โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ ฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ITAC1C-9] ยูเอส คาเซอตาน่า 19082
FT
01:30
1 - 0
2 - 0
AZ Picerno ASD [ITAS4-83]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ ฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PORD1-14] อาเวส1
FT
21:00
0 - 2
2 - 2 *PEN 8-7
2ซานตาคลารา [PORD1-15]
  
[PORD1-2] มาริติโม่
FT
22:00
1 - 0
3 - 0
ซีดี มาฟรา [PORD2-21]
  
[PORD1-17] ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
FT
00:00
1 - 1
3 - 2
อคาเดมีโค วิสุ [PORD2-3]
  
[PORD1-10] เบเลเนนส์
FT
00:00
0 - 0
3 - 1
ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ [PORD2-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] ราชนาวี เอฟซี3
FT
17:45
0 - 0
0 - 2
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด [5]
  
[11] ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี4
FT
18:00
0 - 0
0 - 0
1ชลบุรี เอฟซี [8]
  
[1] บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด2
FT
19:00
1 - 0
2 - 1
3สุพรรณบุรี เอฟซี [12]
  
[15] สุโขทัย เอฟซี2
FT
19:00
1 - 0
2 - 0
31ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี [4]
  
[10] ราชบุรี มิตรผล เอฟซี1
FT
20:00
1 - 0
2 - 0
1อุบล ยูไนเต็ด [17]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] กระบี่ เอฟซี
FT
18:00
0 - 1
0 - 1
ปตท.เอฟซี ระยอง [1]
  
[7] ระยอง เอฟซี13
FT
19:00
0 - 0
0 - 0
32ศรีสะเกษ เอฟซี [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ ฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGPR-6] อาร์เซน่อล
FT
18:35
1 - 0
5 - 1
1ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (N) [FRAD1-13]
  
[PORD1-5] เบนฟิก้า1
FT
00:00
0 - 0
1 - 1 *PEN 2-4
ยูเวนตุส (N) [ITAD1-1]
  
[ENGPR-5] เชลซี
FT
01:00
1 - 0
1 - 1 *PEN 5-4
1อินเตอร์ มิลาน (N) [ITAD1-4]
  
[ENGPR-2] แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
FT
04:00
1 - 1
1 - 4
1ลิเวอร์พูล (N) [ENGPR-4]
  
[GERD1-1] บาเยิร์น มิวนิค
FT
06:00
2 - 1
2 - 3
1แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (N) [ENGPR-1]
  
[SPAD1-1] บาร์เซโลน่า1
FT
10:00
2 - 0
2 - 2 *PEN 5-3
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (N) [ENGPR-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ ฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOL2-6] เอลจิน ซิตี้
FT
21:00
0 - 0
0 - 4
ดันดี ยูไนเต็ด [SCOCH-1]
  
[SCOL1-6] อีสต์ ไฟฟ์1
FT
21:00
1 - 0
1 - 2
1ฟัลเคิร์ก [SCOCH-5]
  
[SCOL1-8] ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก2
FT
21:00
1 - 1
1 - 3
1เซนต์ จอห์นสโตน [SCOPR-8]
  
โคฟ เรนเจอร์
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
เรธโรเวอร์ส [SCOL1-2]
  
[SCOPR-9] ดันดี1
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
31เบรซิน ซิตี้ [SCOCH-10]
  
[SCOCH-2] ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก1
FT
21:00
0 - 1
3 - 1
1สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน [SCOL2-3]
  
[SCOCH-8] กรีน็อค มอร์ตัน
FT
21:00
2 - 0
5 - 0
1อัลเบี้ยน โรเวอร์ [SCOL1-10]
  
[SCOCH-7] แพททริค ทริสเทล1
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
อายร์ ยูไนเต็ด [SCOCH-10]
  
[SCOPR-10] ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
FT
21:00
0 - 0
1 - 1 *PEN 3-0
2แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด [SCOL1-7]
  
[SCOCH-2] ลิฟวิงสตัน
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
2เบอร์วิค เรนเจอร์ส (N) [SCOL2-8]
  
[SCOL2-5] ไคลด์1
FT
21:00
1 - 0
1 - 3
มาเธอร์เวลล์ [SCOPR-7]
  
[SCOL2-9] อีดินเบิร์ก ซิตี้2
FT
21:00
2 - 2
4 - 2
สแตรนแรร์ [SCOL1-5]
  
[SCOPR-5] คิลมาร์น็อค
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
2ควีนส์ ปาร์ค [SCOL1-9]
  
[SCOCH-1] เซนต์ เมียร์เรน
FT
21:00
2 - 0
6 - 0
3ดัมบาร์ตัน [SCOCH-9]
  
[SCOCH-9] อัลลัว แอทเลติค2
FT
21:15
0 - 0
0 - 2
2รอสส์ เคาน์ตี้ [SCOCH-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
FK Luhacovice
FT
15:15
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-5
Slavicin
  
FK Prepere
FT
15:30
2 - 0
2 - 0
FK Zbuzany 1953
  
Olesnice U Bouzova
FT
20:30
0 - 1
3 - 3 *ET 4-4 *PEN 4-5
Sumperk
  
Hranice KUNZ3
FT
21:00
1 - 1
3 - 3 *ET 5-4
41TJ Sokol Usti
  
Bohumin
FT
22:00
2 - 0
2 - 0
ฮลูชิน
  
บลานส์โค
FT
22:00
1 - 2
1 - 3
เอสเค ลิเซน
  
Frydlant
FT
22:00
0 - 0
2 - 0
FC Vsetin
  
Hermanice2
FT
22:00
2 - 3
3 - 5
โอดรา เปอร์โคเวีย
  
Slovan Rosice
FT
22:00
4 - 0
8 - 0
Bystrc Kninicky
  
Nove Sady
FT
22:00
0 - 0
0 - 2
เอสเค จิสกร้า รีมารอฟ
  
Novy Jicin
FT
22:00
0 - 0
3 - 1
สปาร์ตัก ฮิวลิน
  
Zdar nad Sazavou
FT
22:00
2 - 0
3 - 0
Havlickuv Brod
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-8] ริเวอร์เพลท1
FT
05:10
1 - 0
3 - 1
2วิลล่า ดาลมิเน (N) [ARGD2-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] วีเอฟอาร์ อาเล่น4
FT
19:00
0 - 0
1 - 2
1เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน [4]
  
[8] ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์3
FT
19:00
0 - 2
1 - 4
3พรูเบน มุนสเตอร์ [10]
  
[11] คาร์ล ไซส์ เยน่า2
FT
19:00
1 - 1
3 - 2
21SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส [14]
  
[GERD2-18] ไกเซอร์สเลาเทิร์น
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
2ทีเอสวี 1860 มิวนิค [GERRegRB-1]
  
[17] วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค1
FT
19:00
0 - 1
2 - 1
1เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส [5]
  
[15] เอฟเอสวี ซวิคเกา2
FT
19:00
2 - 0
2 - 0
4เฮลเลนเชอร์ เอฟซี [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] ลอริยองต์2
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
2เลอ อาฟร์ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า ฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] เรนดอร์ฟ อัลทัช4
FT
22:00
1 - 1
2 - 3
1แมตเตอร์สเบิร์ก [6]
  
[2] สตวร์มกราซ3
FT
22:00
2 - 1
3 - 2
1ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก [AUTD2-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล  ออสเตรีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] ดับบริวเอสจี วัตเท่น1
FT
01:00
3 - 1
6 - 1
51ลาฟนิทซ์ [AUSD3M-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม ฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] คอร์ไทรจ์2
FT
23:00
0 - 2
1 - 4
1อันเดอร์เลชท์ [2]
  
[10] แซงต์ ทรุยด็อง2
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
3เซอร์เคอร์ บรูซ [BELD2-1]
  
[9] ซูลเต้ วาเรเกม3
FT
01:00
1 - 0
2 - 2
2วาสแลนด์ บีเวเรน [12]
  
[11] ออสเทนเด้4
FT
01:30
0 - 1
2 - 1
52มูสครอน เปรูเวลซ์ [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] มิดทิลแลนด์1
FT
21:00
2 - 1
3 - 1
2เอสเบิร์ก [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค1
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
เอล์ฟส์บอร์ก [11]
  
[12] ไอเอฟเค โกเตบอร์ก11
FT
21:00
1 - 0
3 - 0
1บรอมมาปอจคาร์น่า [15]
  
[16] ดัลคุลด์ เอฟเอฟ2
FT
23:00
0 - 2
1 - 3
2ไอเคซิริอุสเอฟเค [14]
  
[6] มัลโม่ เอฟเอฟ2
FT
23:00
1 - 0
2 - 1
3ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] นอร์บี้ ไอเอฟ3
FT
21:00
0 - 2
0 - 2
ออสเตอร์ ไอเอฟ [9]
  
[13] วาลเบิร์ก เอฟซี2
FT
21:00
0 - 0
0 - 3
ฟัลเค่นเบิร์ก [1]
  
[5] ไอเค บราเก้
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
2ไอเอฟเค วาร์นาโม่ [16]
  
[14] ไอเค ฟรีจ เทบีย์3
FT
23:00
0 - 1
3 - 1
2จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 ฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] โคห์บ รัมเบลอ4
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
31ฟินน์ ฮาร์ปส์ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] ฮอนก้าเอสพู2
FT
21:00
0 - 1
1 - 2
61เอชเจเค เฮลซิงกิ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] ฮาก้า
FT
18:00
2 - 0
3 - 0
เคทีพี ค็อตก้า [6]
  
[4] ยาโร13
FT
19:00
0 - 0
0 - 3
2อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล [3]
  
[7] เอซี คาจานิ16
FT
21:00
0 - 1
2 - 2
คูลบิ 04 เฮลซิงกิ [10]
  
[2] เคพีวี คอคคูล่า21
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
1เอซี โอลู [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์1
FT
20:30
0 - 0
0 - 1
4อันจิ มาคัชคาล่า [14]
  
[3] สปาร์ตัก มอสโก
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
3กาโซวิก โอเรนเบิร์ก [RUSD1-1]
  
[12] เอฟเค รอสตอฟ
FT
01:30
1 - 0
1 - 0
1เทเลค กรอซนี่ย์ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล เช็กลีกา 1 ฟุตบอล เช็กลีกา 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] ไพรบราม2
FT
22:00
2 - 0
4 - 2
22เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 [6]
  
[15] โอปาว่า11
FT
22:00
1 - 1
1 - 2
3ฟาสตาฟ ซลิน [5]
  
[11] สโลวัคโก้3
FT
22:00
1 - 1
2 - 1
4บานิค ออสตราว่า [7]
  
[1] สลาเวีย ปราก
FT
00:00
2 - 0
4 - 0
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ซาเกลบี้ ลูบิน3
FT
23:00
0 - 0
2 - 1
3ซาเกิลบี ซอสโนเวียค [11]
  
[8] โคโรน่า คีลเซ่3
FT
01:30
1 - 0
1 - 2
2ลีเกีย วอร์ซอว์ [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] กราสฮ็อปเปอร์3
FT
00:00
0 - 0
0 - 2
2เอฟซี ซูริค [3]
  
[1] เนอชาแตล ซามักซ์2
FT
00:00
0 - 0
1 - 1
21บาเซิ่ล [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] เอสซี เครียนส์5
FT
22:30
0 - 3
1 - 4
1เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา (N) [1]
  
[9] เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น1
FT
22:30
1 - 0
2 - 0
3เอฟซี วิล 1900 [3]
  
[8] เคียสโซ2
FT
01:00
0 - 1
0 - 3
2เซอร์เวตต์ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ดูนาเรีย คาลาราซี5
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
3ซีเอฟอาร์ คลูจ์ [5]
  
[4] ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่6
FT
01:00
0 - 0
1 - 1
4เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[20] ซิเอร่า5
FT
02:00
1 - 0
1 - 0
1ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) (N) [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] ยูเวนตูเด้14
FT
02:30
0 - 2
0 - 3
5ฟอร์ตาเลซ่า [1]
  
[12] กัวรานี่ เอสพี13
FT
02:30
1 - 0
2 - 1
3บราซิล เด เปโลตัส [17]
  
[16] ซีอาร์บี แม็คซิโอ1
FT
02:30
1 - 1
1 - 1
2ลอนดริน่า พีอาร์ [15]
  
[10] โกยาส
FT
02:30
0 - 0
1 - 0
โอเอสเต้ [13]
  
[14] เซา เบนโต้3
FT
02:30
1 - 0
2 - 1
2แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ [6]
  
[7] กอริติบ้า พีอาร์1
FT
05:00
0 - 0
0 - 0
1ปอนเต เปรตา [8]
  
[18] คริคูม่า2
FT
05:00
0 - 0
1 - 0
3วิลา โนวา [5]
  
[20] บาว อีสปอร์ตี่ คลับ2
FT
07:00
1 - 1
3 - 1
1แซมปายโอ้ คอเรีย [19]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส1
FT
06:00
0 - 3
2 - 3
3โคลัมบัส ครูว์ [4]
  
[6] มอนทรีออล อิมแพ็ค
FT
06:00
0 - 1
1 - 2
2แอตแลนต้า ยูไนเต็ด [1]
  
[10] โตรอนโต้ เอฟซี2
FT
06:10
0 - 0
3 - 0
1ชิคาโก ไฟร์ [8]
  
[11] ดีซี ยูไนเต็ด
FT
07:00
1 - 0
2 - 1
4โคโลราโด ราปิดส์ [11]
  
[3] แคนซัส วิซาร์ดส์2
FT
08:00
0 - 1
2 - 3
4เอฟซี ดัลลัส [1]
  
[9] แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส1
FT
09:00
1 - 0
4 - 2
2มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี [7]
  
[12] ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์2
FT
09:30
0 - 0
0 - 0
3รีล ซอลต์ เลค [6]
  
[5] พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส3
FT
10:00
1 - 1
2 - 1
2ฮุสตัน ไดนาโม [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[a-11] กัวเรตาโร่ เอฟซี3
FT
05:00
0 - 0
1 - 0
3ปาชูก้า [a-15]
  
[a-14] คลับ อเมริกา2
FT
07:00
2 - 0
3 - 0
3อัตลาส [a-10]
  
[a-13] ชีวาส กัวดาลาจาร่า2
FT
09:25
0 - 0
0 - 1
2ครูซ อาซูล [a-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] กัมบะ โอซาก้า3
FT
17:00
0 - 1
1 - 1
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส [7]
  
[17] สากัน โตสู1
FT
17:00
0 - 0
0 - 0
1จูบิโล อิวาตะ [10]
  
[1] ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
FT
17:00
1 - 1
1 - 4
1อูราวะ เรด ไดมอนส์ [12]
  
[8] เวกัลตา เซนได
FT
17:00
1 - 1
2 - 2
เซเรโซ โอซาก้า [5]
  
[6] วิสเซล โกเบ
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
1คาชิว่า เรย์โซล [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] ปักกิ่ง เหรินเฮอ4
FT
17:00
1 - 2
1 - 5
3เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี [3]
  
[16] กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง3
FT
18:35
0 - 1
1 - 2
1เหอหนาน เจี้ยนเย้ [14]
  
[15] ต้าเหลียน อาเออร์บิน2
FT
18:35
0 - 0
2 - 3
2เทียนจิน เทนด้า [11]
  
[5] เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี2
FT
18:35
1 - 1
1 - 1
31ซานตง ลู่เนิ่ง [2]
  
[10] เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน1
FT
18:35
1 - 2
2 - 2
1กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ [9]
  
[6] เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว3
FT
19:00
0 - 1
2 - 2
1ปักกิ่ง กั๋วอัน [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] เอฟซี โซล1
FT
17:00
1 - 1
2 - 3
2กยองนัม เอฟซี [2]
  
[10] ชุนนัมดรากอนส์1
FT
17:00
1 - 1
1 - 3
2อินชอนยูไนเต็ด [12]
  
[9] ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์1
FT
17:30
2 - 1
2 - 1
3โปฮัง สตีลเลอร์ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SPAD34-10] ซีดี เอล อีจิโด3
FT
15:00
0 - 0
0 - 0
31แอตเลติโก บาเรียเรส (N) [SPAD33-14]
  
[HUND3E-12] ESMTK
FT
15:00
1 - 0
1 - 2
3Ivancsa [HUND3E-15]
  
อโมร่า เอฟซี1
FT
15:00
0 - 1
1 - 2
วิล่าแฟรเนียนเซ
  
เอฟซี ออเกรส์ พิเตสตี
FT
15:00
3 - 0
3 - 0
ACSO Filiasi [ROMD3-29]
  
[ROMD2-11] ริเพนเซีย ทิมิโซอารา5
FT
15:00
0 - 0
2 - 1
3Scolar Resita [ROMD3-28]
  
[ROMD3-22] Metalurgistul Cugir2
FT
15:00
0 - 0
2 - 0
2Corvinul Hunedoara
  
Kustosija2
FT
15:00
1 - 1
4 - 1
2NK Dubrava Zagreb
  
เบซิคตัส(U21)1
FT
15:05
0 - 0
0 - 1
1ลอริยองต์(ยู 21)
  
[SPAD1-16] แอธเลติก บิลเบา
FT
15:30
1 - 0
3 - 0
1อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ (N) [SPAD32-12]
  
[ROMD2-9] ดาเชีย มิโอวินี่1
FT
15:30
1 - 0
1 - 2
1อฟูมาติ [ROMD2-5]
  
[CZECFL-7] สเตโชไวซ์
FT
15:30
1 - 1
1 - 1
Admira Praha
  
เมเรลินเนเซ่
FT
15:30
2 - 0
2 - 0
กอนโดมาร์
  
[SPAD33-5] ซีดี เอโบร1
FT
15:30
3 - 1
5 - 1
41เอสดี อีเจีย
  
มอสโตเรส1
FT
15:30
1 - 0
3 - 0
3CD Azuqueca
  
[SWEDL-14] ลาฮูล์มเอฟเค
FT
16:00
0 - 3
1 - 6
ไอเอส ฮาลเมีย [SWED3VG-3]
  
ดีซัวกาส เทลเซีย3
FT
16:00
0 - 2
0 - 2
3เอฟเค ปาลังกา
  
รีล คิงส์1
FT
16:00
1 - 1
2 - 1
2Uthongathi FC
  
KP Calisia Kalisz
FT
16:00
1 - 0
1 - 0
สเตล บิเซค
  
SpVgg 03 Ilvesheim U19
FT
16:00
0 - 2
0 - 4
เอาก์สบวร์ก(ยู 19)
  
[HOLD2-14] โวเลนดัม1
FT
16:00
0 - 1
0 - 2
ดอร์เดรชท์ [HOLD2-11]
  
มาริโน่ ลูอันโก้
FT
16:00
0 - 0
1 - 0
สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี [SPAD32-2]
  
Sodupe UC
FT
16:00
0 - 2
1 - 3
ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) [SPAD32-15]
  
[SUID22-10] บาเดน1
FT
16:00
2 - 0
2 - 0
1FC Wettswil Bonstetten [SUID23-8]
  
Alberto
FT
16:00
1 - 0
2 - 1
ลูกาโน่ ยู21
  
[SWED3OG-1] ไอเอฟโอ บรอโมล่า ไอเอฟ
FT
16:00
0 - 0
1 - 1
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ [DEND2B-5]
  
Amurrio1
FT
16:00
0 - 1
0 - 2
เซสต้าโอ
  
คาดิส 2
FT
16:00
1 - 1
3 - 1
1อัลกอสซีเอฟ
  
Monaco U21
FT
16:05
0 - 0
1 - 0
1แก็งก็อง(ยู 21)
  
[SPAD32-10] เอสดี ไลเนา
FT
16:30
2 - 0
2 - 1
ยูดี ซาน เปโดร
  
[SPAD32-1] มิรานเดส
FT
16:30
0 - 0
0 - 1
อลาเบส 2
  
FC Cesarense
FT
16:30
0 - 0
0 - 3
กิล วิเซนเต้
  
อูเนียว ไลเรีย
FT
16:30
0 - 0
6 - 0
Marinhense
  
[SUID3-6] Bruhl SG
FT
17:00
2 - 2
3 - 2
1เอฟซี ทุคเกน [SUID23-9]
  
[PolD4-50] Gornik Konin
FT
17:00
1 - 2
1 - 2
2Unia Swarzedz
  
[LITD1-8] เลียตาว่า โจนาว่า1
FT
17:00
1 - 1
4 - 3
3อุเทนิส อุเทน่า [LITD2-8]
  
แรนส์(ยู 21)1
FT
17:30
0 - 0
2 - 1
11ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21)
  
[DEND2A-4] บีเค เฟรม1
FT
18:00
0 - 0
3 - 1
1Herlev [DEND4-8]
  
[SWEWD1-7] แวคโจ เอฟเอฟ (ญ)
FT
18:00
1 - 0
1 - 2
1บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) [DENWD1-2]
  
ซิโรกี้ บริเย็ก(ยู 19)1
FT
18:10
0 - 0
0 - 2
1วัลดอฟ แมนไฮม์ ยู19
  
[GERD2-10] ดาร์มสตัดท์
FT
19:00
2 - 0
4 - 1
โรด้า เจซี [HOLD2-1]
  
[ENGConf-15] ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
FT
19:00
0 - 4
0 - 5
มิดเดิลสโบรห์ [ENGLCH-5]
  
[ENGL1-2] พอร์ทสมัธ
FT
19:00
1 - 1
1 - 1
อูเทร็คท์ [HOLD1-6]
  
เกนซ์โบโร ทรินนิตี้
FT
19:00
0 - 2
0 - 4
กริมสบี้ ทาวน์ [ENGL2-18]
  
[ENGLCH-8] มิลล์วอลล์
FT
19:00
1 - 0
1 - 0
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม [GERD2-6]
  
[SUID22-6] กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21)2
FT
19:00
2 - 2
5 - 2
Lucerne II
  
[AFB-3] Sturm Graz/Stattegg Women\s
FT
19:00
0 - 0
2 - 3
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) [HUNWD1-2]
  
[AFB-4] Neulengbach Woman\s
FT
19:00
1 - 0
2 - 0
สโลวาน บราติสลาวา (ญ) [SLOWL-2]
  
[GERD2-14] ดินาโม เดรสเดน1
FT
19:05
1 - 0
1 - 2
1แอสตัน วิลล่า [ENGLCH-4]
  
[HOLD1-2] เอ็นเอซี เบรด้า
FT
19:30
0 - 2
1 - 4
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี (N) [HOLD1-13]
  
[HOLD1-16] เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
FT
19:35
1 - 1
1 - 1
1คาซิมปาซ่า (N) [TURD1-8]
  
บาเรนเดร๊กท์
FT
20:00
1 - 0
1 - 1
เอร์กูเลส
  
[ARMD1-2] ชีรัค
FT
20:00
0 - 1
1 - 1
เอฟซี ลอริ [ARMD2-1]
  
[BPLW-1] อันเดอร์เลชท์ (ญ)
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
2Lille OSC Metropole (w) [FRAWD1-6]
  
[ENGL1-22] เบอร์ตัน อัลเบี้ยน1
FT
20:00
1 - 3
1 - 5
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ [ENGLCH-2]
  
[IREPR-5] เดอร์รี่ ซิตี้
FT
20:00
2 - 1
2 - 4
อินสติตูเต้ เอฟซี [NIRCH-1]
  
[ENGPR-9] เลสเตอร์ ซิตี้1
FT
20:00
0 - 2
1 - 2
2อูดิเนเซ่ [ITAD1-14]
  
[ENGPR-17] เซาแธมป์ตัน
FT
20:00
1 - 0
2 - 0
ดิฌง [FRAD1-15]
  
[HOLD3-9] ไอเซิลเมียร์โวเกลส์
FT
20:00
0 - 1
3 - 2
เดอ กราฟสคัป [HOLD1-7]
  
[LBND2-5] Shabab Al Ghazieh2
FT
20:00
1 - 2
2 - 4
Al Islah Burj [LBND2-6]
  
โบตาโฟโก้ / พีบี หญิง1
FT
20:00
0 - 0
0 - 1
1สปอร์ตเรซิเฟ่(ญ) [BrazilWL-7]
  
[TURD1-12] อลันยาสปอร์
FT
20:00
1 - 0
1 - 1
สแตนดาร์ด ซัมเควียท [AZED1-5]
  
บังกอร์
FT
20:00
0 - 0
1 - 1
Dollingstown
  
[NIRD3-2] Banbridge Town
FT
20:00
0 - 0
2 - 6
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ [NIRD1-10]
  
SpVgg 03 Ilvesheim U19
FT
20:15
0 - 5
0 - 8
Wolverhampton U19
  
[ENGLCH-16] ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส1
FT
20:30
2 - 0
3 - 0
1ยูเนี่ยน เบอร์ลิน [GERD2-8]
  
[ISL-6] เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี1
FT
20:30
0 - 1
0 - 5
2คิโรน่า [SPAD1-10]
  
[GERD2-12] ซังค์ เพาลี
FT
20:30
0 - 0
2 - 0
1สโต๊ค ซิตี้ [ENGPR-19]
  
[WALPR-6] เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์
FT
20:30
0 - 1
2 - 1
ฮาโรเกต ทาวน์ [ENGCN-2]
  
[WALPR-5] คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน
FT
20:30
0 - 0
1 - 1
แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี [WALPR-9]
  
[GERD2-7] เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
FT
21:00
0 - 0
0 - 0 *PEN 2-4
ฟิออเรนติน่า [ITAD1-8]
  
[ENGL2-22] มอร์แคมบ์
FT
21:00
0 - 2
1 - 3
ฟลีตวู้ด ทาวน์ [ENGL1-24]
  
[ENGConf-13] เลย์ตัน โอเรียนท์
FT
21:00
0 - 1
2 - 2
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด [ENGL1-21]
  
เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
FT
21:00
2 - 1
4 - 3
แอร์บัส ยูเค บรอจตัน
  
[BELD2-4] ยูนิยง แซงต์ กิลลุส1
FT
21:00
1 - 1
1 - 1
กัซเทป (N) [TURD1-6]
  
[ENGL1-14] แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส [ENGL1-2]
  
[ENGL1-21] โอลด์แฮม แอทเลติก1
FT
21:00
0 - 0
0 - 3
1เพรสตัน นอร์ท เอนด์ [ENGLCH-7]
  
[ENGConf-21] วอคกิ้ง1
FT
21:00
0 - 1
1 - 1
2โดเวอร์ แอทเตลิก [ENGConf-8]
  
[ITAC1A-1] ลิวอร์โน่
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
คูนีโอ [ITAC1A-18]
  
[ENGRL1-14] Whyteleafe
FT
21:00
1 - 1
3 - 1
เซ้าท์ปาร์ค [ENGRL1-10]
  
[ENGSD1-26] Uxbridge
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
เฮนดอน [ENGRYM-3]
  
[ENG-SPR-16] บิ๊กเกรซเวด ทาวน์1
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
1บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ [ENGRYM-1]
  
[ENGCN-18] ครูซอน แอชตัน เอฟซี
FT
21:00
0 - 1
0 - 3
เอเอฟซี ฟิลด์ [ENGConf-7]
  
[ENGConf-19] เมดสโตน ยูไนเต็ด
FT
21:00
2 - 0
4 - 1
1ดัลลิช แฮมเลต [ENGRYM-2]
  
London Colney
FT
21:00
3 - 2
3 - 6
สเตนส์ ทาวน์ [ENGRYM-8]
  
Newmarket Town
FT
21:00
1 - 2
1 - 6
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด ซี
  
[ENG-SPR-1] เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด
FT
21:00
0 - 0
0 - 3
คาร์ดิฟฟ์ ซี
  
[ENGCN-17] อัลเฟรตัน ทาวน์
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
เชสเตอร์ฟิลด์ [ENGL2-24]
  
[ENG-NPR-1] อัลทริงแคม
FT
21:00
0 - 1
1 - 2
ซอลฟอร์ด ซิตี้ [ENGCN-1]
  
[ENGCN-3] แบล็คเลย์ ทาวน์
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
1อ็อกฟอร์ด ซิติ้ [ENGCS-16]
  
บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด
FT
21:00
0 - 0
1 - 3
ดันแกนน่อน สวิฟท์ส [NIRD1-8]
  
[ENGL1-13] บาร์นสลีย์
FT
21:00
1 - 1
1 - 1
ฮัลล์ ซิตี้ [ENGLCH-18]
  
[ENGL1-10] ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
FT
21:00
0 - 2
0 - 2
โบลตัน วอนเดอเรอส์ [ENGLCH-21]
  
[ENGLCH-19] เบอร์มิงแฮม ซิตี้
FT
21:00
1 - 0
1 - 1
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน [ENGPR-15]
  
[ENGCN-7] แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
บาร์โรว์ [ENGConf-20]
  
[ENGCN-10] บลายท์ สปราตันส์
FT
21:00
0 - 1
1 - 3
เกทส์เฮด [ENGConf-17]
  
[ENGL1-15] บริสตอล โรเวอร์ส
FT
21:00
0 - 3
0 - 4
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ [ENGL2-4]
  
[ENGCS-6] เบรนทรี ทาวน์
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ [ENGCS-3]
  
[ENGL1-1] ชาร์ลตัน แอธเลติก
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
นอริช ซิตี้ [ENGLCH-14]
  
[ENGL2-17] เชลแน่ม ทาวน์
FT
21:00
0 - 1
1 - 2
วอลซอลล์ [ENGL1-8]
  
[ENGLCH-6] ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
1วูล์ฟแฮมป์ตัน [ENGLCH-1]
  
[ENG-SPR-19] ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด [ENGConf-22]
  
[GERD1-17] ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา1
FT
21:00
2 - 0
3 - 1
1โมนาโก [FRAD1-1]
  
[ENGCS-5] เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์
FT
21:00
0 - 3
2 - 3
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ [ENGConf-11]
  
[ENGL2-10] คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
แบรดฟอร์ด ซิตี้ [ENGL1-7]
  
[ENGL2-14] คราวเลย์ ทาวน์
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
1โรเซลาเร่ [BELD2-7]
  
[ENGL2-15] ครูว์ อเล็กซานดร้า
FT
21:00
0 - 1
1 - 1
แบล็คพูล [ENGL1-12]
  
[NIRD1-1] ครูซาเดอร์1
FT
21:00
1 - 2
1 - 2
1Larne FC [NIRCH-7]
  
[ENGLCH-20] เร้ดดิ้ง
FT
21:00
0 - 1
0 - 4
คริสตัล พาเลซ [ENGPR-11]
  
[NIRCH-9] Limavady United
FT
21:00
1 - 1
1 - 1
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด [NIRD1-6]
  
[ENGL1-11] ลูตัน ทาวน์
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
น็อตต์สเคาน์ตี้ [ENGL2-5]
  
[ENGL2-8] แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
FT
21:00
2 - 1
2 - 1
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด [ENGL1-4]
  
[ENGLCH-9] เบรนท์ฟอร์ด
FT
21:00
1 - 2
1 - 2
วัดฟอร์ด [ENGPR-14]
  
[ENGConf-4] บอร์แฮม วู๊ด
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
เอเอฟซี วิมเบิลดัน [ENGL1-23]
  
[ENGUD1-14] ไฮด์ เอฟซี
FT
21:00
0 - 2
0 - 2
บาลา ทาวน์ [WALPR-4]
  
[NIRD1-2] โคเลอไรน์
FT
21:00
5 - 0
8 - 0
Dergview FC [NIRCH-11]
  
[ENGCN-15] เซาธ์ปอร์ท เอฟซี
FT
21:00
2 - 1
3 - 1
บิวรี่ [ENGL1-24]
  
[ENGLCH-17] น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
บอร์นมัธ เอเอฟซี [ENGPR-12]
  
[ENGCN-5] สต็อคพอร์ท เคาน์ตี
FT
21:00
1 - 1
1 - 1
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ [ENGConf-1]
  
[ENGL1-18] สคันธอร์ป ยูไนเต็ด1
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
ลินคอล์น ซิตี้ [ENGL2-7]
  
[ENGConf-18] โซลิฮัลล์ มอร์1
FT
21:00
0 - 2
0 - 3
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ [ENGCN-4]
  
แทมเวิร์ธ
FT
21:00
1 - 0
1 - 1
บักซ์ตัน เอฟซี [ENG-NPR-9]
  
[ENGConf-2] ทรานเมียร์ โรเวอร์1
FT
21:00
0 - 2
1 - 3
1โรชเดล [ENGL1-20]
  
[ENGConf-10] เร็กซ์แฮม
FT
21:00
0 - 1
2 - 3
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส [ENGL2-21]
  
[ENGL2-20] พอร์ทเวล
FT
21:00
1 - 2
2 - 4
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
  
[ENGPR-20] เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
FT
21:00
4 - 1
5 - 2
โคเวนทรี ซิตี้ [ENGL1-4]
  
[ENGLCH-15] เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
FT
21:00
1 - 1
1 - 3
บียาร์เรอัล [SPAD1-5]
  
[ENGConf-16] ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
FT
21:00
0 - 2
1 - 2
บอสตัน ยูไนเต็ด [ENGCN-9]
  
[ENGLCH-12] อิปสวิช ทาวน์
FT
21:00
1 - 1
1 - 2
1เวสต์แฮมยูไนเต็ด [ENGPR-13]
  
ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19)1
FT
21:25
1 - 0
3 - 0
2เอาก์สบวร์ก(ยู 19)
  
[HOLD1-17] พีอีซี ซโวลล์1
FT
21:30
1 - 0
3 - 1
1เลบานเต้ [SPAD1-15]
  
Monaco U212
FT
21:30
1 - 0
1 - 0
ลอริยองต์(ยู 21)
  
[FRAD1-19] นีมส์
FT
21:45
0 - 0
0 - 0
ตูลูส [FRAD1-5]
  
[AUSD3E-4] เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน)
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
2SV Stripfing Weiden [AUSL-8]
  
[ITAD1-7] อตาลันต้า
FT
22:00
3 - 0
3 - 0
Virtus Bergamo [ITAS4-9]
  
[PolD4-29] Jarota Jarocin
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
KS Polonia Sroda Wlkp [PolD4-38]
  
[HOLD3-14] โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี
FT
22:00
1 - 1
2 - 3
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) [HOLD2-17]
  
[GERD1-15] ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
FT
22:00
5 - 0
8 - 2
2เอสซี ฮีเรนวีน (N) [HOLD1-4]
  
[FRAD1-8] ก็อง
FT
22:00
0 - 1
1 - 3
แก็งก็อง [FRAD1-17]
  
[ITAD1-5] ลาซิโอ
FT
22:00
0 - 0
3 - 0
สปอล [ITAD1-17]
  
[KSAPR-10] อัล-ชาบับ(ซาอุฯ)2
FT
22:00
1 - 0
3 - 0
เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ (N) [TURD2-1]
  
[HOLD2-8] เอสซี เทลสตาร์
FT
22:00
4 - 0
6 - 0
เอดีโอ 20
  
[GRED2-1] โอเอฟไอ เครเต้
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
พานาคายคิ 2005 [GRED2-3]
  
[SERSL-22] FK Lokomotiva Beograd1
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
3FK Omladinac Novi Banovci [SERSL-48]
  
[ITAC1C-5] โคเซนซ่า 1914
FT
22:00
0 - 0
5 - 0
ASD Corigliano Calabro
  
[GRED3S-9] โวลอส เอ็นเอฟซี
FT
22:00
3 - 0
7 - 0
FC Magnisiakos
  
[KSAPR-12] อัล กาดาซิย่า
FT
22:00
0 - 0
2 - 0
MNK FC Ljubljana [SLOD2-8]
  
[ALGD2-13] WA Tlemcen13
FT
22:00
0 - 1
2 - 1
2อัล คาดเซีย [KUWD1-2]
  
[ENGLCH-3] ฟูแล่ม
FT
22:00
3 - 1
3 - 1
แอธเลติก บิลเบา [SPAD1-16]
  
[ITAD2-14] เครโมเนเซ่
FT
22:30
0 - 0
1 - 3
ชิตตาเดลล่า [ITAD2-7]
  
Oerlikon-Polizei2
FT
22:30
0 - 4
0 - 8
SV Hongg [SUID23-12]
  
[MKDD2west-4] FC Struga Trim Lum1
FT
22:30
1 - 1
2 - 1
2เบรกัลนิก้า สติป [MKDD2East-2]
  
[SLOD3-39] Velika Polana2
FT
23:00
1 - 2
1 - 2
NK Polet Sv Martin
  
[AUSL-24] SV Gerasdorf Stammer2
FT
23:00
4 - 1
4 - 2
2SV Hirschstetten
  
[ITAS4-52] FBC Gravina
FT
23:00
1 - 2
1 - 2
โปเทนซ่า [ITAS4-53]
  
FK Lestane3
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
โอเอฟเค เบลเกรด [SERSL-68]
  
[PORD1-13] จีดี ชาเวซ
FT
23:00
3 - 0
3 - 0
อมารันเต
  
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
FT
23:00
1 - 1
1 - 1
แอธเลติก บิลเบา
  
[CYPD2-1] อิโนซิส พาราลิมนิ่
FT
23:00
0 - 0
1 - 2
อาลกิ
  
[AUSD3E-13] ASV Bruck
FT
23:00
0 - 1
4 - 3
ASK Mannersdorf
  
[ITAD2-10] สเปเซีย
FT
23:00
1 - 1
2 - 2
เอ็มโปลี (N) [ITAD2-1]
  
[GRED1-13] เลเมีย
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
3เออีแอล ลาริซ่า (N) [GRED1-12]
  
[SPAD1-11] เรอัล โซเซียดาด
FT
23:00
2 - 1
3 - 2
โอซาซูน่า (N) [SPAD2-9]
  
[MARD1-11] มาเกร็ฟ เท็ทวอน
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
แมคฮาร์บ [MARD2-5]
  
[ITAD2-2] ปาร์ม่า
FT
23:00
0 - 2
1 - 3
1ซามพ์โดเรีย (N) [ITAD1-10]
  
[FRAD1-10] สตารส์บูร์ก
FT
23:00
2 - 1
3 - 3
แร็งส์ (N) [FRAD1-20]
  
[ITAD1-9] โตริโน่
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
11นีซ (N) [FRAD1-9]
  
[HOLD1-14] ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น [GERD1-11]
  
[BELD2-3] อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน1
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
1สตองดาร์ด ลีแอช [BELD1-6]
  
[GRED1-7] พานิโอนิออส
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี (N) [CYPD1-6]
  
เนิร์นแบร์ก ยู19
FT
23:25
0 - 0
0 - 1
วัลดอฟ แมนไฮม์ ยู19
  
[FRAD1-6] แรนส์
FT
23:30
2 - 1
4 - 1
1เอฟเวอร์ตัน (N) [ENGPR-8]
  
[GERD2-13] ไฮน์เดนเฮลม์
FT
23:30
0 - 0
0 - 0
1เวโรน่า
  
[SPAD2-17] อัลบาเซเต้
FT
00:00
2 - 1
2 - 1
2เอร์กูเลส (N) [SPAD33-10]
  
[FRAD1-14] อองเช่ร์
FT
00:00
1 - 1
1 - 1
น็องต์ [FRAD1-11]
  
[SPAD31-7] ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา1
FT
00:00
0 - 0
0 - 2
2เกตาเฟ่ [SPAD1-8]
  
เอฟซี เฟลเกยราส
FT
00:00
1 - 1
1 - 1
วิตอเรีย กิมาไรส์ บี [PORD2-11]
  
[SPAD1-17] เลกาเนส1
FT
00:00
1 - 0
3 - 0
ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า [SPAD31-1]
  
[SPAD2-6] นูมานเซีย1
FT
00:00
3 - 0
5 - 1
ฮูเอสก้า (N) [SPAD2-2]
  
กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า
FT
00:00
0 - 0
1 - 2
1เรอัล โอเบียโด (N) [SPAD2-7]
  
[GERD1-7] โวล์ฟสบวร์ก4
FT
00:00
0 - 2
1 - 2
2โอลิมปิก ลียง (N) [FRAD1-2]
  
ฮาโร เดปอร์ติโบ1
FT
00:00
0 - 3
0 - 6
ยูดี โลโกรนเยส [SPAD32-7]
  
[HOLD1-11] พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
FT
00:00
2 - 1
2 - 1
บาเลนเซีย [SPAD1-4]
  
[ROMD2-6] โปลิ ทิมิโซอาร่า1
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
3ซิมบรู ชิซินู [MOLD1-5]
  
ปิโตรลูล โปรเอสติ2
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
31AS Academia Rapid
  
ฟิออเรนติน่า
FT
00:00
0 - 0
0 - 0 *PEN 9-8
ฟูแล่ม (N)
  
[SPAD33-3] เอลเช่3
FT
00:30
1 - 0
1 - 3
1คาดิส (N) [SPAD2-8]
  
[SPAD1-14] อลาเบส1
FT
00:30
1 - 1
1 - 1
เอดี อัลคอร์ค่อน (N) [SPAD2-13]
  
เซบีย่า ซี1
FT
00:45
0 - 1
1 - 1
2ซาน เฟอร์นานโด ซีดี
  
ชิลลา ซีเอฟ
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
ยูดี เลบานเต้ บี
  
อัลเจซีราส1
FT
01:00
0 - 1
0 - 1
1แอตเลติโก้ มาลากูโน
  
[ITAC1C-1] เลชเช่1
FT
01:00
2 - 0
5 - 0
SFF Atletico (N) [ITAS4-129]
  
[HOLD1-12] เอดีโอ เดน ฮาก1
FT
01:00
2 - 1
3 - 1
2พานาธิไนกอส [GRED1-8]
  
[SPAD31-12] พอนเฟร์ราดิน่า1
FT
01:00
0 - 1
1 - 1
1เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า [SPAD1-18]
  
โอริฮูร่า1
FT
01:30
1 - 1
1 - 2
2เรอัล มูร์เซีย [SPAD34-3]
  
Atletico Mancha Real1
FT
01:30
1 - 0
1 - 0
กรานาดา ซีเอฟ บี [SPAD34-8]
  
AD Cartaya
FT
01:30
0 - 1
0 - 4
เรเครติโบ อูเอลบา [SPAD34-14]
  
ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส
FT
01:30
0 - 0
1 - 0
โตเลโด
  
[SPAD2-14] กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า2
FT
01:30
1 - 0
1 - 0
2เรอัล ซาราโกซ่า [SPAD2-4]
  
[PORD1-7] ปอร์โต้
FT
02:00
0 - 0
0 - 0
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด [ENGPR-10]
  
[SPAD1-6] เรอัล เบติส2
FT
02:00
1 - 2
2 - 2
2ลีลล์ (N) [FRAD1-12]
  
[TUND1-3] คลับ แอฟริเคน3
FT
02:00
0 - 0
0 - 1
2กาลาตาซาราย [TURD1-1]
  
[SPAD34-12] บาดาโฮซ1
FT
02:00
0 - 0
0 - 1
3วิตอเรีย เซตูบัล [PORD1-1]
  
ยูดี ลอส บาร์ริออส2
FT
02:00
0 - 1
0 - 4
1รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ [SPAD34-11]
  
[PORD1-6] สปอร์ติ้ง ลิสบอน
FT
02:45
0 - 1
1 - 1
โอลิมปิก มาร์กเซย [FRAD1-4]
  
[USLD1-1] เอฟซี ซินซินเนติ
FT
06:30
1 - 1
2 - 3
เอสปันญ่อล [SPAD1-13]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ [4]
  
[2] เอฟซี ลวีฟ1
FT
23:30
0 - 0
0 - 1
1ดินาโม เคียฟ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ1
FT
23:30
3 - 0
4 - 0
1อินเตอร์ ซาเปรซิค (N) [7]
  
[2] ริเยก้า2
FT
02:00
2 - 0
2 - 0
4เฮชเอ็นเคกอริก้า [CROD2-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] แมกนิ
FT
23:00
1 - 0
2 - 1
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล Central American Games 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เวเนซุเอลา (ยู 21)3
FT
04:00
0 - 0
1 - 0
2ฮอนดูรัส (ยู 21) (N)
  
โคลัมเบีย (ยู 21)1
FT
07:00
0 - 0
3 - 1
2เฮติ (ยู 21)
  
Facebook share Line line Twitter tweet