โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ ฟุตบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[THAD2-24] นราธิวาส เอฟซี
FT
16:30
0 - 2
0 - 5
เชียงราย ยูไนเต็ด [THAPR-5]
  
[THAPR-3] การท่าเรือ เอฟซี3
FT
19:00
0 - 3
1 - 3
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด [THAPR-1]
  
[THAPR-7] ราชบุรี มิตรผล เอฟซี1
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
ชลบุรี เอฟซี [THAPR-8]
  
[THAD1-11] ศรีสะเกษ เอฟซี3
FT
19:00
4 - 0
4 - 3
2ขอนแก่น เอฟซี [THAD1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[FIND1-1] เอชเจเค เฮลซิงกิ3
FT
23:00
1 - 2
1 - 2
3บาเต้ โบริซอฟ [BLRD1-1]
  
[AZED1-1] คาราบัค1
FT
00:00
1 - 0
3 - 0
21เคเอส กูเกซี [ALBD1-2]
  
[DENSASL-8] มิดทิลแลนด์4
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
4โลโคโมทีฟ อัสตานา [KAZPR-1]
  
[SWED1-6] มัลโม่ เอฟเอฟ2
FT
00:15
0 - 1
1 - 1
51ซีเอฟอาร์ คลูจ์ [ROMD1-9]
  
[LITD1-1] ซูดูว่า1
FT
00:30
0 - 2
0 - 2
เซอร์เวน่า ซเวซด้า [SERD1-1]
  
[SUISl-8] บาเซิ่ล3
FT
01:00
0 - 1
0 - 3
3พีเอโอเค ซาโลนิก้า [GRED1-1]
  
[HUND1-3] แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน4
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
61โดโกเรต์ส รัซกราด [BULD1-5]
  
[AUTD1-5] สตวร์มกราซ3
FT
01:30
0 - 1
1 - 3
1อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม [HOLD1-2]
  
[NORD1-2] โรเซนบอร์ก2
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
1เซลติก [SCOPR-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[LUXD1-3] โฟล่า เอสซ์1
FT
23:00
0 - 2
1 - 4
ราซิ่ง เกงค์ [BELD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ ฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGPR-6] อาร์เซน่อล
FT
02:00
0 - 1
1 - 1 *PEN 6-5
เชลซี (N) [ENGPR-5]
  
[PORD1-2] เบนฟิก้า
FT
03:00
0 - 2
2 - 3
1โอลิมปิก ลียง (N) [FRAD1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup ฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOHL-6] อินเวอร์รูเรีย1
FT
02:00
1 - 1
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 5-4
เฟรเซอร์เบิร์ก [SCOHL-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Vodnany
FT
23:00
0 - 2
0 - 5
Spartak Sobeslav
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAD1-17] ซานโตส1
FT
05:30
0 - 0
0 - 1
2ครูไซโร่ (เอ็มจี) [BRAD1-8]
  
[BRAD1-7] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา3
FT
07:45
1 - 0
1 - 0
2ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี [BRAD1-16]
  
[BRAD1-4] เกรมิโอ้ ปอร์โต้
FT
07:45
1 - 0
1 - 1
1ฟลาเมงโก [BRAD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-1] โบคา จูเนียร์ส
FT
05:10
4 - 0
6 - 0
1อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า [ARGTB-19]
  

โปรแกรมฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUSD1-5] อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
FT
16:30
2 - 0
3 - 0
1เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (N) [AUSD1-10]
  
[AUSQSL-7] ฟาร์นอร์ทควีนส์แลนด์ ฮีท
FT
16:30
0 - 0
4 - 0
1อาร์มาเดล เอสซี [WAUSD1-7]
  
[AUSVPL-1] ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด1
FT
16:30
2 - 0
2 - 1
ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ [NSW-NTPL-6]
  
[AUSNSW-5] รอคเดลซิตี้ซัน2
FT
16:30
1 - 1
2 - 4
ซิดนีย์ เอฟซี [AUSD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PARD1-9] นาซิอองนาล อซุนซิยง3
FT
05:30
1 - 1
2 - 1
2โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) (N) [BRAD1-10]
  
[ARGD1-17] บานฟิลด์1
FT
07:45
0 - 0
2 - 0
3บอสตัน ริเวอร์ [URUD1A-15]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ ฟุตบอล เอเอฟซี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PHUFL-1] เซเรส เอฟซี2
FT
18:30
1 - 1
1 - 1
2โฮม ยูไนเต็ด เอฟซี [SIND1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] เซเรโซ โอซาก้า2
FT
17:00
1 - 0
1 - 1
2วิสเซล โกเบ [4]
  
[11] จูบิโล อิวาตะ1
FT
17:00
0 - 0
1 - 1
2กัมบะ โอซาก้า [16]
  
[7] คาชิม่า แอนท์เลอร์ส1
FT
17:00
1 - 1
1 - 2
3เอฟซี โตเกียว [2]
  
[10] ชิมิสุ เอส-พัลส์
FT
17:00
1 - 0
1 - 0
2สากัน โตสู [17]
  
[9] อูราวะ เรด ไดมอนส์2
FT
17:00
1 - 0
2 - 0
1คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ [3]
  
[14] วี-วาเรน นากาซากิ
FT
17:00
0 - 0
2 - 3
1คอนซาโดล ซัปโปโร [6]
  
[8] เวกัลตา เซนได
FT
17:00
0 - 2
1 - 2
นาโกย่า แกรมปัส เอต [18]
  
[15] คาชิว่า เรย์โซล
FT
17:30
0 - 1
0 - 2
โชนัน เบลมาเร่ [12]
  
[13] โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส3
FT
17:30
0 - 1
1 - 4
1ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] ชางชุน ย่าไท่5
FT
17:00
3 - 0
3 - 0
11ต้าเหลียน อาเออร์บิน [15]
  
[2] ซานตง ลู่เนิ่ง1
FT
17:00
1 - 1
3 - 1
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว [6]
  
[13] ฉงชิ่ง ลี่ฟาน1
FT
18:35
0 - 2
3 - 4
2กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง [16]
  
[12] เหอหนาน เจี้ยนเย้13
FT
18:35
0 - 1
0 - 1
3เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี [5]
  
[8] กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ4
FT
18:35
2 - 1
4 - 1
1ปักกิ่ง เหรินเฮอ [9]
  
[3] เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี2
FT
19:00
2 - 1
4 - 1
3เทียนจิน ฉวนเจียน [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD1a-18] คลับ เลออน2
FT
07:00
1 - 0
2 - 1
3กัวเรตาโร่ เอฟซี [MEXD1a-5]
  
[MEXD1a-11] เนกาซ่า1
FT
07:00
0 - 0
1 - 0
1แทมปิโก มาเดโร [MEXD2a-15]
  
[MEXD2a-7] ซากาเตเปค1
FT
07:00
1 - 1
2 - 3
1ครูซ อาซูล [MEXD1a-2]
  
[MEXD1a-4] มอนเทอร์เรย์1
FT
09:00
2 - 0
2 - 1
พูอีบลา [MEXD1a-13]
  
[MEXD1a-7] โตลูก้า12
FT
09:00
2 - 1
2 - 3
3เอฟซี ฮัวเรซ [MEXD2a-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ROMD3-6] สเตอัว บูคาเรสต์ 23
FT
13:50
1 - 0
3 - 1
AFC Progresul Spartac Bucuresti [ROMD3-24]
  
เอฟซี บราชอฟ1
FT
15:35
1 - 1
3 - 2
1FK Csikszereda Miercurea Ciuc [ROMD3-7]
  
[PORD2-13] เอสแอล เบนฟิก้า บี
FT
16:00
0 - 0
2 - 0
เบเลเนนส์ [PORD1-12]
  
เมเรลินเนเซ่
FT
16:00
0 - 0
0 - 1
เอฟซี เฟลเกยราส
  
โทรเฟนเซ่
FT
16:00
1 - 2
4 - 3
สปอร์ติง บราก้า 2 [PORD2-16]
  
WA State Team
FT
18:10
0 - 3
2 - 5
เพิร์ท กลอรี่
  
[ITAD1-17] สปอล
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
เอ็นดี กอริก้า [SLOD1-4]
  
[UKRD1-10] เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า
FT
21:00
2 - 0
2 - 1
Kremin Kremenchuk [UKRRGL-41]
  
[CYPD1-7] โดซ่า คาโตโกเปีย
FT
21:00
0 - 0
4 - 1
คาร์มิโอทิสซ่า [CYPD2-7]
  
[ITAC1C-10] แรนเด
FT
22:00
0 - 2
0 - 3
ทารันโต้ [ITAS4-21]
  
[TURD3BG-3] อัฟเจต อัฟยอนสปอร์
FT
22:00
0 - 0
1 - 1
บาลิเคซิสปอร์ [TURD2-8]
  
อาลกิ
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
Digenis Voroklinis [CYPD2-10]
  
[ITAC1A-11] ปิสโทลเซ่
FT
22:00
0 - 2
1 - 2
Aglianese
  
[LITALW-3] กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ)1
FT
22:00
1 - 0
1 - 1
2บีไอไอเคไชม์เคนท์(ญ) [KWSL-1]
  
[TURD3LB-3] บันไดมาสปอร์14
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
4อัล มูฮารัค [BHRD1-1]
  
ยูเอ็นเอฟพี
FT
22:00
1 - 1
1 - 2
นีมส์ [FRAD2-2]
  
Kolubara1
FT
22:05
1 - 0
1 - 2
1เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค
  
FK Trayal Krusevac1
FT
22:05
0 - 0
1 - 0
1Radnicki Pirot
  
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า
FT
22:05
3 - 1
3 - 1
1FK Graficar Beograd
  
[CYPD1-3] อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี
FT
22:30
0 - 2
3 - 3
เอร์มิส อราดิปปู [CYPD1-8]
  
FK Vrsac1
FT
22:30
2 - 1
5 - 1
โอเอฟเค เบลเกรด
  
[MKDD2west-2] วลาซริมิ คิซีโว
FT
22:40
1 - 3
1 - 3
ตูตา เดอร์เรซ [ALBD1-7]
  
[ALBD1-10] ลุชเนีย เคเอส1
FT
22:40
1 - 1
1 - 2
1Apolonia Fier [ALBD2-4]
  
ราดนิคกี้ 19233
FT
22:40
1 - 0
1 - 0
2Sloga Pozega
  
FK Teleoptik Zemun2
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
1FK Backa Topola
  
Onisilos Sotiras
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี
  
Sanjoanense
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
Salgueiros
  
[PolD4-77] Unia Tarnow2
FT
23:00
1 - 3
1 - 5
1Hutnik Krakow
  
[QATD1-3] อัล เรย์ยาน2
FT
23:00
0 - 1
1 - 1 *PEN 5-3
1เลคห์วิย่า (N) [QATD1-1]
  
[GERWD1-5] เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ )
FT
23:00
1 - 1
2 - 1
ลิเวอร์พูล (ญ) [ENGWSL-6]
  
[MARD1-4] เอฟยูเอส ราบัท
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
เคเอซีเดอ เคนิตร้า [MARD2-11]
  
[AUTD1-8] ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก2
FT
23:00
0 - 1
2 - 1
2อัล กาดาซิย่า (N) [KSAPR-12]
  
[SPAD32-14] เอสดี อมอเรเบียต้า
FT
23:00
0 - 0
3 - 0
เอสซีดี ดูรานโก้
  
[GRED1-13] เลเมีย
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
1พานิโอนิออส (N) [GRED1-7]
  
[GERD1-8] ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
เอ็มโปลี (N) [ITAD2-1]
  
[ITAD1-14] อูดิเนเซ่1
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
2อัล ฮิลาล [KSAPR-1]
  
[AUTD1-7] โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี
FT
23:15
2 - 1
3 - 2
ฮันโนเวอร์ 96 [GERD1-13]
  
มัลโดส ลูการ์นี
FT
23:30
1 - 0
1 - 3
โอเอสเค อิกาโล (N)
  
SC Mannsworth2
FT
23:30
0 - 0
1 - 4
Leopoldsdorf
  
[CROD2-44] NK Maksimir
FT
23:30
3 - 3
7 - 4
คอพรีฟนีตซา [CROD2-23]
  
[TURD2-7] อัลตินอร์ดู
FT
23:30
0 - 0
0 - 0
เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ (N) [TURD3BG-2]
  
NK Dobrovnik
FT
23:30
0 - 3
0 - 3
1Velika Polana [SLOD3-39]
  
SC Lassee
FT
23:45
1 - 1
3 - 2
พีเอสวี เวียนนา
  
[SPAD32-11] บูร์โกส ซีเอฟ
FT
00:00
1 - 0
1 - 1
แอธเลติก บิลเบา บี (N) [SPAD32-4]
  
Red Star-Penzing
FT
00:00
0 - 2
0 - 3
Sportunion Mauer [AUSL-168]
  
[SPAD2-13] เอดี อัลคอร์ค่อน3
FT
00:00
1 - 1
1 - 1
2อัล วาเซิ่ล [UAELP-3]
  
[SPAD2-17] อัลบาเซเต้1
FT
00:00
2 - 1
2 - 1
2แอตเลติโก บาเรียเรส (N) [SPAD33-14]
  
[HOLD1-10] เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่11
FT
00:00
0 - 2
0 - 2
1ฟิออเรนติน่า [ITAD1-8]
  
[SPAD32-10] เอสดี ไลเนา
FT
00:00
0 - 1
1 - 1
เอสดี ดิวส์โต
  
[SPAD32-5] ราซิ่ง ซานตานเดร์
FT
00:00
0 - 1
3 - 1
บาราคแอลโด ซีเอฟ (N) [SPAD32-6]
  
สโลวะเกีย (ญ) ยู192
FT
00:00
1 - 0
2 - 1
1เซอร์เบีย (ญ) ยู19
  
Sodupe UC
FT
00:00
2 - 0
3 - 2
1อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ [SPAD32-12]
  
[FRAD1-14] อองเช่ร์
FT
00:05
0 - 0
0 - 0
2บียาร์เรอัล [SPAD1-5]
  
[SPAD33-15] ยูอี โอลอต
FT
00:30
0 - 0
0 - 1
1กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า [SPAD2-14]
  
[SPAD1-8] เกตาเฟ่1
FT
00:30
0 - 0
0 - 0
3กรานาดา ซีเอฟ (N) [SPAD2-10]
  
[SPAD33-5] ซีดี เอโบร
FT
00:30
2 - 0
3 - 0
1ซีดี อิซาร่า [SPAD32-16]
  
ตอร์เร่ เลบานเต้
FT
00:30
0 - 0
0 - 0
ไปปอร์ต้า
  
[SPAD2-4] เรอัล ซาราโกซ่า1
FT
00:30
0 - 0
2 - 1
1เรอัล โซเซียดาด (N) [SPAD1-11]
  
Bele Barkarby (w)
FT
00:30
1 - 1
1 - 1 *ET 1-4
บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)
  
[SPAD31-15] เรอัล บายาโดลิด บี
FT
00:30
1 - 0
1 - 1
1CD ลา เวอร์เจน เดล คามิโน
  
นาวาล
FT
00:30
1 - 0
1 - 1
1กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า
  
[PORD1-6] จีดี ชาเวซ
FT
00:45
0 - 0
0 - 2
สปอร์ติง บราก้า 2 [PORD2-16]
  
RSD อัลกาล่า เอนาเรส
FT
01:00
1 - 0
2 - 2
ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า
  
อัลฮัวริโน1
FT
01:00
0 - 1
1 - 3
แอตเลติโก้ มาลากูโน
  
ซีอี ยูโรปา1
FT
01:00
1 - 2
1 - 3
2EC Granollers
  
เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส
FT
01:00
3 - 1
3 - 1
Almagro CF
  
เยย์ดา
FT
01:00
1 - 1
1 - 2
ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู
  
[SPAD33-18] แอตเลติโก้ ซากัลทิโน1
FT
01:00
2 - 0
2 - 2
ยูดี เลบานเต้ บี
  
มันเชโก้ ซิวดัด2
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
UD Carrion
  
โอริฮูร่า1
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
2เอร์กูเลส [SPAD33-10]
  
[SPAD32-13] เรอัล ยูนิโอน1
FT
01:00
0 - 2
1 - 2
2ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) [SPAD32-15]
  
UD ซัลตา มัลตาร์2
FT
01:00
0 - 1
0 - 3
ซีดี กัวจูเอโล [SPAD31-13]
  
[GRED1-3] โอลิมเปียกอส ไพรีอัส
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
2เลกาเนส [SPAD1-17]
  
[ENGU21B-11] ไบรท์ตัน (ยู 21)
FT
01:00
0 - 0
1 - 2
ฟูแล่ม (ยู 21) [ENGU21B-9]
  
[TURD1-2] เฟเนร์บาห์เช่
FT
01:00
0 - 0
2 - 1
1กาญารี่ [ITAD1-16]
  
[SPAD31-8] เรอัล มาดริด กัสติยา
FT
01:00
0 - 1
0 - 3
ราโย่ บาเยกาโน่ [SPAD2-1]
  
[SPAD1-18] เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า
FT
01:00
0 - 1
1 - 1
1เรอัล บายาโดลิด (N) [SPAD2-5]
  
[SPAD2-3] สปอร์ติ้ง กิฆอน2
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
คูลทูรัล เลโอเนซ่า
  
[SPAD2-12] ซีดี ลูโก้1
FT
01:00
0 - 0
2 - 1
1เรอัล โอเบียโด (N) [SPAD2-7]
  
[PORD1-4] สปอร์ติ้ง บราก้า
FT
01:30
0 - 0
4 - 0
1นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด [ENGPR-10]
  
[SPAD34-2] ยูดี มาร์เบลล่า
FT
01:30
0 - 3
0 - 3
คาดิส [SPAD2-8]
  
แอตเลติโก้ ปินโต้
FT
01:30
0 - 1
0 - 3
CD Tarancon
  
UD โรเตยา
FT
01:30
0 - 1
0 - 6
เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี
  
AD ซานโฮเซ โอเบร์โร5
FT
01:30
0 - 1
0 - 2
2ซีดี การีนา
  
[SPAD2-6] นูมานเซีย2
FT
01:40
2 - 1
3 - 1
51อลาเบส [SPAD1-14]
  
[ENGLCH-3] ฟูแล่ม
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
1ซามพ์โดเรีย [ITAD1-10]
  
[ENGPR-17] เซาแธมป์ตัน
FT
01:45
0 - 2
3 - 2
เซลต้า บีโก้ [SPAD1-12]
  
[ITAD2-12] ซาแลร์นิตาน่า
FT
01:45
2 - 1
2 - 1
1เรจจิน่า [ITAC1C-14]
  
[ENGPR-9] เลสเตอร์ ซิตี้
FT
01:45
1 - 1
1 - 1
บาเลนเซีย [SPAD1-4]
  
[SPAD34-12] บาดาโฮซ
FT
02:00
0 - 0
2 - 1
เอซเตรมาดูรา [SPAD34-4]
  
[ARGD2-6] อินสติทูโต เด คอลโดบา2
FT
02:00
0 - 0
0 - 0
1สปอร์ติโว เบลกราโน่ [ARGTB-33]
  
[ENGSD1-22] Winchester City
FT
02:00
3 - 0
5 - 1
ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ [ENG-SPR-19]
  
ซีดี ซาน โรเก้12
FT
02:00
1 - 0
2 - 2
1เรเครติโบ อูเอลบา [SPAD34-14]
  
Paredes
FT
02:00
0 - 1
0 - 4
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า [PORD1-17]
  
[ITAD1-9] โตริโน่
FT
02:30
0 - 0
2 - 0
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี [BRAD1-16]
  
[KSAPR-8] อัล-ไฟฮา2
FT
02:30
1 - 0
2 - 1
นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (N) [AUSD1-2]
  
แคร๊ค จีโอ4
FT
04:30
0 - 0
0 - 0
3โนโว โฮไรซอนท์ [BrazilDDL-18]
  
โกเอียเนเซีย จีโอ2
FT
06:40
1 - 2
4 - 3
3Jaragua EC
  
เมเจอร์ลีก ออลสตาร์
FT
06:55
1 - 1
1 - 1 *PEN 3-5
2ยูเวนตุส [ITAD1-1]
  
Juventud Amatitlaneca3
FT
08:05
0 - 0
1 - 0
2Panajachel FC
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ธอร์ อคูเรย์รี่
FT
01:00
0 - 0
3 - 0
1ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก [9]
  
[8] ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์4
FT
01:30
1 - 2
1 - 3
2อัคราเนส [2]
  
[5] ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค
FT
02:15
2 - 1
6 - 1
2ไออาร์ เรกยะวิก [10]
  
[3] ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค
FT
02:15
2 - 0
4 - 1
แมกนิ [12]
  
[11] ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์3
FT
02:15
1 - 1
1 - 2
3เอชเค โคปาโวกค์ [1]
  
Facebook share Line line Twitter tweet