โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BOSPL-1] เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์2
FT
00:00
0 - 1
1 - 1
1สปาร์ตัค เตอร์นาว่า [SVKD1-1]
  
[MOLD1-1] เชอร์ริฟ ติราสโพล2
FT
00:00
2 - 0
3 - 0
1ตอร์ปิโด คาตูซี่ [GEOD1-5]
  
[AZED1-1] คาราบัค2
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
51เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า [SLOD1-2]
  
[NORD1-2] โรเซนบอร์ก
FT
00:45
0 - 0
3 - 1
31วาลูร์ เรย์ยาวิค [ICEPR-2]
  
[MNED1-1] เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค2
FT
01:00
0 - 1
0 - 2
โลโคโมทีฟ อัสตานา [KAZPR-1]
  
[SCOPR-1] เซลติก11
FT
01:45
3 - 0
3 - 0
3อลาชเคิร์ต [ARMD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BOSPL-2] เอฟเค เซลเยซนิการ์1
FT
23:00
2 - 1
3 - 1
1ทรานส์ นาร์ว่า [ESTD1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ ฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
โคฟ เรนเจอร์1
FT
02:00
0 - 1
1 - 2
1ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี (N) [SCOPR-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-17] บานฟิลด์1
FT
08:00
1 - 1
1 - 1 *PEN 2-3
2General Lamadrid (N) [ADTM-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-9] เดเฟนซา วาย จัสติเชีย
FT
05:30
0 - 0
2 - 0
2ซีดี เอล นาซิอองนาล [ECUD1-9]
  
[COLD1a-6] เดปอร์ติโว กาลี2
FT
07:45
1 - 0
4 - 0
3โบลิวาร์ [BOLD1a-3]
  
[PARD1-6] โซล เดอ อเมริกา1
FT
07:45
0 - 0
0 - 0
1เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ [URUD1C-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[20] ซิเอร่า
FT
05:30
0 - 0
1 - 0
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี [7]
  
[16] วิตอเรีย บีเอ2
FT
07:00
1 - 0
1 - 0
2ปารานา พีอาร์ [18]
  
[1] ฟลาเมงโก3
FT
07:45
0 - 0
0 - 1
51เซาเปาโล [3]
  
[10] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา2
FT
07:45
1 - 0
2 - 0
3โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) [9]
  
[5] เกรมิโอ้ ปอร์โต้1
FT
07:45
0 - 0
2 - 0
2อัตเลติโก มิไนโร่ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี5
FT
07:00
2 - 0
2 - 1
3นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] คอนซาโดล ซัปโปโร
FT
17:00
0 - 1
1 - 2
2คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ [3]
  
[8] จูบิโล อิวาตะ2
FT
17:00
1 - 1
3 - 3
1คาชิม่า แอนท์เลอร์ส [11]
  
[9] คาชิว่า เรย์โซล
FT
17:00
0 - 0
0 - 1
เอฟซี โตเกียว [2]
  
[1] ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า1
FT
17:00
2 - 0
4 - 0
11กัมบะ โอซาก้า [16]
  
[10] ชิมิสุ เอส-พัลส์
FT
17:00
2 - 0
3 - 0
2เซเรโซ โอซาก้า [4]
  
[12] โชนัน เบลมาเร่2
FT
17:00
0 - 0
1 - 1
1สากัน โตสู [17]
  
[15] วี-วาเรน นากาซากิ1
FT
17:00
0 - 1
0 - 1
3วิสเซล โกเบ [6]
  
[7] เวกัลตา เซนได2
FT
17:00
0 - 4
2 - 8
1โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส [13]
  
[14] อูราวะ เรด ไดมอนส์
FT
17:30
1 - 1
3 - 1
นาโกย่า แกรมปัส เอต [18]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว3
FT
18:35
0 - 0
1 - 0
1เทียนจิน เทนด้า [10]
  
[15] ต้าเหลียน อาเออร์บิน2
FT
18:35
0 - 0
0 - 0
2เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน [11]
  
[5] กวางโจว เอเวอร์แกรนด์1
FT
18:35
2 - 0
4 - 0
1กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง [16]
  
[3] ปักกิ่ง กั๋วอัน2
FT
18:35
1 - 0
2 - 1
เหอหนาน เจี้ยนเย้ [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์1
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
4เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี [3]
  
[11] แดกู เอฟซี2
FT
17:30
0 - 0
0 - 1
1โปฮัง สตีลเลอร์ [9]
  
[8] เอฟซี โซล1
FT
17:30
0 - 1
2 - 1
1ชุนนัมดรากอนส์ [10]
  
[7] ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์2
FT
17:30
0 - 0
0 - 1
กยองนัม เอฟซี [2]
  
[4] ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
FT
17:30
2 - 0
5 - 2
2อินชอนยูไนเต็ด [12]
  
[6] แกงวัน เอฟซี1
FT
18:00
0 - 0
3 - 3
1วุลซาน ฮุนได โฮรางอี [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ICEPR-5] ไวกิงเกอร์ เรยาวิค3
FT
02:15
0 - 0
0 - 1
3ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค [ICED1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล USA โอเพ่น คัพ ฟุตบอล USA โอเพ่น คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MLS-7] ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
FT
06:00
1 - 0
1 - 0
2ออร์แลนโด ซิตี้ [MLS-9]
  
[MLS-8] ชิคาโก ไฟร์2
FT
07:30
2 - 0
4 - 0
32หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี [USLD1-10]
  
[MLS-7] ฮุสตัน ไดนาโม3
FT
07:30
1 - 1
4 - 2
แคนซัส วิซาร์ดส์ [MLS-3]
  
[MLS-2] ลอส แอนเจลิส เอฟซี2
FT
09:30
2 - 1
3 - 2
5พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส [MLS-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เอฟซี ฮีบาร์
FT
14:45
1 - 0
1 - 0
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย
  
Gloria Popesti-Leordeni
FT
15:00
2 - 1
5 - 2
ยูเวนตุส บูคาเรสต์
  
PSD Demak2
FT
15:00
0 - 0
0 - 1
3พีเอสเอส สเลมัน [IDND1E-2]
  
บัลมาซุยวารอชี เอฟซี
FT
15:55
1 - 0
2 - 0
Nyirbator FC
  
[PORD1-7] มาริติโม่
FT
16:00
0 - 0
1 - 0
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (N) [ENGL1-10]
  
เมเรลินเนเซ่
FT
16:00
1 - 1
2 - 2
วิตอเรีย กิมาไรส์ บี [PORD2-11]
  
[PolD4-33] Rekord Bielsko-Biala
FT
16:00
0 - 0
0 - 1
1รูซอมเบลอค บี
  
Uniao 1º Dezembro
FT
16:30
0 - 1
0 - 2
โอเรียนทัล ลิสเบา
  
[DENSASL-11] ซิลเคบอร์ก
FT
18:00
0 - 0
1 - 3
1เฟรเดอริเซีย [DEND1-6]
  
[WAUSD2-2] Willip
FT
18:00
0 - 2
0 - 6
เพิร์ท กลอรี่ [AUSD1-8]
  
[GEROB-5] ชาลเก้ 04 (เยาวชน)
FT
19:00
2 - 0
3 - 0
ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) [GERRegN-8]
  
[HOLD1-18] เอ็มเมน
FT
20:00
1 - 0
3 - 2
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) [HOLD2-19]
  
[GERD2-9] อิงโกลสตัดท์
FT
20:00
0 - 0
1 - 1
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง [GERD3-6]
  
[UKRD1-3] เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า2
FT
20:00
0 - 1
0 - 1
เดสน่า เชอร์นิฮิฟ [UKRD2-3]
  
เคชเคเมติ ทีอี
FT
20:00
1 - 1
1 - 1
ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี
  
เอฟซี คาร์ปาตี้ ลวิฟ (ยู 19)1
FT
20:50
0 - 1
1 - 1
โวลิน (ยู 19)
  
Bucovina Radauti
FT
21:00
0 - 2
0 - 3
ซีเอส สตินก้า บาเกา
  
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม2
FT
21:00
0 - 1
1 - 1
1มัคคาบี้ ไฮฟา
  
[FRAD1-15] ดิฌง
FT
21:30
0 - 0
2 - 2
ชาเลอร์รัว [BELD1-1]
  
[MARD1-4] เอฟยูเอส ราบัท2
FT
21:30
0 - 0
1 - 0
1เซปาฮัน [IRNPR-14]
  
เอ็มเคเอส คลูชบ็อค1
FT
22:00
0 - 1
0 - 2
Lechia Tomaszow Mazowiecki [PolD4-1]
  
[GERRegNE-8] บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)
FT
22:00
1 - 2
1 - 2
2ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท [GERRegN-9]
  
จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ)
FT
22:00
2 - 0
2 - 1
ทีเอส ไมเทค ซาเวียซ (ญ) [POLWD1-7]
  
[TUND1-3] คลับ แอฟริเคน
FT
22:00
0 - 0
2 - 2
อัล ไซลีย่า [QATD1-6]
  
[TUND1-9] สตาดิ ตูนิเซียน
FT
22:00
1 - 0
1 - 1
เอเอส เอน เอ็มลิล่า [ALGD2-2]
  
เอฟเค รินิจา กอสติวาร์2
FT
22:00
1 - 0
2 - 2
3FK Tikves Kavadarci
  
โนวี่เมสโต
FT
22:00
1 - 2
1 - 3
เออเฮิสกี้ บรอด
  
พีเอฟซี เนซีบาร์1
FT
22:00
1 - 1
1 - 4
1โอเอฟซี ปอโมเรีย
  
พีริน บลากอเยฟกราด
FT
22:00
0 - 1
2 - 1
2เบรกัลนิก้า สติป
  
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า
FT
22:00
2 - 2
3 - 2
FK Zlatibor
  
FK Backa Topola
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
Belasica Strumica
  
[TURD1-2] เฟเนร์บาห์เช่2
FT
22:00
2 - 0
3 - 0
1ฟูแล่ม [ENGPR-7]
  
[ITAD1-17] สปอล2
FT
22:00
2 - 1
6 - 1
อันคาราน เฮอร์วาตินี่ (N)
  
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย
FT
22:00
2 - 1
3 - 1
Kariana Erden
  
[BosHD1-6] FK Podrinje
FT
22:30
1 - 0
3 - 3
2NK Slaven Zivinice [BosHD1-16]
  
FC Prerov
FT
22:30
0 - 4
0 - 6
สปาร์ตัก ฮิวลิน [CZECFLM-11]
  
[CYPD1-4] เออีเค ลาร์นาคา
FT
22:30
1 - 0
2 - 0
อิโนซิส พาราลิมนิ่ [CYPD2-1]
  
[ITAD1-16] กาญารี่
FT
22:30
6 - 0
10 - 0
วิเชนซ่า [ITAC1B-18]
  
[ITAD1-8] ฟิออเรนติน่า
FT
22:30
2 - 1
2 - 1
เวโรน่า (N) [ITAD1-19]
  
Velka Bites
FT
22:30
1 - 1
1 - 5
1เอสเค ลิเซน
  
เอฟเค โคลิน
FT
22:30
1 - 1
1 - 2
สลาเวีย ปราก (ยู 21)
  
FK Zvezdara
FT
22:30
2 - 0
3 - 1
FK Omladinac Novi Banovci
  
เฟฟ11
FT
22:35
2 - 0
2 - 1
21อกัวดา
  
Rekord Bielsko-Biala1
FT
22:50
1 - 0
2 - 0
2Ks Unia Dabrowa Gornicza
  
[GERRegS-11] แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ1
FT
23:00
1 - 3
3 - 4
2เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน [GERD3-7]
  
[GERRegS-5] เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก1
FT
23:00
1 - 2
2 - 3
ไกเซอร์สเลาเทิร์น [GERD3-2]
  
[GERD2-6] เฟาเอฟแอล โบคุ่ม
FT
23:00
2 - 0
2 - 0
2สโต๊ค ซิตี้ (N) [ENGLCH-15]
  
[GERD1-12] ฮันโนเวอร์ 96
FT
23:00
1 - 0
2 - 0
แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น [GERRegNE-2]
  
[CROD2-6] Radnik Sesvete2
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
1ดินาโม ซาเกร็บ [CROD1-1]
  
[FRAD3-1] เลอ ม็องส์
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
ตูร์ แอฟเซ [FRAD3-7]
  
[PORD1-6] จีดี ชาเวซ
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
ซีดี ทอนเดลา [PORD1-11]
  
[GERD3-1] มักเดเบิร์ก1
FT
23:00
3 - 0
5 - 0
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ [GERRegNE-7]
  
[DEND1-10] โรสกิลด์1
FT
23:00
1 - 0
2 - 1
บีเค อวาลต้า (N) [DEND2B-2]
  
Ambla Vallameeskond
FT
23:00
1 - 2
1 - 6
Viimsi MRJK [ESTD4-19]
  
[CROD1-3] สลาเวน โคปริฟนิก้า
FT
23:00
3 - 0
3 - 0
มหาวิทยาลัยฮันยาง
  
[CROD2-8] ดราโกโวลแยค
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
เอ็นเคลุคโก้ [CROD2-17]
  
[POLWD1-8] เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ)
FT
23:00
0 - 1
0 - 3
คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) [POLWD1-3]
  
Sanjoanense
FT
23:00
0 - 1
1 - 1
กิล วิเซนเต้ [PORD2-19]
  
[MKDD2west-4] FC Struga Trim Lum
FT
23:00
0 - 1
1 - 1
1Korab Debar
  
[MARD2-7] วิดาด เฟส
FT
23:00
0 - 0
1 - 2
อิตติฮัด เด แทงเจอร์ [MARD1-1]
  
[GERD2-7] เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
FT
23:00
0 - 0
3 - 0
1เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค
  
บูร์ซาสปอร์1
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
1อัลเตย์สปอร์
  
Fuzesgyarmati SK1
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
1ลูเซียฟารุล โอราเดีย
  
Ivancsa
FT
23:00
0 - 0
1 - 2
III.Keruleti TUE
  
[ISRD1-10] มัคคาบี้ ไฮฟา
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
อาร์เคซี วาลไวก์ [HOLD2-3]
  
[FRAD4B-12] Chasselay M.D. Azergues
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
บรูค พีรอนนาส [FRAD3-14]
  
[SLOD2-4] เอ็นเค รีดอมเลีย1
FT
23:00
4 - 0
7 - 1
2NK Komenda [SLOD3-29]
  
[HUND2E-7] กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี
FT
23:00
0 - 0
2 - 0
เอฟซี ไอการ์
  
[CZECFLC-3] เอสเค ซาปี้
FT
23:00
0 - 0
2 - 0
Spolana Neratovice
  
ฟูแล่ม(สำรอง)
FT
23:00
0 - 4
0 - 4
สปอร์ติง บราก้า 2 [PORD2-16]
  
[HUND2E-11] ชัควารี่ ทีเค2
FT
23:00
1 - 0
3 - 0
1วาร์เท็กซ์
  
[MALD1-4] บีร์คีร์คารา เอฟซี
FT
23:00
2 - 0
3 - 1
ทักเซน เรนโบว์เอฟซี (N) [MALD1-12]
  
KS Kuznia Ustron1
FT
23:00
0 - 1
2 - 1
1GKS Pniowek Pawlowice Slaskie [PolD4-34]
  
Przemsza Siewierz
FT
23:00
0 - 2
0 - 3
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา [POLD4-17]
  
[BELD1-6] คลับบรูซ
FT
23:30
0 - 0
0 - 0
เมเชเลน
  
[GERD2-14] ดินาโม เดรสเดน
FT
23:30
0 - 0
0 - 0
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ (N) [ENGPR-19]
  
[SUISl-10] เอฟซี ซิยง2
FT
23:30
1 - 0
2 - 0
อินเตอร์ มิลาน [ITAD1-4]
  
[GERD1-16] เอาก์สบวร์ก
FT
23:30
1 - 0
2 - 1
มิดเดิลสโบรห์ [ENGLCH-1]
  
Ludwigsfelder FC
FT
23:30
1 - 0
1 - 4
วีเอสจี อัลท์ไลนิค [GERRegNE-15]
  
[BELD1-8] แซงต์ ทรุยด็อง1
FT
23:30
1 - 0
1 - 1
2โอลิมเปียกอส ไพรีอัส (N) [GRED1-3]
  
[SUISl-8] ลูกาโน
FT
23:30
0 - 0
2 - 0
FC Mendrisio Stabio [SUID23-3]
  
[MNED1-7] เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด1
FT
23:30
0 - 1
0 - 1
1โอเอฟเคเปโตรวัค [MNED1-9]
  
สเตล บิเซค1
FT
23:30
0 - 0
1 - 2
1Agroplon Gluszyna
  
[GERRegRB-10] เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น2
FT
23:40
3 - 2
3 - 3
สตุ๊ตการ์ต [GERD1-9]
  
[HOLD1-11] พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
FT
00:00
1 - 0
3 - 1
2กาลาตาซาราย [TURD1-1]
  
[HOLD2-5] เดน บอสช์
FT
00:00
2 - 0
2 - 0
1เอ็มวีวี มาสทริสช์ [HOLD2-13]
  
[PORD2-1] นาซิอองนาล ดา มาไดร่า
FT
00:00
0 - 1
1 - 1
เอสแอล เบนฟิก้า บี [PORD2-13]
  
[HOLD1-4] เอสซี ฮีเรนวีน
FT
00:00
0 - 0
1 - 1
1เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด [HOLD2-4]
  
[FRAD2-19] เรด สตาร์ 93
FT
00:00
1 - 0
2 - 1
แร็งส์ [FRAD1-20]
  
[BELFAD-1] เควีเอสเค ลอมเมล
FT
00:00
2 - 0
2 - 1
2เคเอสซี โลเคอเรน [BELD1-4]
  
[FRAD1-7] แซงต์ เอเตียน2
FT
00:00
1 - 2
1 - 2
บอร์กโดซ์ (N) [FRAD1-3]
  
[BELD2-8] ทูบิซี่3
FT
00:00
0 - 1
0 - 1
2สตองดาร์ด ลีแอช [BELD1-2]
  
วีกเบอร์ก บีค
FT
00:00
0 - 4
0 - 5
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ [GERD1-17]
  
[PORD2-12] ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า [PORD2-4]
  
[HOLD1-5] โกรนิงเก้น1
FT
00:00
0 - 1
0 - 1
1เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 (N) [GERD3-10]
  
เอฟซี มิสเทลบาช
FT
00:00
1 - 1
1 - 1
Gersthofer SV [AUSL-70]
  
SC Hof AM Leithaberge1
FT
00:00
2 - 1
3 - 2
FSV Velm
  
Benfica Castelo Branco1
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
สปอร์ติ้ง โควิลฮา [PORD2-15]
  
[ENGL1-23] มิลตัน คียนส์ ดอนส์2
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
1อัลเมเรีย (N) [SPAD2-18]
  
[GEROBW-9] Siegburger SV 042
FT
00:00
0 - 1
1 - 4
บอนเนอร์
  
[GERD3-20] ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ
FT
00:00
0 - 1
0 - 1
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี [GERD3-18]
  
SV Deutsch Goritz
FT
00:00
1 - 1
3 - 2
USV Siebing
  
[SPAD32-18] ซีดี ลีอัลตัดท์
FT
00:15
1 - 1
1 - 2
สปอร์ติ้ง กิฆอน [SPAD2-3]
  
[GEROB-10] ทีเอสจี สโปรกโคเวล1
FT
00:15
1 - 1
2 - 1
1เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต [GON-29]
  
เอฟซี เครย์
FT
00:15
0 - 3
2 - 5
ทูเอส เอ็นเนเปเทล [GEROB-17]
  
[BELFAD-3] เดสเซล สปอร์ต
FT
00:30
0 - 0
0 - 1
เวสเตอร์โล [BELD2-7]
  
[BELD3B-9] รูเปล บูม
FT
00:30
1 - 0
1 - 0
เบียรส์ชอทวิลริค [BELD2-1]
  
[FRAD1-4] โอลิมปิก มาร์กเซย
FT
00:30
1 - 0
2 - 1
น็องต์ [FRAD1-11]
  
[HOLD1-3] อาแซด อัลค์มาร์
FT
00:30
2 - 0
2 - 0
พานาธิไนกอส [GRED1-8]
  
Racing Villalbes1
FT
00:30
0 - 2
0 - 3
ซีดี ลูโก้ [SPAD2-12]
  
Usv RB Weindorf St Anna
FT
00:30
2 - 0
2 - 1
Gleinstatten
  
SF Hamborn 072
FT
00:30
2 - 0
2 - 0
1เอฟซี คลีฟ
  
[PORD1-8] เบาวิสต้า เอฟซี
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
โครูโช่ เอฟซี (N) [SPAD31-16]
  
โบดมิน ทาวน์
FT
01:00
1 - 7
1 - 11
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ [ENGPR-18]
  
[SPAD32-13] เรอัล ยูนิโอน
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
2โอซาซูน่า [SPAD2-9]
  
[ENGCN-13] นูเนียตัน โบโรห์
FT
01:00
1 - 0
2 - 2
พอร์ทเวล [ENGL2-20]
  
เชสแฮม ยูไนเต็ด
FT
01:15
1 - 1
1 - 5
ลูตัน ทาวน์
  
[SPAD1-14] อลาเบส
FT
01:30
0 - 0
0 - 0
ราซิ่ง ซานตานเดร์ [SPAD32-5]
  
ยูดี ลอส บาร์ริออส
FT
01:30
0 - 2
0 - 4
1คาดิส [SPAD2-8]
  
[ENGCN-7] แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู
FT
01:30
1 - 0
1 - 2
แบรดฟอร์ด ซิตี้ [ENGL1-7]
  
[ENGCS-19] ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์
FT
01:30
1 - 0
2 - 3
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [ENGL1-19]
  
[ENGL2-8] แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
FT
01:30
0 - 0
3 - 1
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ [ENGLCH-8]
  
[ENGSD1-9] สวินดอน ซูเปอร์มารีน
FT
01:30
1 - 1
2 - 2
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส [ENGL2-21]
  
[ENGUD1-19] แบมเบอร์ ไบร์ท
FT
01:30
0 - 2
1 - 3
1เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) [ENGPU23A-7]
  
Tavistock AFC
FT
01:30
1 - 0
2 - 3
Plymouth Parkway
  
[ENGL1-24] บิวรี่
FT
01:45
1 - 0
1 - 1
เอฟเวอร์ตัน [ENGPR-9]
  
[ENGRYM-2] ดัลลิช แฮมเลต
FT
01:45
1 - 1
1 - 2
ชาร์ลตัน แอธเลติก [ENGL1-1]
  
โบรร่า เรนเจอร์ส
FT
01:45
1 - 3
1 - 3
1อินเวอร์เนสส์ [SCOCH-3]
  
[NIRD1-4] ลินฟีลด์ เอฟซี
FT
01:45
0 - 0
2 - 1
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [IREPR-3]
  
[ENGConf-21] วอคกิ้ง
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
1เชลซี(ยู 23) [ENGPU23A-8]
  
[ENGCS-3] เชล์มสฟอร์ด ซิตี้
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
1โดเวอร์ แอทเตลิก [ENGConf-8]
  
[SPAD1-6] เรอัล เบติส
FT
02:00
0 - 1
1 - 1
33สปอร์ติ้ง บราก้า [62]
  
[PORD1-13] อาเวส
FT
02:00
1 - 1
2 - 2
วิตอเรีย กิมาไรส์ [212]
  
คลับ มาริโน่
FT
02:00
0 - 1
0 - 3
เตเนริเฟ่ [SPAD2-11]
  
[PORD2-8] ไลซอส
FT
02:00
1 - 1
1 - 1
ซานตาคลารา [PORD2-2]
  
คัลดัส
FT
02:00
2 - 0
3 - 0
Peniche
  
[ARGD1-15] แอดเลติโก ทูคูแมน3
FT
07:30
1 - 0
1 - 1
21ซานมาร์ติน ทูคูมัน [ARGD2-3]
  
[HOND1c-4] เรอัล ซีดี เอสปานา4
FT
08:00
1 - 0
1 - 1
4ซีเอสดี มูนิชิปัล [GUAD1C-9]
  
[SLVD1c-9] ซีดี ซอนโซนาเต4
FT
08:05
0 - 0
0 - 1
3คลับ เซลาจู เอ็มซี [GUAD1C-5]
  
Facebook share Line line Twitter tweet