โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูโร ฟุตบอล  ยูโร

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[117] คาซัคสถาน2
FT
22:00
2 - 0
3 - 0
1สกอตแลนด์ [40]
  
[87] ไซปรัส
FT
00:00
4 - 0
5 - 0
4ซานมารีโน [211]
  
[14] เนเธอร์แลนด์1
FT
02:45
2 - 0
4 - 0
2เบลารุส [78]
  
[36] ไอร์แลนด์เหนือ
FT
02:45
0 - 0
2 - 0
1เอสโตเนีย [96]
  
[29] สโลวาเกีย4
FT
02:45
1 - 0
2 - 0
3ฮังการี [52]
  
[4] โครเอเชีย
FT
02:45
1 - 1
2 - 1
1อาเซอร์ไบจาน [108]
  
[92] อิสราเอล3
FT
02:45
0 - 0
1 - 1
1สโลวีเนีย [63]
  
[71] FYR มาซิโดเนีย
FT
02:45
2 - 0
3 - 1
11ลัตเวีย [131]
  
[23] ออสเตรีย2
FT
02:45
0 - 0
0 - 1
1โปแลนด์ [20]
  
[1] เบลเยียม1
FT
02:45
2 - 1
3 - 1
11รัสเซีย [50]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น ฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[NORD4-56] อูราเอด เอฟเค
FT
00:30
1 - 0
3 - 0
Tollnes Bk
  
[NORD4-75] แอสซิเดน
FT
01:00
0 - 0
3 - 0
คอนส์เบิร์ก
  
Storm BK
FT
01:00
0 - 0
2 - 2
Skarphedin IL
  
Flekkefjord
FT
01:00
0 - 0
5 - 1
Vag
  
[NORD4-27] สเตล โจร์เพลแลนด์
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
ลูลา
  
โคเปอร์วิค
FT
01:00
0 - 0
2 - 1
Djerv 1919
  
SIF Hessa
FT
01:00
0 - 0
4 - 2
โวลด้า
  
Eik ตอนซ์เบิร์ก
FT
01:30
0 - 0
5 - 0
รูนาร์
  
Raelingen
FT
02:30
0 - 0
1 - 5
สเจ็ทเทน [NORD4-41]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-18] กิมนาเซีย ลา พลาต้า1
FT
04:10
0 - 0
0 - 0 *PEN 5-3
2ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ (N)
  
[ARGD1-13] ลานุส1
FT
06:10
0 - 0
2 - 0
31ฮูราแคน ลาส เฮราส (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
โลแกน เมโทร2
FT
16:30
0 - 0
3 - 0
เมาท์ กราเวท
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[URUD1A-6] มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
FT
05:15
2 - 0
2 - 0
2สปอร์ต ฮวนคาโย่ [PERD1-17]
  
[CHID1-12] ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า3
FT
05:15
1 - 1
1 - 2
4ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) [BRARJB-2]
  
[COLD1a-20] อากีลาส โดราดาส1
FT
07:30
0 - 1
1 - 1
3โอเรียนเต้ เปโตรเลโร [BOLD1a-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส ฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] บูโลญจน์2
FT
02:00
0 - 0
1 - 1
1ปัว เอฟซี [12]
  
[13] บรูค พีรอนนาส2
FT
02:00
1 - 0
3 - 0
41เลอ ม็องส์ [3]
  
[5] โชเลท เอสโอ13
FT
02:00
0 - 0
0 - 0
3มาริกนาเน่ จีเนค [15]
  
[11] อูแอส กงการ์กโน่14
FT
02:00
0 - 0
1 - 2
1อองตองต์ เอสเอสจี [17]
  
[18] ดรานซี่4
FT
02:00
0 - 0
0 - 1
11ยูเอสแอล ดันเคอร์ [16]
  
[4] สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี7
FT
02:00
1 - 0
4 - 1
2อาวรองเช่ [9]
  
[6] ลียง ดูเชรี่3
FT
02:00
1 - 1
1 - 2
1เอฟซี แซมบี [2]
  
[8] เกววีลย์ อูแอส
FT
02:00
1 - 1
1 - 3
วิลเลฟรองเช [10]
  
[1] โรเดซ อเวรอน1
FT
02:30
1 - 0
3 - 0
31ตูร์ แอฟเซ [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca ฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[C-6] คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ)1
FT
05:30
0 - 0
1 - 1
โวลตา เรดอนดา [B-3]
  
[C-5] โบตาโฟโก้ (อาร์เจ)2
FT
07:30
0 - 0
4 - 1
5ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) [B-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[LCED4-30] Skautafelag Reykjavikur
FT
02:30
2 - 0
4 - 1
KB Breidholt [LCED4-31]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ICED1-1] อัคราเนส4
FT
01:00
2 - 0
4 - 0
1เคเอ อคูเรย์รี่ [ICEPR-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
มอนเตเนโกร(ญ) ยู191
FT
17:00
0 - 1
0 - 5
เซอร์เบีย (ญ) ยู19
  
ตุรกี ยู18
FT
17:00
3 - 0
4 - 0
ไอร์แลนด์ ยู18
  
[44] เมียนมาร์ (ญ)
FT
18:30
0 - 0
0 - 1
1เวียดนาม(ญ) [35]
  
บัลแกเรีย ยู18
FT
19:00
0 - 0
3 - 0
1ยูเครน ยู18
  
เอสโตเนีย(ยู 21)2
FT
19:00
0 - 0
0 - 0
1ยูเครน (ยู 21) (N)
  
[67] สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์
FT
20:45
0 - 1
2 - 1
1ซาอุดีอาระเบีย [70]
  
มอนเตเนโก ยู191
FT
21:00
1 - 1
2 - 2
1ฟินแลนด์(ยู 18)
  
อังกฤษ(ยู 20)
FT
21:00
0 - 2
1 - 3
โปแลนด์ ยู20
  
อิตาลี ยู203
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
2สาธารณรัฐเช็ก(ยู 20)
  
[158] คูเวต
FT
22:30
0 - 0
0 - 0
3เนปาล [161]
  
โปแลนด์ ยู201
FT
23:00
1 - 1
4 - 1
2ญี่ปุ่น ยู20
  
เกาหลีใต้(ยู 20)1
FT
00:00
0 - 1
0 - 1
3ยูเครน ยู20 (N)
  
เยอรมนี(ยู 21)3
FT
00:30
2 - 0
2 - 2
ฝรั่งเศส (ยู 21)
  
อิตาลี (ยู 21)1
FT
00:30
0 - 0
0 - 0
4ออสเตรีย(ยู 21)
  
สเปน(ยู 21)1
FT
00:45
0 - 0
1 - 0
4โรมาเนีย(ยู 21)
  
[130] โคโซโว1
FT
01:00
1 - 0
2 - 2
1เดนมาร์ก [10]
  
อังกฤษ(ยู 21)
FT
02:45
1 - 1
1 - 1
โปแลนด์(ยู 21)
  
[25] สหรัฐอเมริกา1
FT
07:00
0 - 0
1 - 0
1เอกวาดอร์ [58]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
โครเอเชีย(ยู 17)
FT
21:00
2 - 1
3 - 2
เดนมาร์ก ยู17 (N)
  
อังกฤษ(ยู 17)
FT
01:00
3 - 0
5 - 2
สวิตเซอร์แลนด์(ยู 17) (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล Africa Cup of Nations U23 ฟุตบอล Africa Cup of Nations U23

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เอธิโอเปีย ยู23
FT
20:00
0 - 0
1 - 1
2มาลี ยู23
  

โปรแกรมฟุตบอล China Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[72] จีน2
FT
19:00
0 - 1
0 - 1
ไทย [115]
  
Facebook share Line line Twitter tweet