โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ ฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGPR-4] อาร์เซน่อล13
FT
02:45
1 - 0
2 - 1
1แบล็คพูล [ENGL1-12]
  
[ENGPR-3] เชลซี1
FT
02:45
3 - 2
3 - 2
1ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ [ENGLCH-6]
  
[ENGPR-13] เวสต์แฮมยูไนเต็ด
FT
02:45
0 - 1
1 - 3
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ [ENGPR-5]
  
[ENGLCH-3] มิดเดิลสโบรห์
FT
03:00
1 - 0
1 - 0
คริสตัล พาเลซ [ENGPR-14]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน ฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SPAD34-2] ยูดี เมลิลล่า1
FT
01:30
0 - 2
0 - 4
2เรอัล มาดริด [SPAD1-9]
  
[SPAD2-7] มายอร์ก้า2
FT
02:30
0 - 2
1 - 2
2เรอัล บายาโดลิด [SPAD1-6]
  
[SPAD1-2] อลาเบส1
FT
02:30
0 - 1
2 - 2
1คิโรน่า [SPAD1-11]
  
[SPAD2-22] คอร์โดบ้า5
FT
02:30
1 - 1
1 - 2
1เกตาเฟ่ [SPAD1-8]
  
[SPAD31-4] คูลทูรัล เลโอเนซ่า18
FT
03:30
0 - 0
0 - 1
1บาร์เซโลน่า [SPAD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบโพคาล ฟุตบอล เดเอฟเบโพคาล

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GERD3-4] ฮันซ่า รอสต๊อค3
FT
00:30
1 - 0
1 - 1 *ET 2-2 *PEN 2-4
3เนิร์นแบร์ก [GERD1-14]
  
[GERD2-1] โคโลญจน์2
FT
00:30
1 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 5-6
5ชาลเก้ 04 [GERD1-15]
  
[GERD1-1] โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์2
FT
00:30
1 - 0
2 - 2 *ET 3-2
41ยูเนี่ยน เบอร์ลิน [GERD2-3]
  
เฟลนสบวร์ก 082
FT
00:30
1 - 3
1 - 5
แวร์เดอร์ เบรเมน (N) [GERD1-4]
  
[GERD1-3] โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค1
FT
02:45
0 - 2
0 - 5
2ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น [GERD1-12]
  
[GERD1-5] แอร์เบ ไลป์ซิก
FT
02:45
0 - 0
2 - 0
1ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ [GERD1-8]
  
[GERD2-10] โฮลสไตน์ คีล1
FT
02:45
1 - 1
2 - 1
1ไฟร์บวร์ก [GERD1-11]
  
[GERD2-14] อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์3
FT
02:45
0 - 3
0 - 3
1เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก [GERD2-17]
  

โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ลีกคัพ ฟุตบอล เฟร้นช์ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[FRAD1-10] นีซ
FT
00:45
2 - 0
3 - 2
21เอเจ โอแซร์ [FRAD2-18]
  
[FRAD2-9] เลอ อาฟร์2
FT
03:05
2 - 0
2 - 0
2ทรัวส์ [FRAD2-10]
  
[FRAD2-1] เม็ตซ์2
FT
03:05
0 - 1
1 - 2
2อาเมียงส์ [FRAD1-18]
  
[FRAD1-20] แก็งก็อง
FT
03:05
0 - 0
0 - 0 *PEN 3-2
อองเช่ร์ [FRAD1-12]
  
[FRAD1-9] แร็งส์
FT
03:05
0 - 0
1 - 1 *PEN 2-3
4โอร์แลงส์ ยูเอส [FRAD2-5]
  
[FRAD1-11] ตูลูส2
FT
03:05
0 - 0
0 - 1
1ลอริยองต์ [FRAD2-4]
  
[FRAD1-17] ดิฌง2
FT
03:05
2 - 0
3 - 1
2ก็อง [FRAD1-15]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ ฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PORD1-13] เฟยเรนเซ่5
FT
23:00
2 - 1
3 - 2
2มาริติโม่ [PORD1-11]
  
[PORD1-1] ปอร์โต้3
FT
02:00
1 - 1
4 - 2
3วาร์ซิม [PORD2-8]
  
[PORD1-5] สปอร์ติ้ง ลิสบอน1
FT
04:15
1 - 0
1 - 2
3เอสโตริล [PORD2-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] เอซี มิลาน2
FT
02:30
1 - 0
2 - 1
2เจนัว [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] ดันดี4
FT
02:45
0 - 4
0 - 5
1เซลติก [3]
  
[1] ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี3
FT
02:45
0 - 0
0 - 0
51ฮิเบอร์เนี่ยน [6]
  
[8] อเบอร์ดีน
FT
02:45
2 - 0
3 - 0
41ฮามิลตัน อคาเดมิคัล [9]
  
[11] เซนต์ เมียร์เรน12
FT
02:45
0 - 1
0 - 2
3มาเธอร์เวลล์ [10]
  
[4] ลิฟวิงสตัน2
FT
02:45
0 - 1
0 - 1
3เซนต์ จอห์นสโตน [7]
  
[5] กลาสโกว์ เรนเจอร์ส4
FT
02:45
1 - 1
1 - 1
6คิลมาร์น็อค [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์คัพ ฟุตบอล ดัตช์คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[HOLD1-4] เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่2
FT
00:30
0 - 1
0 - 2
วิเทสส์ อาร์นเฮม [HOLD1-5]
  
[HOLD1-13] วิลเล่ม ทเว
FT
01:45
2 - 0
5 - 0
1สปาเคนเบิร์ก [HOLD3-17]
  
KFC Katelijne-Waver
FT
01:45
1 - 0
1 - 3
เอสซี ฮีเรนวีน [HOLD1-8]
  
[HOLD1-9] อาแซด อัลค์มาร์
FT
01:45
0 - 0
2 - 0
วีวีวี เวนโล [HOLD1-6]
  
[HOLD1-7] อูเทร็คท์1
FT
01:45
2 - 1
5 - 1
31ASWH
  
[HOLD1-16] เอ็มเมน3
FT
01:45
1 - 1
1 - 3
1Odin 59
  
[HOLD1-2] อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม1
FT
02:45
2 - 0
3 - 0
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ [HOLD2-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ ฟุตบอล ออสเตรีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUTD1-4] โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี2
FT
00:00
0 - 2
0 - 3
1ราปิด เวียนนา [AUTD1-7]
  
[AUTD2-5] ออสเตรีย ลัสเตนัว2
FT
00:30
0 - 0
0 - 1
1เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก [AUTD1-1]
  
[AUTD1-11] เรนดอร์ฟ อัลทัช
FT
00:30
0 - 2
0 - 3
2แอลเอเอสเค ลินซ์ [AUTD1-2]
  
[AUTD2-7] ลาฟนิทซ์1
FT
01:00
0 - 1
2 - 3
เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น [AUTD1-3]
  
[AUTD2-3] เอสวี รีด1
FT
01:10
1 - 1
1 - 2
21เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ [AUTD2-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[DEND1-3] นาเอสเวด2
FT
00:15
1 - 1
2 - 1
3อาร์ฮุส เอจีเอฟ [DENSASL-6]
  
[DENSASL-5] อัลบอร์ก1
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
เอซี ฮอร์เซ่นส์ [DENSASL-4]
  
[DEND2A-1] โคลดิ้ง2
FT
01:00
1 - 1
1 - 1 *ET 3-1
41เวเจิล [DENSASL-13]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น ฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[NORD1-11] สตรอมก็อดเซ็ท
FT
02:00
0 - 0
3 - 0
1ลีลล์สตรอม [NORD1-14]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ ฟุตบอล รัสเซีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[RUSPR-8] กาโซวิก โอเรนเบิร์ก3
FT
18:00
1 - 0
1 - 0
1เอฟเค ทิวเมน [RUSD1-16]
  
[RUSPR-12] อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
FT
21:00
0 - 0
0 - 0 *ET 2-0
51สปาร์ตัก นิชนีย์นอฟโกร็อด [RUSD1-5]
  
[RUSPR-4] โลโคโมทีฟ มอสโก14
FT
23:30
2 - 0
4 - 1
2เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ [RUSPR-16]
  
[RUSPR-9] เทเลค กรอซนี่ย์3
FT
23:30
0 - 1
0 - 2
1อาร์เซน่อล ตูล่า [RUSPR-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CZED1-14] เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า2
FT
21:30
0 - 0
1 - 0
2เบามิต ยาโบลเนค [CZED1-6]
  
[CZED1-2] เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น4
FT
23:30
1 - 0
2 - 2 *ET 2-3
31บานิค ออสตราว่า [CZED1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ ฟุตบอล โปแลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PolD4-42] เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว4
FT
19:00
0 - 1
0 - 1
1กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ [POLPR-14]
  
Weiss La sang dome2
FT
19:00
1 - 0
2 - 2 *ET 3-2
3ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา [POLD2-8]
  
[PolD4-73] โปโลเนีย ซรอดา1
FT
19:00
0 - 0
0 - 1
3ออด้าโอพอล [POLD2-7]
  
[POLD2-15] แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า3
FT
21:30
0 - 0
2 - 0
2คราโคเวีย คราคอฟ [POLPR-12]
  
[PolD4-57] วิสลา พูลาเว่5
FT
00:00
0 - 1
0 - 1
1โรซวอช์ย คาโตวิตเซ [POLD2-16]
  
[POLD2-6] โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์2
FT
00:00
1 - 4
2 - 7
3วิสล่า พล็อค [POLPR-13]
  
[POLD2-3] จีเคเอสเบลชาโตว์1
FT
00:30
0 - 0
0 - 1
2เมียดิซ เลกนิก้า [POLPR-15]
  
[POLD2-17] จีเคเอส คาโตวีตเซ2
FT
02:30
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
2จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก [POLPR-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวิสคัพ ฟุตบอล สวิสคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SUID3-2] สตาเด้ นยอนเนียส
FT
01:30
0 - 0
0 - 1
2ยัง บอยส์ [SUISl-1]
  
[SUID1-4] เอฟซี วิล 19005
FT
02:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 2-4
4เอฟซี ธูน [SUISl-3]
  
[SUID1-3] วินเตอร์ทูร์1
FT
02:00
0 - 0
0 - 1
1บาเซิ่ล [SUISl-2]
  
[SUID23-5] เอฟซี เรด สตาร์ ซูริค4
FT
02:00
1 - 3
2 - 3
1เอฟซี ซูริค [SUISl-4]
  
[SUISl-6] ลูกาโน2
FT
02:30
0 - 0
1 - 1 *ET 3-1
2เนอชาแตล ซามักซ์ [SUISl-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ ฟุตบอล ตุรกี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[TURD3BG-9] Bugsasspor2
FT
17:00
0 - 2
0 - 2
3แทร็บซอนสปอร์ [TURD1-7]
  
[TURD2-7] ฮาเตย์สปอร์1
FT
17:30
1 - 1
3 - 1
3เฟธิเยสปอร์ [TURD3BG-17]
  
[TUR3BB-8] Yeni Altindag BS
FT
17:30
1 - 2
1 - 3
อลันยาสปอร์ (N) [TURD1-13]
  
[TURD3LB-8] โบดรุมสปอร์2
FT
17:45
1 - 0
2 - 1
ชีวาสสปอร์ [TURD1-14]
  
[TURD3BG-18] บันไดมาสปอร์4
FT
18:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 2-4
3เบเลดิเย แวนสปอร์ [TUR3BB-4]
  
[TURD3BG-11] Darica Genclerbirligi2
FT
18:00
1 - 0
6 - 1
2คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ [TURD2-18]
  
[TUR3BA-3] นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์3
FT
18:00
1 - 0
3 - 2
3ออสมานลิสปอร์ เอฟซี [TURD2-10]
  
[TUR3BA-4] Sile Yildizspor3
FT
18:00
2 - 5
2 - 5
1โบลูสปอร์ [TURD2-2]
  
[TURD2-6] อุมรานิเยสปอร์1
FT
18:00
3 - 1
5 - 1
24 Erzincanspor [TUR3BC-8]
  
[TURD1-6] อันคารากูคู
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
2Erbaaspor S [TUR3BA-15]
  
[TURD1-12] เคย์เซริสปอร์1
FT
21:00
1 - 1
6 - 1
พาซาสปอร์ [TUR3BB-12]
  
[TURD1-8] เยนิ มาลัตยาสปอร์1
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
3Kirklarelispor [TURD3BG-13]
  
[TURD3BG-12] คาห์รามานมาราสส์สปอร์1
FT
00:30
2 - 0
3 - 0
4คอนยาสปอร์ [TURD1-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ ฟุตบอล กรีซ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GRED2-2] อปอลล่อน ลาริสซ่า2
FT
20:00
0 - 2
0 - 4
เออีเค เอเธนส์ [GRED1-3]
  
[GRED2-9] คิสสามิกอส1
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
1พาไนโทลิกอส อกรีนิออน [GRED1-7]
  
[GRED2-14] อปอลล่อน คาลามาเรีย
FT
20:00
0 - 2
0 - 4
1พานิโอนิออส [GRED1-10]
  
[GRED3S-1] อิราคลิส3
FT
22:15
0 - 1
1 - 6
1พีเออี อโตรมิตอส [GRED1-2]
  
[GRED1-8] อาริส ซาโลนิก้า
FT
22:15
0 - 0
2 - 1
1อิททิทอส สปาต้า
  
ตริคาล่า2
FT
00:30
0 - 1
0 - 1
2แอสเตราส ตริโปลิส [GRED1-14]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-20] ซาน ลอเรนโซ่15
FT
05:00
0 - 1
1 - 1 *PEN 1-4
1เทมเปอร์ลีย์ (N) [ARGD2-18]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ FA คัพ ฟุตบอล เกาหลีใต้ FA คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[KORD1-3] วุลซาน ฮุนได โฮรางอี1
FT
17:30
2 - 0
2 - 1
1ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ [KORD1-4]
  
[KORD1-11] ชุนนัมดรากอนส์2
FT
17:30
0 - 2
1 - 2
1แดกู เอฟซี [KORD1-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[URUD1A-2] เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ14
FT
05:30
0 - 0
0 - 1
2ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) [BRAD1-10]
  
[BRAD1-8] แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่2
FT
07:45
0 - 1
0 - 1 *PEN 4-1
4บาเฮีย บีเอ [BRAD1-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAD1-1] พัลไมรัส4
FT
07:45
0 - 1
2 - 2
2โบคา จูเนียร์ส [ARGD1-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] ซาแลร์นิตาน่า2
FT
01:00
1 - 0
3 - 1
3ลิวอร์โน่ [18]
  
[9] เลชเช่2
FT
03:00
1 - 0
1 - 0
1โครโตเน่ [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม ฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] คอร์ไทรจ์2
FT
02:30
2 - 0
2 - 2
2วาสแลนด์ บีเวเรน [13]
  
[11] เคเอเอส ยูเปน2
FT
02:30
0 - 0
2 - 0
3เซอร์เคอร์ บรูซ [12]
  
[3] รอแยล อันท์เวิร์พ3
FT
02:30
2 - 0
2 - 4
3ราซิ่ง เกงค์ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม ฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] โรเซลาเร่1
FT
02:30
0 - 0
0 - 1
2เวสเตอร์โล [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] เยอร์การ์เด้น2
FT
01:00
2 - 0
2 - 0
2ไอเอฟเค โกเตบอร์ก [13]
  
[10] คัลมาร์
FT
01:00
0 - 0
2 - 1
1เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ [16]
  
[15] บรอมมาปอจคาร์น่า
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
1ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค [2]
  
[4] ฮัคเค่น
FT
01:00
1 - 1
2 - 1
1ไอเคซิริอุสเอฟเค [12]
  
[7] จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
FT
01:00
0 - 2
2 - 3
1ฮัมมาร์บี้ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] เคพีวี คอคคูล่า1
FT
19:00
0 - 0
0 - 0
ทีพีเอส ตูร์คู [FIND1-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี2
FT
06:00
2 - 0
3 - 1
3ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน [6]
  
[4] เอฟซี ดัลลัส2
FT
08:50
0 - 1
1 - 2
21พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] คาชิม่า แอนท์เลอร์ส2
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
เซเรโซ โอซาก้า [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[21] คามาทามาเร่ ซานูกิ2
FT
17:00
0 - 0
1 - 1
มาชิดา เซลเวีย [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก ฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] อัตเลติโก เดอ โกลกาตา3
FT
21:00
1 - 1
1 - 2
3เบงกาลูรู [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD1a-6] มอนเทอร์เรย์2
FT
09:35
0 - 1
0 - 2
1ครูซ อาซูล [MEXD1a-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[L2] กรีซ ยู171
FT
18:00
0 - 1
0 - 3
เบลเยียม (ยู 17) (N) [L1]
  
[L4] มอลโดว่า ยู17
FT
18:00
2 - 0
2 - 2
ลัตเวีย(ยู 17) [L3]
  
ลักเซมเบิร์ก(ยู 17)13
FT
19:00
0 - 1
0 - 2
1ฟินแลนด์(ยู 17) (N)
  
โปแลนด์(ยู 17)1
FT
19:00
0 - 1
1 - 3
3ฝรั่งเศส(ยู 17)
  

โปรแกรมฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] อโปเอล นิโคเซีย1
FT
00:00
1 - 0
2 - 0
3โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี [8]
  
Facebook share Line line Twitter tweet