โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ ฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ITAC1C-1] เลชเช่2
FT
01:30
0 - 0
0 - 0 *ET 1-0
3เฟอรัลพิซาโล [ITAC1B-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[KAZPR-1] โลโคโมทีฟ อัสตานา1
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
3ดินาโม ซาเกร็บ [CROD1-4]
  
[AZED1-1] คาราบัค
FT
00:00
0 - 1
0 - 1
3บาเต้ โบริซอฟ [BLRD1-1]
  
[SWED1-6] มัลโม่ เอฟเอฟ3
FT
00:15
0 - 0
1 - 1
1แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน [HUND1-5]
  
[CZED1-1] สลาเวีย ปราก2
FT
00:30
0 - 0
1 - 1
2ดินาโม เคียฟ [UKRD1-2]
  
[BELD1-4] สตองดาร์ด ลีแอช1
FT
01:00
0 - 2
2 - 2
2อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม [HOLD1-2]
  
[SERD1-1] เซอร์เวน่า ซเวซด้า1
FT
01:30
1 - 1
1 - 1
2สปาร์ตัค เตอร์นาว่า [SVKD1-8]
  
[PORD1-2] เบนฟิก้า1
FT
02:00
0 - 0
1 - 0
3เฟเนร์บาห์เช่ [TURD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARMD1-5] เอฟซี พิวนิค1
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
2มัคคาบี้เทลอาวีฟ [ISRD1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ ฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGPR-5] เชลซี
FT
02:00
0 - 0
0 - 0 *PEN 5-4
โอลิมปิก ลียง (N) [FRAD1-3]
  
[SPAD1-3] เรอัล มาดริด1
FT
07:30
2 - 0
2 - 1
เอเอส โรม่า (N) [ITAD1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ ฟุตบอล ออสเตรีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUSL-17] SGA Sirnitz
FT
23:15
0 - 0
0 - 2
1SV Kraig [AUSL-35]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Herning KFUM
FT
23:00
0 - 0
0 - 5
Silkeborg KFUM
  
อีเจน ยูไอ
FT
23:00
0 - 0
2 - 1
FC Skanderborg [DEND4-27]
  
Norre AabyIK
FT
23:00
0 - 1
0 - 6
ทารูก-พารูก ไอเอฟ [DEND2A-2]
  
Dollefjelde
FT
23:00
1 - 2
2 - 7
บี 1908 [DEND4-1]
  
Fuglebakken KFUM
FT
23:00
1 - 1
1 - 4
คเจลเลอรูบ [DEND2A-11]
  
Fjordager IF2
FT
23:00
0 - 1
1 - 5
1มิดเดลฟาร์ท [DEND2B-6]
  
Agerbaek Starup
FT
23:00
1 - 0
1 - 2
นาสบี้
  
Herlev IF1
FT
23:00
3 - 1
5 - 1
4บรอนชอยจ์ [DEND2B-1]
  
Horsholm-Usserod IK
FT
23:00
3 - 0
5 - 0
AB Tarnby [DEND4-14]
  
โอเคเอส1
FT
23:00
0 - 1
2 - 4
1มาเรียไลน์ [DEND2B-9]
  
[DEND4-40] IF Skjold Birkerod7
FT
23:00
1 - 0
2 - 2 *ET 2-3
6บี 93 โคเปนเฮเกน [DEND2B-12]
  
Tjorring IF
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
IF Lyseng
  
Vordingborg IK
FT
23:00
0 - 0
2 - 3
Tarnby FF
  
[DEND4-35] Ledoje Smorum Fodbold4
FT
23:00
0 - 0
1 - 1 *ET 3-1
3สเทนลาส [DEND4-39]
  
วีเอสเค อาร์ฮุส1
FT
23:30
0 - 2
0 - 3
เจมส์เมอบังค์ [DEND2A-6]
  
[DEND4-30] Otterup
FT
23:30
0 - 1
1 - 3
Hedensted [DEND4-5]
  
IF Foroyar2
FT
00:00
0 - 3
0 - 6
ฮิลลิร็อด [DEND2B-8]
  
Norresundby2
FT
00:00
0 - 2
1 - 3
2วิไบ ไอเอฟ [DEND4-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ ฟุตบอล รัสเซีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[RUSD2U-3] วอลกา อูลยานอฟสค์1
FT
21:00
1 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 1-4
6เชลยาบินสค์ [RUSD2U-10]
  
[RUSD2U-8] เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์2
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ [RUSD2U-2]
  
[RUSD2U-4] เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ
FT
21:00
0 - 1
0 - 3
2ซิซราน-2003 [RUSD2U-7]
  
Spartak Vladikavkaz4
FT
22:00
0 - 2
1 - 3
1เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ [RUSD2S-5]
  
[RUSD2C-1] Kvant Obninsk2
FT
22:00
0 - 1
1 - 4
3Znamya Truda [RUSD2W-12]
  
[RUSD2C-9] ดินาโม บรีอันสค์
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ [RUSD2C-7]
  
[RUSD2S-2] โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน2
FT
22:00
2 - 1
2 - 1
4มาชูค- เคเอ็มวี [RUSD2S-4]
  
[RUSD2W-2] เทคสติลชิค อีวาโนโว
FT
22:30
1 - 0
3 - 1
3Zorkyi Krasnogorsk [RUSD2C-3]
  
[RUSD2W-4] Luki Energiya
FT
22:30
1 - 0
1 - 0
Zvezda Sint Petersburg
  
[RUSD2C-8] FK Zvezda Ryazan2
FT
22:45
0 - 2
0 - 3
21ตอร์ปิโด มอสโก [RUSD2C-4]
  
[RUSD2W-9] Dnepr Smolensk
FT
23:00
0 - 1
1 - 2
3เอฟเค การูก้า [RUSD2C-11]
  
[RUSD2S-7] Druzhba Maykop4
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
4เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ [RUSD2S-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ ฟุตบอล โปแลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[POLD4-10] ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ3
FT
22:30
1 - 1
1 - 2
วิสลา พูลาเว่
  

โปรแกรมฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUSVPL-3] เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์12
FT
16:30
1 - 0
1 - 0
เวลริงตัน โฟนิค [AUSD1-9]
  
[AUSD1-6] บริสแบน โรว์1
FT
16:30
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
3เมลเบิร์น ซิตี้ (N) [AUSD1-3]
  
[AusGL-1] โกลด์ โคสต์ ไนท์2
FT
16:30
0 - 1
0 - 1
1นิวคาสเซิล เจ็ทส์ [AUSD1-2]
  
[AUSVPL-13] นอร์ธโคท์ซิตี้11
FT
16:30
0 - 2
1 - 3
1เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ (N) [TSATPL-1]
  
Hellenic AC2
FT
17:30
1 - 2
3 - 4
1เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ [AUSD1-7]
  
[AUSD1-8] เพิร์ท กลอรี่3
FT
17:30
0 - 1
0 - 1
2เมลเบิร์น วิคตอรี่ (N) [AUSD1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[URUD1A-2] ซีเอ เพนาโรล
FT
05:30
0 - 1
1 - 4
1แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [BRAD1-18]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-16] เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า14
FT
07:45
2 - 1
2 - 1
2เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [BRAD1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์2
FT
01:45
0 - 0
1 - 1
1เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน [20]
  
[12] มิดเดิลสโบรห์
FT
01:45
3 - 0
3 - 0
3เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด [19]
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] บาร์เน็ต
FT
01:45
0 - 1
1 - 1
1เบรนทรี ทาวน์ [23]
  
[18] บรอมลีย์3
FT
01:45
1 - 1
2 - 2
5โดเวอร์ แอทเตลิก [19]
  
[7] เชสเตอร์ฟิลด์1
FT
01:45
2 - 0
3 - 0
3อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ [16]
  
[21] ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์1
FT
01:45
0 - 1
1 - 2
2เมดสโตน ยูไนเต็ด [11]
  
[2] เกทส์เฮด
FT
01:45
1 - 1
2 - 1
ซอลฟอร์ด ซิตี้ [14]
  
[3] ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น3
FT
01:45
1 - 0
2 - 0
2บาร์โรว์ [1]
  
[13] ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
FT
01:45
0 - 0
2 - 2
ฮาโรเกต ทาวน์ [10]
  
[24] ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์1
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
2บอร์แฮม วู๊ด [6]
  
[12] เลย์ตัน โอเรียนท์3
FT
01:45
1 - 0
1 - 1
3เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด [20]
  
[5] โซลิฮัลล์ มอร์13
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
2ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด [22]
  
[9] ซัตตั้น ยูไนเต็ด
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
3อีสต์ไลก์ [17]
  
[8] เร็กซ์แฮม
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
1เอเอฟซี ฟิลด์ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] วีเอฟอาร์ อาเล่น1
FT
00:00
3 - 1
3 - 2
4เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส [20]
  
[16] ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์2
FT
00:00
0 - 1
1 - 1
2เอฟเอสวี ซวิคเกา [4]
  
[12] ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์2
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
1คาร์ลสรูห์ เอสซี [13]
  
[3] คาร์ล ไซส์ เยน่า2
FT
00:00
0 - 3
0 - 3
1เฮลเลนเชอร์ เอฟซี [19]
  
[6] ไกเซอร์สเลาเทิร์น4
FT
00:00
0 - 0
1 - 2
4พรูเบน มุนสเตอร์ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] ฟัลเค่นเบิร์ก1
FT
00:00
1 - 0
1 - 1
1ออร์ไกร์ท [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] คองสวิงเกอร์1
FT
00:00
3 - 0
6 - 0
ซานด์เนส ยูไอเอฟ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] อาไว เอฟซี เอสซี3
FT
05:15
0 - 0
1 - 0
2วิลา โนวา [3]
  
[12] เอสซี เปซานดู (พีเอ)3
FT
07:30
0 - 2
0 - 4
3ปอนเต เปรตา [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ ฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGL2-6] สวินดอน ทาวน์
FT
01:45
0 - 2
0 - 4
เชลซี(U23) [ENGU21A-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD1a-11] กัวเรตาโร่ เอฟซี2
FT
07:00
1 - 1
2 - 1
3มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส [MEXD2a-5]
  
[MEXD1a-1] พูมาส ยูนัม2
FT
07:00
1 - 2
1 - 3
2เนกาซ่า [MEXD1a-7]
  
[MEXD1a-6] ซานโตส ลากูน่า1
FT
07:00
1 - 0
1 - 1
2เซเลยา เอฟซี [MEXD2a-14]
  
[MEXD2a-9] เวนาโดส เอฟซี2
FT
09:00
0 - 1
0 - 3
3มอนเทอร์เรย์ [MEXD1a-3]
  
[MEXD2a-15] ดอราดอส เดอ ซินาลัว3
FT
09:00
0 - 0
0 - 0
1คลับ อเมริกา [MEXD1a-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ปาเลสไตน์(ยู 23)1
FT
16:30
1 - 0
1 - 1
11โอมาน ยู23
  
เวียดนาม(ยู 23)1
FT
19:30
0 - 0
1 - 1
1อุซเบกิสถาน ยู23
  
โรมาเนีย(ยู 19)1
FT
23:00
2 - 1
2 - 1
3อิสราเอล ยู19
  
อิตาลี ยู18
FT
23:00
1 - 1
2 - 1
สโลวีเนีย (ยู 18)
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] เบรย์ดาบลิค1
FT
02:15
0 - 0
1 - 0
1เคอาร์ เรย์ยาวิค [4]
  
Facebook share Line line Twitter tweet