โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[HUND1-5] แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน12
FT
02:00
0 - 1
1 - 2
21เออีเค เอเธนส์ [GRED1-1]
  
[HOLD1-6] อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม2
FT
02:00
3 - 1
3 - 1
2ดินาโม เคียฟ [UKRD1-3]
  
[SUISl-1] ยัง บอยส์1
FT
02:00
1 - 1
1 - 1
2ดินาโม ซาเกร็บ [CROD1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล Asian Games football Women ฟุตบอล Asian Games football Women

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] เกาหลีเหนือ(ญ)1
FT
18:30
0 - 1
0 - 2
41จีน(ญ) (N) [17]
  
[76] ฮ่องกง จีน (ญ)
FT
18:30
5 - 1
6 - 1
ทาจิกิสถาน(ญ) (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์คัพ ฟุตบอล ดัตช์คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ยูเอสวี เฮอร์คิวลีส2
FT
23:00
0 - 1
0 - 4
1ASWH
  
ครุนเน่อร์ สแตร์1
FT
01:00
0 - 1
2 - 1
2เอฟซี ลินเด้น [HOLD3-16]
  
[HOLD3-2] เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก2
FT
01:00
0 - 2
0 - 3
3OFC Oostzaan
  
โอเจซี รอสมาเล่น
FT
01:00
1 - 0
1 - 1 *ET 4-1
Flevo Boys
  
UNO Animo2
FT
01:00
1 - 3
1 - 6
VV Sint Bavo [HOLD3-6]
  
สตาฟอร์ส
FT
01:00
0 - 0
1 - 1 *ET 2-1
เฮชเอสซี 21 ไบรน์
  
HBS Craeyenhout3
FT
01:00
1 - 1
2 - 3
3โอเอ็นเอส สนีค
  
[HOLD3-20] อาชิเลส
FT
01:00
0 - 5
1 - 6
ฮาเคเมส บอยส์
  
โอดีไอเอ็น
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
วีวี ดอนเกน
  
[HOLD3-10] เดอ ทริฟเฟอร์ส
FT
01:00
1 - 0
1 - 1 *ET 1-2
ดีวีเอส 33 เออร์เมโล
  
Blauw Geel2
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
4ยูอาร์เค
  
เกเมิร์ท
FT
01:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 3-2
เอชเอสวี ฮูค
  
SJC Noordwijk13
FT
01:00
0 - 1
0 - 2
เอฟซี ลิซเซ่ [HOLD3-15]
  
ยูเอ็นเอ
FT
01:00
1 - 1
2 - 4
VV Eemdijk
  
[HOLD2-15] โวเลนดัม
FT
01:00
0 - 0
0 - 0 *ET 1-0
EVV Echt
  
อาร์เควีวี3
FT
01:00
2 - 0
2 - 1
2SteDoCo
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน คัพ ฟุตบอล สวีเดน คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SWED1SNN-11] นีคอปปิ้ง บีไอเอส1
FT
22:30
0 - 0
1 - 1 *ET 3-2
2จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ [SWED1-8]
  
[SWED3VG-6] เอฟซี โรเซ็นการ์ด2
FT
23:00
2 - 0
2 - 0
แลนด์สโครน่า [SWED2-14]
  
[SWED3VG-5] ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ2
FT
23:00
0 - 0
0 - 2
3ฮาล์มสตัด [SWED2-5]
  
[SWED3OG-2] อัสซีริสก้า ไอเค
FT
23:00
1 - 1
3 - 1
11คัลมาร์ [SWED1-9]
  
[SWED3NL-1] อัสซีริสก้าบีเค1
FT
23:30
0 - 0
1 - 3
2ยอนโคปิ้งส์โซดร้า [SWED2-11]
  
[SWED3SS-1] ไอเอฟ ซิลเวีย
FT
23:30
0 - 2
0 - 4
เยอร์การ์เด้น [SWED1-7]
  
[SWED1SNS-5] เอสไคลสมินเน ไอเอฟ
FT
23:30
0 - 0
1 - 0
เฮลซิงบอร์ก [SWED2-1]
  
[SWED3SS-6] โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค1
FT
23:30
0 - 4
0 - 4
เอล์ฟส์บอร์ก [SWED1-13]
  
[SWED1SNS-9] คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ
FT
23:30
0 - 2
0 - 6
วาลเบิร์ก เอฟซี [SWED2-13]
  
แวซโจ ยูไนเต็ด เอฟซี
FT
23:30
0 - 4
0 - 5
3ฮัคเค่น [SWED1-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ ฟุตบอล รัสเซีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[RUSD1-15] ลุช เอเนอร์จีย่า
FT
16:00
0 - 1
0 - 2
เอสเคเอ คาบารอฟกี้ [RUSD1-8]
  
[RUSD2E-3] ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์3
FT
17:00
1 - 0
3 - 0
1ซแวซด้า [RUSD2E-5]
  
[RUSD2E-2] ไดนาโม บรานัวล์
FT
18:30
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 5-4
2ทอม ทอมสค์ [RUSD1-2]
  
[RUSD2U-11] เชลยาบินสค์14
FT
20:00
0 - 0
0 - 1
2เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด [RUSD1-3]
  
[RUSD1-11] เอฟเค ทิวเมน2
FT
21:00
1 - 1
1 - 1 *ET 2-1
4ซิเบียร์ [RUSD1-14]
  
[RUSD2W-11] Znamya Truda12
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
4บัลติก้า [RUSD1-17]
  
[RUSD2U-2] เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์2
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
2มอร์โด้เวีย ซารานสค์ [RUSD1-10]
  
[RUSD2U-6] ซิซราน-200312
FT
22:00
0 - 0
0 - 0 *ET 1-1 *PEN 4-3
2โรเตอร์ โวลโกกราด [RUSD1-18]
  
[RUSD2S-7] โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน2
FT
22:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 4-2
31เฟเคิล [RUSD1-16]
  
[RUSD2C-13] เอฟเค การูก้า2
FT
22:30
1 - 2
3 - 3 *ET 4-4 *PEN 2-4
61สปาร์ตัก ตัมบอฟ [RUSD1-5]
  
[RUSD2W-7] Luki Energiya
FT
22:30
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 5-4
เชอตาโนโว มอสโก [RUSD1-12]
  
[RUSD2C-11] ดินาโม บรีอันสค์1
FT
22:30
0 - 2
1 - 3
2อแวนการ์ด คุร์สค์ [RUSD1-9]
  
[RUSD2S-3] เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่2
FT
22:30
1 - 1
2 - 1
4เอฟเค โซชิ [RUSD1-6]
  
[RUSD2W-1] เทคสติลชิค อีวาโนโว3
FT
22:30
0 - 2
2 - 3
2เอฟเค คิมกี้ [RUSD1-13]
  
[RUSD2S-1] เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่4
FT
23:00
0 - 0
2 - 0
3ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ [RUSD1-19]
  
[RUSD2C-1] ตอร์ปิโด มอสโก4
FT
23:30
1 - 0
2 - 0
1ชินนิค ยาโรสลาฟ [RUSD1-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Zdar nad Sazavou
FT
22:30
0 - 0
0 - 2
เบอโน่ [CZED2-6]
  
Brandys Nad Labem3
FT
23:00
1 - 2
1 - 4
1วิคตอเรีย ซิซคอฟ [CZED2-10]
  
Kozlovice
FT
23:00
0 - 3
0 - 4
เอสซี ซนอย์โม [CZED2-13]
  
FK Prepere
FT
23:00
0 - 2
2 - 4
1เอ็มเอฟเค ชรูดิม [CZED2-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-13] ลานุส1
FT
06:00
0 - 2
1 - 2
2แอดเตริโค ราแฟล่า (N) [ARGD2-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล Japan Emperors Cup ฟุตบอล Japan Emperors Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[JPND1-2] คาวาซากิ ฟรอนตาเล่1
FT
17:00
0 - 1
3 - 1
4โชนัน เบลมาเร่ [JPND1-12]
  
[JPND1-5] เซเรโซ โอซาก้า
FT
17:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
2เวนท์ฟอเรท โกฟุ (N) [JPND2-14]
  
[JPND1-1] ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า2
FT
17:00
1 - 1
1 - 1 *ET 4-1
1นาโกย่า แกรมปัส เอต [JPND1-14]
  
[JPND1-15] โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส2
FT
17:00
1 - 2
2 - 3
1เวกัลตา เซนได [JPND1-8]
  
[JPND1-16] สากัน โตสู
FT
17:00
1 - 0
3 - 0
1วิสเซล โกเบ [JPND1-4]
  
[JPND1-9] อูราวะ เรด ไดมอนส์
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
2โตเกียวเวอร์ดี้ (N) [JPND2-6]
  
[JPND2-11] มอนเตดิโอะ ยามากาตะ2
FT
17:00
1 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 7-6
เอฟซี โตเกียว [JPND1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล Chinese FA Cup ฟุตบอล Chinese FA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CHACSL-2] ปักกิ่ง กั๋วอัน2
FT
18:35
1 - 1
5 - 1
1กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ [CHACSL-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-12] ซาน ลอเรนโซ่2
FT
05:30
2 - 0
3 - 1
2เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ [URUD1A-1]
  
[ECUD1-1] แอลดียู กีโต้
FT
07:45
1 - 0
1 - 0
2เดปอร์ติโว กาลี [COLD1a-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ ฟุตบอล เอเอฟซี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ISL-1] เบงกาลูรู3
FT
21:30
0 - 2
2 - 3
1เอฟซี แอลติน แอสเซร์
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] แอสตัน วิลล่า3
FT
01:45
1 - 1
2 - 2
2เบรนท์ฟอร์ด [5]
  
[22] เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์2
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
มิลล์วอลล์ [12]
  
[13] แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส1
FT
01:45
0 - 2
2 - 2
เร้ดดิ้ง [23]
  
[21] นอริช ซิตี้2
FT
01:45
0 - 0
2 - 0
2เพรสตัน นอร์ท เอนด์ [15]
  
[7] โบลตัน วอนเดอเรอส์2
FT
02:00
0 - 0
1 - 0
3เบอร์มิงแฮม ซิตี้ [18]
  
[19] สโต๊ค ซิตี้15
FT
02:00
0 - 2
0 - 3
2วีแกน แอธเลติก [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] จิลลิ่งแฮม1
FT
01:45
1 - 3
1 - 4
2ซันเดอร์แลนด์ [5]
  
[16] สคันธอร์ป ยูไนเต็ด3
FT
01:45
0 - 4
0 - 5
1ฟลีตวู้ด ทาวน์ [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] เฟรมัด อเมเจอร์2
FT
23:00
1 - 1
1 - 1
4โรสกิลด์ [12]
  
[2] เฟรเดอริเซีย3
FT
23:30
1 - 1
1 - 2
2ทิซเตด เอฟซี [4]
  
[3] ฮวิโดฟ ไอเอฟ2
FT
23:30
0 - 0
1 - 0
เฮลซิงกอร์ [5]
  
[9] ลิงบี้1
FT
23:30
2 - 1
4 - 1
1ไนโคบิ้ง เอฟซี [7]
  
[8] นาเอสเวด2
FT
23:30
1 - 0
1 - 0
3เฮอฟอล์จ โคเก้ [1]
  
[10] ซิลเคบอร์ก1
FT
23:30
0 - 0
2 - 3
1วีบรอก [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[20] ปารานา พีอาร์3
FT
05:30
1 - 1
1 - 1
1เซาเปาโล [1]
  
[10] บาเฮีย บีเอ1
FT
05:30
0 - 1
0 - 1
2อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส [2]
  
[16] สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี2
FT
07:00
0 - 0
0 - 2
2อเมริกา มิไนโร่ [11]
  
[5] พัลไมรัส2
FT
07:00
0 - 0
2 - 0
61โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) [12]
  
[9] ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)1
FT
07:45
1 - 0
1 - 0
21สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [7]
  
[4] เกรมิโอ้ ปอร์โต้2
FT
07:45
0 - 1
1 - 1
4ครูไซโร่ (เอ็มจี) [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี22
FT
06:15
0 - 1
1 - 1
4นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[a-15] คลับ เลออน3
FT
07:00
1 - 0
2 - 0
4คลับ อเมริกา [a-5]
  
[a-1] ครูซ อาซูล2
FT
07:00
1 - 0
1 - 0
1โตลูก้า [a-6]
  
[a-12] ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล1
FT
09:00
1 - 0
4 - 0
2เวราครูซ [a-17]
  
[a-16] โลบอส บ๊วบ3
FT
09:00
0 - 1
1 - 2
3มอนเทอร์เรย์ [a-3]
  
[a-14] คลับ ตีฮัวนา2
FT
09:05
0 - 0
2 - 2
1ซานโตส ลากูน่า [a-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ฟาเจียโน โอคายามา
FT
17:00
2 - 1
2 - 1
1โตกุชิม่า วอร์ทิส [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์3
FT
17:00
0 - 1
2 - 1
1แดกู เอฟซี [10]
  
[7] เอฟซี โซล2
FT
17:30
0 - 1
0 - 1
2โปฮัง สตีลเลอร์ [6]
  
[2] กยองนัม เอฟซี11
FT
17:30
0 - 1
2 - 1
21แกงวัน เอฟซี [5]
  
[3] วุลซาน ฮุนได โฮรางอี1
FT
17:30
1 - 1
4 - 1
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ [9]
  
[12] อินชอนยูไนเต็ด2
FT
17:30
2 - 0
3 - 1
2ชุนนัมดรากอนส์ [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ฮังการี ยู18
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
ยูเครน ยู18 (N)
  
บัลแกเรีย ยู18
FT
19:00
0 - 4
0 - 5
สหรัฐอเมริกา(ยู 18) (N)
  
สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18)
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
1สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ ยู 18
  
ญี่ปุ่น (ยู 18)
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
สโลวาเกีย (ยู 18) (N)
  
รัสเซีย (ยู 16)
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
1บัลแกเรีย ยู16
  
ไอร์แลนด์เหนือ (ญ) ยู19
FT
01:00
1 - 0
2 - 0
ฮังการี (ญ) ยู19
  
Facebook share Line line Twitter tweet