โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BLRD1-1] บาเต้ โบริซอฟ3
FT
02:00
1 - 1
2 - 3
3พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น [HOLD1-2]
  
[SERD1-1] เซอร์เวน่า ซเวซด้า
FT
02:00
0 - 0
0 - 0
3เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก [AUTD1-1]
  
[PORD1-2] เบนฟิก้า2
FT
02:00
1 - 0
1 - 1
3พีเอโอเค ซาโลนิก้า [GRED1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล Asian Games football Women ฟุตบอล Asian Games football Women

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] ญี่ปุ่น(ญ)
FT
15:00
3 - 0
7 - 0
เวียดนาม(ญ) (N) [37]
  
[77] อินโดนีเซีย (ญ)
FT
18:30
0 - 5
0 - 12
1เกาหลีใต้(ญ) [15]
  
[42] จีน ไต้หวัน (ญ)
FT
18:30
4 - 0
7 - 0
มัลดีฟส์ (ญ) (N) [119]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์คัพ ฟุตบอล ดัตช์คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เอ็มวีวี อัลซิดีส2
FT
01:00
0 - 0
2 - 0
1วีวีโอจี [HOLD3-19]
  
[HOLD3-13] Gelders Veenendaalse VV4
FT
01:00
0 - 2
0 - 3
2ทีอีซี [HOLD3-12]
  
FC Gravenzande
FT
01:00
0 - 2
1 - 2
เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส [HOLD3-7]
  
[HOLD3-9] ไอเซิลเมียร์โวเกลส์4
FT
01:00
2 - 0
2 - 2 *ET 2-3
4นูร์ดวิก
  

โปรแกรมฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup ฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCODU20-11] ลิฟวิงสตัน (ยู 20)2
FT
01:45
0 - 0
0 - 0 *PEN 5-4
1ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก [SCOL1-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน คัพ ฟุตบอล สวีเดน คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SWED1SNN-14] Tegs SK1
FT
23:30
0 - 1
0 - 3
1เอเอฟซี เอสคิลทูน่า [SWED2-3]
  
[SWED3NS-14] สเตรอมเบิร์ก ไอเอฟ1
FT
23:30
0 - 3
0 - 4
ไอเคซิริอุสเอฟเค [SWED1-12]
  
[SWED3NS-3] คาร์ลเบิร์ก บีเค1
FT
23:30
0 - 0
1 - 1 *ET 1-2
1ดัลคุลด์ เอฟเอฟ (N) [SWED1-15]
  
[SWED3NG-10] Skoftebyns IF1
FT
23:30
0 - 3
1 - 4
1ฟัลเค่นเบิร์ก [SWED2-2]
  
[SWED3OG-12] ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ5
FT
23:30
1 - 1
2 - 2 *ET 3-2
2เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ [SWED1-16]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
FK Jindrichuv Hradec2
FT
22:00
1 - 1
1 - 4
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ [CZED2-3]
  
TJ Lanskroun1
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
ปาร์ดูบีตเซ [CZED2-5]
  
Marianske Lazne1
FT
23:00
0 - 1
1 - 4
2อัสติ นาดลาเบม [CZED2-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUSQSL-8] ฟาร์นอร์ทควีนส์แลนด์ ฮีท2
FT
16:30
1 - 0
1 - 2
ซิดนีย์ เอฟซี [AUSD1-1]
  
[NSW-NTPL-3] บรอดมีโดว์ เมจิก2
FT
16:30
0 - 0
0 - 4
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ [AUSVPL-2]
  
[AUSVPL-3] อาวอนดาเล่ เอฟซี
FT
16:30
2 - 1
4 - 1
11เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ (N) [TSATPL-1]
  
[AUSNSW-2] เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส4
FT
16:35
1 - 0
3 - 2
1เมลเบิร์น วิคตอรี่ (N) [AUSD1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล Chinese FA Cup ฟุตบอล Chinese FA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CHACSL-13] ต้าเหลียน อาเออร์บิน
FT
18:35
0 - 1
0 - 1
ซานตง ลู่เนิ่ง [CHACSL-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-16] เดเฟนซา วาย จัสติเชีย
FT
05:30
0 - 0
0 - 0
4บานฟิลด์ [ARGD1-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ ฟุตบอล เอเอฟซี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SIND1-3] โฮม ยูไนเต็ด เอฟซี1
FT
18:30
0 - 0
0 - 2
3เอฟริล 25 สปอร์ต คลับ
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-20] อินดิเพนเดนเต้5
FT
07:45
0 - 0
3 - 0
41ซานโตส [BRAD1-13]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] ดาร์บี้ เค้าท์ตี้2
FT
01:45
0 - 0
2 - 0
2อิปสวิช ทาวน์ [16]
  
[24] ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส1
FT
01:45
0 - 1
0 - 3
3บริสตอล ซิตี้ [19]
  
[15] ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด1
FT
01:45
1 - 2
2 - 3
1ฮัลล์ ซิตี้ [22]
  
[7] สวอนซี ซิตี้
FT
01:45
1 - 1
2 - 2
4ลีดส์ ยูไนเต็ด [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] เอเอฟซี วิมเบิลดัน1
FT
01:45
0 - 1
1 - 3
1วอลซอลล์ [5]
  
[19] แบล็คพูล1
FT
01:45
0 - 0
2 - 0
โคเวนทรี ซิตี้ [12]
  
[18] แบรดฟอร์ด ซิตี้1
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน [17]
  
[16] บริสตอล โรเวอร์ส11
FT
01:45
0 - 1
1 - 2
1พอร์ทสมัธ [2]
  
[11] ชาร์ลตัน แอธเลติก4
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
3ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด [1]
  
[6] ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส2
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
1ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ [21]
  
[22] ลูตัน ทาวน์1
FT
01:45
2 - 0
2 - 0
2เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด [9]
  
[24] อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด3
FT
01:45
1 - 1
2 - 3
5แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ [13]
  
[20] พลีมัธ อาร์ไกล์
FT
01:45
1 - 0
1 - 1
1วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส [23]
  
[14] โรชเดล
FT
01:45
0 - 2
0 - 4
1บาร์นสลีย์ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ ฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[17] เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด2
FT
01:45
0 - 2
0 - 2
2เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ [2]
  
[16] คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
2พอร์ทเวล [5]
  
[9] โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด1
FT
01:45
3 - 0
6 - 0
1ครูว์ อเล็กซานดร้า [10]
  
[19] คราวเลย์ ทาวน์11
FT
01:45
0 - 2
2 - 2
22สวินดอน ทาวน์ [6]
  
[8] ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส1
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
4สตีฟเนจ โบโรห์ [3]
  
[1] ลินคอล์น ซิตี้1
FT
01:45
0 - 1
2 - 1
31บิวรี่ [14]
  
[23] แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
FT
01:45
1 - 0
1 - 1
1เชลแน่ม ทาวน์ [22]
  
[4] มิลตัน คียนส์ ดอนส์1
FT
01:45
0 - 1
1 - 1
31กริมสบี้ ทาวน์ [15]
  
[24] มอร์แคมบ์14
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
2นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ [20]
  
[18] นิวพอร์ต เคาน์ตี้2
FT
01:45
2 - 1
3 - 2
1น็อตต์สเคาน์ตี้ [21]
  
[13] ทรานเมียร์ โรเวอร์
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
2แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ [7]
  
[11] เยโอวิล ทาวน์
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
1โอลด์แฮม แอทเลติก [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
FT
00:00
0 - 1
1 - 1
3อาซาเน่ ฟุตบอล [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] คริคูม่า4
FT
05:15
2 - 1
2 - 2
41กอริติบ้า พีอาร์ [10]
  
[17] บราซิล เด เปโลตัส3
FT
05:15
0 - 0
0 - 0
3เอสซี เปซานดู (พีเอ) [16]
  
[15] ลอนดริน่า พีอาร์3
FT
05:15
0 - 0
1 - 0
3ปอนเต เปรตา [6]
  
[4] อาไว เอฟซี เอสซี
FT
05:15
0 - 0
1 - 0
1ยูเวนตูเด้ [12]
  
[20] บาว อีสปอร์ตี่ คลับ3
FT
06:30
0 - 2
0 - 2
3ฟิกูเรนเซ่ [9]
  
[5] โกยาส2
FT
06:30
1 - 1
2 - 1
2เซา เบนโต้ [13]
  
[18] ซีอาร์บี แม็คซิโอ2
FT
06:30
0 - 0
2 - 1
1ฟอร์ตาเลซ่า [1]
  
[11] โอเอสเต้2
FT
07:30
1 - 1
2 - 1
3เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ [2]
  
[19] แซมปายโอ้ คอเรีย1
FT
07:30
0 - 0
0 - 0
4วิลา โนวา [8]
  
[7] กัวรานี่ เอสพี
FT
07:30
1 - 0
2 - 0
11แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[a-5] พูมาส ยูนัม3
FT
07:00
0 - 1
0 - 1
2กัวเรตาโร่ เอฟซี [a-11]
  
[a-7] โมนาร์คัส โมเรเลีย2
FT
07:00
1 - 0
1 - 1
1ปาชูก้า [a-13]
  
[a-16] พูอีบลา3
FT
09:00
1 - 0
2 - 0
5อัตลาส [a-18]
  
[a-12] ชีวาส กัวดาลาจาร่า2
FT
09:00
1 - 0
1 - 0
3เนกาซ่า [a-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เกาหลีใต้ (ญ) ยู17
FT
17:00
0 - 0
2 - 2
สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู17
  
ฮังการี ยู18
FT
19:00
0 - 1
1 - 2
สโลวาเกีย (ยู 18) (N)
  
สหรัฐอเมริกา(ยู 18)
FT
19:00
1 - 1
2 - 1
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ ยู 18 (N)
  
สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18)
FT
22:00
1 - 1
2 - 2
บัลแกเรีย ยู18
  
ญี่ปุ่น (ยู 18)
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
ยูเครน ยู18 (N)
  
สกอตแลนด์(ยู 17)
FT
02:00
1 - 0
2 - 0
รัสเซีย (ยู 16)
  
Facebook share Line line Twitter tweet