โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ ฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[FRAD1-13] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง1
FT
18:30
1 - 0
3 - 2
แอตเลติโก้ มาดริด (N) [SPAD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ ฟุตบอล ออสเตรีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUSD3E-9] Stadlau2
FT
22:30
0 - 0
0 - 0 *ET 2-1
1เอสซี คาลส์ดอร์ฟ [AUSD3M-13]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ ฟุตบอล รัสเซีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[RUSD2U-8] เชลยาบินสค์3
FT
20:30
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 5-4
2โนสต้า โนโวทรอย [RUSD2U-9]
  
Lada SOK Dimitrovgrad
FT
21:00
1 - 0
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 5-6
เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ [RUSD2U-7]
  
FK Khimik-Avgust18
FT
21:00
0 - 1
2 - 2 *ET 2-3
1วอลกา อูลยานอฟสค์ [RUSD2U-6]
  
Zvezda Sint Petersburg6
FT
21:00
2 - 1
3 - 1
2FK Leningradets [RUSD2W-5]
  
[RUSD2C-3] เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
ดินาโม บรีอันสค์ [RUSD2C-12]
  
[RUSD2W-9] Znamya Truda11
FT
21:00
0 - 2
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 5-4
2สโตรกิโน่ มอสโก [RUSD2C-14]
  
[RUSD2C-7] เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์1
FT
21:00
0 - 0
0 - 0 *ET 1-0
1ซัลยุต [RUSD2C-11]
  
[RUSD2U-5] ซเวซดา เปียร์ม14
FT
21:00
2 - 0
2 - 3
1เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ [RUSD2U-12]
  
[RUSD2S-7] สปาร์ตัก นาลชิค1
FT
21:30
0 - 2
0 - 4
4Spartak Vladikavkaz
  
[RUSD3-205] Kvant Obninsk5
FT
22:00
1 - 0
1 - 1 *ET 3-1
31Dolgiye Prudy [RUSD2W-8]
  
[RUSD2S-11] มาชูค- เคเอ็มวี2
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
3Stavropolye-2009 [RUSD2S-14]
  
[RUSD2C-1] โซโคล ซาลาตอฟ1
FT
22:00
1 - 1
1 - 1 *ET 2-3
1ซิซราน-2003 [RUSD2U-10]
  
[RUSD2S-11] โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน
FT
22:00
2 - 0
2 - 1
2ลีเจียน ไดนาโม [RUSD2S-9]
  
[RUSD2C-10] เอฟเค การูก้า2
FT
22:30
0 - 0
2 - 1
1Veles Moscow
  
[RUSD2U-1] คามาซ นาเบเรซ เชลนี่13
FT
22:30
0 - 1
2 - 3
4เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ [RUSD2U-2]
  
[RUSD2S-5] เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่2
FT
22:30
1 - 0
2 - 0
6Cuban Kolding [RUSD2S-5]
  
[RUSD2W-10] Luki Energiya1
FT
22:30
0 - 0
1 - 0
เอฟซี เปสคอฟ 747 [RUSD2W-7]
  
[RUSD2S-6] Druzhba Maykop1
FT
23:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-3
3FK Biolog [RUSD2S-12]
  
[RUSD2C-5] Zorkyi Krasnogorsk3
FT
23:00
2 - 1
3 - 2
2เอฟเค โคลอมนา [RUSD2W-12]
  
[RUSD2C-4] ซาเทิร์น5
FT
23:00
0 - 1
1 - 2
2เทคสติลชิค อีวาโนโว [RUSD2W-2]
  
[RUSD2C-6] ตอร์ปิโด มอสโก3
FT
23:30
1 - 0
1 - 0
1ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ [RUSD2W-1]
  
[RUSD2S-3] เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่2
FT
23:30
3 - 0
5 - 0
1เอสเคเอ คาบารอฟกี้ [RUSD1-7]
  
[RUSD2W-11] เอฟซี มูรอม2
FT
00:00
0 - 1
0 - 2
1FK Zvezda Ryazan [RUSD2C-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-21] ลานุส1
FT
07:20
1 - 0
1 - 1 *PEN 4-2
2ดักลาส เฮก (N) [ARGTB-30]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
เอสวี เม็พเพ่น [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] แบรสต์1
FT
01:45
0 - 1
0 - 1
เม็ตซ์ [FRAD1-20]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] เวเจิล3
FT
00:00
0 - 0
1 - 1
2อาร์ฮุส เอจีเอฟ [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ2
FT
00:00
0 - 2
1 - 3
1ฮัมมาร์บี้ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] ออร์ไกร์ท
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
2เอเอฟซี เอสคิลทูน่า [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] ทีพีเอส ตูร์คู1
FT
22:30
0 - 2
1 - 3
4อิลเวส แทมเปเร่ [7]
  
[4] วีพีเอส วาซ่า2
FT
22:30
2 - 1
2 - 2
2ลาห์ติ [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] เอฟซี อูฟา3
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
โลโคโมทีฟ มอสโก [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล เช็กลีกา 1 ฟุตบอล เช็กลีกา 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
3สโลวาน ลิเบอเรช [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] โปกอน เซซิน2
FT
23:00
0 - 2
0 - 2
1ปิแอส กลิวิส [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] ซีเอส โวลุนทารี2
FT
22:00
1 - 1
1 - 1
1กาซ เมตาน เมดิอัส [3]
  
[11] คอนคอร์เดีย เชียจน่า1
FT
01:00
1 - 0
1 - 1
3เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] บาเฮีย บีเอ4
FT
06:00
0 - 1
2 - 2
2อัตเลติโก มิไนโร่ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SVKU19A-18] เอฟซี นิตร้า(ยู 19)
FT
15:00
2 - 0
5 - 1
อาคาเดเมีย(ยู 19) (N)
  
Chkhorotsku Women1
FT
20:30
1 - 0
2 - 1
Iveria Khashuri Women
  
KK Nike Women3
FT
20:35
1 - 0
3 - 1
Martve (W)
  
Kolkheti Khobi Women1
FT
20:35
0 - 0
0 - 2
Dinamo Batumi Women
  
Hirnyk Kryvyi Rih
FT
20:55
3 - 1
3 - 1
FC Kriviy Rih
  
[POLD4-13] โรซวอช์ย คาโตวิตเซ
FT
21:00
6 - 0
15 - 0
BKS Sparta Katowice
  
WA Tlemcen1
FT
22:05
1 - 1
2 - 2
2เอ็มซีโอ อุจดา
  
[MKDD2west-2] วลาซริมิ คิซีโว
FT
22:30
0 - 0
0 - 0
เคเอฟ เฟโรนิเคลิ [KosovoL-6]
  
[ITAD1-14] อูดิเนเซ่3
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
2อัล-เวห์ด้า เมกกะ (N) [KSAD1-1]
  
[GERD1-9] สตุ๊ตการ์ต
FT
23:30
2 - 0
3 - 1
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค (N) [TURD1-3]
  
[GERD1-4] แวร์เดอร์ เบรเมน2
FT
23:30
1 - 0
1 - 1
วีวีวี เวนโล (N) [HOLD1-15]
  
[SPAD33-2] บียาร์เรอัล บี1
FT
23:30
0 - 0
1 - 0
จูมิลล่า (N) [SPAD34-15]
  
[ALGD1-16] ยูเอสเอ็ม บลีดา
FT
23:30
0 - 0
0 - 2
เอ็มโอ เบไจอา [ALGD2-1]
  
SC Pernegg
FT
23:30
2 - 0
7 - 0
SC Parschlug
  
[SPAD33-14] แอตเลติโก บาเรียเรส11
FT
00:00
1 - 0
2 - 2
1Seleccion AFE
  
USV Gnas II
FT
00:00
0 - 1
0 - 1
USV RB Hof
  
[MALD1-4] บีร์คีร์คารา เอฟซี
FT
00:10
1 - 1
2 - 1
ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า [MALD1-6]
  
[AUSL-160] USC Rohrbach
FT
00:30
1 - 2
1 - 2
SV Lafnitz II
  
[ENGCN-6] ชอร์เล่ย์ เอฟซี
FT
01:30
1 - 2
1 - 2
1ฟลีตวู้ด ทาวน์ [ENGL1-24]
  
[SPAD34-11] รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
FT
01:30
1 - 0
1 - 0
2คอร์โดบ้า [SPAD2-16]
  
[ENG-NPR-15] มัตล็อค ทาวน์
FT
01:30
3 - 1
4 - 2
เชสเตอร์ฟิลด์ [ENGL2-24]
  
Daisy Hill FC
FT
01:45
0 - 4
0 - 11
Atherton Collieries [ENGUD1-2]
  
[ENGCS-4] แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์
FT
01:45
0 - 2
0 - 3
บาร์เน็ต [ENGL2-23]
  
[ARGTB-4] สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส15
FT
02:00
0 - 1
1 - 3
1แอตเลติโก้ ซาน จอร์จ
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] เคฟลาวิค2
FT
02:15
0 - 0
1 - 3
เบรย์ดาบลิค [3]
  
[4] เคอาร์ เรย์ยาวิค1
FT
02:15
0 - 0
2 - 0
2กรินดาวิค [5]
  
[6] ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์3
FT
02:15
1 - 0
1 - 0
11ฟจอลเนอร์ [10]
  
[11] ฟีลเคียร์5
FT
02:15
0 - 0
0 - 0
1วาลูร์ เรย์ยาวิค [2]
  
Facebook share Line line Twitter tweet