โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[ISRD1-1] ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า5
2 - 0
2 - 2
ดินาโม ซาเกร็บ [CROD1-6]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[MOLD1-1] เชอร์ริฟ ติราสโพล4
0 - 0
0 - 0
เอฟเค สเกนดิจา 79 [MKDD1-1]4
 - 
 - 
  
01:30
FT
[SVKD1-7] สปาร์ตัค เตอร์นาว่า2
0 - 0
0 - 1
ลีเกีย วอร์ซอว์ [POLD1-9]42
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[ARMD1-5] เอฟซี พิวนิค14
0 - 0
1 - 0
โทบอล คอสตาเนย์ [KAZPR-3]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ ฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
07:00
FT
[ENGPR-2] แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
2 - 1
2 - 1
เรอัล มาดริด (N) [SPAD1-3]
 - 
 - 
  
07:30
FT
[ENGPR-3] ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์1
0 - 0
1 - 0
เอซี มิลาน (N) [ITAD1-6]2
 - 
 - 
  
09:00
FT
[SPAD1-1] บาร์เซโลน่า1
1 - 1
2 - 4
เอเอส โรม่า (N) [ITAD1-3]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล รัสเซีย คัพ ฟุตบอล รัสเซีย คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:30
FT
เอฟเค ชิต้า1
0 - 2
2 - 3
ซแวซด้า1
 - 
 - 
  
18:30
FT
ไดนาโม บรานัวล์3
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-1
เออทิช 1946ออมส์21
 - 
 - 
  
23:00
FT
[RUSD3-210] FC Krasny Smolensk
0 - 3
1 - 4
Dnepr Smolensk [RUSD2W-6]
 - 
 - 
  

ฟุตบอล Argentinian Cup 

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
07:10
FT
[ARGD1-5] ทัลเลเรส กอร์โดบา1
1 - 1
2 - 1
เฟอโรคาริล มิดแลนด์ (N) [ACTM-7]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
05:30
FT
[ECUD1-9] ซีดี เอล นาซิอองนาล2
1 - 0
1 - 0
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย [ARGD1-9]2
 - 
 - 
  
05:30
FT
[BOLD1c-11] ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์1
1 - 1
2 - 2 *PEN 5-6
เดปอร์ติโว คูเอนก้า [ECUD1-10]2
 - 
 - 
  
07:45
FT
[COLD1a-12] อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่12
0 - 0
2 - 0
แรมปรา จูเนียร์ [URUD1A-10]51
 - 
 - 
  

ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[4] ฮาล์มสตัด2
0 - 1
2 - 1
เดเกอร์ฟอร์ส [8]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[13] ฮามคาม1
2 - 0
2 - 3
ไวกิ้ง เอฟเค [4]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[RUSD1-2] ครีลย่า โซเวียตอฟ2
0 - 0
0 - 0
ซีเอสเคเอ มอสโก [2]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
05:15
FT
[4] ฟิกูเรนเซ่
0 - 0
0 - 0
ซีอาร์บี แม็คซิโอ [17]11
 - 
 - 
  
07:30
FT
[7] แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่3
0 - 0
1 - 0
เอสซี เปซานดู (พีเอ) [12]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
07:00
FT
[MEXD1a-6] คลับ อเมริกา1
1 - 0
3 - 0
เวราครูซ [MEXD1a-17]41
 - 
 - 
  
07:00
FT
[MEXD2a-13] คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า1
0 - 0
1 - 1
แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ [MEXD2a-4]3
 - 
 - 
  
09:00
FT
[MEXD1a-16] ปาชูก้า
2 - 0
2 - 0
ซานโตส ลากูน่า [MEXD1a-12]1
 - 
 - 
  
09:00
FT
[MEXD1a-15] ชีวาส กัวดาลาจาร่า
2 - 0
3 - 2
โมนาร์คัส โมเรเลีย [MEXD1a-9]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:00
FT
[PORD2-11] วิตอเรีย กิมาไรส์ บี
0 - 0
2 - 0
ฟามาลิเคา [PORD2-14]
 - 
 - 
  
16:30
FT
[AUSVPL-5] พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค
1 - 4
1 - 5
เมลเบิร์น วิคตอรี่ [AUSD1-4]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[TURD2-8] กาเซียนเท็ป B.B.2
1 - 0
2 - 0
อุมรานิเยสปอร์ [TURD2-17]1
 - 
 - 
  
21:05
FT
เมส เคอมัน2
0 - 0
2 - 1
Shahrdari Bam2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[BULD1-13] โบเตฟ วราตซา3
1 - 2
1 - 2
สโกดา ซานธี [GRED1-6]5
 - 
 - 
  
22:00
FT
[GERRegRB-14] ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม
1 - 3
1 - 4
เนิร์นแบร์ก [GERD1-5]
 - 
 - 
  
22:00
FT
จอร์แดน(ยู 19)
0 - 0
0 - 1
อัล ไฟซาลี [JORD1-2]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SERD1-14] ซีมูน
0 - 1
0 - 1
FK โมดริกา2
 - 
 - 
  
22:30
FT
[MKDD2west-3] เอฟเค รินิจา กอสติวาร์
1 - 2
3 - 3
เบรกัลนิก้า สติป [MKDD2East-2]1
 - 
 - 
  
22:30
FT
[MKDD2west-4] FC Struga Trim Lum1
2 - 0
2 - 1
FK Labunishta [MKDD2west-5]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[ITAD1-15] โบโลญญ่า
0 - 1
1 - 2
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ (N) [ENGPR-16]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD1-20] แร็งส์1
1 - 0
1 - 4
แก็งก็อง (N) [FRAD1-17]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SERD2-5] อินดิจา
3 - 0
3 - 0
สโลโบด้า อูซิเซ่ [SERD2-12]
 - 
 - 
  
23:30
FT
Rynninge IK (w)
0 - 2
0 - 3
เคไอเอฟ โอเรโบร ดียูเอฟเอฟ(ญ) [SWD1-1]2
 - 
 - 
  
23:30
FT
ASV Vosendorf
0 - 0
0 - 2
SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์ [AUSL-106]
 - 
 - 
  
23:30
FT
MO Constantine
0 - 0
0 - 0
ยูเอส บิสกรา [ALGD1-14]1
 - 
 - 
  
23:30
FT
[GERD1-10] เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
0 - 0
1 - 1
เวสต์แฮมยูไนเต็ด (N) [ENGPR-13]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSL-8] SV Stripfing Weiden
1 - 0
4 - 0
Wiener Viktoria [AUSL-23]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSL-70] TUS Heiligenkreuz
1 - 0
2 - 1
SV Anger
 - 
 - 
  
00:00
FT
[HOLD2-15] เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น1
0 - 2
2 - 2
อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) [UAELP-7]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
SV Feldbach1
2 - 0
3 - 0
USC Eichkogl2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSL-38] SV Lebring
1 - 0
4 - 1
อัลเลอไฮเลเกน [AUSD3M-11]
 - 
 - 
  
00:00
FT
USV Siebing1
0 - 1
2 - 2
USV Fliesen Klampfer Gabersdorf
 - 
 - 
  
00:00
FT
[GRED1-2] เออีเค เอเธนส์
1 - 1
3 - 2
กาลาตาซาราย [TURD1-1]3
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD2-18] อัลเมเรีย1
0 - 1
1 - 1
มาลาก้า (N) [SPAD1-20]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[HOLD1-16] เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
2 - 0
5 - 0
โรเซนบอร์ก บี [NORD4-17]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[GON-7] Schwarz-Weiss Essen
1 - 0
5 - 0
ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น [GEROB-14]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FRAWD1-6] Lille OSC Metropole (w)
0 - 0
2 - 2
เฟลอรี่ 91 (ญ) [FRAWD1-9]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[BELD3A-5] Londerzeel SK
0 - 0
1 - 0
เมเชเลน [BELD1-16]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[BELD3A-13] Sint Niklaas11
0 - 1
1 - 3
เคเอสซี โลเคอเรน [BELD1-16]2
 - 
 - 
  
00:10
FT
[HOLD1-2] เอ็นเอซี เบรด้า
1 - 0
1 - 2
คอนยาสปอร์ [TURD1-15]3
 - 
 - 
  
00:15
FT
[HOLD1-7] เดอ กราฟสคัป
0 - 1
0 - 1
อาริส ซาโลนิก้า (N) [GRED2-2]2
 - 
 - 
  
00:15
FT
[SPAD34-8] กรานาดา ซีเอฟ บี12
2 - 0
2 - 2
อัลเมเรีย บี2
 - 
 - 
  
00:30
FT
[FRAD1-11] น็องต์
1 - 0
2 - 1
Vitre [FRAD4D-8]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[HOLD3-4] บาเรนเดร๊กท์
1 - 2
2 - 2
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด [HOLD1-14]1
 - 
 - 
  
00:30
FT
[USANPSL-71] ดีทรอยต์ ซิตี้
0 - 4
0 - 10
โฟรซิโนเน่ [ITAD2-3]
 - 
 - 
  
00:30
FT
โอเจซี รอสมาเล่น
1 - 1
2 - 3
เดน บอสช์ [HOLD2-5]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[GEROB-10] ทีเอสจี สโปรกโคเวล3
2 - 1
6 - 1
Hordel1
 - 
 - 
  
01:00
FT
Union Mondsee11
0 - 0
1 - 1
SV Strasswalchen [AUSL-48]1
 - 
 - 
  
01:00
FT
Gelders Veenendaalse VV
1 - 0
2 - 0
ยูเอสวี เฮอร์คิวลีส
 - 
 - 
  
01:00
FT
ASWH
0 - 1
0 - 1
ดอร์เดรชท์ [HOLD2-11]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[MALD1-12] ทักเซน เรนโบว์เอฟซี1
0 - 0
0 - 0
Pieta Hotspurs [MALD2-2]1
 - 
 - 
  
01:15
FT
[NIRD3-4] มหาวิทยาลัยควีนส์
2 - 0
2 - 0
Linfield Swifts
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ENGConf-4] บอร์แฮม วู๊ด
0 - 0
0 - 1
คริสตัล พาเลซ [ENGPR-11]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[WALPR-7] ลานดูเนา
1 - 0
4 - 1
เร็กซ์แฮม [ENGConf-10]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ENGUD1-13] Prescot Cables
1 - 1
2 - 2
มาร์รีน [ENG-NPR-19]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[NIRD3-11] อาร์มาก์ ซิตี้
0 - 1
0 - 2
Loughgall FC [NIRCH-5]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ENGSD1-23] เอ็กแฮม ทาวน์
1 - 2
1 - 2
แฮร์โรว์ โบโร่ [ENGRYM-12]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ENGCS-11] วีลด์สโตน เอฟซี
0 - 0
3 - 0
คาร์ดิฟฟ์ ซี
 - 
 - 
  
01:30
FT
Castilleja CF
1 - 0
2 - 1
CD Aznalcollar FB1
 - 
 - 
  
01:40
FT
[NIRD3-7] Annagh United4
0 - 1
0 - 2
คาร์ริค แรนเจอร์ส3
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGSD1-2] เบดฟอร์ด ทาวน์
0 - 1
0 - 2
ลูตัน ทาวน์ [ENGL1-11]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGRL1-13] Cheshunt
2 - 1
3 - 1
เฮนดอน [ENGRYM-3]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGRL1-23] AFC Sudbury
1 - 0
1 - 2
Brightlingsea Regent [ENGRYM-20]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGCN-16] เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
2 - 2
2 - 4
โรชเดล [ENGL1-20]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGRYM-7] Margate
0 - 0
0 - 1
Thamesmead Town [ENGRL1-12]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENG-SPR-7] รอยสตัน ทาวน์
0 - 2
1 - 2
วินเกตส์ & ฟินเชลย์ [ENGRYM-10]
 - 
 - 
  
01:45
FT
Thackley
1 - 2
1 - 7
ฟาสเลย์ เซลติก [ENG-NPR-5]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGRL1-14] Whyteleafe
1 - 1
1 - 3
คิงสโตเนียน [ENGRYM-13]
 - 
 - 
  
01:45
FT
Winsford United
0 - 2
0 - 4
นานท์วิช ทาวน์ [ENG-NPR-16]
 - 
 - 
  
01:45
FT
วอร์เซสเตอร์ ซิตี้
1 - 2
1 - 3
สตัวร์บริดจ์ [ENG-NPR-11]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGRYM-18] เมอร์สทัมเอฟซี
1 - 0
1 - 0
AFC Wimbledon XI
 - 
 - 
  
01:45
FT
Eastbourne Town
0 - 2
1 - 2
เฮสติงส์ ยูไนเต็ด1
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGConf-24] กุยเซลีย์
1 - 2
2 - 3
บาร์นสลีย์ (ยู 23) [ENGU23D1-20]
 - 
 - 
  
02:00
FT
โคเรีย ซีเอฟ
1 - 0
1 - 3
เซบีย่า แอตเลติโก
 - 
 - 
  
02:00
FT
UD Las Zocas
2 - 0
5 - 1
คอนสตานเซีย
 - 
 - 
  
02:00
FT
แอตเลติโก้ พิวโบลนิวโว3
0 - 0
1 - 1
เมริดา
 - 
 - 
  
05:30
FT
เมเจอร์ลีก ออลสตาร์
1 - 1
1 - 1 *PEN 2-2
ยูเวนตุส2
 - 
 - 
  
07:00
FT
MLS Homegrown
1 - 0
1 - 1
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล ยู20 [MEXU20-5]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:15
FT
[7] เลคเนียร์ เรกยะวิก4
1 - 2
2 - 2
เฟรม เรย์จาวิค [6]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล Central American Games 

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
05:00
FT
เฮติ (ยู 21)2
0 - 2
0 - 3
ฮอนดูรัส (ยู 21) (N)1
 - 
 - 
  
08:00
FT
โคลัมเบีย (ยู 21)12
2 - 1
2 - 1
เวเนซุเอลา (ยู 21) (N)41
 - 
 - 
  
Facebook share Line line Twitter tweet