โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUTD1-1] เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก12
FT
00:00
2 - 0
3 - 0
2เอฟเค สเกนดิจา 79 [MKDD1-1]
  
[GRED1-1] พีเอโอเค ซาโลนิก้า4
FT
00:00
3 - 2
3 - 2
4สปาร์ตัก มอสโก [RUSPR-5]
  
[SCOPR-3] เซลติก1
FT
01:45
1 - 1
1 - 1
41เออีเค เอเธนส์ [GRED1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
SGI Sandy3
FT
23:00
1 - 1
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 1-2
2เอฟซี ซีสเวส [DEND2A-10]
  
[DEND4-31] บี 1913 โอเดนเซ่1
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
2โคลดิ้ง [DEND2A-1]
  
Birkelse IF
FT
23:00
0 - 4
0 - 10
ทิซเตด เอฟซี [DEND1-11]
  
[DEND2A-4] ดาลุ่ม1
FT
23:00
0 - 1
3 - 1
1ออดเดอร์ ไอจีเอฟ [DEND2A-8]
  
FC Djursland1
FT
23:00
0 - 1
3 - 1
2Vinder Vatanspor-VRI [DEND4-6]
  
Hummel Booker
FT
23:00
0 - 2
1 - 4
เฮอฟอล์จ โคเก้ [DEND1-1]
  
[DEND4-20] โฮลสเตโบร บีเค
FT
23:00
0 - 3
0 - 4
ซิลเคบอร์ก [DEND1-9]
  
[DEND4-3] ฮอลเบค1
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
2เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ [DEND2B-7]
  
Karl Selland3
FT
23:00
0 - 1
0 - 3
นาเอสเวด [DEND1-4]
  
Ringe BK
FT
23:00
0 - 5
0 - 6
เฟรเดอริเซีย [DEND1-6]
  
[DEND1-3] ไนโคบิ้ง เอฟซี2
FT
23:00
0 - 0
0 - 0 *ET 1-0
2ลิงบี้ (N) [DEND1-5]
  
[DEND2A-12] ริงโคบิง1
FT
23:00
0 - 3
1 - 5
1สคีฟซ์ ไอเค [DEND2A-3]
  
[DEND2B-2] Skovshoved1
FT
23:00
0 - 1
1 - 4
3บีเค เฟรม [DEND2B-11]
  
[DEND2B-4] บี 73 สลาเกลเซ่13
FT
23:00
0 - 2
0 - 2
เฮลซิงกอร์ [DEND1-2]
  
[DEND4-12] Valby BK13
FT
23:00
1 - 1
2 - 2 *ET 2-6
2เอบี โคเปนฮาเกน [DEND2B-3]
  
Vildbjerg SF1
FT
23:00
0 - 3
0 - 10
วีบรอก [DEND1-8]
  
[DEND2A-7] เวการ์3
FT
23:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 3-5
2เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด [DEND2A-9]
  
Hirtshals
FT
23:00
0 - 2
0 - 9
บราแบรนด์ [DEND2A-5]
  
ซีบีเอส สปอร์ต1
FT
23:45
1 - 1
1 - 5
2จีวีไอ [DEND4-17]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ ฟุตบอล โปแลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[POLD4-6] สเตล สตาโลว่า โวล่า1
FT
22:00
2 - 0
2 - 3
2เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว
  
[POLD4-11] สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้1
FT
22:30
0 - 0
1 - 2
เอ็มเคเอส คลูชบ็อค
  
[POLD4-17] เคเอส อีเนอเกติก โร3
FT
23:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 5-4
4Gwardia Koszalin
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ADTM-3] General Lamadrid2
FT
07:15
0 - 1
0 - 1
ซีเอ พลาเทนเซ่ [ARGBM-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีกคัพ ฟุตบอล ไทยลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[THAPR-1] บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด1
FT
18:00
1 - 1
4 - 1
2อุบล ยูไนเต็ด [THAPR-17]
  
[THAPR-6] เชียงราย ยูไนเต็ด2
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
41แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี [THAPR-18]
  
[THAPR-10] ชลบุรี เอฟซี4
FT
19:00
2 - 1
4 - 4 *ET 4-6
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด [THAPR-11]
  
[THAPR-8] นครราชสีมา เอฟซี2
FT
19:00
1 - 0
3 - 1
1ระนอง เอฟซี [THAD2-23]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ FA คัพ ฟุตบอล เกาหลีใต้ FA คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[KORD2-1] อาซัน มูกุงฮวา เอฟซี
FT
17:00
0 - 1
2 - 1
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ [KORD1-1]
  
[KORD3-3] เชนันซิตี้
FT
17:00
1 - 0
2 - 2 *ET 2-4
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ [KORD1-3]
  
[KORD2-3] ปูซานไอปาร์ค
FT
17:00
0 - 0
0 - 2
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี [KORD1-4]
  
[KORD1-12] ชุนนัมดรากอนส์
FT
17:00
1 - 0
2 - 1
Chuncheon Citizen [KCL-3]
  
[KORD1-11] อินชอนยูไนเต็ด
FT
17:30
1 - 0
1 - 2
ม็อกโป ซิตี้ [KORD3-5]
  
[KORD3-2] กิมแฮ ซิตี้
FT
17:30
0 - 0
1 - 0
กย็องจู เคเอชเอ็นพี [KORD3-1]
  
[KORD1-8] เอฟซี โซล1
FT
17:30
0 - 1
1 - 2
เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี [KORD1-5]
  
[KORD1-10] แดกู เอฟซี
FT
17:30
2 - 0
8 - 0
ยังพย็อง [KCL-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[URUD1A-9] เซอโร่ มอนเตวิเดโอ1
FT
07:45
0 - 1
1 - 1
41บาเฮีย บีเอ [BRAD1-15]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ ฟุตบอล เอเอฟซี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SIND1-3] โฮม ยูไนเต็ด เอฟซี1
FT
18:30
0 - 0
2 - 0
1เซเรส เอฟซี (N) [PHUFL-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-1] โบคา จูเนียร์ส2
FT
05:30
2 - 0
2 - 0
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง [PARD1-12]
  
[CHID1-5] โคโล โคโล่5
FT
07:45
1 - 0
1 - 0
31สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [BRAD1-7]
  
[BRAD1-2] ฟลาเมงโก1
FT
07:45
0 - 1
0 - 2
2ครูไซโร่ (เอ็มจี) [BRAD1-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] เอเนอร์กี้ ค็อตบุส12
FT
00:00
0 - 1
2 - 2
6อุนเตอร์ฮัคกิ้ง [7]
  
[13] ฮันซ่า รอสต๊อค1
FT
00:00
2 - 1
3 - 2
1เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน [14]
  
[19] สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้5
FT
00:00
0 - 2
0 - 2
2SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส [17]
  
[12] เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 052
FT
00:00
0 - 1
3 - 2
41เอสวี เม็พเพ่น [18]
  
[3] วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค11
FT
00:00
0 - 1
2 - 2
4ทีเอสวี 1860 มิวนิค [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] เอซี โอลู
FT
22:30
1 - 1
3 - 1
คูลบิ 04 เฮลซิงกิ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[19] ซิเอร่า3
FT
05:30
0 - 0
1 - 1
2ซานโตส [17]
  

โปรแกรมฟุตบอล USA โอเพ่น คัพ ฟุตบอล USA โอเพ่น คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MLS-7] ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
FT
06:00
0 - 0
3 - 0
1ชิคาโก ไฟร์ [MLS-9]
  
[MLS-10] ฮุสตัน ไดนาโม3
FT
07:30
2 - 1
3 - 3 *ET 3-3 *PEN 7-6
1ลอส แอนเจลิส เอฟซี [MLS-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD1a-2] ครูซ อาซูล11
FT
07:00
2 - 1
2 - 2
2อัตลาส [MEXD1a-17]
  
[MEXD1a-5] ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล
FT
07:00
0 - 0
0 - 0
21คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า [MEXD2a-12]
  
[MEXD1a-10] คลับ ตีฮัวนา
FT
09:00
1 - 0
2 - 0
1โตลูก้า [MEXD1a-8]
  
[MEXD2a-8] อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา1
FT
09:00
0 - 0
0 - 0
1ชีวาส กัวดาลาจาร่า [MEXD1a-14]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ออสเตรีย(ยู 19)
FT
23:00
2 - 0
4 - 0
ไซปรัส(ยู 19)
  
อิตาลี ยู20
FT
23:00
2 - 0
4 - 0
ซานมารีโน [203]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] เคเอ อคูเรย์รี่5
FT
01:00
0 - 0
1 - 1
1ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ [5]
  
[11] ฟจอลเนอร์1
FT
02:15
0 - 0
0 - 0
2เคฟลาวิค [12]
  
[6] กรินดาวิค2
FT
02:15
2 - 1
2 - 1
4ไวกิงเกอร์ เรยาวิค [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] แมกนิ
FT
01:00
1 - 0
3 - 1
ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ [11]
  
[3] ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค
FT
02:15
0 - 1
2 - 2
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ [8]
  
Facebook share Line line Twitter tweet