โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ ฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGPR-6] อาร์เซน่อล2
FT
01:45
2 - 0
3 - 1
1เบรนท์ฟอร์ด [ENGLCH-7]
  
[ENGPR-17] เวสต์แฮมยูไนเต็ด
FT
01:45
3 - 0
8 - 0
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ [ENGL2-24]
  
[ENGPR-1] ลิเวอร์พูล5
FT
01:45
0 - 0
1 - 2
3เชลซี [ENGPR-3]
  
[ENGLCH-9] น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์12
FT
01:45
2 - 0
3 - 2
2สโต๊ค ซิตี้ [ENGLCH-18]
  
[ENGPR-5] ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์1
FT
02:00
0 - 0
2 - 2 *PEN 4-2
1วัดฟอร์ด (N) [ENGPR-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ ฟุตบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[THAPR-12] ราชบุรี มิตรผล เอฟซี14
FT
19:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-3
2เชียงราย ยูไนเต็ด (N) [THAPR-5]
  
[THAD1-10] ศรีสะเกษ เอฟซี3
FT
19:00
1 - 1
1 - 2
2บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (N) [THAPR-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน ฟุตบอล ลาลีกา สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[20] เลกาเนส4
FT
01:00
0 - 1
2 - 1
2บาร์เซโลน่า [1]
  
[12] แอธเลติก บิลเบา1
FT
01:00
0 - 0
0 - 3
1บียาร์เรอัล [14]
  
[9] เซบีย่า3
FT
03:00
3 - 0
3 - 0
4เรอัล มาดริด [2]
  
[15] บาเลนเซีย1
FT
03:00
1 - 0
1 - 1
3เซลต้า บีโก้ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] อูดิเนเซ่2
FT
00:00
0 - 0
1 - 2
6ลาซิโอ [6]
  
[14] เอเอส โรม่า
FT
02:00
3 - 0
4 - 0
1โฟรซิโนเน่ [19]
  
[16] กาญารี่1
FT
02:00
0 - 0
0 - 0
3ซามพ์โดเรีย [9]
  
[11] เจนัว4
FT
02:00
1 - 0
2 - 0
4คิเอโว่ [20]
  
[1] ยูเวนตุส2
FT
02:00
2 - 0
2 - 0
3โบโลญญ่า [18]
  
[2] นาโปลี
FT
02:00
1 - 0
3 - 0
3ปาร์ม่า [10]
  
[12] อตาลันต้า2
FT
02:00
0 - 0
0 - 0
1โตริโน่ [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ2
FT
23:30
0 - 0
1 - 2
2ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น [15]
  
[7] โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
FT
01:30
0 - 0
3 - 1
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต [14]
  
[4] โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
FT
01:30
2 - 0
7 - 0
2เนิร์นแบร์ก [10]
  
[8] เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 051
FT
01:30
0 - 0
0 - 0
2โวล์ฟสบวร์ก [6]
  
[13] แอร์เบ ไลป์ซิก2
FT
01:30
1 - 0
2 - 0
3สตุ๊ตการ์ต [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[19] อาเมียงส์
FT
00:00
0 - 0
2 - 1
21แรนส์ [15]
  
[14] บอร์กโดซ์1
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
31ลีลล์ [2]
  
[17] ก็อง2
FT
00:00
1 - 1
2 - 2
21มงต์เปลลิเย่ร์ [4]
  
[8] ดิฌง12
FT
00:00
0 - 3
0 - 3
21โอลิมปิก ลียง [7]
  
[6] โอลิมปิก มาร์กเซย13
FT
00:00
2 - 1
3 - 2
3สตารส์บูร์ก [11]
  
[12] นีมส์3
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
3แก็งก็อง [20]
  
[1] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
FT
02:00
3 - 1
4 - 1
1แร็งส์ [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ ฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGCS-21] ทรูโร ซิตี้4
FT
01:45
3 - 1
3 - 3 *ET 3-4
1เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด [ENGCN-16]
  
[ENGRL1-18] เลเวส3
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
3คิงส์ แลงลีย์
  

โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์คัพ ฟุตบอล ดัตช์คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
โอเจซี รอสมาเล่น2
FT
22:00
0 - 3
0 - 6
1เอดีโอ เดน ฮาก [HOLD1-9]
  
[HOLD3-8] เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส2
FT
23:30
0 - 2
0 - 4
2พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น [HOLD1-1]
  
[NLDD4-2] วีวี โดโว13
FT
00:45
0 - 0
1 - 1 *ET 2-2 *PEN 4-5
3ยูอาร์เค
  
ครุนเน่อร์ สแตร์12
FT
00:45
1 - 0
2 - 1
2ทีอีซี [HOLD3-14]
  
[HOLD3-4] Katwijk3
FT
00:45
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
3เอสซี ฮีเรนวีน [HOLD1-12]
  
RKAV Volendam2
FT
00:45
0 - 2
1 - 2
1วิเทสส์ อาร์นเฮม [HOLD1-7]
  
สตาฟอร์ส2
FT
00:45
0 - 1
0 - 1
1พีอีซี ซโวลล์ [HOLD1-14]
  
VV Eemdijk12
FT
00:45
0 - 2
1 - 4
2ASWH
  
HVV Te Werve
FT
01:45
0 - 4
0 - 7
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม [HOLD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ ฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOPR-1] ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี1
FT
01:45
1 - 1
4 - 2
1มาเธอร์เวลล์ [SCOPR-10]
  
[SCOPR-2] กลาสโกว์ เรนเจอร์ส2
FT
01:45
2 - 0
4 - 0
อายร์ ยูไนเต็ด [SCOCH-1]
  
[SCOPR-8] เซนต์ จอห์นสโตน
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
11เซลติก [SCOPR-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ ฟุตบอล ออสเตรีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUSD3E-15] Stadlau
FT
21:00
0 - 2
0 - 4
1คัพเฟ่นเบิร์ก [AUTD2-9]
  
[AUTD1-9] แมตเตอร์สเบิร์ก1
FT
23:30
1 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-5
1ราปิด เวียนนา [AUTD1-7]
  
[AUSD3M-2] เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า
FT
00:00
0 - 3
0 - 8
แอลเอเอสเค ลินซ์ [AUTD1-2]
  
[AUSD3W-16] FC Pinzgau Saalfelden
FT
00:00
0 - 2
0 - 5
เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น [AUTD1-3]
  
[AUSD3E-8] น็อยซีเดิล5
FT
00:00
1 - 3
1 - 3
3เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค [AUTD1-11]
  
[AUSD3W-4] เอสซี ชวาส2
FT
01:30
0 - 2
0 - 6
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก [AUTD1-1]
  
[AUTD1-5] ออสเตรียเวียนนา1
FT
01:45
0 - 0
2 - 0
1สตวร์มกราซ [AUTD1-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[DEND4-10] Hedensted
FT
21:15
0 - 0
0 - 3
เวนด์ซีเซล [DENSASL-13]
  
[DEND4-9] บี 190811
FT
21:30
1 - 2
2 - 2 *ET 2-4
3มาเรียไลน์ [DEND2B-12]
  
[DEND2A-1] เจมส์เมอบังค์2
FT
21:30
0 - 0
0 - 1
3เอสเบิร์ก [DENSASL-6]
  
[DEND2A-6] ดาลุ่ม1
FT
21:30
1 - 0
1 - 1 *ET 1-2
2มิดทิลแลนด์ [DENSASL-2]
  
[DEND1-4] นาเอสเวด
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
ซิลเคบอร์ก [DEND1-5]
  
[DEND2A-7] เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด2
FT
23:30
0 - 1
1 - 5
อาร์ฮุส เอจีเอฟ [DENSASL-4]
  
[DEND1-12] โรสกิลด์3
FT
23:30
0 - 2
0 - 5
1อัลบอร์ก [DENSASL-3]
  
[DEND1-1] เฮอฟอล์จ โคเก้12
FT
00:00
0 - 1
0 - 4
1นอร์ดเจลแลนด์ [DENSASL-9]
  
[DEND1-3] เฟรเดอริเซีย2
FT
00:00
0 - 1
0 - 2
3ซอนเดอร์ไจสกี [DENSASL-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น ฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[NORD1-14] สตาร์ต คริสเตียนเซ่น2
FT
23:00
1 - 1
2 - 1
2โบโด กลิมท์ [NORD1-11]
  
[NORD1-1] โรเซนบอร์ก
FT
01:00
1 - 0
2 - 0
3วาเลเรนก้า [NORD1-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ ฟุตบอล รัสเซีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[RUSD2E-2] ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์2
FT
15:00
0 - 2
1 - 2
2อาร์เซน่อล ตูล่า [RUSPR-10]
  
[RUSD1-14] เอสเคเอ คาบารอฟกี้3
FT
16:00
0 - 1
2 - 2 *ET 3-3 *PEN 2-4
2เทเลค กรอซนี่ย์ [RUSPR-8]
  
[RUSD2U-4] ซิซราน-2003
FT
21:00
0 - 2
0 - 4
เอฟเค รอสตอฟ [RUSPR-3]
  
[RUSD2W-12] Luki Energiya
FT
21:30
1 - 1
1 - 2
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ [RUSPR-16]
  
Volgar Astrakhan1
FT
22:00
0 - 2
0 - 4
1เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก [RUSPR-1]
  
[RUSD2S-6] เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่14
FT
22:30
0 - 1
0 - 1
3สปาร์ตัก มอสโก [RUSPR-4]
  
[RUSD1-7] สปาร์ตัก นิชนีย์นอฟโกร็อด3
FT
23:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 5-3
2เอฟซี อูฟา [RUSPR-15]
  
[RUSD1-12] เอฟเค คิมกี้2
FT
23:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
31รูบิน คาซาน [RUSPR-7]
  
[RUSD2S-1] เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่
FT
23:00
0 - 1
1 - 2
4อันจิ มาคัชคาล่า [RUSPR-14]
  
[RUSD2C-1] ตอร์ปิโด มอสโก2
FT
00:15
0 - 1
0 - 1
5ดินาโม มอสโก [RUSPR-9]
  
[RUSD1-15] บัลติก้า4
FT
01:00
1 - 1
2 - 2 *ET 2-3
1โลโคโมทีฟ มอสโก [RUSPR-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CZECFLC-4] โลโค ทาวิน3
FT
21:00
1 - 1
1 - 2
2เทปลิเซ่ [CZED1-12]
  
[CZECFLC-11] โอลิมเปีย ราโดทิน1
FT
21:00
0 - 1
0 - 5
สโลวัคโก้ [CZED1-13]
  
[CZED1-9] ไพรบราม
FT
21:00
3 - 0
4 - 1
3เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม [CZED2-12]
  
[CZED1-15] ซิกม่า โอโลมุช
FT
22:00
3 - 0
7 - 0
1ทริเน็ค [CZED2-14]
  
[CZED2-9] เบอโน่3
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
4สโลวาน ลิเบอเรช [CZED1-10]
  
[CZED1-1] สลาเวีย ปราก
FT
23:30
1 - 0
2 - 0
1อัสติ นาดลาเบม [CZED2-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ ฟุตบอล โปแลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[POLD4-18] โอลิมเปีย ไอบรองก์3
FT
20:00
0 - 2
0 - 3
1สลาสค์ วรอคลาวน์ [POLD1-11]
  
[POLD4-12] เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ2
FT
20:00
2 - 0
2 - 0
2วอร์ต้า พอซแนน [POLD2-16]
  
[PolD4-19] KP Starogard Gdanski2
FT
20:30
1 - 0
1 - 0
2โกลนิค เลชน่า [POLD4-6]
  
[POLD4-3] เอลเลน่า โตรัน1
FT
20:30
0 - 2
1 - 3
2บิโตเวีย บิโตฟ [POLD2-2]
  
[PARD1-11] เจนเออะแร็ล ดิแอซ5
FT
21:00
0 - 4
0 - 7
พุชช่า นิโปโลมิเช่ [POLD2-10]
  
[PolD4-39] KS Polonia Sroda Wlkp3
FT
21:00
0 - 0
4 - 3
2ราดอมเมียร์ก ราดอม [POLD4-4]
  
[PolD4-79] Drweca Nowe Miasto
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
21วิสลา พูลาเว่ [PolD4-50]
  
[PolD4-46] Falubaz Zielona Gora1
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
2วิเกร ซูวาล์วกี๊ [POLD2-6]
  
[PolD4-24] Huragan Morag
FT
21:00
0 - 1
3 - 2
ซาเกลบี้ ลูบิน [POLD1-5]
  
[PolD4-48] Gornik Walbrzych
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก [POLD1-1]
  
[PolD4-54] เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว1
FT
21:00
1 - 1
2 - 1
21จีเคเอส ทิคี [POLD2-11]
  
[POLD4-13] เคเอส อีเนอเกติก โร1
FT
21:00
1 - 0
1 - 3
1คราโคเวีย คราคอฟ [POLD1-16]
  
[PolD4-90] BKS Tur Bielsk Podlaski1
FT
21:00
0 - 1
1 - 4
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า [POLD2-18]
  
[PolD4-96] Baltyk Koszalin6
FT
21:00
1 - 1
1 - 1 *ET 1-3
5โรซวอช์ย คาโตวิตเซ [POLD4-17]
  
[POLD2-7] จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย1
FT
22:30
0 - 2
1 - 2
ปิแอส กลิวิส [POLD1-6]
  
[PolD4-69] เอ็มเคเอส คลูชบ็อค3
FT
23:00
0 - 2
0 - 2
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา [POLD2-13]
  
[POLD2-3] แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์1
FT
23:00
0 - 2
0 - 3
เมียดิซ เลกนิก้า [POLD1-9]
  
[POLD4-5] จีเคเอสเบลชาโตว์1
FT
23:30
0 - 0
0 - 0 *ET 1-1 *PEN 6-5
3การ์บาเนียกราโกล [POLD2-17]
  
[POLD2-15] จีเคเอส คาโตวีตเซ3
FT
01:30
1 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-3
2โปกอน เซซิน [POLD1-14]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ ฟุตบอล ตุรกี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Yeni Amasya Spor2
FT
16:55
0 - 5
2 - 5
31คอนยาสปอร์ [TURD1-5]
  
[TUR3BA-16] Erbaaspor S
FT
18:00
1 - 0
1 - 0
เอสคิเซไฮสปอร์ [TURD2-15]
  
[TUR3BB-4] เบเลดิเย แวนสปอร์2
FT
18:00
1 - 0
1 - 1 *ET 4-2
1ฮาเซทเทเป้ เอสเค [TURD3LB-11]
  
[TURD3LB-16] กูมัสฮาเนสสปอร์3
FT
18:00
1 - 0
1 - 0
2ซิลิวริสปอร์
  
[TURD2-9] ฮาเตย์สปอร์2
FT
18:00
1 - 1
2 - 1
2Erokspor [TUR3BB-10]
  
คิลิส เบเลดิเยสปอร์
FT
18:00
0 - 4
1 - 4
ออสมานลิสปอร์ เอฟซี [TURD2-10]
  
[TURD3LB-13] กาเซียนเทปสปอร์2
FT
18:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
262 Pertekspor
  
Bartinspor14
FT
18:30
0 - 1
1 - 2
3ซาริเยอร์ [TURD3LB-2]
  
[TURD2-18] คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์2
FT
18:30
0 - 0
3 - 0
1Kocaeli Birlik Spor
  
Karaman Belediyespor
FT
18:30
0 - 2
1 - 3
Etimesgut Belediye Spor [TURD3BG-15]
  
Kirsehir Koyhizmetleri
FT
18:30
2 - 2
2 - 3
31อัลเตย์สปอร์ [TURD2-7]
  
[TURD3BG-14] คอนยา เซเคอร์สปอร์3
FT
18:30
0 - 1
0 - 2
1คารากูมรัค [TURD3BG-9]
  
[TURD3BG-10] ซองกุลดัค1
FT
18:30
1 - 0
4 - 1
4Bayrampasa
  
[TURD3BG-13] บันไดมาสปอร์2
FT
19:00
1 - 0
3 - 0
2กาซอสแมนพาซาสปอร์
  
Bucak Belediye Oguzhanspor1
FT
19:00
0 - 1
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 4-5
5Bugsasspor [TURD3BG-12]
  
Darica Genclerbirligi3
FT
19:00
0 - 1
2 - 1
3อินโกลสปอร์ [TURD3LB-15]
  
Sanger2
FT
19:00
1 - 1
2 - 1
1ซาคาร์ยาสปอร์ [TURD3LB-12]
  
[TUR3BA-3] Sile Yildizspor
FT
19:00
0 - 0
2 - 2 *ET 3-2
6อดาน่าสปอร์ [TURD2-17]
  
[TURD2-16] อลาซิกสปอร์2
FT
19:00
0 - 0
0 - 4
2บัทมาน เปโทรลสปอร์ [TUR3BA-14]
  
[TURD2-13] อิสตันบูลสปอร์1
FT
19:00
2 - 0
3 - 1
1อนาโดลู อัสคูดาล [TUR3BC-15]
  
[TURD2-8] อัฟเจต อัฟยอนสปอร์1
FT
21:00
2 - 1
2 - 1
2Siirt Il Ozle Idaresi Spor
  
[TURD3BG-18] เฟธิเยสปอร์6
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
31Sancaktepe Belediye Spor [TURD3LB-1]
  
[TURD1-7] อันคารากูคู1
FT
23:00
2 - 1
2 - 1
2Serik Belediyespor [TUR3BC-8]
  
[TURD2-2] โบลูสปอร์1
FT
23:00
1 - 0
4 - 1
1Payas BS 1975 [TUR3BC-4]
  
[TURD3BG-16] คาห์รามานมาราสส์สปอร์14
FT
23:00
1 - 0
2 - 0
5Kemer Tekirova Spor [TUR3BB-7]
  
[TURD3BG-3] ซานลิอูร์ฟาสปอร์
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
Yomraspor [TUR3BA-8]
  
[TURD1-17] เคย์เคอร์ ริเซสปอร์2
FT
00:30
1 - 0
2 - 0
1ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ ฟุตบอล กรีซ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
อิททิทอส สปาต้า5
FT
20:30
0 - 1
1 - 1
2เออร์โกเทลิส [GRED2-10]
  
[GRED1-8] สโกดา ซานธี3
FT
20:30
0 - 0
0 - 0
1โอเอฟไอ เครเต้ [GRED1-13]
  
[GRED1-3] พีเอโอเค ซาโลนิก้า11
FT
23:00
1 - 1
1 - 1
อาริส ซาโลนิก้า [GRED1-5]
  
[GRED3S-23] Niki Volou1
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
3เคอร์คีย์ร่า
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAD1-7] ครูไซโร่ (เอ็มจี)1
FT
07:45
1 - 0
1 - 1
5พัลไมรัส [BRAD1-2]
  
[BRAD1-8] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา1
FT
07:45
1 - 1
2 - 1
3ฟลาเมงโก [BRAD1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGTB-3] เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี2
FT
07:10
0 - 0
1 - 0
3ซีเอ บราวน์อโดรกู [ARGD2-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล Japan Emperors Cup ฟุตบอล Japan Emperors Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[JPND1-11] จูบิโล อิวาตะ
FT
17:00
1 - 1
4 - 2
1คอนซาโดล ซัปโปโร [JPND1-7]
  
[JPND1-4] คาชิม่า แอนท์เลอร์ส2
FT
17:00
0 - 0
0 - 0 *ET 2-0
2ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า [JPND1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUSVPL-2] เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์3
FT
16:30
0 - 0
1 - 0
3ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด [AUSVPL-1]
  
[AUSNSW-2] เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส3
FT
16:30
0 - 0
0 - 2
1อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (N) [AUSD1-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล Chinese FA Cup ฟุตบอล Chinese FA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CHACSL-8] กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ2
FT
18:35
0 - 1
0 - 3
1ปักกิ่ง กั๋วอัน [CHACSL-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[COLD1c-5] แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
FT
07:15
0 - 0
1 - 0
2โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ [ARGD1-19]
  

โปรแกรมฟุตบอล AFC U-16 Championship 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
มาเลเซีย ยู16
FT
10:00
0 - 1
0 - 2
ญี่ปุ่น ยู16
  
ไทย ยู16
FT
10:00
0 - 1
1 - 2
ทาจิกิสถาน ยู16 (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] เครโมเนเซ่1
FT
00:00
1 - 0
2 - 0
1โคเซนซ่า 1914 [18]
  
[17] ฟอกเจีย3
FT
02:00
0 - 1
2 - 1
3ปาโดวา [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] มักเดเบิร์ก2
FT
23:30
0 - 1
3 - 3
5เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก [18]
  
[13] เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก3
FT
23:30
2 - 1
2 - 1
2ไฮน์เดนเฮลม์ [12]
  
[11] ซังค์ เพาลี1
FT
23:30
1 - 1
2 - 1
51เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 [9]
  
[14] แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา3
FT
23:30
0 - 1
0 - 2
2เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น [17]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] วีเอฟอาร์ อาเล่น2
FT
00:00
0 - 1
1 - 3
1คาร์ลสรูห์ เอสซี [7]
  
[2] เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 0512
FT
00:00
0 - 0
1 - 2
2เอฟเอสวี ซวิคเกา [15]
  
[3] อุนเตอร์ฮัคกิ้ง5
FT
00:00
0 - 0
1 - 1
4ทีเอสวี 1860 มิวนิค [9]
  
[4] วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค3
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
4ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์2
FT
00:00
0 - 1
1 - 1
เยอร์การ์เด้น [8]
  
[3] ฮัมมาร์บี้1
FT
00:00
0 - 1
0 - 1
2เอล์ฟส์บอร์ก [12]
  
[16] เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ1
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
2ดัลคุลด์ เอฟเอฟ [15]
  
[6] ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
FT
00:00
1 - 0
3 - 1
1บรอมมาปอจคาร์น่า [14]
  
[2] ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค6
FT
00:00
2 - 1
3 - 1
3มัลโม่ เอฟเอฟ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] อินเตอร์ ตูร์คู1
FT
22:30
0 - 0
2 - 0
1ลาห์ติ [7]
  
[5] อิลเวส แทมเปเร่3
FT
22:30
1 - 2
1 - 2
3เอชเจเค เฮลซิงกิ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] บาเซิ่ล4
FT
01:00
1 - 0
2 - 1
2ลูเซิร์น [5]
  
[10] เนอชาแตล ซามักซ์7
FT
01:00
1 - 0
2 - 1
3ลูกาโน [6]
  
[1] ยัง บอยส์1
FT
01:00
2 - 0
2 - 0
11เซนต์ กัลเลน [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] เอฟซี วิล 19003
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
3วาดุซ [8]
  
[5] วินเตอร์ทูร์1
FT
01:00
1 - 0
2 - 1
1ลัวซานนี สปอร์ท [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี1
FT
06:00
0 - 0
2 - 0
ชิคาโก ไฟร์ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] โชนัน เบลมาเร่2
FT
17:30
0 - 0
0 - 0
1คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[20] เกียวโต แซงก้า4
FT
17:00
1 - 0
1 - 0
อวิสปา ฟูกูโอกะ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] แดกู เอฟซี4
FT
12:00
0 - 1
2 - 2
2กยองนัม เอฟซี [2]
  
[10] ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์3
FT
12:00
0 - 2
1 - 2
โปฮัง สตีลเลอร์ [5]
  
[6] แกงวัน เอฟซี1
FT
12:00
0 - 0
1 - 0
1ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ [4]
  
[3] วุลซาน ฮุนได โฮรางอี
FT
13:00
3 - 1
3 - 2
41เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี [7]
  
[1] ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์4
FT
14:00
0 - 0
1 - 0
1ชุนนัมดรากอนส์ [11]
  
[9] เอฟซี โซล1
FT
14:00
0 - 1
1 - 1
2อินชอนยูไนเต็ด [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล USA โอเพ่น คัพ ฟุตบอล USA โอเพ่น คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MLS-10] ฮุสตัน ไดนาโม3
FT
07:00
2 - 0
3 - 0
1ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน [MLS-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD1a-8] กัวเรตาโร่ เอฟซี2
FT
07:00
2 - 0
2 - 1
1ดอราดอส เดอ ซินาลัว [MEXD2a-12]
  
[MEXD1a-7] ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล3
FT
07:00
3 - 0
4 - 0
3พูอีบลา [MEXD1a-12]
  
[MEXD1a-10] ชีวาส กัวดาลาจาร่า
FT
09:15
1 - 2
1 - 3
พูมาส ยูนัม [MEXD1a-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
อังกฤษ 6
FT
20:00
0 - 0
5 - 0
Kazakhstan VI (N)
  
โปรตุเกส (ฟุตซอล)
FT
03:00
0 - 0
2 - 2
1ปารากวัย ฟุตซอล (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] อิลลิชิเว็ตส์2
FT
21:00
0 - 2
0 - 2
1ดินาโม เคียฟ [2]
  
Facebook share Line line Twitter tweet