ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้รวบรวม ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน ทุกลีก ทุกนัด พร้อมสถิติการพบกัน และวิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอล ให้ท่านได้รับทราบ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร ท่านก็จะไม่พลาดโปรแกรมบอลของวันนี้


ประมวลผลด้วย AI  ข้อมูลที่จัดแสดงใน ตารางบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ จะมีข้อมูลราคาบอล ทีเด็ดบอล และ วิเคราะห์บอล ซึ่งเป็นการรวบรวมสถิติข้อมูลของแต่ละทีมที่เราได้เก็บรวบรวมไว้ แล้วนำมาวิเคราะห์ด้วย โปรแกรมคอมพิวเตอร์ หรือ AI ซึ่งทำให้ข้อมูลที่อยู่ในตารางบอลที่นำมาแสดงในวันนี้ เป็นข้อมูลที่มีความแม่นยำสูง น่าเชื่อถือ มั่นใจได้ 


ตารางบอล Ballzs.com สามารถแสดงผลได้ ทั้งบนมือถือ Android , IOS และคอมพิวเตอร์ 


วิธีดูตารางบอล

ชื่อทีมสีแดงขีดเส้นใต้คือทีมเต็ง ทรรศนะจากทีมงาน


คือสถิติการพบกัน (คลิกอ่านได้)
FTคือFull Time (จบเวลาการแข่งขัน)


ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
08:05
FT
[ENGPR-1] แมนเชสเตอร์ ซิตี้
0 - 1
0 - 1
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (N) [GERD1-2]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:45
FT
[AUSL-27] เอสวี ลีโอเบนดรอฟ2
0 - 0
2 - 0
Neuberg
 - 
 - 
  
23:00
FT
[AUSL-2] SAK คลาเกนเฟิร์ต1
0 - 0
1 - 0
วีเอสที โฟลเคอร์มาร์คท์ [AUSL-1]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[AUSD3W-5] เอสวีจี ไรชีเนา12
1 - 3
3 - 5
คัพเฟ่นเบิร์ก21
 - 
 - 
  
23:30
FT
[AUSL-17] เอสเค มาเรีย ซาล3
0 - 1
0 - 6
เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น [AUTD1-10]2
 - 
 - 
  
23:30
FT
[AUSD3W-3] เอสวี โกรดิก1
0 - 1
1 - 1 *ET 1-3
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก [AUTD1-12]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSD3M-16] ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์2
0 - 2
0 - 3
แอลเอเอสเค ลินซ์ [AUTD1-9]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSD3M-13] ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี4
3 - 0
4 - 2
เอสเคยู อัมเสตทเทน1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSD3E-6] น็อยซีเดิล1
0 - 0
1 - 0
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ [AUTD1-3]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSD3W-8] เอสซี ชวาส
2 - 0
2 - 0
เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 [AUSD3W-9]3
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSD3E-14] อาเอสคา เอไพรช์สดอร์ฟ
0 - 1
1 - 2
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา4
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSD3M-6] อัลเลอไฮเลเกน4
1 - 2
1 - 3
แมตเตอร์สเบิร์ก [AUTD1-5]1
 - 
 - 
  
00:30
FT
[AUSD3E-15] Karabakh Vienna2
0 - 1
0 - 2
เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์2
 - 
 - 
  
00:30
FT
[AUSL-98] Usv Mettersdorf1
0 - 0
0 - 1
เอสวี ฮอร์น2
 - 
 - 
  
01:20
FT
[AUSD3W-2] Kufstein1
0 - 3
0 - 5
ราปิด เวียนนา [AUTD1-4]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
[RUSD2W-9] เอฟเค โคลอมนา
0 - 0
3 - 0
วอลก้า ทเวอร์ [RUSD3-235]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:30
FT
[ARGD1-24] คลับ อัตเลตีโก ติเกร
1 - 0
1 - 0
กิลเลอร์โม่ บราวน์ (N) [ARGD2-16]21
 - 
 - 
  
03:10
FT
[ARGD1-28] โอลิมโป บาเฮีย บลังกา2
1 - 1
1 - 1 *PEN 4-3
อัลโดซิวี (N) [ARGD2-2]1
 - 
 - 
  
07:10
FT
[ARGD1-6] อินดิเพนเดนเต้
3 - 0
8 - 0
Central Ballester [ADTM-9]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[5] อัลบอร์ก1
0 - 1
2 - 1
มิดทิลแลนด์ [8]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:45
FT
[8] โบฮีเมี่ยนส์
4 - 0
6 - 0
เบรย์ วันเดอเรอร์ส [10]1
 - 
 - 
  
02:00
FT
[6] เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก3
0 - 1
2 - 1
ลิเมอริค เอฟซี [9]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:45
FT
[7] คาร์บินทารี เอฟซี3
2 - 0
2 - 0
โคห์บ รัมเบลอ [8]3
 - 
 - 
  
01:45
FT
[2] ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด1
2 - 0
2 - 1
แอธโลน ทาวน์ [10]21
 - 
 - 
  
01:45
FT
[1] ยูซี ดับลิน1
0 - 0
2 - 0
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ [5]2
 - 
 - 
  
02:00
FT
[3] ฟินน์ ฮาร์ปส์2
0 - 0
0 - 0
เชลบอร์น [4]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เช็กลีกา 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:30
FT
[11] ดูก้า ปรากซ์2
1 - 0
1 - 3
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น [1]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[POLD2-1] เมียดิซ เลกนิก้า1
0 - 0
1 - 0
โปกอน เซซิน [13]1
 - 
 - 
  
01:30
FT
[3] จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก12
0 - 1
0 - 1
เลเชีย กอเดนซ์ [11]51
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[SUISl-10] ลัวซานนี สปอร์ท2
0 - 1
1 - 1
เอสซี เครียนส์ [SUID3-14]31
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:10
FT
[1] ซีเอฟอาร์ คลูจ์1
1 - 0
1 - 1
โบโตซานี่ [8]5
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
05:15
FT
[19] คริคูม่า4
1 - 1
2 - 1
ลอนดริน่า พีอาร์ [16]5
 - 
 - 
  
06:30
FT
[17] แซมปายโอ้ คอเรีย2
1 - 0
1 - 3
โกยาส [11]3
 - 
 - 
  
07:30
FT
[2] เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่1
0 - 0
0 - 0
ฟอร์ตาเลซ่า [1]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
07:00
FT
[c-16] เวราครูซ
0 - 2
0 - 2
พูมาส ยูนัม [c-7]
 - 
 - 
  
09:00
FT
[c-15] อัตลาส2
0 - 0
0 - 0
กัวเรตาโร่ เอฟซี [c-14]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
13:00
FT
[ISRD2-6] เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย
2 - 0
2 - 1
ฮาโปเอล รามัต กาน [ISRD2-14]
 - 
 - 
  
15:30
FT
[SERD2-3] เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค1
0 - 0
1 - 2
โอเอฟเคเปโตรวัค [MNED1-9]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[LITD1-6] สปายริส เคานาส4
1 - 0
5 - 1
เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส [LITD2-5]3
 - 
 - 
  
16:15
FT
[RUSD3-20] คิมกิ-เอ็ม1
0 - 2
3 - 3
Spartak Moscow Reserves2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[AZED1-4] ซีล่า เอฟเค
0 - 0
1 - 1
อัล คูไรติอัต [QATD1-12]1
 - 
 - 
  
20:25
FT
Norchi Dinamoeli Tbilisi Women2
4 - 0
7 - 0
Iveria Khashuri Women
 - 
 - 
  
20:25
FT
Chkhorotsku Women1
0 - 2
0 - 4
KGB Tbilisi Women
 - 
 - 
  
21:00
FT
[GERD3-17] สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
1 - 0
2 - 1
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ [HOLD1-16]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SWED2-2] เฮลซิงบอร์ก
0 - 2
1 - 2
เฟรมัด อเมเจอร์ [DEND1-9]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
อาลกิ
1 - 1
1 - 4
โดซ่า คาโตโกเปีย [CYPD1-7]
 - 
 - 
  
21:00
FT
เอฟเค กิต โก เปคเซโว
1 - 0
1 - 0
เอฟเค ทราจัล [SERSL-6]3
 - 
 - 
  
21:15
FT
[GRED1-13] เลเมีย
1 - 0
2 - 2
พาส เจียนนิน่า (N) [GRED1-10]
 - 
 - 
  
21:30
FT
[FRAD2-17] อฌักซิโอ้ GFCO
1 - 0
2 - 3
นีมส์ [FRAD1-19]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[TURD1-3] อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
0 - 1
0 - 1
เทเลค กรอซนี่ย์ (N) [RUSPR-9]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ITAD1-6] เอซี มิลาน
2 - 0
2 - 0
โนวาร่า [ITAD2-19]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[TURD2-16] บาลิเคซิสปอร์
0 - 0
1 - 1
อัลเตย์สปอร์ [TURD2-7]
 - 
 - 
  
22:00
FT
เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า3
1 - 2
2 - 2
Scolar Resita [ROMD3-28]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[HUNWD1-2] เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ)
1 - 0
1 - 0
เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) [POLWD1-2]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SWED2-6] ออร์ไกร์ท
0 - 0
0 - 0
Karlstad BK [SWED3NG-2]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ENGLCH-20] เร้ดดิ้ง
0 - 0
0 - 0
รูบิน คาซาน (N) [RUSPR-10]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[GERD2-5] เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก
0 - 0
1 - 0
เอฟเอสวี ซวิคเกา (N) [GERD3-16]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ROMD2-7] เอฟซีคลินเซนิ
0 - 0
0 - 1
ดาเชีย มิโอวินี่ [ROMD2-9]
 - 
 - 
  
22:05
FT
[TURD1-4] เบซิคตัส เจเค1
1 - 1
3 - 1
เอฟซี คราซ์โนดาร์ (N) [RUSPR-4]3
 - 
 - 
  
22:30
FT
[CROD1-3] สลาเวน โคปริฟนิก้า
0 - 0
2 - 0
ปิโตรลูล โปรเอสติ [ROMD3-12]
 - 
 - 
  
22:30
FT
FC Prerov
0 - 0
1 - 1
Bystrice pH
 - 
 - 
  
22:30
FT
[RUSPR-6] เอฟซี อูฟา
1 - 1
1 - 2
อูดิเนเซ่ [ITAD1-14]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[TURD1-5] แทร็บซอนสปอร์2
1 - 2
1 - 4
สปาร์ตัก มอสโก (N) [RUSPR-3]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SWED2-9] ออสเตอร์ ไอเอฟ1
0 - 1
0 - 2
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า (N) [SWED2-10]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[GERD2-15] กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
0 - 1
0 - 2
เอฟซี ไลเฟริ่ง
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD1-16] มงต์เปลลิเย่ร์
1 - 0
2 - 0
โรเดซ อเวรอน [FRAD3-3]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD1-10] สตารส์บูร์ก2
0 - 0
0 - 0
น็องซี่ (N) [FRAD2-6]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SPAD1-9] เออิบาร์2
0 - 1
2 - 3
เรอัล โซเซียดาด [SPAD1-11]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[GERD1-4] แวร์เดอร์ เบรเมน
0 - 0
0 - 1
โคโลญจน์ (N) [GERD1-18]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[BELD1-10] ออสเทนเด้2
0 - 0
0 - 1
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ [CROD1-8]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD2-14] เกรอน็อบล์
1 - 1
1 - 2
ชาโตรูซ์ (N) [FRAD2-8]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD1-18] อาเมียงส์
1 - 2
1 - 2
ปารีส เอฟซี [FRAD2-15]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[PolD4-12] Gwarek Tarnowskie Gory
0 - 1
1 - 1
Sola Oswiecim [PolD4-51]
 - 
 - 
  
23:00
FT
Polonia Laziska Gorne
1 - 1
1 - 1
จีเคเอส ทิคี 2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD2-1] อฌักซิโอ้
0 - 0
2 - 2
บาสเตีย ซีเอ [FRAD4C-7]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[TUND1-3] คลับ แอฟริเคน
0 - 0
0 - 0
ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต [ALGD1-10]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[RUSPR-11] อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
3 - 1
4 - 1
กาตาร์ เอสซี [QATD1-10]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[JORD1-2] อัล ไฟซาลี2
1 - 2
2 - 2
อัล วีห์ดัต [JORD2-18]3
 - 
 - 
  
23:05
FT
[FRAD3-4] บูโลญจน์
1 - 1
2 - 2
เซอร์เคอร์ บรูซ (N) [BELD1-9]
 - 
 - 
  
23:05
FT
[AUSL-90] FC Hochst
0 - 2
2 - 2
FC Nenzing [AUSL-106]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[FRAD2-4] เอเจ โอแซร์
0 - 1
0 - 2
ทรัวส์ [FRAD2-13]1
 - 
 - 
  
23:30
FT
[SLOD3-7] Odranci
3 - 1
5 - 1
NK Crensovci [SLOD3-43]1
 - 
 - 
  
23:45
FT
[FRAD3-11] วิลเลฟรองเช
0 - 0
0 - 1
ลียง ดูเชรี่ (N) [FRAD3-9]
 - 
 - 
  
23:45
FT
[MNED1-7] เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด
0 - 0
0 - 0
Belasica Strumica (N) [MKDD2East-1]
 - 
 - 
  
23:50
FT
[FRAD1-8] ก็อง1
0 - 1
0 - 6
เลอ อาฟร์ [FRAD2-12]1
 - 
 - 
  
23:55
FT
[GERD3-3] ทีเอสวี 1860 มิวนิค
1 - 1
2 - 1
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น [GERD2-11]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD2-9] แกลร์กมงต์ ฟุต
3 - 0
3 - 0
โอร์แลงส์ ยูเอส [FRAD2-18]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[GERRegW-8] เอสซี เวิร์ล
0 - 3
0 - 5
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ [GERD2-4]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[HOLD2-12] เอสซี คัมบูร์
0 - 1
0 - 3
เดอ กราฟสคัป (N) [HOLD1-7]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[HOLD2-9] โก อเฮด อีเกิ้ลส์2
0 - 0
0 - 0
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี [HOLD1-13]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[HOLD2-14] โวเลนดัม2
1 - 1
1 - 2
อัลเมเร่ ซิตี้ [HOLD2-16]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[HOLD2-15] เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น3
0 - 0
0 - 1
โรด้า เจซี [HOLD2-1]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[CROD1-6] ริเยก้า
5 - 0
9 - 1
ซาดาร์ [CROD2-38]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[ENGL1-23] มิลตัน คียนส์ ดอนส์2
0 - 2
1 - 2
จูมิลล่า (N) [SPAD34-15]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[GERRegS-5] เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก1
1 - 0
3 - 0
ไอน์ทรัค เทรียร์ [GEROBW-17]3
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAD2-10] ชามัวร์ นิออร์ท
0 - 0
1 - 0
สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี [FRAD3-2]
 - 
 - 
  
00:15
FT
[ITAD1-3] เอเอส โรม่า
0 - 0
1 - 1
อเวลลิโน่ [ITAD2-15]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[CROD2-1] วาร์เท็กซ์1
1 - 1
1 - 2
ดินาโม ซาเกร็บ (N) [CROD1-1]
 - 
 - 
  
00:30
FT
SV Sodingen2
0 - 1
5 - 1
DSC Wanne-Eickel1
 - 
 - 
  
00:30
FT
Wiener Neudorf
0 - 3
1 - 8
Wiener Viktoria (N) [AUSL-20]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[SPAD1-8] เกตาเฟ่
2 - 0
4 - 1
เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว [SPAD31-10]2
 - 
 - 
  
00:30
FT
[BELD2-7] เวสเตอร์โล3
1 - 0
2 - 2
อันเดอร์เลชท์ [BELD1-7]31
 - 
 - 
  
00:45
FT
ราซิ่ง คลับ โปรเตียนเซ่
1 - 0
1 - 1
ซีดี ซาน เฟอร์นานโด
 - 
 - 
  
01:00
FT
[FRAD2-16] วาล็องเซียนส์
2 - 1
3 - 3
เกววีลย์ อูแอส [FRAD3-17]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[SPAD1-15] เลบานเต้1
3 - 3
3 - 4
บอร์นมัธ เอเอฟซี [ENGPR-12]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[ENGConf-22] ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
0 - 1
1 - 1
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ [ENGPR-18]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[SPAD34-2] ยูดี มาร์เบลล่า
0 - 1
0 - 1
กรานาดา ซีเอฟ (N) [SPAD2-10]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[ENGLCH-19] เบอร์มิงแฮม ซิตี้1
0 - 0
1 - 0
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส (N) [ENGL1-9]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[SUID23-2] เอฟซี เรด สตาร์ ซูริค1
2 - 0
4 - 4
มูริ
 - 
 - 
  
01:30
FT
[WALPR-7] ลานดูเนา
0 - 0
0 - 4
เชสเตอร์ เอฟซี [ENGConf-23]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGConf-19] เมดสโตน ยูไนเต็ด
0 - 1
1 - 3
บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ (N) [ENGRYM-1]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENG-NPR-1] อัลทริงแคม
0 - 3
0 - 3
ครูว์ อเล็กซานดร้า [ENGL2-15]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGCN-18] ครูซอน แอชตัน เอฟซี
1 - 1
2 - 5
เบิร์นลีย์ ซี
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGConf-1] แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
0 - 1
0 - 2
เบิร์นลี่ย์ [ENGPR-7]
 - 
 - 
  
02:00
FT
[SCOPR-3] อเบอร์ดีน
1 - 1
1 - 1
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน [233]
 - 
 - 
  
02:00
FT
[14] ปอร์โต้
0 - 0
1 - 2
ลีลล์ [FRAD1-12]1
 - 
 - 
  
05:30
FT
[PRLRT-5] สปอร์ต บอยส์(สำรอง)2
0 - 0
2 - 1
ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(สำรอง) (N) [PRLRT-14]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
06:10
FT
สาธารณรัฐโดมินิกัน ยู 201
0 - 1
0 - 1
ปานามา ยู2032
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:30
FT
ยูเครน(ยู 19)1
1 - 1
1 - 1
อังกฤษ(ยู 19) (N)
 - 
 - 
  
00:30
FT
ตุรกี ยู192
0 - 3
0 - 5
ฝรั่งเศส(ยู 19) (N)1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:15
FT
[6] ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค1
0 - 0
3 - 0
ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก [10]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Central American Games

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
04:00
FT
ฮอนดูรัส (ยู 21)1
2 - 0
2 - 0
ทรินิแดด แอนด์ โทบาโก ยู20 (N)41
 - 
 - 
  
07:05
FT
โคลัมเบีย (ยู 21)
0 - 0
1 - 0
คอสตาริกา (ยู 21)3
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้ [ www.ballzs.com]

Facebook share Line line Twitter tweet