
 - 
 - 
  
01:00
FT
[6] แกลร์กมงต์ ฟุต
0 - 0
0 - 0
ชาโตรูซ์ [9]1
 - 
 - 
  
01:00
FT
[FRAD3-1] เรด สตาร์ 932
0 - 0
1 - 2
ชามัวร์ นิออร์ท [15]1
 - 
 - 
  
01:00
FT
[16] อฌักซิโอ้ GFCO13
0 - 1
1 - 1
ปารีส เอฟซี [8]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[FRAD3-3] เกรอน็อบล์1
0 - 0
1 - 0
โซโชซ์ [10]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:45
FT
[7] ออสเตรียเวียนนา1
1 - 1
2 - 1
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค [AUTD2-1]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[12] เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา2
1 - 1
1 - 1
เอสวี รีด [2]1
 - 
 - 
  
00:10
FT
[13] เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต1
0 - 1
1 - 1
ออสเตรีย ลัสเตนัว [1]2
 - 
 - 
  
00:10
FT
[8] เอสวี ฮอร์น
0 - 0
1 - 2
เอฟซี ไลเฟริ่ง [15]21
 - 
 - 
  
00:10
FT
[3] คัพเฟ่นเบิร์ก1
1 - 0
3 - 0
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) [4]31
 - 
 - 
  
00:10
FT
[9] เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์3
0 - 1
0 - 2
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ [10]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:30
FT
[6] สตองดาร์ด ลีแอช2
1 - 1
3 - 2
เคเอเอ เกนท์ [4]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[11] ซอนเดอร์ไจสกี3
0 - 0
2 - 0
เอซี ฮอร์เซ่นส์ [5]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:45
FT
[10] เบรย์ วันเดอเรอร์ส1
0 - 3
1 - 3
คอร์ก ซิตี้ [2]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[5] เดอร์รี่ ซิตี้13
1 - 1
2 - 1
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก [6]32
 - 
 - 
  
01:45
FT
[9] ลิเมอริค เอฟซี11
1 - 0
2 - 1
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [3]31
 - 
 - 
  
02:00
FT
[4] แชมร็อค โรเวอร์ส1
0 - 0
2 - 0
สลิโก โรเวอร์ส [8]21
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:45
FT
[10] แอธโลน ทาวน์1
0 - 1
0 - 1
ยูซี ดับลิน [1]1
 - 
 - 
  
01:45
FT
[6] ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์
2 - 1
3 - 2
คาร์บินทารี เอฟซี [7]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[4] เชลบอร์น
1 - 0
6 - 1
ลองฟอร์ด ทาวน์ [5]21
 - 
 - 
  
02:00
FT
[9] เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)12
0 - 0
0 - 0
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด [2]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:30
FT
[1] เฮดไอเอฟเค3
2 - 1
2 - 2
จีวาคีล่า เจเค [9]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เช็กลีกา 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:30
FT
[10] มลาด้า โบเลสลาฟ3
0 - 1
0 - 4
ซิกม่า โอโลมุช [16]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[6] เลเชีย กอเดนซ์4
1 - 0
1 - 1
สลาสค์ วรอคลาวน์ [2]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[9] วิสล่า คราคอฟ4
1 - 0
2 - 1
เมียดิซ เลกนิก้า [5]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[8] วินเตอร์ทูร์3
0 - 0
3 - 1
อารัว [9]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[7] โบโตซานี่2
1 - 0
2 - 0
AFC Hermannstadt [5]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
05:15
FT
[4] อาไว เอฟซี เอสซี15
0 - 0
0 - 0
เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ [2]3
 - 
 - 
  
07:30
FT
[14] เอสซี เปซานดู (พีเอ)11
0 - 0
2 - 0
ฟิกูเรนเซ่ [3]32
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
07:00
FT
[a-17] โมนาร์คัส โมเรเลีย2
0 - 0
3 - 1
ซานโตส ลากูน่า [a-5]1
 - 
 - 
  
09:00
FT
[a-18] พูอีบลา2
2 - 1
2 - 1
โตลูก้า [a-3]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
[2] เอฟซี โตเกียว1
0 - 0
0 - 1
วี-วาเรน นากาซากิ [15]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
14:40
FT
[ISRD2-11] ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน
1 - 0
1 - 0
มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ [ISRD2-7]
 - 
 - 
  
15:00
FT
แรนส์(ยู 21)1
0 - 1
1 - 1
นีซ(ยู 21)3
 - 
 - 
  
15:30
FT
[INDMizPL-3] Chanmari FC2
1 - 0
2 - 0
Bethlehem VT FC
 - 
 - 
  
16:05
FT
[HOLD2-7] เฮลมอนด์ สปอร์ต1
2 - 2
2 - 2
อัล อิตติฟาค [KSAPR-5]3
 - 
 - 
  
16:15
FT
ปารีส แซงต์-แชร์กแมง(ยู 21)
1 - 1
1 - 1
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) [ENGU21A-8]
 - 
 - 
  
17:30
FT
[TurkU21SL-1] เบซิคตัส(U21)2
0 - 1
0 - 1
Monaco U212
 - 
 - 
  
20:00
FT
[TURD2-1] เดนิซลิสปอร์
0 - 1
0 - 2
อลันยาสปอร์ (N) [TURD1-12]
 - 
 - 
  
20:00
FT
แก็งก็อง(ยู 21)
0 - 0
0 - 0
ลอริยองต์(ยู 21)
 - 
 - 
  
20:00
FT
[TURD3LB-4] ซานลิอูร์ฟาสปอร์1
0 - 2
2 - 2
Erokspor [TUR3BB-12]1
 - 
 - 
  
20:30
FT
[SPAD1-10] คิโรน่า1
3 - 0
6 - 0
เมลเบิร์น ซิตี้ (N) [AUSD1-3]1
 - 
 - 
  
20:30
FT
[INDD1-5] อิซาว์ล เอฟซี1
0 - 2
1 - 2
Electric Veng FC1
 - 
 - 
  
20:30
FT
เอฟซี โคลเคติ โปติ
0 - 0
1 - 2
เอฟซี กากรา
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SPAD1-19] ลาส พัลมาส
1 - 1
4 - 1
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ [ENGLCH-19]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[GERU19S-9] ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19)
2 - 0
5 - 0
SpVgg 03 Ilvesheim U19
 - 
 - 
  
21:30
FT
[ITAD2-4] ปาแลร์โม่
5 - 1
6 - 1
Sandona 1922
 - 
 - 
  
21:30
FT
[ENGU21A-8] ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21)2
0 - 0
0 - 0
นีซ(ยู 21)
 - 
 - 
  
22:00
FT
[CYPD1-5] เออีเอล ลิมาสซอล3
2 - 0
2 - 0
เนีย ซาลามิส (N) [CYPD1-10]
 - 
 - 
  
22:00
FT
กาเซียนเทปสปอร์
1 - 0
1 - 2
บาลิเคซิสปอร์ [TURD2-16]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
ซิโรกี้ บริเย็ก(ยู 19)
0 - 0
0 - 1
เนิร์นแบร์ก ยู19 [GERU19S-10]
 - 
 - 
  
22:00
FT
ฟรีเดค-มิสตัค
3 - 0
5 - 0
Lokomotiva Petrovice
 - 
 - 
  
22:00
FT
[GERD1-13] ไฟร์บวร์ก1
1 - 0
3 - 0
สวอนซี ซิตี้ (N) [ENGPR-18]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ITAD2-11] คาร์ปิ
0 - 0
0 - 1
เฟอร์มาน่า (N) [ITAC1B-14]
 - 
 - 
  
22:45
FT
[AUSD3E-2] SV Schwechat
0 - 0
1 - 0
ASK Klingenbach
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD1-18] อาเมียงส์
0 - 1
1 - 1
แซงต์ เอเตียน (N) [FRAD1-7]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD4D-5] โรโมแรนติน
0 - 0
0 - 0
ตูร์ แอฟเซ [FRAD3-7]
 - 
 - 
  
23:00
FT
แรนส์(ยู 21)
0 - 1
1 - 1
ปารีส แซงต์-แชร์กแมง(ยู 21)
 - 
 - 
  
23:00
FT
[CYPD1-3] อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี1
0 - 0
1 - 0
เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SPAD32-14] เอสดี อมอเรเบียต้า
0 - 0
1 - 0
SD Balmaseda FC
 - 
 - 
  
23:00
FT
[AUSL-150] FC Wolfurt1
1 - 1
1 - 1
FC Sonthofen [GEROBW-11]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[AUSL-127] FC Bad Radkersburg1
2 - 2
3 - 2
เอ็นดี เบลตินซี [SLOD3-2]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
แคลดโน่
0 - 2
0 - 2
เอฟเค คราลุฟ ดวูล [CZECFL-10]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[BosHD1-28] FK Tekstilac1
0 - 0
0 - 1
Jedinstvo Bihac [BosHD1-15]1
 - 
 - 
  
23:10
FT
[TUND1-9] สตาดิ ตูนิเซียน2
0 - 2
1 - 2
ซีเอส กงส์ต็องตีน [ALGD1-1]3
 - 
 - 
  
23:10
FT
วิลเลฟรองเช
2 - 0
2 - 0
โรเดซ อเวรอน
 - 
 - 
  
23:15
FT
Wolverhampton U19
1 - 2
2 - 2
เอาก์สบวร์ก(ยู 19) [GERU19S-3]3
 - 
 - 
  
23:30
FT
[AUSD3E-9] Stadlau
0 - 0
1 - 4
SR Donaufeld Wien [AUSL-9]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[FRAD3-1] เลอ ม็องส์
1 - 2
2 - 2
เกรไตล์1
 - 
 - 
  
23:30
FT
SC Retz
2 - 0
5 - 0
SK Eggenburg
 - 
 - 
  
23:30
FT
[GERD1-18] โคโลญจน์1
3 - 1
5 - 3
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 (N) [GERD1-10]2
 - 
 - 
  
23:30
FT
Kolding IF2
0 - 2
1 - 4
บราแบรนด์1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[CROD2-9] เฮชเอ็นเคซิเบนิค2
0 - 0
0 - 0
ซาดาร์ [CROD2-38]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSL-20] Wiener Viktoria
0 - 1
2 - 1
เวียนเนอร์ เอสซี [AUSD3E-5]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SWED3OG-11] ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม1
0 - 0
1 - 0
Kvarnby IK [SWED3VG-11]3
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD2-3] สปอร์ติ้ง กิฆอน
1 - 0
2 - 0
ยูเนี่ยน แลงเกรโอ (N)1
 - 
 - 
  
00:00
FT
วัลดอฟ แมนไฮม์ ยู191
0 - 1
0 - 1
คลับ บรูซ(ยู 19)2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD32-5] ราซิ่ง ซานตานเดร์1
0 - 0
1 - 1
ซีดี ลูโก้ (N) [SPAD2-12]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[TURD1-11] อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์
1 - 0
2 - 1
เลคห์วิย่า (N) [QATD1-1]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[HOLD2-2] เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
2 - 1
2 - 1
อาร์เคซี วาลไวก์ (N) [HOLD2-3]
 - 
 - 
  
00:15
FT
[GERD2-4] อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
0 - 1
0 - 1
แวร์เดอร์ เบรเมน [GERD1-4]1
 - 
 - 
  
00:30
FT
[AUSD3E-14] อาเอสคา เอไพรช์สดอร์ฟ
2 - 0
3 - 2
SV Gerasdorf Stammer [AUSL-23]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[HOLD1-15] วีวีวี เวนโล
2 - 0
2 - 1
เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด [HOLD2-4]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[SPAD2-10] กรานาดา ซีเอฟ
1 - 0
2 - 0
เอซเตรมาดูรา (N) [SPAD34-4]2
 - 
 - 
  
00:30
FT
[BELFAD-8] เอนด์ราต อาลาส3
1 - 1
1 - 2
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน [BELD2-3]2
 - 
 - 
  
00:30
FT
[SPAD2-5] เรอัล บายาโดลิด3
0 - 0
0 - 0
มาลาก้า (N) [SPAD1-20]1
 - 
 - 
  
01:00
FT
[SPAD32-16] ซีดี อิซาร่า
0 - 0
0 - 0
CD Corellano1
 - 
 - 
  
01:00
FT
[HOLD2-6] สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
0 - 3
1 - 5
เอฟซี ลินเด้น [HOLD3-16]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[MARD1-1] อิตติฮัด เด แทงเจอร์
0 - 0
1 - 0
แมคฮาร์บ [MARD2-5]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[TURD2-15] อัลตินอร์ดู
0 - 0
1 - 1
เฟเนร์บาห์เช่ [TURD1-2]
 - 
 - 
  
01:00
FT
ไปปอร์ต้า3
0 - 1
1 - 1
บียาร์เรอัล ซี1
 - 
 - 
  
01:00
FT
[HOLD2-13] เอ็มวีวี มาสทริสช์
1 - 0
1 - 0
พลีมัธ อาร์ไกล์ [ENGL1-5]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[ENGLCH-11] บริสตอล ซิตี้
1 - 1
1 - 1
บอร์นมัธ เอเอฟซี [ENGPR-12]
 - 
 - 
  
01:00
FT
Thes Sport
1 - 2
1 - 2
เควีเอสเค ลอมเมล [BELFAD-1]
 - 
 - 
  
01:10
FT
[BELD2-5] เบียรส์ชอทวิลริค
0 - 0
0 - 0
อาริส ซาโลนิก้า [GRED2-2]2
 - 
 - 
  
01:25
FT
[ALGD1-14] ยูเอส บิสกรา1
1 - 1
1 - 1
อามัล บู ซาด้า [ALGD2-10]1
 - 
 - 
  
01:30
FT
พอร์ตสตีวาร์ท
1 - 1
2 - 2
โคเลอไรน์ [NIRD1-2]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ENGL2-16] สตีฟเนจ โบโรห์
0 - 0
0 - 1
วัดฟอร์ด [ENGPR-14]
 - 
 - 
  
01:30
FT
อีกส์สตัน เอฟซี
1 - 3
1 - 6
ยอร์ค ซิตี้ [ENGCN-11]
 - 
 - 
  
01:30
FT
Puente Genil5
0 - 0
5 - 0
กอร์โดบา บี [SPAD34-18]1
 - 
 - 
  
01:30
FT
CD Contestano1
1 - 2
1 - 3
ซีดี อัลโคยาโน่ [SPAD33-12]
 - 
 - 
  
01:30
FT
Muleno CF
2 - 1
3 - 1
เดปอร์ติโบซีซ่า1
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGL1-9] ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
0 - 0
0 - 2
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด [ENGLCH-10]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGL1-23] มิลตัน คียนส์ ดอนส์
0 - 0
1 - 0
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [ENGL1-19]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGConf-12] ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
1 - 0
1 - 1
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส [ENGL1-16]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGCS-1] ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์
1 - 0
4 - 1
เอเอฟซี วิมเบิลดัน [ENGL1-23]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGSD1-9] สวินดอน ซูเปอร์มารีน
1 - 0
1 - 4
สวินดอน ทาวน์ [ENGL2-9]1
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGRL1-18] เลเวส
0 - 0
3 - 0
อีสต์บอร์น โบโรห์ [ENGCS-18]1
 - 
 - 
  
01:45
FT
[WALPR-10] อเบอรี่สวิธทาวน์
0 - 0
0 - 1
เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด [ENGCN-14]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENG-NPR-20] โคลวิลล์ ทาวน์
0 - 0
1 - 1
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์(ยู 21)
 - 
 - 
  
01:45
FT
Long Melford1
1 - 1
3 - 4
Brightlingsea Regent [ENGRYM-20]1
 - 
 - 
  
02:00
FT
แอตเลติโค ซานลูเกโน่11
0 - 1
0 - 1
คอร์โดบ้า [SPAD2-16]1
 - 
 - 
  
02:30
FT
[PORD1-4] สปอร์ติ้ง บราก้า1
0 - 0
0 - 0
เซลต้า บีโก้ [SPAD1-12]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
FT
[103] เอธิโอเปีย (ญ)2
1 - 0
1 - 4
แทนซาเนีย (ญ) [118]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[52] เบลารุส(ญ)2
1 - 1
1 - 1
เซอร์เบีย(ญ) (N) [43]1
 - 
 - 
  
21:30
FT
รวันดา ( ญ )2
0 - 1
0 - 2
เคนยา ( ญ )1
 - 
 - 
  
22:30
FT
[45] ฮังการี(ญ)
0 - 0
1 - 4
โรมาเนีย(ญ) [40]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[1] ดินาโม ซาเกร็บ3
0 - 1
1 - 1
รูเดส [8]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[4] อัคราเนส1
1 - 0
5 - 0
ธอร์ อคูเรย์รี่ [3]3
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้ [ www.ballzs.com]

Facebook share Line line Twitter tweet